ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ดูของผมแล้ว...ฝากน้องชายผมอีกสักคนนะครับ.................
  • ชอบๆคราบบบบ.......
    อ้ายสม....เปนเทนเนอร์ไหวอยู่ก่่คับ......หันล่ะ...................ตะ
    ก่ะว่าเทนคาราโอเกะอย่่างเดียว...อิอิ
    มัจจุราชน้อย......ศรีเพชรศิลป์....พร้อม..เน้อคราบบบบบบ.....
    (ตี้..เทน...คารา....นา)
  • ผมว่าหน้าจะเตะขาเจาะยางก่อนน่ะครับ เดี๋ยวมัดมันก็หมดพิษสงเองล่ะครับ ถ้าเป็นมวยไทยมวยเตะเขาเอาไว้แก้มวยมัดหนักน่ะครับ เปิดยิมแถวไหนครับจะเอาลูกชายไปฝึกเตะกับต่อยไว้ป้องกันตัวซ่ะหน่อยครับ55555555
  • http://www.facebook.com/pages/Panjabutra-Gym/218643161492382?ref=ts
    ตอนนี้ผมเปิดสอนเด็กในมหาวิทยาลัย ราชพัดเชียงใหม่ครับ...สอนให้ตอนเย็น5โมงเย็นถึง2ทุ่มจันทรถึงศุกร์....สอนให้กับนักศึกษามหาวิทยาลัย..และผู้สนใจภายนอก....ตอนนี้กำลังต้องการเด็ก เยาวชนที่สนใจ อายุ15-18 ปี...ที่สนใจในกีฬายูโด และยูยิสู.....เพื่อเป็นนักกีฬาจังหวัดเชียงใหม่แข่งในระดับประเทศ...สอนพรีไม่มีค่าใช้จ่าย 081-1651233 ปอครับ......
  • ลูกชายผมยังอายุ8ขวบอยู่เลยครับ แค่อยากให้มันเตะเป็นแบบใช้หน้าแข้งเตะอ่ะครับปอ แบบว่าที่บ้านไม่มีอุปกรณืน่ะครับ อิอิอิอิอิ
  • ลองดูในเฟสนะครับจะมีเด็กนักเรียนที่เรียนไปต่อยด้วย....สอนให้พรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ
  • จิงๆถ้าเด็กพูดรู้เรื่อง...ก็ใช้ได้แล้วครับ.........ลองมาดูก่อนได้ครับพี่ยินดีสอนให้ครับ...
  • แบบนี้เอาไปได้ไหมครับimage555555ล้อเล่นครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0214.jpg 129K
  • ขอบคุณครับปอถ้ายังไงว่างแล้วจะพาลูกชายไปครับ
  • ช่วงนี้เห่อตัวเล็กไม่เบาเน้ออ้ายเก่ง โชว์รูปใหม่ๆผ่องแหละ
  • ดีครับพี่ปอ ถ้าผมอยู่เชียงใหม่เ จะขอไปเรียน ยูยิสสู ด้วยเลยนะเนี้ย :015:
  • ขอบคุณครับนัท และทุกๆ ท่านที่ไว้วางใจในบอดี้บิวเดอร์
    เอารูปเทห์ๆ ก่อนไปงานแต่งพี่ชายมาฝาก หล่อมั้ย...555
    สวัสดีครับออฟ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00460.JPG 115K
    DSC00460.JPG 115K
  • หน้างี๊ แถวบ้านกูเรียกขี้แหร่
  • เฮ๊ย!...หล่อฉิบหายเลยเหรี้ย!
  • 55555.....เหนื่อยเน้อออออ...พี่เต๊ก.....
    น้าผี....ใจเย็นๆคับ...รอดูนานๆ...ว่าของเค้าจะเปนยยังไง....

• เฮ้ย! พี่เก่งอยู่ในช่วงอายุของพี่ เลยนะ 18 ปี ส่วนผม 15 ปี สมัครเผื่อด้วย ฮิ้วๆๆๆ
  • พี่เล็ก....15....นี้.....คูณ 3 รึ...ป่่าวพี่...ก๊ากกกก..5555555555
  • ยินดีต้อนรับ....คร้าบ ทุกๆท่าน ดีใจที่ได้รู้จักค้าบ
  • นี่แค่เด็กๆ ครับต่าย คริสต์มาสสองปีที่แล้ว พี่โดนหนักกว่านี้อีก...:013:
  • เห็นพี่เต็กโอเคก็ดีแล้วครับ นึกว่าหายไป พักหายใจซะอีก
  • อีก 15 วัน เกษียณ!! ต่าย หิ้วๆๆ
  • วันเสาร์นี้ มิตติ้งกันป่าวครับ
  • ได้กําลังใจดีๆ แบบนัทกับอีกหลายๆ คน ก็หายดีเป็นปลิดทิ้งแล้วครับ...:015:

ไปไม่ทันอาก้ากับพูม่าแข่ง ได้เห็นแต่ลีลาของมูนก็อตเนส

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00437.JPG 181K
    DSC00438.JPG 178K
    DSC00439.JPG 202K
  • ไปงานแค่ไม่กี่ช.ม. หาที่ซื้อเบียร์ก็ไม่มี ถือป๋องเข้าไปข้างในก็ไม่ได้
    เลยแอบไปซื้อเบียร์ดําสด มาสามแก้วกระดาษแบ่งกันกิน โดนไป
    785 บาท กินหมด รีบกลับบ้าน เดี๋ยวแฟนคิดว่าเอาเงินไปเที่ยวที่อื่น...555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00502.JPG 74K
  • เบียร์ดำสดแพงไป ดมยากันยุงคุ้มกว่า 20 บาท เมาทั้งคืน ฮิ้วๆๆๆ
  • :o026: ดมยาฆ่าหญ้าดีกว่าพี่เล็ก :o023:
  • นั่น! เล่นเป็นควันขาวราคาประหยัด กรีดยางขาว ไม่รู้แอบเล่นผงขาวมั่งหรือเปล่า... :013:
  • 555+ ช็อคเขียนกระดานดำพอได้พี่ อาาา ** ชอบควันๆๆ นะครับนัท ฮิ้วๆๆ
  • เล็ก.....เขาเกษียณกัน 30 กันยายนนะ เล็กจะเกษียณอะไรเดือนนี้????????????
  • เสาร์นี้ที่เก่าเวลาเดิมก่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    208082.jpg 253K
  • เดือนนี้??? 555++ แหม๋อาจารย์!!
  • Ten karaoke ใช่ป่าว ส.ส. คริคริๆๆๆ
  • เสาร์นี้มิตติ้งกันที่ไหนคับพี่ๆ!
  • แหมมมมม.....มัวแต่ทำงานทั้งวันเพิ่งเข้าบ้าน พอเข้ามาดูอาไรกันนี้มันกันใหญ่เลยน่ะ เวลาทำงานมาเหนื่อยๆได้เข้ามาอ่านในบ้านเรามีการหยอกล้อกันมีการแซวกัน มันทำให้หายเหนื่อยเลย ยังไงวันเสาร์เรามิตติ้งที่เดิมน่ะครับเอาหมาไปเยอะหน่อยน่ะครับ กะว่าเสาร์นี้จะเอาสายเลือดที่เหลืออยู่น้อยนิดกับสายเลือดที่พ่อมันนิ้วด้วนเอาไปด้วย ฮิฮิฮิ
  • คุณabomyครับเรามิตติ้งที่ข้างกาดสวนแก้วครับ ตรงลานจอดรถเลยครับเสียค่าที่10฿คุยกันถึงตี1เลยครับคุ้มสุดๆๆๆ555
  • พี่สมพงไม่เห็นเอาตัวนี้ไปลากเลยครับ
  • ขอบคุณพี่จอนมากๆครับที่ให้ความรู้เรื่องการลากอย่างเป็นกันเอง(หล่อซะด้วยสิพี่ชายคนนี้ B-))
  • ตัวนี้มันชอบลากอยู่ในบ้านครับ ข้างนอกไม่ชอบลากครับ แม่นบ่อ้ายยยยยย5555555
  • แล้วพูท่าอายุเท่าไรแล้วหรอครับพี่
  • คุณblack_p ถ้าอัดเบียร์เยอะๆน่ะครับดีไม่ดีได้หมาฟรีเลยล่ะครับ ทั่นจอนท์เค้าเป็นคนใจดีคร๊าบบบบบ อิอิอิอิอิอิ
  • KENG_CM อยากเห็นหมาพี่บ้างครับ
  • พูม่าครับ ครบปีเมื่อเดือนมิ.ย.ครับผมมีตัวเมียชุดขายาวด้วย1ตัวครับ
  • หมาผมไม่ค่อยได้ถ่ายรูปครับ ที่บ้านจนไม่มีกล้องครับ หมามันไม่สวยคร๊าบบบบบบบ อิอิอิอิอิ
  • KENG_CM พี่มีเบอโทระบบทรูไหมครับจะโทคุยด้วยหน่อยครับ(ผมโทฟรีครับ)
  • GSMครับบบบ
  • อ้ายเก่งมีหนุ่มๆมาขอเบอร์ต้วย เหอ เหอ
    สรุปลูกตุ๊กกี้ อ้ายเก่งเอาไปตัดหูแหละก้อ หรือว่าบ่ตัดแหละ
  • ตัดครับแต่ยังบ่ะมีเวลาเอาไปเลยครับ หมอบอกว่าตัดตอนเช้าหมาตื่นเร็วกว่าตัดตอนเย็นน่ะครับ รอปิดงานสวนแล้วจะเอาไปเฉือนครับ
  • GSM แน่นอนก่ะอ้าย True สัญญาณยังไปบ่ถึงเตี้ย แม่นบ่ :o037:
  • แม่นแล้วครับนัทททททททททท
  • :o026: แต้กะนี่อ้าย แซวเล่นเป็นแต้ :o023: