ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แต่มันก็ออกมาขอโทษ ว่าไม่ได้ตั้งใจ

• กลัวได้เมียจะอี้ง้าวววววววววว ใครสนใจน้องเปิ้นบอกเน้อผมติดต่อฮื้อ5555

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=ckW9ol1c9Ec

• อาจารย์ตั้มไอ่ตี๋นี้เล่นukuleleเป็นไงบ้างอ่ะ เห็นตอนแรกนึกว่าเบริด์เด็กพี่จอนท์ซ่ะอีก55555

• ukulele มันจะไปมันอะไรเล่า เก่ง ของเราตอนแบบนี้ :-D

• พลาด อีกแล้ว!!! 2 รอบละ บ่ได้ไป
  • เอ.......หรือว่าเราแชร์กันค่าสนามแล้วเราไปเล่นกันทุกวันอาทิตย์บ๋อดีป่าว ชวนพวกน้องๆมาเล่นด้วยจะได้ออกกะลังกายกันด้วย อ้ายหย่ายว่าได อ้ายสมเลาะ พี่จอนท์บ่ะต้องถามตึงเล่นอยู่แล้วใช้ป่ะพี่ อิอิอิอิ
  • บอกให้เอารูปที่มิตตื้งมาลงไม่ใช้รูปตังเองดิ55555
  • ขอบคุณ พี่ๆทุกๆคน สำหรับการร่วมแตะฟุตบอลในครั้งนี้image
    ขอบคุณอ้ายสมพงษ์ ตี้หื้อเบียร์มากิ๋น
    ไฟล์แนบ
    จีโน่5.jpg 56K
  • ขอบคุณนัก ขอบคุณจาดหลาย ขอบคุณบ่ดาย บ่มีเบียร์ฮือคับอ้าย
  • รายงานตั๋วครับปี้น้องหมู่เฮา.....imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0753 (Small).jpg 41K
    IMG_0726 (Small).jpg 52K
  • หายไปไหนกันหมดครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4122.jpg 115K
  • อาจารย์แขนดีขึ้นยังครับ
  • เอ..........วันนี้เงียบน่ะ เออ.....พี่จอนท์หายนี้หว่า ฮิฮิฮิ
  • Meeting คราวนี้มันส์มาก มีหลายรสชาด น้องใหม่ๆเริ่มเอาหมามาเข้ากลุ่มบ้างแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 176K
    2.JPG 109K
  • จมูกแดง Knockout

image
    image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 109K
    2b.JPG 119K
  • สายกัดก็มา

image
    image
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 83K
    3b.jpg 108K
  • รุ่นเล็ก Rambo and Giant

image
    ไฟล์แนบ
    4.JPG 90K
  • รออออออออออออออออออดู
  • ดาวรุ่ง ตัวใหม่แห่งทีมลาก Redick

image
    image
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 136K
    5b.JPG 127K
  • ใครเตะบอลแล้วรองเท้าหลุดโดนหน้าคนอื่นเข้ามารายงานตัวด้วย5555555
  • ไอ่Riddickถ่ายรูปมามันดูขาย้าวยาว แต่พอดูที่บ้านทามไมดูมันเตี้ยว่ะ......หรือว่าเห็นมันทุกวันน่ะ
  • ความเทห์ ของ เจ้าของ และความองอาจของ PUMA

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    p2_resize.jpg 118K
    p5_resize.jpg 95K
    p6_resize.jpg 100K
  • เอาแหมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมตั้ม
  • ไอ่พวกนี้น้องใหม่แต่หน้าเก๊าเก่าอ่ะ555555555
  • ใครอยากเห็น หมาใหญ่ที่ ฟิตๆ เชิญดูที่นี่

image
    image
    ไฟล์แนบ
    p8_resize.jpg 107K
    p1_resize.jpg 151K
  • ถึงคิวพี่ ส. ออกโรงพร้อมกับการเปิดตัวครั้งแรกของ BigC

image
    ไฟล์แนบ
    b1_resize.jpg 124K
  • ความเทห์ กินกับพี่สันต์กับ PUMA ไม่ลงเลย

image
    ไฟล์แนบ
    b2_resize.jpg 122K
  • สุดยอดจิงๆ...หมาตัวนี้
  • จะ จะ เต็ม เต็ม กับ BigC

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    b5_resize.jpg 136K
    b3_resize.jpg 168K
    b4_resize.jpg 153K
  • ม่ายไหวแล้ว...คิดถึง The Duke จะกลับพรุ่งนี้แล้วเว้ย
  • ตั๊ม...มีภาพจอมสับขาโชว์มั๊ย( โรนัลโด ณ ลำพูน ) สุดยอดดดด
  • ภาพหลัง Meeting เดี๋ยวมาลงเพิ่มให้ครับบ

image
    ไฟล์แนบ
    7_resize.jpg 93K
  • ใครได้เห็น ลีลา การสับขาหลอกของ โรนัลโด้ ส. แห่งลำพูนแล้วต้องอึ้ง เรียกว่าหลอกทั้งฝั่งตรงข้ามและทีมเดียวกัน งง กันเป็นแถววววว :-D

image
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 111K
  • รูปนั้นมีแต่ความทรงจำของใครของมันพี่สัน5555
  • เก่ง...เรื่องนัดเล่นบอล vote ให้หนึ่งเสียงimage
    ไฟล์แนบ
    194568[1].jpg 33K
  • เก่ง....เกือบหายแล้วครับ วันที่19นี้หมอนัดถอดเฝือก แล้วทำกายภาพบำบัดต่อimage
    ไฟล์แนบ
    P1010632 (Small).JPG 53K
  • อดไป บ่ เห้อออ ติดไปสัมภาษณ์งาน เบทาโก ใครใคร๋ได้ อาหาร หมู ไก่ ปลา หมา บอก เน้อออ ของกินโตย หมูุ่ จิ้นหมู ไก่ บอก เน้ออออออ ไว้ รอบหน้า จะ ไปให้ ได้
  • รางานตัวคับผม สุมาาาาาาาเตอะอ้าย คราวหน้าจะเตรียมตัวไปพร้อมๆๆคับ รับรองไม่มีรองเท้าบิน55555555 :030:
  • 55มิน่าตาเปรมเป๋นโก หลบติ๊กๆกลั๋ว เกือกบินลู่
  • เออ.........ทุกคนจะได้สบายจั๋ยกลับเกือบบิน5555555555555
  • พีี่่สันมาแล้ว1เสียงมีแหมก่ครับ เตะบอลๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอฮื้อหาโวยๆเน้อครับอาจารย์จะได้มานั้งอู้กันแหมครับ
  • ผมยังไม่ได้เตะเลย...
  • ไม่ต้องกลัวพี่เดี๋ยวจัดบ่อยๆยังไงก็ได้เตะอยู่แล้วล่ะเพ่55555555555
  • ยังไม่กลับอีกเหรอ มีอะไรดีที่กทม.น่ะ คนที่รออยู่ที่บ้านก่ะดีที่สุดน่ะ555
  • พรุ่งนี้กลับแล้ว...คิดถึงบัก ดุ๊ก
  • คิดถึงบัก ดุ๊ก หรือว่าคิดถึง..........หาพี่555++555
  • คิดถึงพี่ ส. ฮ่าๆๆ
  • วอร์มปิดไม่ต้องรีบกลับก่อได๋ก้า55