ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ้ายครับ ตัดหูหมาน้อย ตาม สารภี นี้มันอยุ่ต๋ามไหนครับ ขอเบอร้านกัมครับพอดีจะเอาหมาน้อยไปตัดหู
  • หน้าตี้ ดินสารภีครับ หมอผึ้ง คนงาม ครับบบบบ
  • แวะมาเตือนเจ้าถิ่น อย่าประมาททีมงานยังเติร์กนะครับ ตื่นตีห้าพาหมาวิ่ง ลากรถหกล้อเล่นทุกวัน. เป้าหมายขอสองถ้วยแม๊กกับเบส ที่เหลือเป็นของแถม อิอิ
  • โม้จากกรุงเตบ ถึงเจียงใหม่เลยเจ้า!! อะจิ๊กกี๊
  • งานนี้มีลุ้นครับป๋า :-D

image
    ไฟล์แนบ
    puma5a_resizeA.jpg 209K
  • ใครเห็นฟอร์ม The Duke เมื่อวานก็ต้องอ้าปากค้างกันหละ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    duke1ab_resize.jpg 193K
  • The Duke ยังไปได้อีกเยอะครับ ... แต่ลำบากคนโหลดน้ำหนักมากๆ
    ยกขึ้นแทบไม่ไหว เหอ เหอ
    :018: :018: :018:
  • โม้จริงๆ เราเตือนคุณแล้วนะ มาไกลจากกรุงเทพฯ ถ้ากลับมือเปล่าคงทำใจลำบาก

อยากเจอหมาจาก ยโสฯ เจ้าของคนบ้านเดียวกับเปาปุ้นจิ้น เพราะยางราคาดี เงินเยอะ
  • ฝากเจ้าภาพ ตั้งกระทู้โปรโมทหน่อยครับ เหลือเวลาอีกไม่นานแล้ว
    กลุ่มยังเติร์กบอกว่า งานนี้ไม่มีออมมือนะ เพราะเตือนแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • ขอทราบรายละเอียดการจัดการแข่งขันในวันเสาร์ ที่ 11 ก.พ. 2555 ทีครับว่าจัดในโรบินสันนอกฮอลหรือจัดในฮอลครับ....ถ้าจัดในฮอลจัดชั้นไหนโซนไหนครับขอทราบรายละเอียดทีครับ
    :045:
  • รายละเอียดเรื่องสถานที่รอกำเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 89K
  • เซ็นทรัล เชียงใหม่ ห้องเชียงใหม่ ฮอลล์ ชั้นหนึ่งครับ เป็นห้องแอร์
  • ใช่ๆๆ ต้องห้องแอร์ห้องพัดลมเสี่ยสมพงษ์ At Ten ม่ายวายยย อะจิ๊กกี๊ๆๆ
  • อะจิ๊กกี๊ๆๆ
  • ขอไปด้วยครับมีสกั๊ดในรางประลองไหมพี่
  • อยากกินเบียร์เชลยจากยโสฯว่ะ
  • เอาชื่องานพวกเราอะไรกันดีช่วยกันคิดหน่อย :/

image
    ไฟล์แนบ
    100_0894_resize.JPG 127K
  • โอ๊ยยยย...ปวดหัวใจ แข่งได้สนามเดียว เซ็งโว๊ยยยยย กินเบียร์คอยรอคอยใคร? บ้างคนดีกว่า...อะจิ๊กกี๊ๆๆ
  • พี่สมพงษ์ครับมีเบอร์มือถือไหมครับพี่พอดีตอนนี้ผมย้ายไปทำงานที่สาขาลำพูน บริษัทอยู่ทางออกหลังบิ๊กซีว่าถ้าว่างๆจะเข้าไปเที่ยวดูหมาบ้านพี่สมพงษ์สักหน่อยครับ รบกวนขอเบอร์มือถือทีนะครับหาบ้านไม่เจอ
    :045:
  • บ้านหาม่ายยากครับแต่เบอร์ติดต่อโคตรยากเพราะไม่มีสัญญาณครับบ 555
  • หมาประกวดตอนเช้าหรือเย็นครับอ้ายสม. ใครลากบ่ได้ก็เอามาประกวดได้ครับ ถือว่ามามีทติ้งแต่เปลี่ยนสถานที่ครับ ลป.ว่าจะขนไปซักโหลนึงเจียงใหม่อย่าให้น้อยหน้านะครับ อิอิ
  • ถ้าจับพิกัดได้หาตัวไม่ยากครับสำหับ ส.สมพงษ์ At Ten อะจิ๊กกี๊ๆๆ
  • เข้ามาที่นี้น้ำลายเต็มห้องเลยอ่ะ5555555
  • งานประกวดผมว่าตอนเช้าดีกว่า เก็บช่วงตื่นเต้นตอนลากไว้ทีหลัง ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    pm1_resize.jpg 232K
  • เฮ้ยเด็กยโสได้เวลาน้ำลายแล้ว55555555
  • เฮ้ย! Keng step 1 พ่นจนคอแห้งแล้ววะพี่ 555++
  • เอาชื่อนี้ดีไม๊ :/ LANNA PITBULL 2012 สั้นๆจำง่าย มี 2012 ปีโลกแตกอยู่ท้าย :020: ตา Tek หายไปไหนหว่าไม่มาช่วยกันคิดเลย
    หรือ Chiangmai Pitbull 2012 เพื่อเป็นการจำว่าจัดที่เชียงใหม่ มีคำว่า Show & Competition ห้อยท้ายเพื่อบอกถึงมีทั้งโชว์และการแข่งขัน ประมาณเนี้ย

image
    ไฟล์แนบ
    pm2ab_resize.jpg 240K
  • ขอบคุณครับ ตั้ม จัดมา ภาษา อังกฤษ กระดิกบ่อได๋ อิอิ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    387183_328492450517288_100000696086407_1081172_1379023298_n.jpg 31K
    394770_323388134361053_100000696086407_1065821_1140207377_n.jpg 71K
    400991_323315697701630_100000696086407_1065695_454992797_n.jpg 126K
  • อ้ายสม อ้ายเก่ง แบบเสื้อครับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    polo.jpg 62K
  • ถ้างั้นเราต้องทำเสื้อกับชื่องานให้เป็นอันเดียวกันหรือป่าวอ่ะ ถ้าให้เป็นกลางผมว่าเป็น LANNA PITBULL 2012 หรือว่า
    Pitbull North 2012
    Show & Competition
    แบบนี้ดีไหมคับช่วยกันเน้อปี้น้อง จะได้สรุปกันได้เร็วๆเพราะงานใกล้เข้ามาทุกวันแล้วน่ะครับ
  • เอาเสื้อสีอะไรครับพี่ๆ เรื่องชื่อนี่เลือกยากจริงๆครับ เหมาะตึงคู่ที่พี่เก่งว่าimage
    ไฟล์แนบ
    588727-topic-ix-24.jpg 58K
  • ชื่อนี่ก็ดีนะพี่เก่ง
    Pitbull North 2012
    Show & Competition วาง 2 บรรทัด เต็มหลังดี ^^
  • ลองทำผ่เลาะ
  • จัดไปครับอ้ายสม
    image
    ไฟล์แนบ
    polo 1.jpg 71K
  • ผมว่าน่าจะเอาคำว่าShow & Competition ตัวเล็กแหมน้อยน่าจะดี
  • นั่นสิ ทำตัวเล็กน้อย ลองทำ Show & Competition เป็นสีแดง ให้รับกับ โครงเส้นหมาสีแดง น่าจะดี ;-)
  • ส่วนผมเห็นว่าตัวหนังสือมันเยอะไปหน่อย ควรตัด Show & Competition ออกดีไหม ? แล้วไปเน้นที่ตัวภาพหมาให้ชัดเจนขึ้นจะสวยกว่ามั้ยครับ ? เป็นเพียงหนึ่งตวามเห็นครับ :)>-
  • ลองทำออกมาดู ก็ได้นะครับ
  • แต่ผมว่ามีก็ดีน่ะครับะได้รู้ว่าปีนี้เรามีงานอะไรกิจกรมอะไร แต่ให้ตัวมันเล็กกว่าชื่อกลุ่มก็หน้าจะดีน่ะครับ ดีไหมครับ ตัวหนังสือข้อเป็นตัวอื่นอีกได้ไหมโน๊ต ให้มันแนวๆเดียวกับตัวหนังสือด้านบนของตัวหมาน่ะโน๊ต ฝากอีกนิดน่ะครับโน๊ต
  • ตัวหนังสือ ผมใช้ฟอนท์เดียวกันครับผม แต่ความสูงไม่เท่ากันเฉยๆ ^^
    แต่อันนี้แก้ไขให้สูงเท่ากันละครับ ตัวหมา ขยายขึ้นมาให้ใหญ่อีกนิดครับ

แบบเสื้อ อีกทีครับผม ^^
    image
    ไฟล์แนบ
    polo 1.jpg 71K
  • สวยครับ :)>-
  • ขอบคุณคร้าบบบบบพี่สันต์

แนะนำ เพิ่มเติมได้นะครับผม ^^
  • อันนี้ถ้วยรางวัลแบบคร่าวๆ ครับผม เน้นว่าคร่าวๆ นะจ๊ะ ^^
    ฐานเป็นชามตราไก่ กว้าง 12 ซม. ต่อด้วยเซรามิคขึ้นไปอีก 5 ซม. แล้วก็เป็นหมาสามขา
    ความสูงโดยรวม ฐาน - ยอด 16 ซม. ครับผม

image
    ไฟล์แนบ
    ถ้วย.jpg 59K
  • ที่แขนเสื้อ ไม่ต้องก็ได้ หาไรมใส่ข้างหน้านิด ปอละ แป๋งเลย :063:
  • ก่ะว่าเอาตัวหนังสือข้างแขนไปไว้อกซ้ายดีก่ครับ ก่ว่าจะเอาหยังใส่ ฝากโน๊ตแหมน๊อยเตอะ
  • โน๊ตครับไหนๆก่ไหนๆล่ะออกแบบป้ายกองโจรตวยได้ก่ครับ
  • เสื้อสีเทา ตัวหนังสือสีแดงจะหันชัดก่ครับ สีมันจะะบะคาอยชัดน่าผมว่า
  • ยังอยู่ครับ!!!

ชื่องานเทห์ไม่เบา ส่วนตัวผมเสื้อถ้าให้ดี น่าจะออกแบบโลโก้ด้านหน้า
    ตรงอกซ้ายหรือขวาก็ได้ เหมือนเสื้อนายแบบเบียร์ฮอล์แลนด์คนนี้สิ ใช่เลย... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02926.JPG 95K
  • ทำไมจะไมไ่ด้หล่ะครับอ้ายเก่ง ^^

ส่วนสีเสื้อ ผมยังไมไ่ด้เชคว่าจะเป็นเทาแบบไหนครับผม
    ตอนนี้แค่ลองดูแบบคร่าวๆ กันก่อนนะครับ เรื่องสี แก้ไขได้จ้า ^^

-- ขอรายละเอียดป้ายกองโจรครับอ้ายเก่ง -- ขนาดด้วยจ้า