ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ลูกหมาน้อยของพี่เบียร์ สงสัยลูกมะลิซ้อนกะอีออง
  • อย่าลืมเด้อ สนามนี้เขาเอาจริงนะจ๊ะ จะบอกให้image
    ไฟล์แนบ
    DSC04556.jpg 123K
  • หมาตัวเล็กสองตัว..วันก่อนเห็นอยู่กะหมอผึ้ง อยู่เลยช่ายป่าวคร้าบ......สนามเชียงใหม่เดอะ ดุ๊คได้กินตับแล้วเว้ย ฮ่าๆๆๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    2649.jpg 36K
  • ประกาศ! ผู้ช่วยโค๊ช 1 หายตัว ผู้ใดพบเห็นหรือแจ้งเบาะแส มีรางวัล!
  • Keng step1 มามะ มาให้อัดเต็มๆ ซะดีๆ มาเร็ววววว
  • ตับอะไรก็ไม่รู้ มี"ดี"เต็มเลย ข้มขม

เล็กระวัง ลับลวงพรางนะ
  • 555++ ลับ ลวง พราง สับขาหลอก ยกให้เอ็ดดี้หมดเลยย
  • ขมนัก เอาไปทำกรัวฟาวว์ดิ เอ็ดดี้ป่าตอง
  • เอ็นดูป่อลูกน้อย ต๋าดำๆเต้อเห็อๆๆๆๆบะมีเวลา(บ้านน้อยก่อปอจะบะได๋ไปนิ)ฮิฮิฮิimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 8K
  • ผมหันอ้ายๆเอาแต้เอาว่าปีหน้าขอลองสักกำปีนี้ผมขอผ่านคับมันน้อยอยู่image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 45K
  • SAFE_KUB ลูกของมะลิครับผม
    john_pitbullnt ไปแอ่วปายมาอะพี่ เลยเอาไปฝากหมอแกดูแลครับผม
  • สอบถามเจ้า แถวเจียงใหม่มีตี้ไหนขายอุปกรณ์ ชุดลาก หรือของเกียวกับพิทบูลพ้องตี้ไหน เจ้า
  • ต๋ำหมู่สี่แยกธานินธ์ ท่าจะมีกะหาลองไปเซาะผ่อเน้อเจ้า
    หมาจะลากต้องเริ่มทำตั้งแต่มันน้อยละเน้ออ้าย ทำเมื่อใหญ่หยาก เด้อป๊น้อง
    หมอเปิ้นใจดีเนาะอ้ายก่อฝากหมอดูแลอยู่นิ(...)
    วันอาทิตย์ไผ๋ว่ามากิ๋นปลาเผาหละปูนเน้อ เสี่ยปราย จะโชวืฝีมือ..แฮคเตอรืมาลองสนามได๋เน้อครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    200122.jpg 243K
    DSC04863.jpg 51K
  • วันที่ 4 ก.พ เชิญมามีทติ้งที่ลำปางนะคร้าบ ที่ 5 แยกหอนาฬิกาที่เดิม
  • เย้ๆอาทิตย์นี้เรามีที่หมายแย้ว
    ...ป ปลานั้นหายาก ไผไค่อยากต้องรีบไป ลำพูนอยู่ไม่ไกล ซิ่งให้ไวแต่หัววัน...
    สิงห์ลากมาเจอกัน ความสัมพันธ์จักยืนยง หมาแดงอยู่ในกรง เห่าโฮ่งๆหมู่เฮาม่วนกัน
  • โอ้ว! นานๆ มาทีมาเป็นโคลงกลอนเลยนะท่านพี่ใหญ่ห้องเย็น อะจิ๊กกี๊ๆๆ
  • jockey ของ อ เฉลียว งามขึ้นเยอะเลย

image
    ไฟล์แนบ
    j1aA_resize.jpg 129K
  • ดาวรุ่งที่ต้องจับตา ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    bigc1a_resizeA.jpg 151K
  • การปรากฏกายของ sunshiro ทำให้ Puma ต้องทำงานหนักขึ้น :020:

image
    ไฟล์แนบ
    puma4aA_resize.jpg 113K
  • ส่วน Hector ยังคงเก็บซ่อนพลังที่แท้จริง >:-)

image
    ไฟล์แนบ
    hec3A_resize.jpg 89K
  • ความหวังทั้งหลายตกอยู่กับ เจ้านี่ o->

image
    ไฟล์แนบ
    duke9aaA_resize.jpg 156K
  • กับชายผู้ที่กำลังจะกลับมาเขย่าวงการหมาลากอีกครั้ง :020:

image
    ไฟล์แนบ
    duke17aa_resize.jpg 144K
  • เริ่มทำหมาลากแต่น้อยนี้มันน้อยกี่เดือนคับอ้ายสมพงษ์
    ขอบคุณคับสำหรับคำแนะนำimage
    ไฟล์แนบ
    ยัก.jpg 33K

• lamphun joined.ลูกหมาอ้ายสวยมากคับผม :063:
    นนท์ไอ่ยักข์ ชื่อมันจริงๆชื่ออยังหนะ ติดปากเรียกตามตัวเลยอะ 5555ล่ำดีแต้ก่า
    พี่ๆลำพุนอยู่ตังไดกั๋นพ่องครับ น้องใหม่จะได้ไปทำความรู้จัก แนะนำตัว ขอคำชี้แนะครับผม ผมอยู่สันกับตองครับ ทำร้านรถมอไซค์อยู่ครับ ...
  • เห็นแต่ละตัวน่ากลัวกันทั้งนั้น ขอนแก่นมหาสารคามไม่กลัวแล้ว กลัวหมาแดงล้านนาบ้านเรานี่ล่ะ...:013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02711 (2).JPG 169K
  • เงียบเหงาแต้น้อ

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF6388.JPG 44K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF6399.JPG 147K
  • เงียบจังสงสัยจะสุ่มทำหมาลากแหงๆ
  • อาก้าน้อยแห่งเมืองลำปาง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    f1z_resize.jpg 159K
  • พี่ตั้มหมาใครเนี่ย จะมาอยู่ลำปางเหรอพี่
  • เกิดลำปางก้าimage
    ไฟล์แนบ
    bumpa1.jpg 20K
  • หน้าเหมือนนังหนูลูซี่ของผมเลย ...
    image
    ไฟล์แนบ
    MHM_1120116153508.jpg 76K
  • ลูกอาก้า ที่ลำปางครับเป็นของพี่ที่สนิทกัน

image
    ไฟล์แนบ
    ab1.jpg 172K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    f1a3_resize.jpg 149K
    f3_resize.jpg 155K
    f6_resize.jpg 138K
  • ม่ายเคยเห็นเลยแม่หมาเนี่ย สงสัยไม่ได้มามีทติ้ง
  • ฝากน้องๆ ด้วยเผื่อมีงานให้เรียกใช้ งานเดือนมี.ค ต้องการ Pretty ไหมคร้าบพี่น้อง 555 image

image

image

image

image

image

image

image

image

image<!
  • ไม่ได้ว่างั้นว่างี้นะ ต้องการทุกคนเลยยย 555+

ตอนนี้ ใครมา สระบุรี แวะเที่ยวหากันบ้าง ครับบ
  • ได้ครับ แวะหระรีแวะหาน้องๆ
  • โทะเซาะตังค์ตี่ใหนไปจ้างนิ
    นายไผ่นึกว่าหายไปตังได
    วันพุกเมาลำปางเน้อ
    วันติตย์เมาหละปูน
    เสาร์อาทิตย์นี้ ต้องสรุปรายละเอียด การจัดงาน หื้อแล้วน้อ
    image
    ไฟล์แนบ
    254896.jpg 66K
  • งามขนาดไฮไลของงาน
  • ตกลง อาทิตย์นี้ ซุ้ม ละปูนกี่โมงพี่

image
    ไฟล์แนบ
    bigc6aB_resize.jpg 150K
  • วันพูกไปแอ่วลำปางดีก้า
    อ้าย ส.ไก้ได๊ข่าวดีแล้วยัง ฮิฮิ
  • อาจาร์ยหลานๆออกมาอาละวาดแล้วเน้อ ตุ้ยนุ้ยดีโทะปู้สามแม่สองimage
    ไฟล์แนบ
    209918.jpg 117K
  • แวะมาบอกข่าวครับ

สรุป งานลากที่เชียงใหม่ ทางผู้จัดงานและเซนทรัลเขาให้สถานที่พวกเราเป็นวันอาทิตย์ที่ 11 มีนา ทั้งวันเลยครับ
    เริ่มโปรโมทได้เลยพี่น้อง ทุกอย่างชัวร์แล้ว สรุปแล้ว และวันที่ 29 กุมภานี้ ถ้าว่างก็ไปช่วยแถลงข่าวกันด้วยนะครับ
    มีอะไรทีเด็ดก็เอาไปโชว์ได้ ขอแสดงความยินดีด้วยกับงานลากน้ำหนักอย่างเป็นทางการครั้งแรกของชาวล้านนา

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันสานต่อ กิจกรรมลากน้ำหนักนะครับ
  • งานนี้ทีมงานกลุ่มยังเติร์กก็จะฝึกหมาส่งไปร่วมด้วยแน่นอนครับคงประมาณ 5 ตัว แต่ไม่รู้จะไปขนถ้วยกลับหรือไปขายหน้ากลับมา อิอิ :-D
  • เจ้าสำนักต้องนำทัพ ปราบกลุ่มยังเติร์กซะแล้ว :-D

image
    ไฟล์แนบ
    duke27a_resize.jpg 166K
  • the duke มัน ใหญ่ แต้ๆ เหมาะๆ ตอนนี้ เปิ้ล มาทำงานที่ sino thai นิ มีก่า คนงาน กลัวโดน ฆ่า ขนาด 5555+
  • งานนี้จะมีศึกสายเลือดระหว่างพี่น้อง ยักษ์ชนยักษ์ ชิงMax Weight อยากรู้ใครคือจ้าวบัลลังค์ต้องตามไปดูเอง
  • ฝากเมลให้อ้ายเก่ง ^^ tjhnote@hotmail.com
    ไฟล์รูปขอไฟล์ดิบเด้อครับอ้ายเก่ง ไฟล์โลโก้ ขอไฟล์ใหญ่ๆ เด้อครับอ้าย ^^