ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • บ้านอ้ายมีสัญญาณครับบ่ะจั้ยบ้านอ้ายสมเน้อนัท55555555
  • หลับล่ะเน้อวันพู้กต้องไปส่งลูกชายไปรรเดี๋ยวไม่ตื่นลูกชายโวยวายแน่ๆครบ อิอิอิอิอิ
  • กัปตันจอห์นเราใจดีโคตร อุตส่าห์ซื้อเบียร์ดํามาให้ แก้วละตั้งสองร้อยกว่าบาท กินกับพี่สรรค์อยู่ดีๆ
    เอาอีกแก้วไปให้คนอื่นกินเฉยเลย รู้ยั่งงี้วิ่งเอาไปให้ ส.ส. กับตั้มตอนกําลังโหลดนํ้าหนักดีกว่า...อิๆๆ
  • เป็นบ้านอ้ายสมแหมเมาะก่ะครับ เปิงหน่ะโล้โทรหาบ่ค่อยติด :m32:
  • ฝันดีคับชาวล้านนาหมาแดง
  • หวัดดีครับคุณ ออฟ น้องเป็นฮีทพอดีครับ อีกอย่างลากยังไม่เป็น
    เล็กโว้ย ประชุมกันแล้วสรุปว่าเป็น จะได ค่อยโทรบอกนะจ๊ะ (เก็บรายละเอียดไว้เยอะ)
    พี่น้อง ที่จะผสม ไอ้กัท ว่างๆผ่อหาพ่อตั๋วอื่นต้วยเน้อ ลูปหน้าปะฮู้ดัง ลูปตังหลังปะก้น555555imageimage
    ไฟล์แนบ
    215122.jpg 45K
    scud 014.jpg 126K
  • เฮ้ย!! พี่เก่งตัดหูหมาเองเลยดิ ขวานจาม ข้างละทีจบเลย (เล็งดีๆๆ ล็อคคอแน่นๆๆ) อาาาาา... *** รับทราบบบคร๊าบบบบ ส.ส.
  • ขวานจามข้างละทีมันจะเท่ากันได้งัย ตัดหัวทิ้งเลยดีฝ่ามั้ย55
  • เออจะลองทำตามดูว่ะเล็กกกกกกก มีอาหยังก่บอกน้องผ่องก่าอ้ายยยย
  • เอาอ้ายว่า แล้วอ้ายมีตัวใหม่ฮื้อผมก่อ้ายยยย55555
  • ที่นี้งานลากบ้านเฮาก่มีคนโลดน้ำหนักล่ะเว้ยยยยยยย55555555
  • พี่น้อง ที่จะผสม ไอ้กัท ว่างๆผ่อหาพ่อตั๋วอื่นต้วยเน้อ ลูปหน้าปะฮู้ดัง ลูปตังหลังปะก้น555555
    เป็นคืออาหยังอ้าย ปะดังปะก้นเนี้ยยยย ฮิฮิฮิ
  • ลูปดังก่อนแล้วไปลูปก้นยังแคนก่ะ
    ถ้าลูปก้นก่อน...แล้วมาลูปดังนี้ก่ะ..........55555555555
  • เอ้าอ้ายตรูหายไปเลยล่ะ
  • ถ้าก้นสาวเอาก่ะต่าย555555
  • เฮ้ย! พี่เก่งชอบทางก้นนี่หว่า กร๊ากกกกก
  • เอาโว้ย.....เสาร์นี้เจอกัน...จะหมาไปให้หลายคนดูด้วย ว่าพอจะเอาทำลากได้เหรอป่าว...ถ้าทำไม่ได้จะตัดขามันทิ้งสักหน่อย...image
    ไฟล์แนบ
    448239453_195584fd06_o.jpg 296K
  • image
    ทำลางแบบนี้ได้ งานแข่งปลายปีคงเยี่ยมเลยแน่
    ไฟล์แนบ
    apba10.jpg 148K
  • image
    ไฟล์แนบ
    003.jpg 133K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Spiked-Dog-Collars-Studded-Dog-Collars.jpg 9K
  • ก็หาแบบแปลนมาดิ๊ ...แล้วก็ลงขันกันแค่นี้ก็จบแล่ว จ.ส.จ. ฮ่าฮ่าๆๆ จริงไหมครอบครัวพิทบูลนอร์ท!!
  • ว่าแล้วมันต้องเหมือนรางรถไฟ มีหมอนไว้รับกับพื้นยก! นอนคิดตั้งนาน โอ้...
  • พี่ปอ ครับ ผมอยากเรียน ยูยิสู อ่ะครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
  • ออกแบบแล้วทําเลยกัปตัน เดี๋ยวผมเอารายได้ส่วนหนึ่งของอาหารเสริมมาลงขัน...

เรียนยูยิสูเสร็จแล้ว อยากให้ผมสอนล้มคนทั้งยืน แบบอเมริกันแท็คเกิ้ล บอกได้นะครับ

image

ไม่ใช่แบบนี้นะ...555

image
    ไฟล์แนบ
    steelersravens.jpg 45K
    lingerie-football-1__1242340579_7221.jpg 188K
  • LFL "ศึกนางฟ้าตะลุมบอน" มากกว่าพี่ เซ็กซี่จริงๆๆ
  • เซ็กซี่มาก ล้มทีสะเทือนยังกับลูกชิ้น โกเด้งงงงง!!!
  • สรุปแว้! มันเป็นลูกชิ้นหรือว่าซาลาเปาเหรอคร๊าบบบบ 555+
  • แล้วเล็กชอบอาไรละครับ ซาลาเปารึว่า ลูกชิ้น ถ้าลูกชิ้นแนะนำ ที่ลำปางห้างฉัตร ลูกใหญ๋ๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    05_06_2010Red_Nose_Pitbull.jpg 50K
  • ซาลาเปาก็ได้ ภาษาไทยไม่ค่อยแข็งแรง ลูกครึ่งอิตาลี่นิดๆ... :011:
  • โฮโฮๆ กับแกล้มตอนเมาหมึกบด กับ ซูซิ นี่นะพี่ ไม่เห็นมี มักกะโรนี , สปาเก็ตตี้ บ้างคร๊าบบบบบ 555++ *** ชอบเนื้อสดๆๆ มากกว่าท่าน ส.ส. หิ้วๆๆๆ
  • อ้อ เล็กคิดถึงอาหารญี่ปุ่น แถวเชียงใหม่ สันป่าข่อยก้า...เนื้อออออสดๆๆๆๆๆๆๆชื่อร้านไรวะปิดดึกๆ555
  • เมื่อกี้ไปซื้อเชือกร้านตาแปะ ได้สูตรยาบำรุงเพียบ. แกให้ลองชิมดู.ตอนนี้ยังกะม้าศึกอะ ฮี้ๆๆๆๆๆอยู่บะได้ไปละ55
  • ข้ามสะพานป่าวคราบบบบ...ชื่่ออะไร...น้าาาาาาาาาา
    55555555555555555
  • :o023: คึกขนาดนั้นเลยกะอ้ายสม :o023:
  • รับทราบครับพี่สมพงษ์
  • พี่จอนครับขอดูหมาของพี่หน่อยครับ
  • TEK นี่ของที่ tek ฝากเอาไว้นะ เก็บไว้ในโกดังอย่างดี

image
    ไฟล์แนบ
    w.jpg 64K
  • เอออ!! ท่านพี่ ส.ส. พูดถึงยาโด๊ปผมก็มีสูตรเด็ดเหมือนกัน สูตรกระชายดำแช่เหล้าขาว ทีเด็ดจริงๆๆ กินแล้วรับรองถอดกางเกงแทบไม่ทันเลยนะพี่ (หลับซะก่อนนะ) กร๊ากกกกกกกก
  • สูตรพี่เล็กนี่สุดยอดเลยนะเนี้ย :m36:
  • ขอบคุณมากครับตั้ม ล้านนาเรา ใครต้องการทดลอง หรืออาหารเสริมหมดเมื่อไหร่
    ติดต่อที่ตั้มได้เลยนะครับ เดือนหน้าจะลงโฆษนาเป็นจริงเป็นจัง ตีตลาด BuffK-9
    กับบอดี้บิ้วเดอร์ให้แตก กําไรหลักๆ เอาไว้เป็นทุนจัดงานลากปลายปีนี้กันครับ... :020:
  • พี่เล็กคราบบบบ...ผมมีสูตรกับการดองเหล้ามากมายเลยพี่........
    มีสูตรหนึ่ง..ลองแล้ว....วันนั้นเมียไม่ได้หลับทั้งคืน......
    (อ้วกใส่ที่นอน)5555555555555555555
  • 555++ เด็ดๆๆ
  • 55555555555555 สูตรนี้บ่ะต้องเอามาฮื้อลองเน้อต่าย
  • พี่จอนท์จะตัดขามัน เอามาแลกไอ่เตี้ยที่บ้านผมได้เน้อ5555
  • ลูปหน้าป่ะดัง ... ลูปหลังบ่ป่ะหาง ก็ลากเข้าห้องเลย เหอ เหอ
  • หมาอ้ายจอร์นขายาว หมาอ้ายเก่งขาสั้น ... หมาผมขาเป้ไปแหละ เหอ เหอ
  • เสาร์นี้ใครก็ได้ ช่วยพาน้องคนนี้เอาใม้บรรทัดไปวัดขาหมากัปตันจอห์นที ว่ายาวกี่นิ้วแล้ว...555

image
    ไฟล์แนบ
    ayte5.jpg 123K
  • เต็ก...ถ้าเอาน้องคนนี้มาได้นะ ไม่เอาหมามาแล้วเจ้าของหมาก็น่าจะพอแล้วนะ ฮ่าๆๆ
  • ตัวผมว่า น้องเค้าไม่ได้เอาไม้บรรทัดมาวัดหมานะพี่จอห์น
    เอามาวัดอะไรหว่า :m77: :m53: :o022: