ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เม็ดหรือผงนะพี่เต็ก
  • เป็นลิควิด (Liquid) กลิ่นหอมหวานมาก อยากเอาไปผสมว๊อดก้าแทนกระทิงแดงอยู่...555
  • ที่ี้ขอให้ช่วยหน่อยก็ไม่ได้ ที่ไปวอร์มนี้ว่าเราไม่ยอมคุยกับเค้าบ้างล่ะหาว่าเราเล่นตัวบ้างล่ะเออไว้ทวงเองก็ได้
  • เอาให้เล็กไปลองผสมเหล้าขาวก่อนดิ แทนน้ำแดงอ่ะ่ เห็นเล็กมันสนใจอิอิอิอิอิ
  • ตัวนี้ต้องให้หมากิจกรรมกินอย่างเดียว กินๆ นอนๆ ไม่ได้ เพราะมันคล้ายๆ กับสเตอรอยด์แต่สกัดมาจากธรรมชาติครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    dog-body-builder.jpg 7K
    17989_L_vvs_000.jpg 55K
  • ที่ดิส ไวน์ถูก ดีเน้อ
  • ส.ส. ลองก่อนดิ คืนนี้ออกกำลังเอวหนัก!! 555
  • เปิ้นอู้เรื่องยาไปไวน์ซะงั้นอ้ายนิ5555555
  • พี่เก่งกินเพียวๆๆ ก็ได้ เผื่อกินแล้วคึก คืนนี้ ส.ส. จะได้มีเพื่อนเข้าฟิตเนสบริหารกล้ามตูด! กร๊ากกกกก
  • มัน ยาหมา รึ ไวฮาก้า เจอร์เก็น
  • งั้นเก่งกิ๋นบะได๋เน้อ เดียวอีน้องเดือดร้อนแน่ๆตับๆๆๆๆ
  • แสดงว่าตาเจอร์เก้นใช้แล้วดี ใหนๆๆขอลองผ่องดิ
  • ตางนอกก่มีเลาะอ้าย55555555555
  • ทีอ้ายยังไปตางนอกเอาะอิอิอิอิอิอิิิ
  • ตางนอกบะดีกะหา เดียวจะได๋หนีไปใกลๆเหมือนตาเล็ก
  • โอ้ว ยังอยู่กันอีก เว้ย
  • ดื่ม เบียร์ล่ะเนี้ย
    image

ยาที่ดีกว่านี้ เชียงใหม่ก็มีอีกเยอะแยะ แหะๆ
    ไฟล์แนบ
    195435.jpg 7K
  • คนอะไร เห็นยโสดีกว่าหนองจ๊อม... :013:
  • อัพกระทู้กันมันส์เลยนะครับ อ้ายๆ :o064:
  • ว่าง มากก็งี้แหละ
  • ยาอะไรที่เชียงใหม่ครับจอห์น? เพื่อได้ลองมั่ง ถ้าดีกว่าจะได้หยุดนําล็อตสินค้าเข้าจากอเมริกาซักที... :020:
  • ไปอัพให้ห้องลำปาง สัก ซาวเม้นเลาะครับ :o037:
  • หลับดีกว่าพรุ่งนี้เช้าจะได้เอาไอ่ตัวเล็กเดินโซ่อิอิอิอิอิอิ
  • เยอะแยะ เต็ก เมืองนอกมีไง บ้านเรากด็มีงั้นแหละ แต่ ต้องมีความรู้นิดหนึ่งถึงจะใช้เป็น นะคร้าบ ฮ่าๆๆ
  • เอางั้นเลยเหรอเก่ง เดินยางไม่ดีกว่าเหรอจ๊ะ
  • อ้าว เก็บความรู้ไว้อยู่คนเดียวแล้วจะไปซื้อได้ไง... :012:

มาก็ดีล่ะ ตกลงไอ้โฟมนิ่มๆ พันข้างหน้ามันจําเป็นมากน้อยขนาดไหนครับ...?

image
    ไฟล์แนบ
    American Pit.JPG 72K
  • มากดิทั่นเต็ก มันนุ่มทำให้หมาเราไม่เจ็บเวลามันดึง ป้องกันไหล่หมาเราด้วย ตอบแทนเลยแล้วกันเนาะ
  • พี่ยางมันเดินได้แล้วแต่อายุมันยังเด็กอยู่เลยไม่อยากโหดกับมันมากเดี๋ยวมันโดดเป็นกระต่ายยุ่งเลยพี่อิอิอิอิอิ
  • แซวเปิ้นดีทำบ่ะได้ล่ะงามหน้าเลยน่ะเนี้ย55555555 ยิ่งหมดโควต้าร์ล่ะตวย5555
  • เอาอ้ายหาย
  • บริษัทนี้ที่อเมริกามันดีหน่อย เพราะมีมานานถึงยี่สิบปี ค้นคว้าและวิจัยทางด้านกล้ามเนื้อพร้อมข้อกระดูกหมา ม้าและคนโดยเฉพาะ พี่ชายผมอยู่ Florida เลยให้แวะไปเยี่ยมชม เป็นบริษัทที่มีอุปกรณ์ลํ้าสมัย แซ็ฟน่าเชื่อถือ เลยกล้านําเข้ามาจําหน่ายและใช้กับเจ้าเบิกครับ...

About Us

Equiade™ has been providing supplements for over 20 years. We have recently moved and are researching new and exciting products, while improving upon the products we have already developed.
    Our products have been developed by a long time horseman and pharmacist, Mr. Arnold Epstein of Merrick NY. Competing for well over 15 years in horse racing, he was constantly asked and constantly looking to create an effective and legal product to enhance performance and health for horses. His first product, which was the "Jug", a very high grade and effective electrolyte mixture, which is still being used very successfully today. It was the first on the market! Then the list goes on. After he retired from his business in 1991, he continued and formulated the products we have today. Now partnering with Mr Epstein is Dr. Ernest Pecoraro. Dr. Pecoraro has been in the human health medical and nutritional field for over 30 years.

Please browse our website to see what products we currently offer for horses, dogs and humans. If you have any questions and would like to contact us, click here.

Equiade™ Inc.
    815 Court Street • Clearwater, Florida 33756
  • ผมคอย MV จากตั้มอยู่นะเนี่ย จะมามั้ยน้อ... :o045:
  • ไม่ได้เข้ามาดูเล่นซะเยอะ
  • เมื่อวานเฉพาะช่วง PM เล่นเป็นเกือบร้อย :o026:
  • โอโห ! วันเดียวเล่นกันไปเกือบ 3 หน้า ตกลงสุดท้ายไปจบกันที่ไหนครับ ? วอร์มหรือดิส ฯ หรือว่าบ้านใครบ้านมัน 555
  • KENG_CM เช้าแล้วรานงานตัวด้วย...หายไปจากบ้านนาน แต่กลับมาเที่ยวนี้เดินจูงหมาพร้อมรอยยิ้มมาด้วยเลยนะ ฮ่า ๆๆ
  • Good morning...butterfly club lanna..
  • มีอะไรเหรอครับพี่สัน ลำปางจะได้เอาไปนินทาบ้าง :030:
  • บ้านไผ๋บ้านมันครับ เมื่อเจ้าหมาได๋โห้ลนอยู่ฮิ้ว
    ผกก เอา วันเสาร์น้อ จะโทรฮา ช่วงนี้พักเอาตังค์ก่อน555
  • ยินดีด้วยนะครับพี่เก่ง :o037:
  • แม่จ้าวบ้านนี้คุยกันเป็นเด้ง M เลยอ่ะ คืนเดียวเป็นร้อยเม้น สวดยวด :m81:
    ลำปางนี่เป็นอาทิตย์อ่ะร้อยเม้นอ่ะ 555+
  • ไปผ่อจำนวนกระทู้....เจียงใหม่ต๋อนนี้....ไปแล้ว....หมื่นป๋าย.....
  • ไม่ไหวพี่สันหมาบ้านนี้ขากางเกงก็กัด เราเดินไปไหนมันก็กัดติดไปด้วย ตรูจะเอามาลากไม่ได้เอามากัดน่ะ55555555555
  • ตัวนี้ถ้าขาบ่ะยาวจะฝากเอ็ดเอาไปตางสันปะตองปู้นเน้อเอ็ด5555555555
  • มาช้าไปนิดเอาไอ่ตัวเล็ก 40 วันไปเดินโซ่ 1.5กม มาครับเลยเข้ามาช้าไปนิดครับ อิอิอิอิอิอิ ข่มไอ่เด็กยโสซ่ะหน่อยเว้ย กับเจ้าสำนักที่มีหมากะลังหัดเดินอ่ะ5555555555555555
  • ตกลงไอ้ก้านยาว ลูกตุ๊กกี้ไปอยู่กับอ้ายเก่งก่ะเนี้ย :063:
  • เห็นแล้วกลุ้มแทนสองท่านนี้ ธันวาคมมันจะโตทันลากมั้ยเนี่ย...
  • ทันไม่ทันไม่รู้นะเต๊ก เดี่ยวให้กินอาหารไก่เนื้อเดี่ยวก็โตทัน.....55555555
  • เต็ก บ้านเรามันมีเยอะ อาหารเสริม แต่คนที่ไม่รู้ก็ต้องลองผิดลองถูก แต่ที่เมกา มันไม่ต้องลองผิดลองถูก มันเอามาใช้ได้เลย ง่ายกว่ากันเยอะ ล่ะทำมัย ไม่เอา buff k9 เข้ามาผมจะได้เป็นลูกค้า ช่ายม่ายคร้าบ เดินทางบ่อย ก็หิ้วมาเผื่อมั้งสิ หมาแดงล้านนาจะได้ไม่ธรรมดา

ว่าแต่เก่ง จะรีบไปใหน หมาผมเพิ่งเดินได้เอง กลัวทำมัย แต่อายุมันใกล้เคียง น่าจับจะงเลย ฮ่าๆๆ
    งานปลายปีไม่ทันหรอกคร้าบหมาผม แต่ก็อยากเอาไปลองเล่น ขำๆแค่นั้นแหละimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 6K
  • K9SuperFood offers a complete Food supplement for your dog. Improve your dog’s health with our Top supplement Platinum Canine Dog Supplement. Choosing supplements for your dog may seem confusing, but K9superfood can help! Platinum Canine offers Joint supplements for older dogs, sporting dogs, large breeds and post surgery dogs. Our Dog Supplement ingredients are excellent for maintaining healthy joints in your dog, as well as supporting dogs with existing joint problems. If you are serious about increasing the your Dog Muscles, overall Health and Joints mobility, look no further and check out our product which is the highest quality supplement available in the market for your dog”s health. Platinum Canine will give your dog that general boost that It really needs and help heal any health issues that he/she may have.

PLATINUM CANINE SUPPLEMENTS “RESULTS DO THE TALKING”
    RESULTS ON PLATINUM CANINE’S OWN 9 MONTH OLD BLUE:
    Muscle Mass
    Muscle Separation
    Muscle Definition
    Results Produced With Platinum Canine Supplements