ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เเลงวันนี้ไผจะไปแอ่วลำปางผ้อง ไค่ได้กู่กั๋วเมาแล้วปิ๊กบ่อได้
  • ถ้ากัปตันจอห์นไม่เอามาลง ไม่รู้จริงๆ นะเนี่ย
    ชื่อเสียงหมาเชียงใหม่ได้ไปถึงอเมริกาแล้ว...555

http://buffk-9.com/?page_id=2
  • แวะมาดูผลงาน k9 ตี่เจียงใหม่ เน้อ55image
    ไฟล์แนบ
    222438.jpg 186K
  • เดี่ยวเย็นๆ...เข้าไปดู เขาซ้อมลากดีกว่า
  • เข้าไปเก็บภาพ เด็กๆจาก ยโสมาฝาก เริ่มจาก พี่น้องเจ้า Duke ก่อนเลย

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 136K
  • ไม่สูงนัก แต่ตัวหนาและยาวมาก

image
    image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 154K
    4.jpg 168K
  • ลูกรักของตาเล็ก

image
    image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 147K
    5.jpg 98K
  • ลูกพี่ใหญ่ก็มา

image
    ไฟล์แนบ
    6_resize.jpg 181K
  • แรงขับยังเหลือเฟือ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    kk_resize.jpg 195K
  • ตัวหนาๆ ตันๆ ไม่มีอุปสรรคต่อการบิน :062:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    j21_resize.jpg 152K
    j22_resize.jpg 199K
  • จังหวะการย่างก้าว ที่ถอดแบบมาให้ลูกชาย

image
    ไฟล์แนบ
    A_resize.jpg 144K
  • รับทราบครับส.ส.

เวลคัมแบ็คทูหนองจ๊อม ยโสโนพิคเจอร์...555
  • นึกว่ามลรัฐหนองจ๊อมทำทางต่างระดับ ที่ไหนได้ติดไฟกิ่ง 555++
  • อยากไปลากเชียงใหม่จัง***imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2630.JPG 257K
    DSCF26400.JPG 209K
  • ขังอยู่สวนยางซะนาม เจอสีสันหน่อย อะจุ๊กกรู้.....
    เจ...ช่วยกันทำดิ มันส์สสสสสทรัพยากร เพี้ยบแล้วววว
  • 55คีแกนหน้าโหดเหมือนเจ้าของเดะ
  • อยากจะได้ลูกพิทบลูสักตัว
    ตัวผู้หรือตัวเมียก่อได้คราฟ
    ที่อยู่เชียงใหม่
  • หนาวนี้ ชาวพิทล้านนาเราเอาไงกันดีครับ
    ทัพใหญ่พร้อมมาเยือนแล้วนะจะบอกให้........
  • พี่.ส. มีคนอยากได้ลูกหมา...ของพี่มีอยู่ตัวหนึ่งม่ะช่ายเหรอคร้าบ
  • มีตึงน้อย มีตึงใหญ่หลายตั๋วครับ55
    ประชุมเล็กคอนเน้อร์ ซักวันแหละimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03291.jpg 126K
  • น้องไข้ได๋วันพูกอุ้มไปส่งถึงตี้
  • วันพูกออกพรรษาแล้วเน้อใครจะไปไหนว่ามาเลย สำนักงานห่ายยย ทิวไผ่ เล็ก พร้อมรบเน้ออ้าย55555
  • อ้ายหย่ายวันนี้สุมาเตอะบ่ะได้ฮับโทรครับอ้าย ลืมเอาไว้ตี้รถแล้วนั่งรถลูกค้าขึ้นไปบนดอยสุเทพวัดผาลาดเปิ้นจะปูหญ้าเลยอู้กั๋นยาวลงมาแฮมกำบมืดล่ะอ้าย นัดเลยครับจะประชุมกันตี้ไหน ยาวไปยาวไป 555++555
  • เข้าพรรษายังบ่ได้งดเหล้าสักวันเลยนิ >> ว่าออกพรรษาแล้วท่าจะได้ลองงดเหล้าสักกำ เหอ เหอ
    :030: :030: :030:
  • ตรงกันข้ามครับเปรม เข้าพรรษายังไม่ได้แตะเหล้าเลยสักกะหยด
    ส่วนเบียร์สดกับ ไวน์แดงหมดไปไม่ใช่น้อย... โอ้เยส!!! :019:
  • แหมมม ไอ้เราก็นึกว่าเป็นคนดี ที่ไหนได้ "ส่วนเบียร์สดกับ ไวน์แดงหมดไปไม่ใช่น้อย..."
    5555+ สวดยวด
  • อ้ายสมพงษ์ มีอะไรให้ผมช่วยบอกได้เลยครับอ้าย image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0810.jpg 159K
  • Pitbull lanna เจ้าบ้าน แม่งานทั้งหลาย...ปรากฎกายกันได้แล้ว
    ทัพใหญ่ส่งสาส์นมาบอกว่า "พร้อมสูดไอหนาว กับชาวล้านนาแล้ว" หมู่เฮาจะว่าจะไดดีครับ
    หรือว่า จะยอมถอดใจกันง่าย
    .....บูลลี่......หมาแดง.....หมากิจกรรม....แอคชั่นกันหน่อยนะครับ.......
  • Working Group & Leader ทั้งหลายเย็นนี้ที่ไหนดีครับ...

please call....081-287 8707
  • 707 นึกว่าเจ้าหนี้โทรมาทวงตังค์ก้า5555แหมบึดซักกำท่าจะดี
    ปลายปี๋ มีหลายงาน ผ่านก่อนท่าจะดีก้าหา หว่างนี้บะไข้นี้เตื้อหนะimage
    ไฟล์แนบ
    227462.jpg 86K
  • มิตติ้งเจียงใหม่......มีวันที่ 10 กันยาแม่่นก่อคับอ้าย.....
    ตางลำปาง...จะไปหาเน้อคับ...หันอู้กั๋นว่าจะไปกั๋นนักพ่อง....(แต้่บ่าแต้บ่าฮู้)....แต่ผมไปแน่คราบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    311299_255852834438008_100000398809888_902062_2442232_n.jpg 84K
  • ขอให้มันจิงเถอะ น้องต่าย...
  • แต้ก่าาาาาาาาาาาาา555
  • ออกบวช..แล้ว ก็ออกบ้านมาเร็ว ฮ่าๆๆ
  • ว่าแต่ตอนนี้ออกัสไปอยู่กับใฝ่แหละครับ เห็นแหละก็เปรี้ยวปาก เหอ เหอ
  • เกือบปีที่เจ้า อาก้า มาอยู่ด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    ภาพนิ่ง1_resize.JPG 199K
  • แทบไม่เหลือเค้าโครงของ Bully

image
    ไฟล์แนบ
    ภาพนิ่ง1_resize.JPG 210K
  • ฟิตแอนด์เฟิร์มขึ้นเยอะเลยตั้ม... :020:
  • หน้าตาดูมุ่งมั่นตลอดเลย อาก้า :-?
  • อาก้า..ฟิต
  • อาก้า มันใช่บูลลี่เหรอครับพี่ตั้ม ใช้งานยังกะพิทบูลสายเก่า ^^
  • ฟิตๆๆๆแต่ทางยโส เรียกว่าหมา ผอม 555
    ไฟล์แนบ
    225348.jpg 40K
  • นังนี้ฮีทมา นานแล้ว ใครอยากจะทำเชิญมารับ ไปได้เน้อ แสบ+ซ่า สะท้านทรวง วัว คาย ช้าง ม้า ชอบนักแล 55imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03315.jpg 164K
    DSC03319.jpg 183K
    DSC03368.jpg 55K
  • มิตติ้งเจียงใหม่ไปเอาคับอ้ายสมพงษ์.........ใส่กับข้าวตังเลยคับอ้าย
    ลองหัดบรีทกำเลาะ..........
  • เสียใจน้องรักมีคนโทรมา คอนเฟริม์ก่อนแล้วละเน้อ55 ปล รักน้องทุกคนคร้าบบบบบ
    ยังมีให้ไปเล้ยงแหม 3 ตั๋วเน้อ +(หมาแม่ เรดโนส ลูกไอ้ตอม) ไข้ใด้ขะใจมาเอา แจกกกกกimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    scu1.jpg 61K
    DSC03307.jpg 136K
    DSC03319.jpg 183K
  • หมาแดงเชียงใหม่นี่มันงามขนาดว่ะ แต่หมา ยโส ยังโอหังเหมือนเดิม ว่างๆพามาให้เชือดที่กอทอมอหน่อยนะพี่น้อง ฮ่าๆๆ

อาก้ายังพร้อมอยุ่ไหมท่าน
  • ว้าวๆๆๆๆๆมีสารท้ารบแล้วครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    225931.jpg 84K
  • ช่วงนี้เงินล้นกระเป๋า จะแจกก็กระไรอยู่ ใครมีฝีมือก็มาแบ่งเอาเองก็แล้วกัน ให้มาแบ่งนะไม่ใช่ให้มาเติม ฮา......
  • มีสารท้ารบ..แต่ไม่มีหมาไปรบนี่สิปัญหาimage
    ไฟล์แนบ
    bw_pull.jpg 143K