ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แฮคเตอร์ซ้อมหนักละโว้ย บอกถ้าอยากดื่มลงบิลเจอร์เก็นกินก่อนเลย555
  • หวัดดีค้าบ พี่ๆๆๆ ผม ชื่อ มิว คับ หมา ชื่อ จั๊ก ขอฝากเนื้อ ฝาก ตัว ด้วย นะ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    14092010459.jpg 237K
  • แหมมมมม........มันกันใหญ่เลยน่ะ เอ........แต่ทั่นเจ้าสำนักหายไปไหนน่ะ อาการแบบนี้น่าเป็นห่วงน่ะ อิอิอิ
  • เมื่อคืนอ้ายพาพี่ไปปลดปล่อยคงดีขึ้นนิดหน่อยน่ะพี่ 555555 เป็นคนขี้เหงาเข้าใจบ้างซิ กร๊ากกกกกๆๆ
  • เจ้า จั๊ก ได้นอนดีเหลือคนบางคนก่อนเนาะ หวัดดีครับ
    อาการหนักถึงหนักมากพี่ๆอ้ายๆ+น้องๆ555
  • น้องมันคงกลับถึงบ้านล่ะเนาะอ้าย555
  • ถึงบ้านแล้ว มันเมาต่อ เห้อๆๆ
  • เหมือนอ้ายน่ะก่า5555555
  • ติตย์นี้ถ้าว่างจ่วยกั๋นย้ายรางลากไปไว้โกดังตั้มท่าจะดีเนาะ(อยู่หละปูนมีหวังหมาเสียแน่ๆ555)
    ไฟล์แนบ
    DSC03564.jpg 179K
  • ตาโอ๋ผ่อ ขจั๋ยมาจ่ายเงินดาว์เหี๋ยเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03586.jpg 61K
  • ปล่อยของแล้วก้าอ้ายสม ... เหลือตัวแม่สักอยู่ก้อนิ
  • ขอดูตัวเมียยยย
  • ใครอยากได้ของดีเมือง ลำพูน ดูตัวเป็นๆได้ที่ บ้านพี่ ส.นะคราบ แล้ววันใหนล่ะคราบย้ายลาง
  • วันอาทิตย์ กี่โมงครับ ร่วมด้วยช่วยกัน
  • ต้องรอสักระยะครับพี่น้อง พอดีเพื่อน เค้าจะ ต่อโกดังเพิ่มในส่วนนั้น เดี๋ยวรอให้เค้าทำให้เรียบร้อยก่อน เราค่อยย้ายรางกัน ที่จะได้เป็นสัดเป็นส่วนครับกะ ต่อศาลาเพิ่ม ไว้ให้ เจ้าของหมา นั่งจิบเบียร์ซ้อมหมาด้วย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    kd.jpg 252K
  • อย่าทำเลยศาลา ขนาดท้ายกะบะยังตี1 มีศาลายันเช้าแน่เห้อๆๆๆ
    ลางพี่ง่ายๆ ย้ายได้ทุกเวลา เดียวแป๋งล้อใหม่ก่อน
    แม่เหลือ1หน่วย ปอฮ้ายปอดี มีคนเปลี่ยใจ๋เอาตั๋วปู้
  • ตัวแม่เหลือตัว เว้ยใครเว้ยมันเน้อ เหอ เหอ
  • เก๊าอยากได้ตัวแม่ จะทันมั๊ยๆๆๆๆๆ
  • บ่ะได้ย้ายรางไปวางแนวบล๊อคกรงหมาดีก่าอ้าย ว่าไดครับ
  • ก้าแฮงผมก่อบล๊อคคิดเป็นตัวแม่สักตัวดีก่า5555555
  • ไปวันใดบอกกั๋นกำเน้อ ... จะขอไปผ่อหมาน้อย
    ตัวแม่ใครบ่เอา ผมจะลู้เอาแหละเน้อ เหอ เหอ
  • บอกก่กลัวก่า555++555
  • หง่ะ ... ว่าจะหิ้วเบียร์ไปต้วยหนา ขอบอกผมกำเตอะ เหอ เหอ
  • เบียร์บ่ะไหวกิ๋นล่ะยาว เหล้าดีกว่ากิ๋นละยาวโล้ดดดดดดดดดดด555
  • วันเสาร์ท่าจะเหมาะ ... ไปกินก่อนไปมิตติ้งตี้ลำปาง เหอ เหอ
  • วันเสาร์ก่ทำงานก่ะ วันติทดิเปรม
  • ได้หมดครับอ้ายเก่ง ... ว่าแต่เจ้าของบ้านเปิ้นเตอะจะว่าใดผ่องก้อบ่ฮู้ เหอ เหอ
  • บ่อยู่ก่ลักหมาปิ๊กบ้านกั๋นคนตั๋วน่าก่า อิอิอิ
  • หลับล่ะเน้อวันพู้กลุ้กเจ๊าเน้อ ส่งลูกไปเรียน อิอิอิอิ
  • สนง ใหญ่คร้าบอิอิอิ นับได๋นับอุ้มเตาะ มีปื๋นเน้อ เตรียมไปซ้อมยิงละ555image
    ไฟล์แนบ
    20070618091253.jpg 25K
  • อ้ายมีอยู่ก่ะแบบนี้น่ะขอยืมฮื้อลูกบ่าวเล่นน๋อยได้ก่ครับอ้าย ฮิฮิฮิ
  • สนงหย่ายยยยยยวันนี้ก่าครับ
  • ตะวาแล้ว วันนี้ สนง น้อยทิวไผ่ ท่าจะดีimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03612.jpg 142K
  • ตะวาแล้วมาอู้หยัง
  • F1,F2,F3 แหละอ้ายสมพงษ์ ... ใคร่หันตัวแม่อ่ะ
  • เอามาฝากไว้ก่อน เอาไว้ฟังในรถดีกว่า ขับไปปิ๊กลำปางยังบ่ะจบเพลงเตื้อก่านิ555

• ไข้หันก่ไปดูตี้บ้านอ้ายก่าเปรมเอยยยยยยย
  • ไอ้ เหล้า บาเลนไท เหมือนเมื่อวานม่ายเอาแล้วนะ...หนักหัว มึนเหมือนไม่เมายังไงม่ายรู้
  • F1,F2,F3 แหละอ้ายสมพงษ์ .. ปากแหว่ง เพดานโว่ อันเดอร์ หางคต แม่นก่อ้าย เก็บไว้ฮื้อผมเหียผมเอ็นดูมันจะเอามันไปยาคนเดวววววววคร๊าบบบบบบ55555555
  • อ่าววววววววหนุ่มโสดมาแล้วเว้ยยยยยยย
  • ที่งี้ไม่ชวนกันเลยเน้อ
  • ผมจอง F3 เอาไว้แล้วเน้ออ้ายเก่ง ... มัดจำเอาไว้ในใจ๋แล้วต้วย เหอ เหอ
  • ทีมลำปางหยั่งมาเหงา ... แล้ววันเสาร์จะได้ไปเตะบอลก้อนิ
  • ชวน ก็คงไม่มาหรอก....
  • ทามมาเป็นรู้ดี
  • ตกลงวันอาทิตอ้ายจะทำกรงหมาป่าวจะได้เข้าไปทำให้ เตรียมบล๊อค ทราย ปูน เลยเดี๋วพี่จอนท์คนขี้เหงาจัดให้ 555
  • ได้เลย..ทำวันใหนบอกมาเลย...เอาให้เสร็จภายในวันเดียวเลย...ช่ายป่าวเก่ง
  • ถ้าไม่มาวววววววววก่อนเน้อ ไม่รู้อ้ายจะเอากี่กรงนะดิพี่
  • กี่กรง..ก็ได้ไหวอยู่แล้ว