ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ช่วงนี้หมอให้งด แอลกอฮอล์ ทีใหนกะได๋อิอิ เครียสจัดเพราะตา ยโส นี้แหวะ สิวออกรูทวารเลยวุ๊ย..ลมเย็นดี55
    อย่าลืมเน้อ มีตับก้อนโตๆนี้อีกก้อนใครอยากกินก็บอกเจ้าสำนักเด้ออออ
    น้องๆท่านได้เจ้าหน้าที่คาร์โก้ช่วยหน่อยเด้อ จะส่ง bj กลับ
    ประชุมด่วนอยากได้ที่สดวกสำหรับคนหมู่มากเน้อ
    image
    ไฟล์แนบ
    209918.jpg 117K
  • อ้าว! ผู้ช่วยโค๊ช 2 ไง๋ไปโยนขี้ให้จ๊ะ จิง จา ละคร๊าบบบบบบ
  • ไม่ได้โยนโว้ย ใส่ถุงให้เพื่อเขาเอาไปปาละกัน น้องใครอยากเอาหมาประกวดช่วยแสดงความเห็นเน้อ ไม่งั้นไม่มีใครจัดเน้อ
  • image
    ไฟล์แนบ
    linlin055.jpg 58K
  • พี่เล็ก ออกกำลังแต่หมาหรอ คนไหง อ้วนท้วนอยังงั้นหละพี่ ...5555
    หุ่นคนมัตังค์....

• imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    66345_1440950179634_1109434596_30987828_6816526_n.jpg 72K
    hpw29[1][1].jpg 73K
    imagesCA85HO28.jpg 12K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    276922_r1_09_10_010__small.jpg 43K
    buddie_first_kor.jpg 5K
    Picture036_522568.jpg 39K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06794.jpg 67K
    DSC011621-1.jpg 113K
  • สนาม 2 ณ มหาสารคาม เป็นสนามดิน slop up นะครับ เตรียมมันส์ได้เลย! "ไม่ฟิตมียุบ"
  • แก้ไข : สนามแข่งเป็นพื้นหญ้า slop up ครับ!
  • สนามเจียงใหม่ห้องแอร์ปูพรมเน้อครับ แต่ทุกวันซ้อมแบบลุยฝุ่นปะสนามหญ้าจับพอดีกะอิอิอิ
  • สนามหญ้าเป็นหนึ่งในความท้าทาย ของ Pitbull North Team :020:

image
    ไฟล์แนบ
    12_resize.jpg 142K
  • พรุ่งนี้บิ๊กซีดอนจั่นเน้อเมื่อแลงเน้อมีข่าววะจะปะลองกำลังแบบดิบๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04401.jpg 79K
  • ใกล้จะได้เปืดตัวกันแล้ว ;;) พรุ่งนี้ เจอกันที่ BigC ครับบบบ เตรียมกล้องใหม่ไว้แล้ว:-D

image
    ไฟล์แนบ
    b10_2_resize.jpg 137K
    b10_2_resize.jpg 137K
  • คราวนี้แฮคเตอร์เอาจริงละเน้อ งดดื่มแห๋มตะหาก 555พรุ่งนี้เดอะดุ๊กโชว์ step1 image
    ไฟล์แนบ
    250463.jpg 129K
  • ก่อนสนาม2 ถือว่าสนามประลองหรือซ้อมใหญ่ เตรียมตัวให้ดีเน้อเจียงใหม่ 10-10 มี.ค 2555ปะกั๋นแน่
    เจอร์เก็น+คีแกนห้ามหลบเน้อ อะจุ๊กกรู้ของลองกำ สวนยางกับสวนกล้วยอิอิอิตับมีแต่ขาดเบียร์ อี้ยะimage
    ไฟล์แนบ
    248081.jpg 48K
  • ผมไปสนุกด้วยนะครับ ... ส่วนหมาไม่เอาไปดีกว่า เผื่อติดลมคนจะได้ไปต่อ อิอิ
    :032: :032: :032:
  • คงไปร่วมไม่ได้หรอกพี่ 10-11 มีนา ยังอยู่ยโส รอแข่ง สนามมหาสารคาม 17-18 มีนาคม หลังจากนั้น...ซ้ำอีกดอก 24-25 มีนา ณ ลำพูน ดีกว่า เจอร์เก้น คีแกน จัดเต็ม!! อะจิ๊กกี๊
  • นำมาถวายถึงที่มีรึ ปล่อยๆๆๆให้ผ่านล้างท้องรอเลย อ้วกกกกกกกimage
    ไฟล์แนบ
    237951.jpg 36K
  • อ๊วกกกกกกกกกก...นะอ๊วกเบียร์ตัวเองรึป่าวผู้ช่วยโค๊ช 2! อะจิ๊กกี๊ๆๆ
  • อ้ายเก่ง
    เวสป้าเสร็จล่ะเน้อคับบบบบบบบ
    หมากแดงๆๆๆๆๆๆๆ
  • ต้องบอกว่าเป็นค่ำคืน แห่งความสนุกสนานของ Meeting ต้นปีเลยทีเดียวเพราะ ได้เห็นการพัฒนาการของทีมเรา ตอนแรกตั้งใจจะทำรูปให้เสร็จก่อนแล้วค่อยลง แต่อดใจไม่ไหวขอลง ไฮไลท์ ชิมลางบางรูปก่อน ;-) เพราะโดนเรียกร้องให้ดับซาส์เด็กสวนยางซักหน่อย 555555

image
    ไฟล์แนบ
    puma6a_resize.jpg 174K
  • Puma ไม่ได้ลากรถนะแค่เดินจูงรถเล่นเท่านั้นเอง ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    puma5a_resize.jpg 129K
  • ตาเอ็ดพา Hecter ลากรถ แต่เปรยมาว่า นี่เก็บพลังที่ไม่เปิดเผยอีก 50% พร้อมประกบ อาจารย์ John ที่สนามเชียงใหม่แล้ว :-D

image
    ไฟล์แนบ
    hec2a_resize.jpg 138K
  • แต่ที่เก็บพลังจริงๆต้องเจ้า Ridick ของตาเก่ง ที่เป็น " อาวุธลับ " ของทีมที่จะประกบกับเจ้า Checan ของเด็กยโส

image
    ไฟล์แนบ
    RED1_resize.jpg 128K
  • มาดู ตัวเอกของโค้ช The Duke ที่เหี้ยมเกรียมบึกบึนขึ้นมาก

image
    ไฟล์แนบ
    duke4aa_resize.jpg 215K
  • Big John เปิดเผยว่ายาง 4 เส้นมันเบาไป ขอแรงคนขึ้นไปนั่งเลยดีกว่า :-D

image
    ไฟล์แนบ
    duke10a_resizeA.jpg 127K
  • ครั้งแรกของการลากรถ ของ The Duke ยาง 4 เส้น บวกยางอะไหล่และตัวถังรถ เด็กสวนยางไปจัดรถมาลากด่วน !!!!!! :-D

image
    ไฟล์แนบ
    duke13a_resize.jpg 123K
  • พระเอกของงานจริงๆ ต้องเจ้านี่ BigC หรือชื่อที่เป็นทางการว่า " SUNSHIRO " เสียดายมากกกกก ตอนเจ้า Sunshiro ลากรถ แบตกล้องมันดันหมดสะก่อน :-( เพราะ พี่ส. แกขอเฉือนThe Duke ด้วยการลากรถที่บวกตัวเจ้า Puma ที่อยู่ในรถเข้าไปด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    bigc5aA_resize.jpg 185K
  • ป่านนี้ 7 eleven ที่ลำพูนของคงเกลี้ยงแล้วเนื่องจาก พี่ส. ดีใจที่ เจ้า BigC ลากรถได้แกเลยว่า จะปิด 7 eleven เลี้ยง อิ อิ อิ พร้อมเอ่ยวลีอมตะ " ทำหมาลากไม่เห็นยาก เรามีหน้าที่แค่ทำ ไม่ได้มีหน้าที่แก้.." เพราะหน้าที่แก้อยู่ที่โค้ชนั่นเอง 5555

image
    ไฟล์แนบ
    bigc2a_resize.jpg 154K
  • เดี๋ยวจะลงรูปชุดใหญ่ให้อีกทีครับบบบ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    duke8a_resize.jpg 177K
  • ต้องขอโทษพี่สมพงษ์ด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปมิสติ้งเมื่อวาน ติดธุระนิดหน่อยครับ คราวหน้าผมจะพาเจ้า ฮันเตอร์และทริปเปอร์เอ็กซ์ ไปนะครบ [-O<
  • รับแซ้บ ตุดๆๆๆๆๆๆ55อย่าดังไป บิ๊กซีแอบลากพูม่า เอิ๊กกกกกกกกimage
    ไฟล์แนบ
    246285.jpg 90K
  • ริดดิก! ริดดิกสู้ สู้ ริดดิกสู้ตาย ริดดิกไว้ลาย สู้แค่ตาย ยืนกระต่ายขาเดียว...โว๊ยยยยย ตุ๊ดดดดดดดด...ดดด
  • ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆครับผม นิรันดร์ ครับ อยู่หละปูนคับผม รูปลูกบ่าวคับ image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02270.JPG 141K
    DSC02264.JPG 156K
  • ได้หมาน้อยตัวนี้มาตางใดครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    263454.jpg 130K
  • หน้าตาน่ารักมากชอบตรงตามัน :-D ยินดีครับคุณนิรันดร์
  • โคตรชอบรูปนี้เลยได้อารมณ์มากกกกก :-D พี่สันต์โคตรเทห์เลย

image
    ไฟล์แนบ
    puma1aaaaaa_resize.jpg 191K
  • เจ้าสำนักก็ไม่เบา ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    dukebig_resize.jpg 200K
  • หมายักษ์แบบจิ๊ดๆ The Duke มันบ้าเลือดมาก :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    duke22_resize.jpg 219K
    duke7a_resize.jpg 209K
  • ไม่น่าเชื่อ ดูตอนเด็กๆ คิดว่ามันน่าจะสูงๆยาวๆ ตอนนี้ มันทั้งหนา ทั้งสูง อกทั้งกว้างและลึก

image
    ไฟล์แนบ
    duke25a_resize.jpg 156K
  • วันอาทิตย์ ไปแวะซื้อของที่เซเว่น ฯ หลังบิ๊กซี ลำพูน ไม่มีของขายไม่รู้ใครเหมาไป :-)) :-)) :-))
  • Big John ; he's not easy! = จะเป็นเยี่ยงกัปตันจอห์นมิใช่เรื่องง่ายๆ พูดถูกใจขอแบ่งกินเบียร์เอ็ดดี้ป่าตอง 6 ขวด อะจิ๊กกี๊ๆๆ
  • 552งานลวดเน้อ แฮคเตอร์ท้าจับเดอะดุ๊ก....เจ้าสำนักต้องรีบแล้วแหละ
    ชอบท่านี้ากกกกเหมือนเคยเห็นตี้ใหนบะฮู้...image
    ไฟล์แนบ
    265611.jpg 87K
  • ยินดีคับ พี่ๆ ลูกหมาได้มาจาก พี่เบียร์ไชยปราการคับผม image
    ไฟล์แนบ
    DSC02354.JPG 126K
  • ยินดีต้อนรับ นักลากตัวใหม่ครับบบบimage
    ไฟล์แนบ
    265813.jpg 156K
  • เอ็ดดี้ ป่าตอง (ตาเล็กคิดได้ไงวะ 55) ปะทะ อาจารย์ JOHN Green Valley ณ สนามเชียงใหม่นี้ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ed1a_resize.jpg 146K
  • งานนี้มีเสียวสำหรับเจ้า Hecter ขืนดื้อ เดี๋ยวได้ตามไอ้โป้ ไป ป่าตอง kennel แน่ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ed2a_resize.jpg 142K
  • "โคตรเซียนตัดเซียน!" (กำมะลอ+ของแท้) รอตบแมงโม้ได้เลย อะจิ๊กกี๊ๆๆ
  • โว โว่ โว! ไอ่โบ้มันไปทัศนศึกษาที่ป่าตองเฉยๆ เด๋วแฮคเตอร์มันก็จะตามพี่มันไป! หิ้ว หิ้วๆๆ