ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เฮ้ย!! เพ่เก่งไม่ต้องกั๊ก ไม่ต้องเม้มหรอกของหนกของหนัก ถือนานๆๆมันเมื่อยมือ เอามาโชว์ซะดีๆๆๆ เด๋วมันบูด! นะจ๊ะ
  • :013:จะโชว์ จะอวดอาไรกันเนี้ย....เดี่ยว มิ้ตติ้งครั้งหน้าจะพา เจ้าเตี้ยตอหม้อ ที่บ้านออกมาเห็นโลกภายนอกมั้งล่ะ ฮ่าๆ ดูสิว่าจะอวบเหมือน เลก้า เหรอป่าว:013:
  • แล้วว่าอย่างไรครับ ท่านเจ้าบ้าน ( ลำพูน ) เสาร์ , อาทิตย์นี้ พรรคพวกจะไปเยือน OK.หรือ ไม่ OK. ช่วยตอบด้วย
  • ช่ายๆ แจ้งข่าวด้วย:m109:
  • พร้อมเหมือนกันครับ แมวไม่อยู่ครับ
  • เย้!! ได้ฤกษ์เมามายกันอีกแย้ว
    ไฟล์แนบ
    031220101747.jpg 108K
  • อีก 3 เดือนหมูแดงขอแปลงร่างเป็นซูปเปอร์เกิร์ล!! แต่ยังก่อนตอนนี้ขอเป็นหมูแดงอวบอั๋นไปก่อน ฮิฮิๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    031220101746.jpg 109K
  • :m003:ขอให้จิงเถอะ อิอิ
  • :062:
    ไฟล์แนบ
    5280207_87.jpg 94K
  • เจ้าตัวนี้ น่ารักจัง ชอบๆๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    k3.jpg 105K
  • อ่าววววววววเจ้าบ้านหาย มาเร็วมาแจ้งน้องๆกันหน่อย
  • ดูท่าทีเจ้าบ้านลำพูน คงหลงเสน่ห์ติดแสงสีสาวชาวกรุง ฯ ไปซะแล้ว ยื่นไปหลายกระทู้ ? ไม่มีตอบ...เงียบหาย.....
  • พี่สรรค์!! ไม่ต้องห่วงหรอกพี่ ไปดักซุ่มรอแถวลานเบียร์บิ๊กซีไม่มีพลาด ไปรอ 7 วัน เจอ 7 วัน แน่ๆๆ ฮิ้วๆๆๆ
  • อุ้ยๆๆ โทษที่ๆๆพี่สรรค์ผมพิมพ์ผิด เสี่ย ส.พ. เค้าย้ายออฟฟิสมาอยู่ลานเบียร์ต่างหาก!! เอหรือว่าลานเบียร์บิ๊กซีย้ายมาอยู่ออฟฟิสเสี่ย ส.พ. กันแน่ โอ้ยผมงงงงๆๆๆ
  • ถึงว่า...เล็ก โดนยิงซ้ายขวาไปหลายกระทู้...ยังเฉยไม่มีสวนกลับ มาติดตามผลงานลานเบียร์นี่เอง
  • น่าพี่ช่วงนี้ปล่อยเสี่ย ส.พ. แกไปเหอะ ช่วงนี้เสี่ยแกเป็นโรค "ซิดูรายด์"
  • เข้ามาทักทายค่ะ เป็นคนเหนือเหมือนกัน แต่ตอนนี้เลี้ยงพิทบูล อยู่หาดใหญ่จ้าว
  • สงสัยต้องเอารูป แสตมป์ตอนละอ่อน มาให้พี่สมพงษ์ออกมาซะแล้ว ดูแล้วงงว่ามันเป็นยักษ์ไปแล้วได้ไง

• สวัสดีคับพี่ๆชาวเชียงใหม่

พอดีว่าผมมีเรื่องที่ต้องรบกวนหน่อยคับ

พอดีผมอยากเห็นรูปเจ้าไทเกอร์ลายเสือที่ได้แซมป์จากการประกวดเมื่อ2-3ปีที่แล้วอะคับ

พอดีผมได้ลูกเจ้าไทเกอร์มาก็เลยอยากเห็นตัวมันหน่อยอะคับ

ใครมีช่วยลงให้ผมดูหน่อยนะคับ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างยิ่งคับ
  • โทรหาอ้ายก็ไม่เปิดเครื่อง คงต้องไปเจอกันที่ร้านพี่จอนท์นะคับ
  • ถ้าหมายถึง ไทเกอร์ ลายเสือที่เป็นลูก โมฮิแกน คือตัวนี้ครับ ได้แชมป์ประกวดที่เชียงใหม่ เมื่อปีที่แล้วครับ ไม่ใช่ 2-3 ปี ตัวจริงสวยมาก ผมจำได้ดี เพราะตอนกลับ มันขึ้นบันได ไม่ได้ ผมต้องช่วยอุ้มขึ้นไปส่ง หนักโคตรรร ลงรูปให้ดูบ้างซิครับอยากเห็นรูปมัน ว่าแต่เข้ากับแม่ตัวไหน

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/tiger1_resize-1.jpg
  • นึกตั้งนานไทเกอร์ไหน.........ตัวจริงสวยมากกกกกก
    ไฟล์แนบ
    IMG_0980.jpg 93K
    IMG_0979.jpg 77K
  • เฮียโกสนใจดีมากยอมให้ลูกชายถ่ายรูปด้วยคับ หวังว่าคงมีโอกาสได้เจอเฮียอีกนะคับ ถ้ามาประกวดคราวหน้าอย่าลืมเอาน้ำมาให้หมากินนะคับ ถ้าจะไปขอคนอื่นที่ไม่ใช้ผมระวังเขาเอายาใส่ให้นะคับ555555555555ล้อเล่นคับ
  • วันนี้เงียบจังงงงงงงงงงง
  • ขอนอกเรื่องหน่อยครับ พี่ๆใครรู้ที่ผสมบลูเทอร์เรียในเชียงใหม่สวยๆแนะนำมั่งครับ รบกวนด้วยครับ
  • เก่ง...วันนี้ดื่มเบียร์กันดีกว่า:m095: อากาศกำลังดี เย็นๆหนาวๆ
  • กินเหล้าแล้วไม่ชวนขอให้โดนเมียด่า!! กิ้วๆๆๆ สาธ!!ๆๆๆ
  • โอม!! จงเห็นผลภายในหนึ่งราตรี :o025:
  • ขอบคุณมากๆคับ

และต้องขอโทดทีที่บอกว่าเจ้าไทเกอร์ได้แซมป์2-3ปีอะคับ

พอดีผมก็ฟังพี่เขามาอีกที่อะคับ

แม่มันหรอผมก็จำไม่ได้คับว่าชื่ออะไร

ส่วนรูปเจ้าตัวเล็กวันหลังจะเอามาให้ดูคับ
  • สงสัยคําแช่งอัตมาเล็กได้ผล ยังไม่ฟื้นหรือไม่ก็หายกันไปหมดเกลี้ยงเลย...
  • ถ้าได้ดูวีดีโอนี้แล้วรู้สึกบาปมั้ยครับจอห์น ทรมารสัตว์นะเนี่ย...:013:

http://www.youtube.com/watch?v=kiE4SjxGqug
  • หิวอีกแล้วเจออย่างนี้
  • วันดี ดี กับสิ่งที่สูงสุดในชีวิต

• กับคนที่ให้ ชีวิตผม กำลังเดินทางมาหา...

• โทษที่ วันนี้เดี่ยวโทรตามเลย มาวๆๆๆ มีตังค์จะเปลี่ยนโทรศัพท์กำเตอะ
  • เต็ก....แบบนี้เขาไม่เรียกว่า ทรมานสัตว์หรอก....แบบนี้เขาเรียกว่า..แกล้งหมา ฮ่าๆๆๆ เบิกมันยังอ้วนอยู่เลย เอาลงอีก :o023:ฮ่าๆๆ
  • เมื่อคืนมาวววววววววจิงๆนะเนี้ย กลับซะตี5เลยยยย555555555555555555:o065:
  • ผู้นำแสงสว่างเข้ามาสู่ครอบครัว! สรุปได้นอนนอกบ้านใหม หรือว่านอนกับไอ่ทูรัพสุดยอดหมาลาก อิ้วๆๆๆ
  • เล็กระดับนี้ไม่มีอยู่แล้ว พี่บอกเมียทุกครั้งว่า "อยากเป็นเมียเราต้องอดทน" 5555555555
  • ยินดีด้วยครับคุณตั้ม เป็นวันที่สวยงามและปลื้มปิติมากวันนึ่งเลย

เห็นขนาดนี้แล้วยังเอาลงอีกเหรอจอห์น แสดงว่าชอบแกล้งหมาจริงๆ...:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC09428.JPG 116K
    DSC09416.JPG 117K
  • เมื่อคืนวันพ่อ ก็มาวที่บ้านอ้ายสมพงษ์ซะเที่ยงคืนเลย เล็กไม่มาไม่มีใครมาชนแก้วเลยยยยยยยยย5555
  • อ้าย พี่จอนท์ พี่สัน ตื่นกันหรือยังพี่เอาหมาออกกำลังตอนเช้าๆๆๆๆๆกันยังพี่อิอิอิอิิอิอิ
  • :012:ตื่นนานแล้ว....รุ่นนี้ไม่มีตื่นสายค้าบ ไม่น่าเลยเนอะพี่สมกำลังติดลม พวกเราก็ชิงกลับ ปล่อยให้แกเหงาอยู่คนเดียวเลย....ขอโทษจิงๆไม่กลับไม่ได้ ฮ่าๆๆๆ:012:
  • ไม่กลับล่ะงานนี้งานหยายยยยยยยยยยยยยยยยยเข้าพี่จอนท์แน่ๆๆๆๆๆๆๆ:m004:...........555555555555555555555555
    บอกไปเลยพี่ "อยากเป็นเมียเราต้องอดทน":m045:
  • ยืดอกตอบเสียงดังๆๆ ไปเลยเพ่จอห์นว่า "อาซ้อความอดทนสั้น!!" ของผมก็เป็นเหมือนกัน 555
  • :062:เราจะโต๊....เราจะโต.... กับหมาเด็ก 10 เดือน ครับท่านเล็ก อยากจับกับ Jergens บ้างนะผมต่ออายุให้เลย ไอ่ทูรัพยังไม่ถึง ต้องรออีกซักเดือนคงท้ารบแน่ๆว่าไหมเก่ง:062:
    ไฟล์แนบ
    Hector1 (704 x 470).jpg 107K
  • O.K.!! ได้กัน ท่านเอ็ด ไอ่เก้นพร้อมรบ พ่วงกับบักเตี้ยตอหม้อของท่าวจ้าวสำนักด้วยละกัน
  • ถูกแล้วที่จับตอนนี้ เพราะอีกเดือนเจ้าของมันจะจูงจะไม่ไหมแล้ว555555:013:
    ไฟล์แนบ
    Hector2 (462 x 760) (231 x 380).jpg 35K
    Hector4 (940 x 1408) (470 x 704).jpg 62K
  • วัดใจกันเลย!! มันอยู่ที่ใจ+ความแข็งแกร่ง ตัวใหญ่ๆๆ ยิ่งล้มดังนะจ๊ะ!!
  • อะไรล้มครับเล็ก
    ไฟล์แนบ
    PA090032.JPG 91K