ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • น่าจะพามามิตติ้งด้วยน่ะครับคุณberm_bom
  • ไม่เป็นไรครับคุณmeyagi_xrel ไว้คราวหน้าเจอกันครับ
  • คนหละปูนหายไปไหน มิตติ้งม๋วนขนาเเน้อ
  • ละอ่อนละปูนหายเลเฮ้ยยยยยยยยยย555555
  • ยังไงช่วยกันเชียร์หลานกันหน่อยน่ะครับ อิอิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    201110012032191992187.jpg 50K
  • ลูกสาวพี่เรา นี่โครงสร้างกระดูกดีมาก เอ้ยย หุ่นดีมากๆสวยแบบคมๆ :-D
  • รูปมิตติ้งรอหน่อยนะครับ วันนี้ตาลายลงรูป เด็กๆ บ้านพี่ใหญ่ เอา clip เจ้า Dingo ของพี่ใหญ่ไปดูมันส์ๆก่อน

image
    ไฟล์แนบ
    DD1_resize.jpg 123K
  • เอารูปสวยๆมาชมกันหน่อยดิตั้ม อิอิิอิอิอิ
  • ขอบคุณอาจารย์เฉลียวที่หิ้วเหล้ามาฝากพวกเรา โดยที่อาจารย์ไม่กินเหล้าครับ แต่อีตาเอ็ดเล่นกินคนเดียวไปเกือบครึ่งขวดแนะ 555555 ยังไม่พอเอาเบียร์ฟรีในถังน้ำแข็งมากินอีก 555+555
  • ขอบคุณอาจารย์เฉลียว สำหรับม้าขาว เล่นเอาผมเมามากๆ
  • โค๊ะหยั่งไดนิหื้อคนบะกิ๋นเหล้าเอาเหล้าไปหือนี้......จับพอดีน้อเอ็ดน้อ
    โทษทีครับปี้ๆน้องๆ พอดีติดเสื้อดำ เตื้อหน้าก่อยว่ากั๋นเน้อครับ
    ถ้าแป๋งซุ้มแล้ว จะจวนกั๋นมาเลี้ยงขอโต๊ษเน้อครับ5555image
    ไฟล์แนบ
    212684.jpg 163K
  • Edd....บ่ได้ไปหนองฮ่อก่อโดนม้าเตะได้เนอะimage
    ไฟล์แนบ
    Coben45-2.jpg 107K
  • วันนี้เงียบจังเลย
  • จะล้างต๊องรอเน้ออ้าย อิอิอิ
  • บ่ต้องรอซุ้มแล้วก้อได้หรอ ... เป้นวันพู้กเลยบ่ดี เหอ เหอ
  • ถ้าไม่มีคนลงรูปมิตติ้ง เดี๋ยวผมเอารูปน้องคนนี้ลงเรื่อยๆ นะ...

image
    ไฟล์แนบ
    106924536.jpg 62K
  • 55เดียวก็ไม่มีคนเอารูปมาลงละกะ
    ฝนตกดีแต้น้อ3วันละเน้อเตวดา ปอแล้ว
  • ยังบ่มีคนเอารูปลง ... พี่เต๊กเอาแบบนี้ลงเสียบไปอีกสักสี่ซ้าห้าภาพเลยครับ เหอ เหอ
  • ไม่มีคนมาลงจริงๆ ด้วย เอ้าแถมสาวงามเมืองจีนให้อีกสองรูป...อิๆ

image

image
    ไฟล์แนบ
    Games 2.jpg 72K
    Games 1.jpg 56K
  • รูปมิตติ้งเดี๋ยวคืนนี้จัดเต็มให้ครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    aa_resize.JPG 79K
  • ขอบคุณสำหรับ ภาพแห่งความทรงจำคร้าบimage......แต่ที่แน่ๆ พิม T20 ส่งไปที่ 4777222 ด้วยนะคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    240575.jpg 144K
    240936.jpg 50K
  • image......แต่ที่แน่ๆ พิม T20 ส่งไปที่ 4777222 ด้วยนะคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    240936.jpg 50K
  • คะแนนโหวตเมื่อวานติด Top7 ด้วยเน้อครับ ...

image
    ไฟล์แนบ
    TSM2011.jpg 65K
  • เอารูปมาฝากแล้วครับบบบ :)
    เริ่มจากอ.เฉลียวของเรา ท่านมีสปิริตสูงมากๆ หายไวๆนะครับจารย์ :)

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 89K
  • พี่ใหญ่ควบเจ้า Dingo ออกงานครั้งแรก

image
    image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 95K
    12.jpg 107K
  • พี่รังสันต์มาแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 108K
  • พลังล้นเหลือของ Puma

image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 151K
  • ชั่วโมงนี้ ไม่มีใครฟิตเกิน Puma แล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 180K
  • น้องบอล เปิดตัว เจ้า BB

image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 119K
  • เพิ่งรู้ว่า เจ้านี้เป็นพี่น้อง ทัคซิโด ของท่านปอม สวยงามสง่ายิ่งนัก

image
    image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 141K
    7.jpg 164K
  • มัดกล้ามเป็นริ้วแบบธรรมชาติ

image
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 125K
  • ดุดันได้ใจ สมกับเป็นหนึ่งใน 8 เทพอสูร

image
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 178K
  • มาดูรุ่นเล็กกันมั่ง สแตฟ หนึ่งเดียว

image
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 129K
  • ลูก อาเธอร์ ที่มาอยู่ล้านนาแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    20.jpg 125K
  • มาดูพวก ขาโจ๋ วัยรุ๋น กันดีกว่า เริ่มจากลูกรักของ ตาเก่ง Reddick

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 162K
    15.jpg 156K
    14.jpg 112K
  • ดูหุ่นกันชัดๆ สูงยาวยังไม่พออีกหรือตาเก่ง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 92K
  • ส่วนของตาเปรมไปคนละทรงเลย หนาตันได้ใจ เจ้าซ่า

image
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 164K
  • เมื่อพี่น้องมาปะกัน

image
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 111K
  • หมาแดงล้านนานี่ แจ่มๆ ทั้งนั้น แต่งานนี้ ตัวนี้ได้ใจผมมากที่สุด เจ้าหนู เหมา เหมา ลูก Storm-August

image
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 141K
  • แม้ตัวจะอ้วนเตี้ย หางkink แต่ความจิ๊ดมันโดนใจมากกกกก :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 131K
    AAA_resize.jpg 181K
  • ปิดท้ายด้วยภาพน่ารักๆ ของหมาพันธุ์ เพชรฆาต

image
    ไฟล์แนบ
    zz_resize.jpg 94K
  • สวัสดีครับพี่น้องทุกท่านสบายดีน่ะครับ
  • ขอบคุณตากล้องสำหรับภาพสวยๆทุกภาพครับ
    ตั้มอย่าจัดหนักบ่อยละ เจ้าพอล เลยไม่กล้าลงมาเป็นเป้าเลย ดริ้งอย่างเดียวดีกว่าไม่ต้องเจ็บตัว
    เสี่ยส.นินจาเที่ยวหน้าจะโดนไม่ใช่น้อย น้องๆจ้องไว้เพรียบ
    ลำปูนมามิตติ้งขับกี่วันถึง ถ้ามาซามาวอร์มคงไม่เกินครึ่งชม.ก้า
  • โปรดีๆสำหรับสมาชิกครับ สนใจโทรมาเลย
    081-287 8707
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/25596/หมาแดงล้านนา-มันส์ๆ-สายเลือดดี-
  • อ้ายใหญ่จะเลี้ยงขอบคุณตาก้อง ตี้ บิ๊กซี เมื่อไดดีหาimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03672.jpg 149K
  • อยากกลับเชียงใหม่จัง...ว่าไงคร้าบ พี่ ส.
  • ล่ะใครเอามาเลี้ยงเหรอตั้ม ตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    241429.jpg 125K
  • ตัวนี้ยาวใช่ได้เลย....ช่ายป่าวเก่ง ยาวอย่่างเดียวแต่ไม่สูง ฮ่าๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    241440.jpg 92K
  • แหมมมมมมมเค้ามามิตติ้งกันหนีไปโดนน้ำจะท่วมกทม.อยู่แล้วทั่นจอนท์555
    กดไปหลายคร้งแล้วน่ะพี่ กลับมาเลี้ยงเบียร์คืนด้วยเน้อค่าsmsน่ะอิอิอิอิอิ