ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เอาล่ะเทียบเชิญมาล่ะใครว่างผ่อง ยกมือขึ้นไปนอนลำปางหนาวมากดีก้าาาาาาาา
  • อ่าวววว เงียบจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยยยยยยยยยยยย
  • อ้ายวันพู้กเฮาไปแอ่วลำปางบ่อ้าย ว่างก่ว่าจะไดอ้าย ใครว่างผ่องล่ะจะรอคำตอบเน้อ
  • โค้ะเงียบยังป่าเห้วรอ มาอู้กันผ่องรอ
  • มันส์กันใหญ่เลยนะ สถานที่สุดยอดครับอ้ายสมพงษ์ A++ เมาหนักกางเตนท์นอนนั่นเลยดีกว่า...
  • โทษครับ มีใครอยู่ อ.หางดง บ้างรึเปล่าครับ
    อยากสอบถามตามหาเพื่อนเก่าครับ
  • ท่านkenหางดงมันกว้างนะคับเอาเป็นหมู่บ้านน่าจะง่ายกว่านะคับ อาจพอบอกได้คับ
  • แสดงว่าคุณเคนจะแวะมาเที่ยวเชียงใหม่เหรอครับ...?
  • จำไม่ได้ครับ แต่ใกล้ๆตัวเมืองเชียงใหม่ครับ ที่บ้านทำไม้แกะสลักครับ
    ผมไปอยู่ปี 2543 สมุดโทรศัพท์ดันหายครับ
  • สมัยก่อนผมมีแต่เพดครับ
    ประมาณปี 2545-46 พี่ชายเพื่อนผมก็แต่งงานกับสาวยโสฯครับ ก็ได้เจอกันที่ยโสฯอยู่ครับ
    ปี 2545-46 ยังติดต่อกันได้อยู่ แต่โดนขโมยโทรศัพท์มือถือครับ
    เลยขาดการติดต่อกันครับ
  • เอ้าเล็กมีไรว่ามาก่อนจะิิออกไปทำงาน ว่ามาว่ามา
  • เช้าแล้วตื่นมาคุยกันหน่อยเร็ววววววว:013::013:
  • เฮ้ยเล็กอย่าคิดมาก กลับไปตอบแทนคุณแม่หน่า :m022: :m012: :m086:
  • เมื่อก่อนท่าน จ บอกไม่ค่อยเชื่อ เรื่องหมาขโมยออกกรง วันนี้รู้ซึ้งละ ทำไมหน้าดำถึงป่อง มันแอบไปอยู่ด้วยกันได่จะได??? วันนี้ตื่นมาหันไอ้สกัท ลักเข้าไปอยู่กะไอ้แตม หมดเลยนักกีฬาตู อดโชว์เลย พี่น้อง ใข้หุ๋ย
  • ว่าไดอ้ายไปแอ่วลำปางบ่อ้าย
  • พี่ๆๆๆ...เด๋วนี้เชียงใหม่....มีแก๊งขโมยหมา....น่ะแถวบ้านโดนไปหลายตัวอ่ะ....
    ระวังกันด้วยน่ะคะ.......
  • สรุปเชียงใหม่เริ่มลงรางวันอาทิตย์พรุ่งนี้นะครับจะได้มีเวลาปรับปรุงแก้ตั้งแต่เนิ่นๆๆ 15.00 น. เป็นต้นไป
  • อากาศกลับมาหนาวได้เพราะพายุ เลยถือโอกาสฟิตมากขื้นอีกเท่าตัว เช้าวิ่ง กลางวันว่าย ดึกๆ ลาก...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC00461.JPG 102K
  • ลักษณะพันธุกรรม มายังไงก็ได้แค่นั้นแหละ
  • ผมอยู่หางดง ครับ อิอิ ทางเข้าบ้านถวาย ครับตามหาใครครับผม เผื่อผมพอรู้จัก
  • แวะเข้ามาบ้านนี้ทีไรก็ได้รอยยิ้มกลับไปทุกที กระทู้ไปเร็วมากอ่านไม่ทันเลย

รองานใหญ่ รีบกำหนดวันหน่อยท่าน ก่อนที่ลมหนาวจะผ่านไป
  • ป๋าคับช่วงนี้ทุกคนงานยุ่งๆกันอยู่เลยคับผม ไม่รู้จะร่วมกันให้พร้อมได้เมื่อไหรคับผม
    ใจจริงอยากมีงานช่วงหน้าหนาวนี้เหมือนกันคับผม แต่คงต้องทุกคนพร้อมคับผม เพราะเราทุกคนคือ pitbull nort คับผม:m001:
  • หายไปไหนมาครับแชมป์ ฉลองปีใหม่ล้านนานี้ Duo King Kong ห้ามพลาดเด็ดขาด...:020:
  • ทำงานดึกครับผม.............................ง่วงสุดๆ:028:
  • การทํางานดึกๆ นั้นดีครับเอ็ด ชอบมากๆ เงียบเย็นสงบดี ยิ่งทําหนักมากยิ่งดี คนทํางาน
    หนักยังไงก็ไม่ตาย ยิ่งนอนหรับสบายยามคํ่าคืน และตื่นขื้นมาพร้อมกับชีวิตทีมีคุณค่า...
  • เวอร์ไปป่าวเอ็ด นี้กำลังหนังดูหนังอยู่นะเนี้ยะ55555555555
  • อ่าวที่ตอนนี้มีพวกซ่ะงั้น
  • จะไปไหนกันครับขอไปด้วย ^ ^

ไปเป็นขบวน
    ไฟล์แนบ
    DSC_00722.JPG 96K
    DSC_01742.JPG 117K
    DSC_14892.JPG 124K
    DSC_15002.JPG 121K
  • เอาชมรมคนนอนดึก โอ้วโอ้วเอ้เอ้ฮู้ฮู้........
  • ไปไหนกันครับ เอิ้นบอกกำเน่อ ถ้าไปฮ้ายบ่อเอาเตื่อนา
  • 26 นี้ผมขึ้นเหนือแล้วครับ แต่ไม่แน่ใจจะได้แวะเยี่ยมพวกท่านหรือไม่
  • อยู่ไหนคับป๋าบอกมาเราจัดรถไปรับได้คับผม ไม่มีไรมากป๋าเราจะหาหมาลากเท่านั้นคับผม เอาไว้สู้ศึกทางอีสานคับผมอิอิอิ หาขุมพลังอิอิอิอิ
  • คืนนี้ยังไม่มีใครมา แสดงว่ายังไม่เมากัน...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC00306.JPG 123K
  • คุณ KinG_Kong ครับ
    ชื่อเล่น ป้อม ชื่อจริงไม่แน่ใจ นพดล รึ เปล่าไม่รู้ อายุประมาณ 31-32 ปีครับ
    มีแผลเป็นที่หน้าผาก เป็นรอยผ่าตัด จากอุบัติเหตุรถยนต์ครับ
  • หวัดดครับพี่มาร์ค พี่เก่ง พี่จอร์น พี่สมพงษ์ พี่เต็ก พี่เด็ดดี้ พี่เล็ก ทีมเหนือทุกท่าน

ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาบอร์ด แต่ก็พยายามติดตามความเคลื่อนไหวทางทีมเหนือตลอด
    แว่วมาว่าจะมีงานลากแล้ว อย่าลืมฟิตลูกน้องนะครับ หนักกกกๆๆ อย่าออมมือ... เดี๋ยวจะไม่ทันลูกไอ้โปลิศนะครับ โดยเฉพาะพี่นกน้อยฝาง... ยินดีให้แก้มือ...
    ฝากมาให้น้องเล็ก สนใจจะจับกับไอ้แดงหรือจะไอ้ลาย ก็เชิญนะครับ หุหุหุ

ด้วยความเคารพ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ111.jpg 93K
  • ภาพใหญ่แท้ ขออภัยด้วยครับ
  • ลองอีกครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ112.jpg 53K
  • ไหนๆ ก็แวะมาแล้ว ช่วยฝากเคล็ดลับการฝึกเจ้าโปลิศทีครับพี่อาทิตย์...:015:
  • ไอ่โงกุนหล่อๆๆ ยิ่งโตยิ่งหล่อ พี่!!
  • เมื่อวานไอ่เก้นสวดดดดดยวดดดดดดดดดดดเลย วันที่26เอาให้ได้มากกว่าเดิมเน้อเล็ก
  • HAPPY BIRTH DAY คับผมท่านเจ้าสำนัก:m109: ขอให้เฮงๆๆๆๆ ขอให้อยู่มิตติ้งได้ยาวววว.....ก๊ารกกกก :m003:ขอให้ได้หมาขายาววว....55555:m117: ขอให้ได้อาไรยาวววก็แล้วกันนะท่าน......ฮ่าฮ๋าฮ่า วันนี้งานยุ่งนิดหน่อยคับท่านเลยไม่ได้แวะเข้าไปหาคับผม ฝากขอโทษเจ้ด้วยแล้วกันนะคับผม:o030: เดี๋ยวรวบยอดวันที่26เลยแล้วกันนะคับผม อิอิอิอิ:o065: ถ้าได้จะหาเย็นๆๆๆๆๆไปให้นะคับผม:o071::o071::o071:
  • HBD Big John ขอให้ใหญ่ๆๆ ยาวๆๆ แข็งๆๆ เด้อ!!
  • อ่าวนึกว่าอยู่คนเดียวซะอีก 26ต้องเอาไอ่ทูรัพไปเก็บไอ่เก้นซะแล้ว ไม่ได้เดียวมันจะได้ใจอิอิอิอิอิอิ
  • ผมกำลังแก้ไขปัญหาชีวิตอยู่ครับ 5555...........ทำการบ้านหน้ก เวลามีน้อยรายละเอียดจุดนี้ไม่อยากไม่ง่าย วะ
  • ไม่ถามผมบ้างเหรอ! สบายๆๆ แบบเบิร์ดๆๆ ชิวๆๆ ฟรีดอมๆๆ 555+++
  • เครียดกันจัง! สบายๆๆ ถูกใจก็คบกันไป 555
  • เบิร์กเป็นไงบ้างพี่ อาก้าบ่นอยากซัดกับเบิร์กเหลือเกิน ลีโอ 1 ลัง ถ้าไม่มาแสดงว่ากลัว
  • ใครชอบ ซานตาน่า เหมือนผม มีเผ่น ดีวีดีให้ยืมนะครับ บ๋อมครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ น้องใหม่ครับ 088 414 8197
  • ทูรัพขอสู้กับไอ่หน้าม่วงของเจ้าภาพจอมสแตนบาย มี 2 ตัว พี่เก่งจะเอาตัวไหน เสี่ย ส. Stand by รับคำท้า พี่เก่ง step one ไหม กร๊ากๆๆ
  • ผม ไม่มี step แล้วเล็ก ปรับ Memory อย่างเดี่ยว