ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • สนใจพี่ของใครล่ะ เอามาให้บ้านแตกเลยพี่...555555555555555 เอาไว้มาใส่กับนังดาด้าท่าจะดีนะพี่
    แล้ววันนี้มาซ่ะค่ำเลย ระเบิดลงหรือป่าวพี่อิอิอิอิอิ (กำลังเจอคอเดียวกัน ได้กลับซ่ะล่ะฮ่าฮ่าฮ่า)
    ไฟล์แนบ
    ดาด้า.jpg 104K
  • หวัดดีครับพี่ๆๆ หายไปนานเลยมั่วแต่ ทำลายหมูป่วย
    และป้องกันโรคระบาดอยู่ครับสบายดีกันไหมครับ
  • ใครอยากกินโค้กเดี๋ยววันอาทิตย์จะจัดไปเป็นชุดเลือกกันเอาเองล่ะกันคับว่าอยากกินแบบไหน..........55555555555
    จัดให้เสี่ย ส. ชักชุดน่าจะดี เอาไว้ให้แกกินอยู่ที่บ้านจะได้ไม่กลับบ้านดึกๆดื่นๆ เอาไหมเสี่ย...ฮิ้ววววว....
    ไฟล์แนบ
    xnn172.jpg 79K
    katoylovecoke002.jpg 115K
    joylovecoke0012.jpg 44K
    iba302.jpg 41K
    300000002.jpg 61K
  • เอ้าเบสพี่นึกว่าเค้าฝังไปพร้อมกับหมูแล้วไอ่น้องงงงงง(ล้อเล่นนะ555555555)
  • ป่าวครับพี่ กำลังฝึกไอ้อิ๊กคิวอยู่ครับ เดินหยุด นวดตัว เช็ดตัวแหล่มเลยอ่ะลวดเพ่
  • ซ้อมไว้เยอะๆๆๆถ้าได้มาเอามาโชว์ตัวต้องสวยกว่าเดิมนะ:m028: ถ้ามันสวยใครถามบอกว่าพี่เก่งเป็นที่ปรึกษาเรื่องการออกกำลัง:m001: แต่ถ้ามาแล้วไม่สวยก็บอกว่าปรึกษาพี่จอนท์แล้วกันนะน้อง..ง5555555:m006:
  • นานๆ จะเห็นอะไรสวยๆ งามๆ ในห้องล้านนาที ชอบครับชอบ...:063::013::041:
  • จอห์นจะนําลูกหมาแดงเมกาเข้าเหรอครับ...?
  • กื๋นโค้กจะอี้ถ้าจะกัทต๋องกะหา
  • :m104:เมื่อก่อนเค้าว่า เป๊ปซี่ดีที่สุด แต่โค้กเยี่ยมกว่าคอร์นเฟริม:m110:
  • เห็นด้วยครับหนึ่ง ขอเลือกดื่มโค้กไปตลอดชีวิตดีกว่า...:013:
  • อ่ะ โอ้ว โอ้ย อ่ะ อา ราย ว่ะเนี้ย.....มีแต่ เค โอ ซี อี หมานอก ไม่ได้เอาเข้ามาหรอก แค่ เมลล์ ไปคุยกะเค้าเล่น คุยไปคุยมาถูกใจ เค้าบอกถ้าจะเอา เดี่ยวลดราคาให้ จาก 1200$ เหลือ 500$ .สนป่าว ในรูป พ่อ มัน ใหญ่โคตร
    ไฟล์แนบ
    DSC06823.jpg 122K
    DSC06794.jpg 67K
  • สวดยวดเลยลวดเพ่
  • แบบนี้แหละที่ข้าน้อยต้องการ แม่บ้านสั่งต้องแดงๆๆ เท่านั้น โอกาสดีๆๆ จังหวะเหมาะต้องรบกวนท่านจ้าวสำนักเป็นธุระให้ซะแล้ว!!
  • เอามายั่วน้ำลายใครเนี๊ยะ :021:
  • เพ่ราคามัน500$ ค่าส่งมันอีกล่ะบานดิเพ่อิอิอิอิ แต่น่าสนเนาะอ้ายเอาบ่ ได้มาลืมไอ่โทนี้เลยนะนั้น
  • มีน้องที่สนิทกัน ค่าใช้จ่ายนำเข้า 1,200 Us จ่ายแค่ 20,000 บาทก็พอ!! 17,500+20,000 = 37,500 บาท ยังไม่รวมค่าส่ง+บล๊อคสนใหมละพี่เก่ง
  • ที่บ้านเต็มจนไม่มีที่จะขังหมาอยู่แล้ววววววววว55555 เล็กเอ๊ยยย เห็นไหมพวกนี้ยังอยู่ในกรงเดียวกันหมดเลย....555555555
    ไฟล์แนบ
    217.jpg 114K
  • ถ้าได้ราคาถูกขนาดนั้น เอามาอยู่คู่บ้านคู่เมืองเหนือเราเลยดีมั้ย...:020:
  • ลูกศิษย์อาจารย์เล็กมารายงานตัวอายุ 7 เดือน 33kg กับหุ่นแบบนี้โอมั้ยจารย์
    ไฟล์แนบ
    IMG_0421.jpg 111K
    IMG_0420.jpg 110K
  • KoKo' อีกหนึ่งในบรรดา Zolo's Son สวยงามหุ่นนายแบบ เฟิร์มหล่อครับพี่ไก่
  • พี่ๆชาวเชียงใหม่ผมขอรบกวนหน่อยนะคับ

คลีนิคเชียงใหม่ที่รับตัดหูหมาพิตบูลบ้างคับ

ผมขอชื่อและที่อยู่เบอร์โทรแผนที่ด้วยก็ดีคับ

ผมอยู่เชียงรายคับที่นี้ตัดแพงมากๆคับ3000ขึ้นอะคับ

แถมยังมีที่เดียวที่ตัดอีกด้วย..คิคิ

ผมไม่รู้จะทำไงละคับเลยจะพาไปตัดที่เชียงใหม่อะคับ

แต่ก็ไม่รู้ว่าคลีนิคไหนที่รับตัด

ขอรบกวนด้วยนะคับ

บอกราคาหน่อยก็ดีคับ

ขอบคุณคับ
  • - จ.เชียงใหม่ โรงพยาบาลสัตว์แสนน่ารัก(หน้าป้อมตำรวจสันกลาง) ถนนเชียงใหม่-สันกำแพง 084-6083902 ,083-5757759

- จ.เชียงใหม่ โรงพยาบาลสัตว์ เพิ่มพูล (สี่แยกถนนหายยา)

- จ.เชียงใหม่ คลีนิคหมออรนุช ร้านสีเขียวอยู่แถวช้างคลาน ข้างเซเว่น จันทร์-ศุกร์ เวลา10.30-20.00 เสาร์ เวลา 10.30-19.00 อาทิตย์ เวลา 10.30-13.00 tel 053-272701

ลองไปสอบถามดูก่อนนะครับ ...
  • ขอบคุณคับ
  • จ.เชียงใหม่ คลีนิคหมออรนุช ราคาเริ่มที่ 2000 ครับ แล้วเเต่นำ้หนักตัวของสุนัข ฝีมือไม่ต้องพูดถึง รับรองว่าสวย....ถึงสวยมากครับ
  • พี่จอนท์กาดเชิงดอยมีงานเราเอาหมาไปโวยวายแถวนั้นดีไหมพี่...น่าจะมันนะพี่:m110:
  • อ่าวบ้านเราเงียบซะงั้น
  • ขอบคุณคับ

ผมหาเจอที่พะเยาละคับ

2000เหมือนกันคับ

แต่น้ำหนักไม่เกิน15กิโลกรัมคับ

ฝีมือก็ไม่รู้เหมือนกันคับแต่ก็จะไปรองดูคับยังไงก็ไกล้กว่านิคหน่อยคับ

ผมไม่มีรถส่วนตัวด้วย

ขอบคุณนะคับ

ไว้จะเอารูปมาให้ติชมคับ
  • ไปด้วยดิพี่เก่ง
  • วันนี้มิตติ้งกันที่ไหนครับ
  • :m083:จะไปที่ใหนกัน วันนี้อ่ะ
  • Ten karaoke กล้าพอมั้ย!!
  • พี่สมพงษ์ สิ ...ส่วนผมไม่ถนัดเท่าไหร่ :o008:
  • ตกลงวันนี้มีมิตติ้่งป่าวครับ
  • ก็คงไป ที่ลานจอดรถด้านข้าง กาดสวนแก้วแหละ คร้าบ
  • อุ้ย!! ลืมพี่สมจอห์นเมาอย่างเดียวเมียนผมเรยย โพสตอบผิดคน
  • พี่เก่งนัด 12 วันอาทิตย์มิใช่เหรอ!! เฮ้ยพี่เก่งมาบอกหน่อยซิ!
  • ประมานกี่โมงคับพี่จอน
  • ก็เรานัดกัน เสาร์ที่สอง ของเดือน ไม่ใช่อาทิตย์ที่สองของเดือนม่ะช่ายเหรอ
  • เดือนนี้เลื่อนเป็นวันอาทิตย์ที่ 12 ครับพี่น้อง :065:
  • ตกลงวันนี้นัดรึป่าวครับ งง :m007:
  • วันนี้กาดสวนแก้วมีประกวดเดอะสตาร์อ่ะครับ รอบคัดเลือก รถติดแน่นอน
  • พี่จอนท์วันนั้นคุยกันที่บ้านอ้าย...เมาจนลืมไปหมดเลยนะ เดือนนี้มิตติ้งวันอาทิตย์พี่ วันนี้มีประกวดกับมีแข่งอะไรซักอย่างที่ลานที่เรามิตติ้งนะพี่ พรุ่งนี้เจอกันแน่นอนคับ ฟันเฟอม์....อิอิอิอิอิอิอิ
  • นี่คือตัวอย่างของการดื่มสุราเรื้อรัง จนสติสตังฟั่นเฟือน หัดเอาอย่างเสี่ย ส. บ้าง กินเหล้า+กับแกล้มรองท้องซะบ้าง เนื้อสด เนื้อเปื่อย เนื้อเน่า มาม่าซัง!! กร๊ากๆๆ ว่ามั้ยๆๆ พี่เก่ง step one!!
  • ทีตอนเย็นมีแต่คนโทรมาถามว่ามิติ้งวันไหน พอมาเข้าบ้านตอนนี้เงียบบบบบบบบบบซะงั้น:m034::m033:
  • จะบ้าเหรอเล็กพี่ไม่รู้เรื่อง พี่เป็นคนรักครอบครัว(ครอบครัวคนอื่นนะอิอิอิอิ):m021:
  • แหมๆพี่เก่งช่วงนี้เมากันถี่จังเลยนะพี่นะ พี่เล็กกะพี่จอห์นแกออกจะรักครอบครัว ไม่ได้ขี้เมาซะหน่อย จริงไม๊พี่ๆๆๆ
  • ถึงพี่เมาพี่ก็ไม่ใช่คนต้นเรื่องเน้อ ต้องถามพี่จอนท์กับเสี่ย ส.นั้นเข้าคนต้นเรื่อง(หาเรื่องมาววววววววววว)55555555555
  • ไม่ใช้อะไรเตยเดี๋ยวเมียเกิดลูกแล้วถึงตอนนั้นจะไม่ได้เมาอีกยาววเลย