ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ้ายสมพงษ์ แบบไหนสวยคะ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ขาว.jpg 48K
    ไม้.jpg 71K
    180400.gif 22K
  • จ่วยกั๋นผ่อกำ อันใหนงามอิอิอิ ลองเปลี่ยนตั๋วหนังสือ อันแรกผ่อเลาะ ขอบคุณหลาย
  • อยากไดเสื้อ สั่งกระทู้ลำปางเน้อ ไผ๋จะฝากบอกได๋
    อาจาร์ย m
    เอ ทัพไทย xxl
    sp m
  • ผมชอบอันแรกครับ :-D
  • สงสัยว่าอาก้า ทำไมเริ่มซ้อมหนักแต่มันยังท้วมๆ อยู่ จนเมื่อวานลูกน้องมารายงานว่า อาก้า ลักมากิน มาการีน (เนยเทียม) ไปสองกระปุกใหญ่ หลังจากคราวก่อนซัดน้ำมันหมู ไป ลิตรนึง 8-|

image
    ไฟล์แนบ
    a1a_resize.jpg 223K
  • หรือจะเปลี่ยนตัวไปใช้ ไอ้หมอนี่ดี ?????? :/

image
    ไฟล์แนบ
    a1aA_resize.jpg 169K
    a1aA_resize.jpg 107K
  • มันบ้าดีแท้ !!!!!!

image
    ไฟล์แนบ
    ap1AB_resize.jpg 219K
  • ลองฝึกมันเล่นๆดู น้ำหนักที่เอาหินยัดยางที่ อาก้า ตะกุยออก มันพุ่งออกเลย แต่ยางเปล่านี่วิ่งเลย

• อ้ายสม อ้ายเก่งครับ
    หมวก ทางโรงงานแจ้งมาว่าได้วันที่ 10 นะครับ ทันป่ะครับ เอาอยู่รึปล่าวครับ
  • อุยยย! จะตัวไหนก็ได้ เจอร์เก้น คีแกน จัดไปเอ็ดดี้ป่าตอง "สิงห์หนามซ้อม" รางซ้อมไม่เคยเจอ ซ้อมตามยถากรรม มีค่า = x อยากกินเบียร์อะไรบอกมาเด๋วเลี้ยง
  • ไม่ทราบอาก้าจะถูก3รุม1 จะรับได้ไหม.... :-D
  • เรื่องพวงกุญแจผมว่ามีหลายๆแบบก็ดีน่ะครับ
  • ทันครับโน๊ต
  • OK ครับผม

เสื้อได้วันที่ 9 เน้อพี่ ^^
  • คึกคักกันใหญ่ อย่าประมาทสิงห์หนุ่ม กทม นะท่าน ยังเติร์กกลุ่มนี้กินนอนกันบนรางเลย :p
  • ดีคับชาวลานนาทุกท่าน ผมโตโต้คับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณโตโต้ ผมเก่งครับ
  • เร่งน่อยก็ดีจะได๋ตันใส่วันงาน ขอเปินผ่อแหล่
    s2 m4 xl=1 xxl 1 หมวก 2
    ชุดลากมาละเน้อ มาเอาตี่ร้านได๋เน้อครับ
    ตาเล็กเอาไรมั่งวะลืมเลย555
    เอาเจ้าดิงดอง มาฝาก ไผ่ไข้ได๋เจ้าบะอยู่มาลักเอาเน้อ555imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05012.jpg 120K
    DSC05007.jpg 149K
    DSC04998.jpg 185K
  • 2XL มีตัวเดียวนะอ้ายสม ของโน้ตเอง ^^ อิอิ
  • เจ้าบ่ะอยู่ก่ลองเอามันไปว่ายน้ำก่ะอ้ายยยยยยยย5555
  • เอามาฝากเลี้ยงที่ลบ้านเค้าได้มั๊ยยยยย ^^ ดิงดองๆ ^^
  • เอาแต้ก่อถามพี่ จอห์น กะimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05015.jpg 184K
  • bj singimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05048.jpg 127K
  • lamphun. เพิ่มเสื้อไซด์ m. 1 ตัว , หมวก 1 ใบ ครับ

ปล.ใครเป็นคนตั้งชื่อ ดิงดอง :-D :-D :-D
  • ดิงดอง = เจ้าของ "จิง จา" คล้องจองกัน 555++
  • ทีมยังเติร์กขอซักตัวได้ไหม เผื่อวันหนึ่งอาจมีแม็ตศึกสายเลือด
  • ลูก Bj ตัวขวาสุด แค่มองก็สะดุดตา >> ช่วงเจ้าของไม่อยู่บ้านบ่อยๆซะด้วย เหอ เหอ
    :032: :032: :032:
  • อ้ายสม มีคนจองละกา
  • โลโก้อันแรกเปลี่ยนเป็นพิตบูลล้านนาได้ก่
  • Keng step 1 ตัน 5 ริดดิกไปถึงไหนแล้ว เหลือเวลาไม่ถึง 7 วัน (ซ้อม)!
  • มาเเล้วเหรอครับทายาท BJ
  • ทั่นเล็กผมก่โม้ไปเลยล่ะครับเอาเวลาไหนมาซ้อมหมาครับ เนี้ยเพิ่งกลับถึงบ้านมาเนี้ย ไว้รอเจอคีแกนสนามหน้าดีกว่าเนาะ อิอิอิ
  • อ้ายนี้เปิ้นมีเรื่องจะเมาท์มอยน้อยก่บ่ะฮั้บ
  • เบอร์15 ประกวด clip แข่งครับ "I 'm Pitbull Rock " ใครเล่น facebook ก็เชียร์กันหน่อย :-D

• สุดยอดครับตั้ม เทรนแบบนักอเมริกันฟุตบอลเลย...:020:

• แจ้งทราบๆ ตอนนี้โน้ตแก้ไขจำนวนเสื้อใหม่ละนะครับผม เพื่อความสบายในการสวมใส่ ^^
    S 10 ตัว
    M 15 ตัว
    L 15 ตัว
    XL 15 ตัว
    2XL 5 ตัว (โน้ต 1 / พี่ตั้ม 1)
  • ตัวนี้กำลังซุ่มเก็บตัวอยู่เน้อ ลงรุ่นไหนได้ผ้อง
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    fun.jpg 58K
  • ลงรุ่นใหนก็นอนไปเลยเพ่! Hector จับไหม 555++
  • เอ็ดดี้ป่าตองกล้าจับเด็กปั้นพี่ใหญ่ห้องเย็นป่าว 555++ สนุกคนเดียว
  • โค๊ะ เอาอี้ เลยกะ hector จับทุกตัวอยู่แว้ววววอิอิอิ
  • GLADIATOR KENNELS แต่ตอนนี้มันยังไม่มีลูกหมา
  • จับได้แต่เอาแบบหารน้ำหนักตัวนะ ดูสิจะมีอะไรหนักๆให้มันลาก สิบล้อมันกี่ตัน หรือถ้าเอารถถังให้มันลากก็ยอมแพ้ละเน่อ 55555555
  • imageเอาแบบจะอี้ก่ครับอ้ายสมพงษ์ถ่ายฮูปบ่ชัด
    ไฟล์แนบ
    417615_359759997390533_100000696086407_1160709_2105168548_n.jpg 14K
  • วันที่7-วันที่11ทีมพี่ๆที่มาจาก. กทม. Pอู๊ดPมาร์ค และทีมงานมาพักบ้านผมที่เชียงใหม่นะครับ
    หมู่บ้านเชียงใหม่แกรนวิลข้างสนามบิน ยังไงดึกๆขอเชิญพี่ๆที่ว่างมาพบปะได้นะครับ
    ผมต่อเชียงใหม่ครับ
  • พี่ๆท่านไหนมาไม่ถูกสกิดมาครับ0835676663

ปล.ผมเปิดร้านประดับยนต์ด้วยพี่ๆคนไหนสนใจแต่งรถหรือติดฟิล์มกรองแสง บอกได้ครับ อิอิ
  • ลูกบีเจตัวกลางนั้นตัวผู้รึเมียครับพี่ อยากให้ถึงวันงานไวๆจัง
  • รางใหม่เสร็จยังครับพี่ ลองกันเย็นนี้เลยไม๊

image
    ไฟล์แนบ
    p6a_resize.jpg 182K
  • เชียงใหม่ใกล้ถึงวันงานกําลังฮ็อต แต่ทําไมผมถึงได้หนาว...

อยากซื้อเสื้องาน XL หนึ่งตัว ฝากไว้ที่บ้านเก่งนะ อิๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC03093.JPG 91K
  • รางเสร็จละมาลองได๋เน้อไผ๋ว่างมาจ่วยทาสีกำเลาะ555
    สุดยอดแต้ๆ ท่านหลำนิ เห็นรูปนิดเดียวโว้ๆๆๆๆเจ้าตัวกลางมัน monter beix แล้วเจอกัน กรุณาพักผ่อนให้เพียงพอก่อมมาแอ่วเจียงใหม่เจ้าimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    brig.jpg 24K
    mon.jpg 16K
    246285.jpg 90K
  • เดียวเซาะสลี ไปหือลุงอู๊ด นอนท่าจะดีกว่าก้าหา