ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ปล่อยไอ่เก้น + แฮคเตอร์ สองตัวนี้ก็สลบดิ ไม่มีคู่เบรคคั่นเวลาเลยรือไง จัดมาเลยทูรัพสุดยอดหมาลาก+แสตมป์ ศิษย์ศาลาพักใจ
  • เอาวันที่ 30 มั้ย จาได้มีเวลาให้เจอร์เก็น กะ เฮคเตอร์ ฟิตกันหน่อย เก่ง ชุดลาก หาซื้อเชือคอยู่คร้าบ ถ้ามีเชือคก็จะสอนให้ ถ้าเตรียมอุปกรณ์ให้ครบก่อนล่ะกัน:m113:
    พี่สมพงษ์ ของใส่ๆ อาไรเหรอ ล่ะของแข็งๆ อาไรอีกเช่นกัน:m076:
    เล็ก ใจเย็น เดี่ยวเอาพวกขาสั้น เป็นตัวช่วยต่อเวลาพักให้คร้าบ:019:
  • เก่งน้องเค้าอยากได้หมาสีเทาเหรอ....ถ้าแบบนี้เสียใจด้วยบ้านผมไม่มีหมามีเทา มีแต่หมาแดงขาสั้น :o023:ฮ่าๆๆ
  • หมาลาก หมาประกวด หรือหมาเลี้ยงเป็นเพื่อนเล่นๆ เตรียมตัวนะครับ ถือเป็นการส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ของชาวล้านนาเราด้วย

อาณาจักรสัตว์เลี้ยงฉบับเจ้าเบิกวางแผงแล้ว อย่าลืมไปซื้อมาเก็บไว้นะครับ
    ต้องไปจองปลาทูที่ตลาดไว้ซักสิบเข่ง เดี๋ยวบาร์บีคิว หัวไม่พอแบ่ง... :041::013:
    ไฟล์แนบ
    DSC00354.JPG 122K
    DSC00374.JPG 121K
  • ตกลงวันที่ 30 นะครับ เจอกันบ้านพี่ สมพงษ์ เวลา ตกลงกันอีกครั้ง ฉลองปีใหม่ไปในตัว (เจ้าบ้านพร้อมป่าวส่งเสียงด้วยครับ)

วันนี้ เฮกเตอร์พร้อมครับ ถึงวันที่ 30 ก็แค่ลากได้เยอะขึ้นเท่านั้นเอง อิ อิ :013:

พี่กลัวไอ้ขาสันจะทำเอาพวกผมพากันเงียบนะสิ( เล่นโม้ไว้ซะเยอะ )
    ไฟล์แนบ
    picshade4.jpg 24K
  • Bully ลากโชว์คั่นเวลา ได้ครับเล็ก แต่ 30 สงสัยจะกลับกรุงเทพนะซิ...
    ปล.อย่าลืมฝากเรื่องของน้องหมานูนู้ ผู้น่าสงสารของน้องต่ายในกระทู้นอกด้วยนะครับ ช่วยๆกันไป

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/DSC_0345A_resize.jpg
  • อ่านอาณาจักร เล่มใหม่แล้วครับ เพิ่งรู้ว่า เต็กเป็นคน พนัสนิคม บ้านเดียวกับแม่ผมเลย ตอนบวชพระครั้งแรกผมก็บวชที่พนัสนี่แหละ

• ถึงว่าครับ เห็นแม่ตั้มแล้วถูกชะตาเลย คนพนัสนี่เอง...:020:

อ้ายสมพงษ์ว่าไงครับ วันไหนสะดวก? จะซ้อมแข่งขันยังไงขอให้อย่าลืมนะครับ
    ว่าแพ้ชนะนั้นไม่สําคัญ ขอให้หมาที่ซ้อมมาพยายามเต็มที่ ก็ถือว่าสุดยอดแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    DSC00414.JPG 122K
  • เอาวันอาทิตย์ที่ 26 นี่เลย วันอื่นมันช้าไป ปี่ใหม่จะฉลองอยู่ที่บ้านกับครอบครัวขี้เกียจออกบ้านรถเยอะ คนโง่ขับรถเยอะ เด๋วมีอารมณ์ร่วม!! เจ้าภาพว่าไงรายงานตัวด้วยคร๊าบบบ.บบบ
  • แหมมมมมใจร้อนจังเล็กวันอาทิตย์ต้องเช้าหน่อย นะดึกไปเดี๋ยวคนทำงานวันจันทร์จะไม่ได้อยู่ดึกอ่ะดิ หมาคั้นเวลามีอยู่แล้วล่ะ หาจับกันในงานเหมือนไก่ชนน่ะดิ55555555555 ตกลงเวลากันแล้วจะได้ชวนน้องๆทางลำปางด้วยดิ ทางโน้นก็มีหมาลากหลายตัวเหมือนกันนิ
  • เมื่อคืนคุยกับน้องแล้วถ้าเลือดอาก้าได้ก็ไม่มีปัญหา แต่ถ้าไม่ได้ก็จะขอใหม่คับ
  • พี่จอนท์จะทำไมพี่ ถ้าไม่เอาไอ่ขาสั้นจะได้คุยกับน้องเค้าให้เอาป่าว น่าฮั้กแต่ๆๆเน้ออออออ
  • ไอ่ทูรัพไปอยู่แล้ว จะเอาลูกสาวมันไปด้วย ไม่ต้องกลัวมีตัวคั้นเวลาเพียบบบบบบบบบบ
  • โน!! พรอมแพลม เช้าซักกี่โมง ตี่สาม, สี่ , ตีห้า , หรือหกโมงเช้า 555
  • มาเช้าขนาดนั้นก็เมาก่อน หมาไม่ต้องลากแล้ว ลากเจ้าของกลับบ้านอย่างเดียวน่ะดิเล็ก 555555555
  • ไม่ใช่ๆๆกะเที่ยวคืนวันเสาร์ที่ 25 แล้วก็ลวด 26 เลย ขี้เกียจแวะเข้าบ้านนะพี่ 555
  • ถ้าขนาดนั้นก็นอนรอที่บ้านอ้ายก่อนก็แล้วกันเน้อเล็ก ถ้าไปถึงจะเรียกเอง555555555
  • ตกลงเป็นวันที่26เลยแล้วกันนะคับokหรือป่าวเจ้าบ้านกับเจ้าสำนักจอนท์
  • อ่าวววววว..........เงียบกันหมดว่าไงจะได้สรุปวันกันไปเลยพี่น้องคับ
  • อ้ายถ้าจะเมาอีกล่ะไม่มาตอบเลย รอรอรอรอรอรอรอ.........:o004::o034:
  • วันไหนก็ได้ สแตนบายครับท่าน(หว่างนี้เมียบ่าฮื้อออกบ้าน ขอร้องนะขอร้อง) ก็จะอะไรอีกละท่านj แข็งๆใสๆ อยู่ได้25ลวด26เลย27 แหมหละอุ่ย? เจอร์เก็น25 ทรูรัป26 puma และ ท่านอื่นๆว่างัย
  • k น้องอยากได้สี บูล หรือจ่ะ จัดให้ หรือท่านอื่นๆอยากได้ว่ามา เจ้าพวกแดงๆฮึมๆๆๆนึกว่าหมานุษ ต่างดาว บ้านจาแตกแว่วหละ
    ไฟล์แนบ
    DSC02209.JPG 120K
    DSC02207.JPG 114K
    DSC02187.JPG 119K
    DSC02161.JPG 124K
  • เจ้า 2in1 19 (2119) bullboy
    ไฟล์แนบ
    DSC02206.jpg 108K
    DSC02203.jpg 116K
    DSC02176.jpg 113K
  • อย่าลืม อาณาจักร ฉบับ เจ้า เบิก แล้วเจอกัน pit bullล้านนา ล้าลา 2553 หละปูนเน้อเจ้า
    ไฟล์แนบ
    2223.jpg 119K
  • อ้ายนี้ต่ะคืนลุ้กตางไดมานิ เล่นซะเป็นตับเลย ตกลงว่าวันที่26แล้วกันเนาะปี้น้อง เจอกั่น12.00เป็นต้นไปดีก่คับ จะได้คัดตัวนักกีฬาเอาไว้ไปงานอีสานดีก่ท่านเจ้าสำนักจอนท์ ข้าน้อยขอความเห็นด้วยนะท่าน
    วันนี้จะเอาไอ่ทูรัพกับอีสังขยาไปบริจากเลือดให้น้องนูนู่ เลือดอาก้าถ้าจะเข้ากันไม่ได้ หมาจะผ่าวันจันทร์โน้นนนแหนะ เอาหมามารอความตายชัดๆ บอกน้องว่าเอาไปหาหมอนุชเลยเพราะโทรไปคุยกับหมอแล้ว มาปุ้บผ่าปั้บ ไม่ต้องรอ เร็วทันใจเลยยยย
  • เอ้าตื่นกันได้แล้วเอาหมามาซ่อมกันเร็วๆๆได้แล้ว:m072: เดี๋ยวไม่ทันคนอื่นเน้อ:m109:........555555555555555 งานก็ใกล้เข้ามาแล้วเร็วๆๆ:m085:
    แต่ข้าน้อยขอตัวไปนอนต่อซักงีบบบบบเด้อออออ:m003::m006::m046:
  • คนมันช้าก็ช้า..ช้า ไอ่เก้นมาตั้ง 08.49 ตอนนี้รอฟังผลอยู่วะพี่เก่ง
  • ตามนั้นเลยนะครับพี่ๆ น้องๆ ชาวล้านนา วันที่ 26 ธันวาคม Boxing day เที่ยงวันยันเที่ยงคืน
    มีเหล้ามีเบียร์ มีนํ้า มีอาหารหรือของย่างก็ช่วยกันนํามา แล้วอย่าลืมเอาหมามาด้วยนะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC00290.JPG 121K
  • วันใหนก็ได้อยู่แล้ว....เอางี้แล้วกัน เป็นไปตามความต้องของเจ้าของนักกีฬา เจอร์เก็นล่ะกัน 26 ก็ได้ เดี่ยวแพ้มา มาว่าวันเวลาไม่ตรงกันไม่ได้นะจ๊ะ เพราะยังไง เจ้าเตี้ย มันก็เป็นหมาเด็ก จะไปชนะหมา สองสามปี มันดไม่ดีหรอก ให้มันเฝ้าบ้านดีกว่าเนอะ
    โอเค คร้าบ พี่สมพงษ์ แข็งๆไส่ๆ จะพยายามคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    l_a2e32440ea335c9bc56bcf0e17a97615.jpg 24K
  • ชอบแนวนี้เหมือนกันเหรอครับจอห์น "Say hello to my little friend!" :013:
    ไฟล์แนบ
    lgpp30041+say-hello-to-my-little-friend-al-pacino-scarface-poster.jpg 43K
  • OK. วันที่ 26 หลังเที่ยงเป็นต้นไปครับ

รูปนี้ทำไมไม่มีตูวะ
    ไฟล์แนบ
    DSC00290.jpg 121K
  • ใครกลับก่อนต้องอดครับเอ็ด ต่อไปทุกครั้งจะได้อยู่ด้วยกันนานๆ...:013:

วันที่ 26 ถือโอกาศถ่ายรูปรวมสมาชิกล้านนาทุกคนประจําปีด้วยนะครับ เอาไว้ลง
    ในหนังสือด้วย ต้องมากันให้ได้ ได้เวลาสังสรรค์และคึกคักของภาคเหนืออีกรอบแล้ว...
  • เมื่อกี้ไปบริจากเลือดมาเข้าไม่ได้ซะงั้น พี่สมเอาไปอีก2ตัวไม่รู้ว่าได้หรือเปล่า แต่ที่แน่ๆได้ข่าวว่าไอ่เก้นโวยวายในโรงบาลหน้าดูเลยอ่ะ555555555
  • ประกาศ.............อย่างเป็นทางการ ตกลงวันที่26 ธ.ค.นี้มาเจอกันให้ได้นะคับ ศึกนักลากจาก2สำนักจะมาดวลกันด้วยเบียร์1ลัง มีนักลากหน้าใหม่มาคั่นเวลา ใครสนใจเรื่องวิธีการลาก มีกูรูอธิบายและตอบคำถามตลอดงาน(ถามก่อนที่กูรูจอนท์จะเมานะคับอิิอิอิ) แล้วเจอกันคับ
  • อ้ายได้ป่าวยังไงบอกกันตวยเน้อ แต่ที่แน่ๆโกลเด้นได้1ตัวละ แต่จะปอก่ตะอั้นเน่าะ
  • ไม่กลัวไม่ถอย แต่ตรูรักษาศีล 5 อยู่ ที่รักษาได้มี 2 ข้อวะ ไม่ประพฤติผิดในกาม และไม่เล่นการพนันวะ นอกนั้นซัดเรียบ เพราะฉะนั้นเสียใจด้วยนะพี่เอ็ด!! ที่กระผมไม่จับ
  • ไม่จับก็ไม่จับพี่เล็ก งั้นเอาเบียร์ไปกินเองก็ได้ เฮกเตอร์ กินกะนอนอยู่บ้านไม่รู้จะมีแรงลากหรือเปล่าก็ไม่รู้ กะว่าจะเลี้ยงเบียร์พีเล็กนะเนี๊ย

ดันไม่อยากกินซะงั้น
  • ไม่เป็นไรพี่ผมพกเหล้าไปกินเองอยู่แล้วพี่เอ็ด 555
  • อ่าวแล้วตูจะปั่นกระทู้ยังไงเนี้ยยยยยยยย บอกว่าให้เอามันเอามันแล้วไม่มันแล้วดิ ไม่เป็นไรวันงานหาจับกันมันๆดีกว่าเนาะ ใครแพ้ห้ามเอาหมา,รถ,เมียกลับ ผู้ชนะยึดหมดก็พอเน่าะ.5555555555555(ตรูไม่เอาเมียไปอยู่แล้ว)
  • ใครที่คิดว่าหมาไม่ฟิต ไม่ลาก หรือแพ้ตัวที่ประกบให้เตรียมถุงก๊อบแก๊บ 2,3 ใบ เอาไปเก็บขี้หมาตัวที่ชนะ และขี้หมาตัวเองเด้อ!!ๆๆ กร๊ากๆๆๆ อันนี้มันส์กว่า อาย+เสียหน้าวะ!!
  • พี่เก่งก๊อบไปวางกระทู้ลำปางให้หน่อย! ออนมือถือเมื่อยมือ
  • เอาไปแล้วเน้อออออออออเล็ก ไปรับลูกชายก่อนเดี๋ยวมาใหม่เน้อ
  • สแตนบายทั้งคนและหมานะครับ
    ไฟล์แนบ
    28oct102.jpg 104K
    ราง52.JPG 106K
  • ใครไม่สะดวกในการเตรียมถุงไป(เบิร์ก) ผมมีถุงขายหน้างาน ใบละ 1 กลม/ขวด เหตุผลที่ใช้ถุงเบอร์นี้เพราะหมาไม่ฟิตขี้ก้อนใหญ่ถึงใหญ่มาก กร๊ากๆๆ
    ไฟล์แนบ
    161220101793-002.jpg 70K
  • ตาเล็กมันม่วนอยู่คนเดียวเลยวุ้ยยย
  • เย็นนี้พี่จอนท์ไม่มาเข้าเลยแปลว่า ต้องอัดไอ่เตี้ยเต็มที่แน่ๆเลยฮุฮุฮุฮุฮุ เอามาดับโม้เล็กป่าว แต่ไอ่ทูรัพจะเอาไปดับไอ่เก้นซะหน่อยไม่ได้แน่ๆเลย เพราะมันกลับมาเป็นเหมือนเดิมเลยแง้แง้แง้งแ้ง้งงงง:m076: แก้กันยาวเลยยยยย
  • เอากั๋นแต้ๆเน่อหมู่เฮา.....ท่าจะม่วนกั๋นดีขนาด เดียวจะแว๊ปไปฮ้ายตวยคนเน้อ
    มีก้า บูลลี่กับสายกัดจะยะใดได่ผ้อง
    หมาแดงก็ก้า 7-8 เดือนอยู่ ขอเป็นผู้ชมไปก่อนเน้อครับ
    เอาเจ้ามันไปจนแก้วกั๋นก็ปอเนาะ
  • โฮอ้ายใหญ่นึกว่าจะบ่ะมาป่ะกันล่ะ บ่ะได้จนแก้วกับอ้ายจ้าดเมินละเน่าะ จะไดเจอกันวันที่26คับอ้ายติดงัวหันาซักหน้อยก่ดีเน่ออ้าย5555
  • หมามันมี 2 แบบ 1 ยอดลาก กับ 2 ยอดอู้ มันจะลากหรือจะอู้ผมไม่สน แต่ 26 แค่เจอเพื่อน ผ้อง น้อง พี่ แค่นี้ก็มีอารมณ์อยาก...ชนนนนนนแก้วววววว กำเซียยยยย
  • ไปตวยคนได้ก่อครับ เพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆ