ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ใจเย็นๆ อัตมาเล็ก ควรอยู่ในขอบเขตนะครับ Talking Trash มันสําหรับคู่ต่อสู้ ไม่ใช่บุคคลที่สาม

เบิกอยู่คนละสนาม แต่ยังไงเชื่อว่าหลายคนอยากชมใครคือ สุดยอดหมาแดงในวันที่ 26 ธันวาคมนี้

สู้ๆๆๆ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC09600 (2)3.JPG 115K
  • ยังไง26นี้ก็มันแน่ๆอยู่แล้วคับพี่น้อง555555555555
  • หายไปนานเลยนะครับพี่ใหญ่ 26 นี้ห้ามพลาดนะ!!!
  • ผมขอไปชมนะครับ จะเอาเด็กๆไปเดินเล่น ^ ^
  • แหม๋!! พี่ Tek ออกตัวล้อฟรีเลยนะจะเป็นผู้ชม เจมส์บอนทั้งหล่อทั้งดุดัน บู๊ล้างผลาญ คาสิโนวา ไม่อยากลองบ้างเหรอ "เจมส์เบิร์ก"
  • เจมส์เบิร์กขอลองครับอัตมาเล็ก แต่ยังไงคงสู้ความแข็งแกร่งของหมาแดงไม่ได้...:015:
  • อ่าว...ไม่มี ประกบกันแล้วเหรอ
  • มีครับจอห์น แต่รุ่นเจอร์เก้นนั้นต้องเมนอีเว้นท์ เอาไว้แข็งหลังสุดให้คนลุ้นและตื่นเต้นกัน สวนเบิกขอ
    เป็นแค่วอมอัพรุ่นนํ้าหนักตัวก็แล้วกัน นํ้าหนักบ้านอ้ายสมพงษ์ใส่สูงสุดที่เท่าไหร่ มีใครทราบบ้างครับ...?
  • น้ำหนักบ้าน พี่สมพงษ์ไม่มีตายตัว รถป่าว เจอร์เก้นยังออกตัวแบบฝุ่นตลบมาแล้ว ไม่เชื่อถามเล็กได้เลย ฮ่าๆๆๆ
  • มีไม่มีไม่รู้ ขอให้ทุกคนเอาหมาไปลองก็okแล้วเนาะ:m110: ใช้ไหมท่านเจ้าสำนักจอนท์ อยากเห็นขาสั้น มันสั้นจริงไหมหน้อออออออออ:m044:
  • ของทุกอย่างที่บ้านพี่สมพงษ์มันซ่อนรูป ตาเห็นว่าแต่...ไม่ชัวร์ มือจับดูไม่พอ ต้องคลึง บีบ เค้น โกย 555
  • บักเตี้ยเจอเมื่อไหร่ใครเห็นก็อยากหม่ำๆ ท่าจะอร่อย ขาสั้นเท่าไอ่เก้นไม่เสียเปรียบน่าลุ้น! น่าลอง
  • เอาพี่จอนท์เอาขาสั้นจับไอ่เก้นเลยแทนเอ็ดokไหมพี่อิอิอิอิอิ มันอีกแหละ5555
    ถ้าวันงานพี่จอนท์เอาไปก็ค่อยว่ากัน แต่พี่จอนท์เสียเปรียบดิไอ่ขาสั้นยังลากโซ่อยู่เลยยยยย (โซ่.......แต่ติดยางถ่วงอิฐ หรืออะไรที่มีน้ำหนักยัดใส่หมดใช้ไหมท่านเจ้าสำนัก55555555555)
  • ลืม! ๆๆๆ ใครอยากสำเร็จอรหันต์ต้องอัดกับบักเตี้ยเท่านั้น ส่วนไอ่เก้นมิอาจเอื้อมขอแค่...ลากได้เกินบักเตี้ยซัก 1 มิลลกรัมก็พอแล้ว กร๊ากๆๆๆ
  • จะเป็นเจ้าสำนักได้ต้องผ่านแข็งๆใสๆให้ได้ใช้ไหมท่านถึงจะสำเร็จอรหันต์ได้อิอิอิอิล้อเล่นนนนนนนน
  • แฮคเตอร์ก็เอา บักเตี้ยก็จะอัด รุ่นนี้"รุ่นลืมตาย" ใครอยากซัดได้เลย ยืนพื้น 3 ตัว แฮคเตอร์ เจอร์เก้น เตี้ยตอหม้อ เชิญ!
  • เอ้าเชียงใหม่มีอยุ่2คนเองหรือเนียะ คุยกัน2คนก็ได้เนาะเล็ก55555555555
  • คุยไปดูคอนเสริตไปมีความสุขดีหเมือนกันว่ะอิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=gPNyhUP6TGc
  • ผมชงพี่กิน พี่ชงพี่กินเองดิ กร๊ากๆๆ
  • ผมก็อยู่ ขอเล่นเกมแป๊บ

ขอดูอยู่ห่างๆ
  • ตอนนี้ประเทศไทยเรากำลังเปราะบาง แต่กลุ่ม pitbull nort เรากำลังเข้มแข็งคับ ขอบคุณทุกคนที่ให้ความสำคัญกลับกิจกรรมที่พวกเราตั้งใจทำกันคับ ขอบคุณอ้ายอยากจริงใจคับที่ทำทุกอย่าง ให้พวกเราได้มาทำกิจกรรมดีๆแบบนี้คับ งานนี้ใครไปช่วยเอาอาไรติดไม้ติดมือไปด้วยนะคับจะได้ไม่ลำบากอ้ายนะคับ ใครกินอาไรก็เอาไปเด้อออออ
  • เล็กเดี่ยวเอาตัวเมีออีกตัวไปปะกบ ผ่านตัวเมียตัวนี้ได้เจง
  • ดูบอดี้แสลมแล้วมันอินจริงๆนะ:m019::m072:
  • ไม่เอาตัวเมียยย เอาบักนี่ดีกว่า 23" อัพ ชอบมากกกก
    ไฟล์แนบ
    file(01)-001.jpg 43K
  • ผมเชื่อว่ากลุ่ม pitbull nort ของเราต้องเข้มแข็งคับผมฮู้ฮู้โฮ้โฮ้เย้เย้
  • อ่าววววววววววไปไหนกันหมดอยู่คนเดียวกลัวผีนะเนี้ยะ 555555555
  • กลัวทำไมมีหน้าเป็นอาวุธ!! เปิดดังๆๆ เลย คราม ความรัก เปราะบาง ฯลฯ
  • พูดซ่ะหน้าดีๆอย่างพี่เสียหมดเลยยยยยยยยยยย อมาตเล็กกกก กร้ากกกกกกกก เอ่อค่อยยังชั่วหน่อยไม่ได้อยู่คนเดียววววแล้ว
  • เปิดจนข้างบ้านเค้าเอาหินปาหลังคาบ้านแล้วเล็ก กระจกแถบแตกเลยอิอิอิอิ
  • ดู clash บ้างชอบเสียงไอ่โล้นนี้ มันเสียงดีจริงๆ

http://www.youtube.com/watch?v=aJHUud7pUBE
  • ฟังเพลงนี้ที่ไรหายเครียดเลยจริงว่ะเล็ก
    http://www.youtube.com/watch?v=AY2MDpin3Es&feature=related
    เีมียบอกให้หาเงินมาจ่ายค่าเทอมลูก เราหาไม่ได้ "ตื่นเช้าขึ้นมาก็เอาเมียไปโยนคลอง" 555555555555
  • โพส อย่างกะเล่น msn
  • เอาละโว้ย ไอ้เก็นของขึ้นท้ารบ แล้ว 55สู้โวย คราวนี้ที่จอดรรถเพียบ คูเปอร์ เสือซุ่มตัวจริงแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02262.jpg 75K
  • คนที่เข้าบอร์ดขอให้ยาวๆๆ ใหญ่ๆๆ แข็งๆๆ ส่วนคนที่หายไป(ช่วงเช้าไม่นับ) ขอให้สั้นๆๆ เล็กๆๆ อ่อนๆๆ เอ้าสาธุ!! พี่เก่งเราสองคนรอดวะพี่
  • อ้ายอันนั้นลานจอดหรือสนามฟุตบอลคับอ้าย อลังจริงๆๆ
  • พี่จอห์นถ้าไม่เข้าเป็นไอ่กุดแน่ๆๆ เวลาเยี่ยวระวังนกจิกด้วย! กร๊ากๆๆๆ
  • ตะวาเบนซ์เข้าไปหาอ้ายย่ะ มันว่าจะมาแอ่วเลาะอ้าย
    เล็กขอยาววววววววว หยายยยยยยยยยยยยยยยยพอ แข็งนะแข็งอยู่แล้วอิอิอิอิอิ
  • เจ้าสำนักกำลังติวเข้มไอ่ขาสั้นอยู่เล็กไม่ว่าง55555555555
  • เจ้าของให้เช่าที่จอดรถ งาน pitbull zone ล้านนา ล้าลา2553ยะ คันละ800 ต่อรองแล้วเหลือ..
    ไฟล์แนบ
    DSC02264.jpg 51K
  • ฟรีใช่ป่าว
  • เหลือเหล้าขาวขวดหนึ่งเหรอพี่ 555
  • บักเตี้ยมันขี้เยี่ยวเป็นเลือดแล้วมั้ง!! 555
  • Rock'n Rollเอ๊ะะะ วงนี้ก็เล่นไม่เลวมือกีตาร์คนเนี๊ยะ555555

http://www.youtube.com/watch?v=gyICDfcenLE
  • หรือจะแนวเพื่อชีวิตดีสู้กับ Clash

http://www.youtube.com/watch?v=voDBLTRfFoc&feature=related
  • กำลังคิดเมนูอะไรไปเป็นกับแกล้ม :m062::m021:เอาที่เมียทำแล้วทุกคนกินได้ :m036:เพราะที่นึกแต่ละอย่างทำแล้วคงจะกินไม่ได้ซักกะอย่างเดียวเลย555:m105::m026:
  • ชอบ Santana มากกว่าพี่ตั้ม พี่เก่งเอาของสดมาก็ได้นอกนั้นผมโซโล่เอง ถ้าไม่แซ่บยอมให้แตะปาก!! (คนกินนะไม่ใช่คนทำ) 555
  • วงแรกเล่นดีแต่มือกีตาร์ไปปรับปรุงหน้าตาให้มีความสุขหน่อย555555555 ไม่ได้ฟังตั้งนานไอ่วงดอกไม้กับปืนเนี้ยะ
    ไอ่วงที่2เนี้ยะมือกีตาร์มันมีความสุขจิงๆ ถึงแม้บางช่วงจะยังเครียดอยู่ก็ตาม55555555
    ตกลงเดี๋ยวเอาเข้าที่ประชุมแล้วจะได้เลือกว่าเราจะจ้างวงไหนมาเล่นในงานดีอิอิอิอิอิ
  • เฮ้ยเล็กของสดนี้อาไรเงินสดหรือว่าเนื้อสดว่ะบอกให้กระจ่างหน่อยดิอิอิอิอิ:m021:
  • แล้วแต่จินตนาการ/ความพุ่งซ่านของพี่ละกัน กร๊ากๆๆๆ
  • :o036:พรุ่งนี้หมู่อ้ายๆ ใครว่างเชิญมาแอ่วลำปางเน้อครับ 17.00 น. เป็นต้นไปครับ
    เชิญท่านอาจารย์มาแนะแนวการลากตวยครับ ลำปางลาก บ่เป็นซักคน เชยๆๆ 55555555+:o048: