ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เฮ้ยตั้มRIDDICKมันเขียนแบบนี้เน้อตามในหนังเลยน่ะเนี้ย 555555555
  • จาเอาไปแสดงหนังกะครับ
    ไข้ปิ๊กละกะกึดเติงหาหมาน้อยตี้บ้านแหละimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03987.jpg 77K
  • อ้ายนี้หมาน้อยนักต่ะ ฮิฮิฮิ
  • ก้าหาฮู้ตี้ว่า "กินเป็นปล้น" มันเป๋นจะได555ปอบะมีตังค์ไปแอ่วเซาะคนเลี้ยงถ้าจะดีimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03567.jpg 153K
  • ไปตางไดอ้ายยยยยยยยย
  • แห๋มบึดจาเอิ้นเขาว่าบ่าเดี่ยวป้อจายมันมีน้อย
  • เอาหมาน้อยมาซุ้มเงียบที่บ้านนอกสัก 1-2 เดือนก่อน
    ดูฟอร์มหมาก่อน หากสูง ใหญ่ ยาว จะส่งไปเขมรหื้อหมดเลยนิ เหอ เหอ
  • บะไข้หื้อมันใหญ่ ก่อ อดมื้อกิ๋นสองมื้อเฮ้อๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04129.jpg 62K
  • อ้ายตางไดป้อจายมันมีน้อยก่ไปตางฮั้นน่าก่ะอ้าย เผื่อได้เก๋าะปิ๊กสักคนน่ะก่ะ กร๊ากก55
  • หวัดดีครับ เป็นใดผ่องครับพี่น้องล้านนา บ่ได้ไปมิตติ้งแหมแล้ววววววว ติดงาน เดือนหน้าว่ากันเนาะครับ บ่ได้เอาของกำนัลมาฮื้ออ้ายสมเลย ขอโทษเน้ออ้ายแล้วเดือนจะบ่ขาด
  • อ้ายไปแอ๋วระวังสาวคนนี้เน้อ ใครได้ไปเป็นเมียแล้วสบายไปทั้งชาติเลย5555

image
    ไฟล์แนบ
    1319007213.jpg 57K
  • สาวหน้านิคม แถวบางอ้อก้องามเหมือนกั๋นเน้อ ... เสียท่ากะเทยนักเกิ๋น เหอ เหอ
  • ผู้หญิงยิงปืนน่ากลัว บางครั้งยิงไปด้วยยิ้มไปด้วย
    อามร์มดีหรือร้ายบอกไม่ถูก จะหันมายิงเราตอนไหนยังไม่รู้... :003:

image
    ไฟล์แนบ
    722321.jpg 81K
  • เจอแบบนี้ต้องยอม...
  • ลูก อาเธอร์ เป็นของน้องคนนี้ครับพี่ จอห์น

image
    ไฟล์แนบ
    ar_resize.jpg 94K
  • จัดให้ใหม่แล้วครับเก่ง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    red_resize.jpg 169K
  • แบบนี้บ้านเราก็มีหมายักษ์เพิ่มขึ้นอีกล่ะสิ.ช่ายป่าวตั้ม___แต่ตัวข้างล่างนี้คงไม่ใหญ่ช่ายป่าวตั้ม55555555555
  • คิดถึงหมาที่บ้านจังเลย....
  • ก็เห็นเจ้าของ Riddick บ่นจังว่า "ของสูงกว่านี้อีกหน่อย บ่ได้ก๋า เจ้า Riddick เอ้ยย" นะพี่ :-D
  • ล้านนาแดนหมายักษ์

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 180K
    b10_resize.jpg 137K
    D11_resize.jpg 150K
    ss_resize.jpg 164K
    b10_resize.jpg 137K
    ss_resize.jpg 164K
  • ทายาทเจ้านี่ มาสู่ล้านนาแล้ว

image
    image
    ไฟล์แนบ
    162.jpg 170K
    ar2.jpg 83K
  • รอดูว่ามันจะใหญ่ขนาดใหน_____ผู้เหรอว่าเมีย
  • แค่นี้ก่เอาแล้ว อิอิอิอิ
  • เอาไปทามอาไรเหรอจ๊ะ...... เหรอว่าจะเอามา...ลอยน้ำแถว กทม
  • imageimage
    พี่ ส. เอาไอ้ตัวหน้าขาวปะกบเลย ดูว่าจะเป็นยังไง
    ไฟล์แนบ
    241702.jpg 77K
    241852.jpg 170K
  • น้ำจะท่วมอยู่แล้วยังมาเก่งอยู่ เตรียมถัง200ลิตรมัดติดรถได้เลยพี่555555
  • จะหนีไปใหนได้ล่ะ...มันล้อมไว้แล้วอ่ะ
  • ฝนตกอีกแล้ว....
  • สมน้ำหน้า น้ำมันจู่โจมแบบกองโจรเลยใช้ป่าวพี่55555555
  • คืนนี้หั่นว่าจะเปิดประตูน้ำเพิ่มเน้อ ... น้ำเข้าดอนเมืองแล้ว เหอ เหอ
  • นั้นอ่ะสิ...จะหนีไปเชียงใหม่ดีมั้ยเนี้ย
  • บ่ต้องมาเลย มาแล้วเดี๋ยวได้ยาวไปยาวไปแหมเมาะ555+55
  • ยาวไปยาวไป.....ส่ง six มาแล้วคร้าบ
  • อาหารหมาหมด..กลับซื้ออาหารหมากะไปจ่ายค่าไฟฟ้า..ไม่อยู๋นานโดนตัดไฟฟ้าคร้าบฮ่าๆๆๆๆๆ
  • เดี๋ยวผมไปรับก็ได้พี่ เดี๋ยวเอารถขันนี้ไปรับเน้อ รอแป๊บเดียวนะ555

image
    ไฟล์แนบ
    p12102011171455.jpg 42K
  • มันคงท่วม...แค่ชั้นล่างเนอะ
  • กัปตันเรากําลังตกอยู่ที่นั่งลําบาก ไปล้อเค้าเล่นได้ไงเก่ง :003:

ส่ง Baywatch ไปช่วยเลยดีกว่า เอาคนซ้ายหรือคนขวาดีครับจอห์น... อิๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Bay Watch.jpg 71K
  • เอามันกันหย่ายยยยยยยยเลย คริคริคริ
  • อู้กั๋นม่วนขนาดเนาะimage
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 112K
  • ตอนนี้แต่มีแต่คนหาที่จอดรถ....เต็มไปหมด
  • imageใครอยากให้หมามีกล้ามดู...กล้ามเนื้อล้วน...
    ไฟล์แนบ
    Muscular.jpg 40K
  • เพาะกล้ามกันทั้งหมาและคนดีกว่าพี่ :-D นี่คือ champ คนใหม่ล่าสุด Phil Heath ชายผู้มีกล้ามสวยที่ของโลกปีนี้

image
    ไฟล์แนบ
    190290_resize.jpg 71K
  • เสาร์นี้ผมพาลูกน้อง ไปเตะบอลที่เดิม ยังค้างคาความมันส์อยู่ ไปเจอกัน 6 โมงเย็นนะครับบบ :-D
  • นี้เมื่อ8ปีที่แล้วของ phil heath ครับตัวเล็กเลย
    image
    คนทำได้เราก็ต้องหมาก็ต้องทำได้ :-))
    ไฟล์แนบ
    phil-heath-denver-university1.jpg 76K
  • โอ ขอบคุณมากครับสำหรับรูป ของ Phil heath ตอนเป็นนักบาส ทำให้เป็นแรงบันดาลใจได้มาก ;-)
    ด้วยความที่เคยเป็น นักบาส มาก่อน Phil heath จึงได้เปรียบ กล้ามเนื้อ ในส่วนช่วงหัวไหล่ กับ กล้ามเนื้อแขน triceps ซึ่งถือว่าดีที่สุดในยุคนี้ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ภาพนิ่ง1.JPG 111K
  • พี่จอนท์ไม่อยู่บ้านนานระวังกลับมาอีกที่ตัวเล็กๆเต็มบ้านน่ะพี่55555555
  • วันนี้น้ำเข้า กทม. แห๋มรอบแล้วเน้อ ... ปิ๊กเจียงใหม่เตอะอ้ายจอนท์ เหอ เหอ
  • phil heath ปีนี้ใหญ่มากครับแขนก็สวย เอาบ้างๆ 555
  • ปิ๊กก่บ่ะได้บ่ะมีตางไปขึ้นเครื่อง เน็ตเปิ้นก่ตัดไฟล่ะเล่นบ่ะได้ล่ะเอาล่ะสงสารพี่จอนท์จังเลย55555555
  • ใครก็ได้ช่วยดูให้ที ทำไมยุงมันตอมแต่มือกลอง :012: