ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH

• ว่างเมื่อไรจัดไปครับเพ่
  • bj sing song sunimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05113.jpg 102K
    DSC05119.jpg 99K
    DSC05088.jpg 62K
    DSC05091.jpg 83K
  • ไอ้ถึกกกกกimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05131.jpg 90K
    DSC05130.jpg 114K
    DSC05126.jpg 102K
  • พี่สันต์จิบเบียร์ สบายอารมณ์เมื่อ Puma ลูกรักลากได้ดังใจหวัง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    z1a_resize.jpg 181K
  • สุขใดไหนจะเท่า สุขของ เอ็ดดี้ ยามนี้ ที่ Hector ลากสักที :-D

image
    ไฟล์แนบ
    z2_resize.jpg 128K
  • อีกไม่กี่วันแหละ >> จะเดินเที่ยวมันทุกวันเลย เหอ เหอ
    :032: :032: :032:
  • Eddy_patong ชูสองนิ้วหนูทำได้แล้วค่ะ "ยิ้มแก้มปิเชียวนะ" อิอิๆๆ
  • ณ ตอนนี้ ไม่ว่าสนามไหน ผมว่าฟอร์มแบบนี้ ทั้ง The Duke , Puma , Hector มีลุ้นทั้งนั้น โดยเฉพาะ Hector กลายเป็นหมาคนละตัวไปเลย :006:

image
    ไฟล์แนบ
    HECTOR1_resize.jpg 208K
  • หลังจาก eddy ได้ค้นพบวิธีการใหม่ที่ปรับใช้ให้เข้ากับ Hector ทำให้ Hector กลายเป็น อาวุธที่รุนแรงมาก
    และรูปแบบ การเรียกหมาแบบใหม่ของ Eddy ผมขอเรียกว่า " Siberian Husky Style "

image
    ไฟล์แนบ
    6A_resize.jpg 175K
  • สุนัข Siberian เป็นสุนัขที่มีแรงขับสูงมาก พลังของมันหาได้แพ้พิทบูลไม่ แต่ Siberian เป็นหมาดื้อและไม่ฟังเจ้าของด้วยการที่มันมองเจ้านายเป็นเพื่อนไม่ได้มองเป็นจ่าฝูงมันจึงเป็นสุนัขที่เจ้าของเรียกจากด้านหน้าไม่มา ใน เกมส์ลากน้ำหนัก ระดับโลกมันจึงไม่อยู่ในระดับท็อป

image
    ไฟล์แนบ
    fun-match-juno-pull-5-small.jpg 64K
    weight-pull-2-crop_resize.jpg 113K
  • แต่ Siberian ชำนาญการวิ่ง ลากเลื่อน ซึ่งใช้หลักการ "ปลดปล่อยพลัง" มิได้ใช้คำสั่ง คนที่เลี้ยงพวกมันจะรู้ว่าถ้าเปิดประตูบ้านไว้ พวกมันจะวิ่งไปเป็นกิโล โดยไม่ฟังเจ้าของเรียกกลับ จากธรรมชาติของมัน เราจึงนำมันมาเล่นลากเลื่อน โดยที่มีคนอยู่ด้านหลังและปล่อยมันวิ่งไป

image
    ไฟล์แนบ
    Drum_resize.jpg 157K
  • Hector เป็นหมาที่โครงสร้างและกล้ามเนื้อ ยอดเยี่ยม สายเลือดไม่เป็นรองใคร แต่ปัญหาที่ผ่านมาของมันคือ นิสัยที่เล่นไม่ฟังเจ้าของ และการต่อต้านเวลาออกตัวของมัน

image
    image
    ไฟล์แนบ
    hector2a_resize.jpg 127K
    hector3.jpg 142K
  • Riddeck Riddeck มั้งดิ!
  • ณ ตอนนี้ Eddy ใช้วิธีการสั่งลากจากด้านหลัง หรือ ที่โค้ชจอห์น บอกว่า " สำหรับ hector ให้เราเป็นคนส่งสัญญาณก็พอ " เราควบคุมมันไม่ได้ แต่ให้มันปลดปล่อยพลังของมันเอง นี้แหละที่เหมือนกับ style ของ Siberian งานนี้บอกได้คำเดียวว่า มีลุ้น Max Weight !!!!!!

image
    ไฟล์แนบ
    9a_resize.jpg 211K
  • นี่ไง สิงห์นักลาก พ่อลูกอ่อน ตามฉายาของตาเล็ก " เก่ง step 1 ตันห้า " (คิดได้ไงวะ55)

image
    ไฟล์แนบ
    step1_resize.jpg 132K
  • image
    กำลังเคลือบสีคับ
    ไฟล์แนบ
    408845_339796269391964_100000847807971_913716_2009264106_n.jpg 86K
  • ถ้วยแหล่มมาก >> ไม่ได้แข่งลาก แต่อยากได้ถ้วยมั้ง
    :014: :014: :014:
  • ถ้วยสวยแท้ ^^
    มีถ้วยตัวอย่างมั๊ยต่ายยย เอามาไว้บ้านอันนึง อิอิ
  • ถ้วยสวยสะใจแฟนพิทบูลพันธุ์แท้... :063: :020: :063:
  • ผ่อมันยี่เขี้ยวโละ น่ากลัวขนาดแต๊ (^.^)/
  • โอ้วิธีการสั่งลากโคตรแนวเลย สงสัยต้องสถาปนาให้ Eddypatong เป็นศาสดา ลัทธิ Siberian Style ซะแล้ว ชั่วโมงนี้มาแรงแซงทางโค้งเลยนะท่านศาสดา!!
  • เล่นเขียนซะเป็นบทความกันเลยนี้ ท่านตั้ม

เล็กตอนนี้ เฮกเตอร์ มันทำได้ดีแล้วแต่ยังไม่สมบูรณ์แบบ ต้องสนาม 3 ถึงสมบูรณ์ ยังไม่ได้สร้างความแข็งแรงเลย (แค่นี้ก็ดีใจตายแล้ว ค่อยหายเหนื่อยหน่อย)image
    ไฟล์แนบ
    Hecter 1 (316 x 473).jpg 53K
  • ช่วงนี้ตอบกระทู้ยังหล่ออะท่านศาสดา! แบบนี้ "lucky in game and lucky in love" ระวังสำรักความสุขจุกอกตายนะท่านศาสดา!! 555++ ปล. มิน่าฝึกหมาไปยิ้มไป กิ้วๆๆๆ
  • ขอให้กลุ่มล้านนาหมาแดงมีชัยชนะ
  • C4 on show next week
    ไฟล์แนบ
    BOMBA C4.jpg 266K
  • เล่นหมาต้องมีอนามัยครับ ปิดจมูกด้วย อิ อิ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    t10.JPG 136K
  • งานนี้ พี่น้องได้เจอกันแล้ว Brutus กับ Sunshiro

image
    ไฟล์แนบ
    BBSS1_resize.jpg 113K
  • ดีคับชาวลานนาหมาแดงทุกคนคับมีเสื้อสวยๆให้ใส่ซักตัวปะคับพี่
  • หน้างานเลยคร้าบ...สำหรับเสื้อสวยๆ
  • กลัวมันฝึกแบบโหดไม่ได้ เดี่ยวมันหายใจไม่ทัน 555555imageimage
    ไฟล์แนบ
    bredjuly20102.jpg 12K
    bredjuly20103.jpg 8K
  • แจ้งทราบๆ เสื้อได้แล้วนะครับทุกท่านนน
    พรุ่งนี้จะไปเอาเสื้อ ^^ แล้วเค้าจะใส่ถ่ายรูปโชว์นะ
  • สั่งทันไหมเนี้ยครับเสื้อ อยากได้สัก2ตัวครับ
  • M1ตัว XL1ตัว. ตัวเท่าไหรครับเดียวโอนเงินไปให้ครับ
  • ตัวละ 350 บาท ครับผม
    ไปจ่ายแล้วรับเสื้อหน้างานเลยก็ได้ครับ

ไม่รับหมวกด้วยเหรอครับ ใบละ 220 บาท เอง ^^ อิอิ
  • คับแล้วเจกกันวันเสาร์คับจะไปเอาเสื้อใส่ซักตัวนะคับ
  • วันเสาร์มีเรื่องต้องใชแรงงานเน้อ ย้ายรางจากหละปูน ไปตั้งที่งาน ไผ๋ว่างกะมาจ่วยกั๋นเน้อ
  • กี่โมงครับอ้ายสมพงษ์ >> จะได้เข้าไปจ่วย อิอิ
  • บ่าย สาม โมง ไผ๋มาจ๊า อดเน้อครับ
  • เดี๋ยวเกมส์เข้าไปช่วยด้วยครับอ้ายสมพงษ์
  • คนมากมานเลยคับวันนี้สุดๆนะคับ
  • ยกหินแขนแทบหัก เหอ เหอ
  • จูงหมาบะไหวละ ยกมะหิน
  • ภาพในงาน............imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1815.jpg 108K
    IMG_1829.jpg 90K
    IMG_1830.jpg 84K
    IMG_1833.jpg 83K
    IMG_1834.jpg 92K
    IMG_1835.jpg 93K
  • อยากจัดงานดีๆแบบนี้ปีละ 4 ครั้ง เหอเหอ