ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • tek...เอาแบบนี้มาฝากมั้งสิ ....ชอบ ฮ่าๆ
  • เอะ.........วันนี้มาเช้าแฮะ
  • เช้าทุกวัน...หมาเดิน ตอนเช้าตลอด...
  • พี่เดี๋ยวได้ไปช่วยพี่สมขนหมาหนีน้ำเน้อ ลำพูนน้ำจะท่วมซ่ะงั้น55555555555
  • พี่เมื่อวานไปซ้อมรางบ้านทั่นเก่งป่าว
  • ไปทำงานดีกว่าเงียบล่ะ อิอิอิ
  • ใครอยากลอง ลาก กลางสายน้ำ มาเน้อ555
  • ที่ดีวันเค้า คึกคักกันมาก :) หมาลากกลับมาแล้วววววว
    ชั่วโมงนี้ เจ้าบาร์เลย์ มาแรงจริงๆ ใส่ชุดลาก 2 สีแบบเดียวกันเลยยยย :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    228058.jpg 226K
    A17_resize.jpg 175K
  • พี่ตั้ม เทปที่ใช้พัน เป็นเทปกาวแบบไหนเหรอครับพี่
  • แบบหน้าเดียว เหนียว พันแล้วติดคร๊าบบบ คุณธีรัตต์!! 555++
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับพี่ๆน้องๆ ล้านนา หมาแดง

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

ทางชมรม พิทบูล โคราช อยากให้พี่ๆน้องๆ ล้านนา หมาแดง มาร่วมสนุกด้วยกันในครั้งนี้ครับผม

ขอบคุณครับ

• ตัว Snap lock บ้านเรามีขายไหนมั้งครับ ...
    ผมหาไม่เจอเลย แนะนำหน่อยครับ :001: :001: :001:

image
  • อ๊ากกก พี่เล็ก ล้อชื่อผมอย่างจริงจังเลยนะพี่
  • โห ตาเปรม กาดนัดเยอะแยะ ไม่แพง แต่คุณภาพก็ตามราคา
    โน้ตใช้อัน 20 บาท เป็นปีอ่ะพี่ ^^ 55555+
  • ดูมันเหยียดหลังเท้าถลอกหมดแล้ว สะใจ55image
    ไฟล์แนบ
    228176.jpg 42K
  • อันนี้รึเปล่าเป็นที่มา ที่เค้าเรียกว่า สุดตีน อ่ะอ้ายสม
  • ตัว Snap lock บ้านเรามีขายไหนมั้งครับ ...
    ผมหาไม่เจอเลย แนะนำหน่อยครับ

ลองติดต่อร้านคุณคิมเลยครับสั่งซื้อได้
  • snap ฮิมร้านขาย น็อต ไกล้ๆแยกซายู หั้นเลาะimage
    ไฟล์แนบ
    lot.gif 146K
  • ใผสั้น ไข้ยาว เอามาแลกเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03371.jpg 88K
  • ขอดีเปิ้นอยู่แถวซายูริหมดแหละ สงสัยต้องไปแอ๋วแถวๆซายูริบ่อยๆแหละก้านิ เหอ เหอ
  • ซื้อขอทองเหลืองมีลูกหมุน กับโซ่เอากะ
  • TOP CHAPE C4
    ไฟล์แนบ
    H4b.JPG 223K
  • C4 resculpted
    ไฟล์แนบ
    C4 HARNASSb.JPG 206K
  • C4 :063: :063: :063:
    แต่กด "แทรกภาพ" ด้วยจะดีมากนะครับ เหอ เหอ
  • หล่อๆๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    H4b[1].jpg 218K
    IMG_2392.jpg 258K
  • อ้ายสมวันไหนว่างๆเฮานัดทุกท่านมาประชุมตี้สำนักงานหย่ายมาอู้เรื่องงานกั๋นน้อยบ่อ้าย
  • แถมน้องบัวสมัยเมื่อยังสาวมาอีก 1 รูป เหอ เหอ
    เสียดายรอบนี้ออกมาแค่ 1 เดียว >> ไม่งั้นจะเก็บให้ได้เลยเชียว เหอ เหอ
  • โค๊ะเอาหยั้งไดนิเปรม ตั๋วปู้ถะแล้วกะว่าน้อย จะมาเซาะแม่น้อยอยู่กะหือมีตั่วไปลักมาแหละ เจ้ามันหลับลุกขวาย55
    งานหยั้งแหมม้อ อ้าย เซาะตังค์แป๋งถ้วยรอไปก่อนบะดีก้า
  • อั้นแปลว่าบ่ทำล่ะเนาะอ้าย อ้ายใหญ่โทรมาอู้ผมต่ะเจ้านิผมเลยจะมาถามความเห็นหมู่เฮาย่ะครับ เดี๋ยวผมจะได้อู้กับอ้ายใหญ่เนาะคร๊าบบบบบบ
  • หมาผมบ่ได้ตัวน้อยแล้วเน้ออ้ายสม ตอนนี้ดูมีน้ำมีนวลมาจ๊าดนัก
    เด๋วมิตติ้งเดือนหน้าจะเอาไปต๋วย เหอ เหอ
    :031: :031: :031:
  • ใจเย็นๆเดียวเอ็นจะจ้ำ55รอพร้อมก่อนกะได๋ แต่อยากหือออกแบบทำถ้วยไปก่อนน้อเรื่องตี่ถามไว้กะดีเจ้า
  • Mohawka สิงหาคม 21 Permalink ที่ดีวันเค้า คึกคักกันมาก :-) หมาลากกลับมาแล้วววววว
    ชั่วโมงนี้ เจ้าบาร์เลย์ มาแรงจริงๆ ใส่ชุดลาก 2 สีแบบเดียวกันเลยยยย
    .
    ขอบคุณครับพี่ตั้ม/ เร็วๆนี้คงได้เจอกันงานลากแน่นอนครับ
    .
    lamphun 1:36PM Permalink ดูมันเหยียดหลังเท้าถลอกหมดแล้ว สะใจ55

3พย. นี้ครบ 2 ขวบพอดีน่าจะดีขึ้นครับ ตอนนี้ขาหลังยังไม่ค่อยมั่นคงเท่าไหร่ เมื่อ นน มากๆครับ
  • ผมก่คุยกับพี่จอนท์ตะกี้แล้วว่าบ่ะทำเตื้อ ผมก็จะได้ไปบอกอ้ายหย่ายนะกาอ้าย แต่ตี้เปิ้นอู้กับผมน่ะเปิ้นจะจัดน่าอ้ายผมมันผู้น้อยเนาะก่เลยต้องมาถามหมู่อ้ายๆก่อนน่าก่า จะไดอ้ายลองโทรอธิบายกับอ้ายหย่ายเนาะอ้ายเนาะ
  • ขอหลักซักกู่ได้ก่อหา เสี่ย ส. เดวว่างๆจะเข้าไปแอ่วหาเด้อครับอ้าย
  • เอามาฝากอ้ายๆเจียงใหม่............
    คันหู....Hyuna Sexy มากๆ [ HD ]
  • อ้ายสมมมมม วันเสาร์ เอาหลักยาวมาด้วยเด้ออ้ายยย เอาอันสั้นไปแลก 5555+
  • ขอเต็อะจะไปมาจวนอ้ายยะอะหยั้ง..อ้ายคนใจ๋ง่าย เดียวกะ ว่าไดว่ากั๋น 55555ลุยimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 4K
  • ลำพูนน้ำท่วม...ก็ฝึกหมาดำน้ำสิคร้าบ....สุดยอด :-))
  • ป๋ะ ประชุมตี่สำนักงานน้อยเน้อ(ทิวไผ่)อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    bm.jpg 4K
  • สนง.น้อย ทิวไผ่ อยู่ตรงไหนของประเทศเชียงใหม่?? คร๊าบบบ ท่าน ส.ส. 555++
  • ทิวไผ่ คุ้นๆว่าอยู่แถวๆหลังโลตัสคำเที่ยงหรือป่าว หรือว่าคนละทิวไผ่ครับอ้ายสม เหอ เหอ
  • พี่เปรม มาเอาชุดลากเสาร์นี้ที่ลำปางม่ะพี่ ^^ อิอิ
  • ลำปางมีมิตติ้งวันเสาร์นี้เหรอคุณธีรัตต์!!
  • ไปป่าวเล็ก...
  • เค้าย้ายมิตติ้งมาเป็นวันเสาร์ที่ 3 ของเดือนแล้วเหรอโน๊ต เหอ เหอ
  • ไปไหนพี่จอห์น!! ทิวไผ่ หรือ ลำปางคร๊าบบบบ
  • แม่นละคร้าบพี่เล็ก

เสาร์ สัปดาห์ที่ 4 พี่เปรมมมมม
  • เอาซะหน่อยดีไหม?ท่าน jergensimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03291.jpg 126K
  • เอาอาไรกันอีกล่ะคร้าบ...พี่ ส.