ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • lamphun_kennel. อยู่หลัง BIG.C ลำพูนครับ 081-8815537 ในเวลาราชการ
    ส่วน Ten karaoke หลังเลิกงานยันเช้าครับ
  • เห็นภาพแล้วยอมจริง ๆ สุดยอดดดดดimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9734[1].jpg 122K
  • ยอมกันง่ายๆได้ไงพี่ ต้องเอาพังไปข้างหนึ่งดิไม่หมาก็คนแหล่ะ555555
  • 5555+ พี่เล็ก พิกัดนี้ ไม่ใช่ที่บ้านนิพี่
  • คงไม่มีอะไรจะลากแล้ว...เดอะจิมมี่..เลยลากรถไถเล่น ๆๆ......เฮ้อออ..เหลือเกินจริง ๆๆ
  • ไอ่พูม่าก็ลากได้พี่ ถ้าคำสั่งได้น่ะพี่สบายยยยย
  • สำนักงานบัญชีคร๊าบบบ ไว้สำหรับปิดงบประจำวัน!! 555++
  • มันก็ไหลไปเลยเนาะ ไอ่เด็กยโสเนี้ยะ55555
  • สำนักงานน่าไปเที่ยวแท้ ^^
  • คร้าบ..อาจารย์เก่ง มีนาคม จัดเจ้าริดดิกส์...ลงสนามโชว์เลยนะครับ 555.
  • โว่ โว่ โว่! พี่สรรค์ ช้าก่อนริดดิกเนี้ยะมันสุดยอดหมาลากล้านนานะพี่ พี่จะจับเหรอ! จัดไปกาเสือ 1 ลัง! หิ้วๆๆ
  • อย่าไปตีความผิดอย่างนั้น...แค่ล้อกันเล่นในกลุ่มน่ะ ทีมเดียวกันครับ
  • ทีมเดียวกัน เบียร์เสือ keng step 1 พี่สรรค์ถือ ผมกิน "เบียร์กินกันความสัมพันธ์คือเก่า" หิ้ว หิ้วๆๆ
  • ขอบคุณนะค่ะที่บอกทางให้วันนี้ไปมาแว้ววเยี่ยมมากกก ชอบจังเลยหมาแดงเมืองเหนือไว้งานลากเดือนมีนาต้องมาอีกแน่นอน
  • ถ้าพร้อมน่ะจับหมดแหละ5555555
  • ฝากให้big john$mr.sompongimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5997.JPG 181K
    DSCF5994.JPG 146K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5994.JPG 146K
  • อ้ายนี้ไปทำหยังน้องเปิ้นติดใจจะมาแหมน่ะ อ้อออออออออเอาหมาเทพล่อแม่นก่5555555
  • พี่เล็ก เอาออกมาโชว์ตัวในเมืองมั่งเด้อพี่ ^^
  • เด็กสะก๊อยกำลังฟิตเตรียมสู้ศึกลากน้ำหนักมีนาคม 2555 คร๊าบบบบโน๊ต!
  • ก๊อยไหนอ่ะพี่เล็ก ^^
  • เฮ้ยคนล่ะเล็กแล้วไอ่เด็กยโส5555555
  • ฝากให้พี่แมคครับ ^^

m1

f1

f2

f3

รวมๆ
  • หรา! เฮ้ยทีหลัง เล็กน้ำ เล็กรวม เล็กโฟ เล็กเหลา ลงท้ายด้วยดิวะ ส่วนข้าพเจ้ายโสโอหังจบเลย! หิ้ว หิ้ว ๆๆ
  • จิงเหรอคร้าบ เล็กๆ
  • จริงคร๊าบบ 2 จ. แล้ว 2 จ. จริงเปล่า! 555++
  • ไม่ทราบว่ามี มิสติ้งวันไหนครับ
  • คราวหน้าขอใช้ชื่อเล็กลำปางนะครับพวกเรา
  • พี่สันต์ อย่าเพิ่งยอม ผมรอ Puma มาลากคันนี้อยู่นะพี่ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    bb9_resize_resize.JPG 119K
  • โอ้ย แค่นี้คงไม่ถึงเจ้าพูม่าหละตั้มให้big cดันก็พอ อิอิอิ พูม่าต้องหาสิบแปดล้อ ละเน้อ
    ลางหละปูนพร้อมลองละเน้อ ติดย์นี้ท่าจะบะได๋ออกบ้าน5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC04744.jpg 111K
  • ขนาดรางพร้อมยังไปลองรางบ้านคนอื่นอยู่ต่ะอ้ายยยยยยยยยย ก่ะ่าหาเรื่องออกบ้านบ่ะดายหา555
  • เอาริดดิกมาลองรางได้แล้วมั้ง
  • ยังไม่หายเลยพี่แค่ธรรมดาก็ไม่มีแรงอยู่แล้ว 555 หยุดมา5-6วันแล้วพี่กลัวมันเจ็บยาวนะดิพี่ ไว้หายดีมีแรงเอาไปลองแน่พี่ กะว่าสิ้นเดือนนะพี่จะเอาไปลองรางบ้านทั่นส.นั้นแหละพี่ ขอให้มีแรงก่อนนะพี่
  • ลองกันวันไหนดี เห็นเจ้า nes อยากเอาไอ้ Dingo มาลองเหมือนกันหลังจากซุ่มซ้อมมานาน อยากรู้ว่า หมาบินอย่างเจ้า Dingo"The Jumper" มันจะเป็นไงเวลาลาก ;;)

image
    ไฟล์แนบ
    1_resize.jpg 181K
  • รางบ้านพี่สมเสร็จแล้วไปลองวันอาทิตย์ก็ได้นี้ตั้ม
  • พี่จอนท์ต่ายมันเอาหมาไว้ที่บ้านอ้ายไม่ใช้เหรอ ต่ายมันให้อ้ายช่วยเอาไปตัดหูให้น่ะพี่
  • ผ่อตังหลังผ้อง เน้อ555imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04826.jpg 51K
    DSC04851.jpg 46K
    DSC04843.jpg 96K
  • เอาให้เห็นภาพไปเลยพี่ สม อิ อิ อิ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    bv_resize.jpg 97K
  • วันติดลองรางเนาะอ้าย ซักบ่าย2เนาะอ้าย ใครเห็นด้วยว่ามา
  • 55ตั้มทำซะ เห็นเลยอะ
    ได้เลย ต้องรีบประกบเจ้าสำนัก ประมาณว่าก้าวต่อก้าว จ้าๆๆๆๆๆๆ
  • จะลองรางได้เลยครับ ประมาณว่า (ประมาณว่าลำพูนสนามปราบเซียน)
    ขนาดเจ้าของที่ยังหน้าแหกมาแว้ววว
    BIG C มีหน้าที่กู้หน้าๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04863.jpg 51K
  • งั้นตกลงว่าวันติทเน้อปี้น้อง เจอกันตี้สนามละปูน
  • ที่โชว์แผ่นหลังนั้น บิ๊ก ซี กะ สกั๊ด เหรอครับอ้ายสม
  • lm vs scud ปลอกคอดำ bic_c เจ้า
    มีคนเอาหมามาทิ้งหละปูน2ตัว ใหญ่โท๊ะ ไผ่ไข้ได๋มาเอาไปเลี้ยงเน้อ เห้อๆๆๆๆๆๆ
  • ใครเอาตัวไรมาทิ้งแหมเมาะอ้ายสม ^^

LM หยั่งมาฟิตโวยแต๊ ^^
  • เอาเป็นว่า วันอาทิตย์นี้ ชุมนุมเหล่านักลาก มาtest ราง ที่ ซุ้มลำพูนนะครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    244818.jpg 216K
  • เจ้ามันว่าตัดหูแล้วจะเอาปิ๊กล่ะเมียมันกึดเติงหาหมาล่ะว่ะอ้ายยยยยยยยยย
  • ใครไปซ้อมรางหาอะไรติดไม้ติดมือไปบ้างน่ะครับ ถือว่าเราไปปิกนิกกัน ดีไหมครับทุกทั่น
  • เด็กยโส เอาจริงแล้วโว้ย แข่งมีนานี้คงมันส์แน่ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    13012012920-001.jpg 267K
  • สนามสวนยาง ซ้อมม่วนแต้ ลากฝุ่นตลบเลย :p

image
    ไฟล์แนบ
    k1_resize.jpg 149K