ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • 555+ นิสนึง คัฟ พี่แต๊ก >,
  • พี่ยุสสสสส ครับ
    ลูก humpty ออกประมาณเมื่อไหร่ครับ
    อย่าลืมนะครับพี่ สัก หนึ่ง ตัว นะ ๆ

ผมก็ไปดูมานะ ลูกไอ้ร็อค ที่พี่โก้อ่ะครับ ( ตัวผู้ สีดำแซมลายเสือ )

ไม่รู้คอกนี้ แม่ไหนอ่ะครับ พี่ ยุสสสสสสสส
  • โด๊ฟ อย่างอื่นรึเปล่าครับ ที่ว่าเก่ง 555
    :032::032::032:
  • ลูกฮัมตี้ อย่าหวังมาก ผสมไปดอกเดียว ไม่รู้ท้องป่าวด้วย555

ของโก้ แม่มันชื่อ SERENA ลุกสาวทาม่า มันก็เลยมียีนส์สีดำแบบของน้องพี่นั่นหละ แต๊ก...
    ไฟล์แนบ
    humpty4.jpg 53K
  • ปัญหามาแล้วคร้าบบ ใส่สายจูง แล้วมานไม่ค่อยเดินตามที่เราไป ต้องอ้อนมันแล้วก็ ลูบ หัว มัน มานถึงจะเดินตามกว่าจะเดินย้ายจุดได้นาน มาก - -"

ตอนนี้ตามใจมานอยู่ครับ มันอยากไปไหนก็ปล่อยเดิน ตามมันไป แต่กว่าจะขยับที มองไรก็ไม่รู้ มัน มอง คน มอง รถ

แต่ถ้าไม่ใส่สายจูง วิ่งตามเจ้าของ ใหญ่เลย

เดียวลองไปเรื้อยๆเพิ่งวันแรกหัดจูง ^ ^ :005:
  • ถ้าติดยังไง บอกด้วยเด้อพี่ยุทธ
    สนใจๆอยู่

แรกๆก็อย่างนี้ทุกตัวล่ะครับ จูงไม่ค่อยไปหรอกครับ
  • โฮ้ วันนี้คุยกันเยอะดีแหะ เดี๋ียวอ่านตามไม่ทันต้องรีบอัพเดต:005::005::005:
  • ฝันดีคร๊าฟฟฟฟ :013:
  • ได้ แต๊ก ถ้าคอนเฟิร์มติดเมื่อไร พี่จะโทรไปบอก จ.ส.100 ให้ประกาศออกวิทยุ ให้ทราบโดยทั่วกัน 555

ค่อยๆไป ไนท์ สุดยอดหมา อยู่คู่กับสุดยอดคน
  • รายงานล่าสุด.....
    มีคนจำอายุหมาตัวเองไม่ได้ และคนๆนั้นมาคุยกะพวกเราในนี้ด้วย
    โปรดตรวจสอบการโพสของทุกท่าน ว่าใครพลาดไป5555

ขอไว้อาลัยมา ณ ที่นี้ ด้วย.......:039:
  • 5555555 สวัสดีครับ
  • สรุุป จอมยุทธ ผู้นั้นคือใครครับ
    ใช่คุณ neung_pala รึเปล่าครับ เห็น หัวเราะ ๆอยู่

เฮ้ย พี่ยุืทธ ไหนว่าหลังไมค์ไง ประกาศออก จส 100 เลยหรอพี่ 555
  • อ๋อ ผมรู้ แล้ว คุณไนท์นี่เอง
    ลูกหมา พึ้งสองเดือน ลงไปซะ สาม เดือน 5555
    แล้วว่าของตัวเอง ไม่ค่อยโตซะด้วย 555 ผมว่าอีกแค่เดือนเดียว มันจะใหญ่แบบที่คุณเองก็จำไม่ได้เลยแหล่ะ
    เพราะผมเคยเป็น มันใหญ่เร็วมากๆ เหมือนมันกินลูกวัวเข้าไปเลย

:030::030::030:
  • ตกลงวันที่ 4 มีใครว่างบ้างครับ
    มิตติ้งเล็ก ๆ ของคนรัก Pitbull ครับ

ชื่องาน Pit กินลม คนชมวิว 555
    ผมว่าจะชวนกันไปที่แหลมแท่น แต่ไม่ใช่ที่เดิม นะ ย้ายไปอีกทีนึง ใกล้ 7-11
    เริ่ม 16.00 - 21.00 ( หรือใครจะยาวก็ไม่ว่ากัน อิอิ )
    รายละเอียด ไว้จะบอกอีกทีครับ หรือ โทมาก็ได้นะครับ 084-638-6235 แต๊กครับ

มีใครสนบ้างครับ ช่วย confirm มาด้วยนะครับ กำลังดูจำนวนสมาชิกอยู่ครับ :062::065::062:

:062:
  • วันนิ้ไปหาสหายพี่มาคุยกันโคตรมันอะ.....ไม่ใช่เรื่องหมานะมันเป็นเรื่องปลาสายพันธ์ใหม่ของตาหนวดมันพึ่งถูกค้นพบที่ชลบุรีบ้านเราเอง55555
    พึ่งกับมาเอาเจ้าลูกสาวไปทําวัคซีนมาได้สองเดือนนิดๆได้2.79kg.และตกลงงานpitกินลมที่แหลมแท่นใช่ปะชื่องานหน้าจะเป็นpitกินลมคนกินควัน555555
    เจอกันคับ
  • :065:ผมต้องขอโทษเรื่องนําหนักคับลงผิดเมายากันยุง55555
    จริงๆแล้ว6.79kgคับกําลังจิ๊ดเลย
  • แหลมแท่น น น ไปด้วยคร๊าฟฟๆๆๆ :001:

แฮ่ๆ
  • อาทิตย์นี้มีนัดที่ กทม. ไม่รู้กลับมาทันป่าว

ยังไงฝากถ่ายรูปมาด้วย ของเดวิลไม่ต้องเอามาเลยนะ เพิ่งวัคซีนไปอะ เด๋วกลับบ้านไปจะป่วยเอา

พักนี้คนมึนเยอะ วันก่อนก็จำอายุหมาตัวเองไม่ได้ วันนี้มีคนจำน้ำหนักหมาตัวเองไม่ได้

แล้วตกลงที่กำลังพิมพ์อยู่นี่มือตรู รึป่าวเนี่ย 555
  • ถูกๆๆๆๆๆๆต้องแล้วคับคงไม่ได้เอาไปโชว์คับพี่ไว้งานหน้าละกันเสียดาย....ภาค2...:006:
    พักนิ้พัทยาอากาศไม่ดีความจําเลยไม่ค่อยดีตามไปด้วยอะ55555:028:
  • :013::013::013:555555รู้แล้วล่ะว่าใคร
  • ขอโทษนะคับด้านบนใช๋....นักวิจัยกรมประมงทางด้านปลาอโรวานาคนใหม่หรือเปล่าคับ55555
    แล้วตกลงจะรับปลาผมมาวิจัยไมคับท่าน..หรือต้องรองบประมาณสร้างที่อยู่ของมัน5555
  • 5555 ไปกันใหญ่แล้วท่าน ไนท์ ผมแค่นักวิจารหมาเอง
  • วันอาทิตย์ นี้ชัว ป่าวครับ คุณ แต๊ก

แล้วทำไมไม่ที่เดิมละครับ
  • สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ ชาว PIT
    ขอโทษทีครับ ตอนนี้งานยุ่งมากๆเลย
    ไม่ได้โืทรหาใครเลย

ที่เดิมก็ดีครับ แต่ว่าบางทีถ้า ไม่มีกิจกรรมอะไร กลัวจะเบื่อกัน
    ที่ตรงนี้คนเยอะดี น่าจะดี ( เพื่อคนที่ผ่านไปผ่านมา เค้าจะำได้เห็นกันบ้าง )
    หรือเพื่อนๆ ท่านใด มีไอเดีย ช่วยเสนอหน่อยครับ

เดี๋ยววันนี้ แหละ ผมจะโทรไปหานะ ว่าใครว่างบ้าง ไม่ว่างบ้าง

หายไปหลายวันเลย นะคุณ คล

ตามหา คนหายหน่อยครับ
    เค้าชื่อ เจ๊ สี่ ประจำแก๊งเรา ตอนนี้เค้าหายสาบสูญ ไปจากกระทู้นี้แล้วครับ นี่รูปเค้าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_3818-1.JPG 90K
  • เจ๊พอนไม่ว่างครับ ช่วงนี้งานเข้า555555
  • เอารูป หมาที่บ้าน มาอัำพเดท ให้ดูกันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8638.JPG 77K
    IMG_8714.JPG 48K
    IMG_8720.JPG 94K
    IMG_8644.JPG 106K
    IMG_8709.JPG 94K
  • แต๊กไอ้ตัวบนสุด

โครตแจ่มเลยยยยยย

ได้มาจากไหนครับ
  • ของเพื่อน ๆ ผมครับ
    มันน่ารักดีครับ

หน้าตามันมึน ๆ นิสัยก็ มึน ๆ
  • จัดไปน้องแต๊ก สรุปที่ไหนโทรบอกละกันนะครับ

พี่คิดว่าพี่น่าจะว่าง เดี๋ยวติดกีต้าร์กับเสียงอันไพเราะ(รึป่าวไม่รู้) ขับกล่อมเพลงให้ฟังกัน

ส่วนน้องพังพอนสุดสวยไม่มาด้วยรึแต๊ก งานอะไรเข้ารึครับ

แต๊ก แล้วหมาตัวสุดท้ายอะ ลูกเต้าเล่าใครรึ ดูแล้วบลูลี่ สวยครับ
  • ตอนนี้กำลังไล่โทถามอยู่ครับ พี่หนวด
    คาดว่าเย็นนี้จะมาโพสลงที่นี่ว่ายังไง ว่าจะไปกันหรือเปล่า

เจ๊พร น่าจะไปอยู่นะครับ

รู้สึกจะเป็นลูก badboy หรือยังไงเนี่ยะแหล่ะครับ
    ของเพื่อนผม ทีึ่บ้านบึงอ่ะครับ
  • :o015:ชิชะๆๆ นังแต๊ก บังอาจมาตั้งชื่อชั้นว่าเจ๊สี่.....
    เด๋วเหอะ ไม่ได้หายไปไหนว๊อยยยย แค่เข้าเวปไม่ได้
    แต่ขอโทษ ไม่มีอะไรมาขวางกั้นระหว่างชั้นกะพิทบลูโซน
    ไปได้หรอกโว๊ยยยยย แซวมาก เด๋วตบชัก
    นังนี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o023:

แล้วสรุปได้หรือยังเนี่ยว่าจะไปที่ไหน มัวแต่มาแซวชาวบ้านเค้า
    อยู่นี่แหล่ะ เด๋วเหนี่ยวววววววววววเรยยยยยยยย
  • 5555 เข้าได้แล้วหรอครับ เจ๊พรนี่

ขอประกาศข่าวหน่อยครับ

อาทิตย์นี้ ขอ cancell ไปก่อนนะครับ
    เนื่องจากมีสมาชิกหลายท่านไม่พร้อม
    แล้วอากาศก็ร้อนมากๆด้วย
    หมาที่บ้านป่วยๆ กันหมดเลย
    ไม่อยากพามันออกไปข้างนอกเลย

ต้องขอโทษจริงๆนะครับ

เอาเป็นว่า เอาไว้หลังสงกรานต์ทีเดียวเลยแล้วกันนะครับ เป็นวันไหน เดี๋ยวไว้จะแจ้งให้ทราบกันอีกที
  • อดฟังเสียงกีต้าของพี่หนวดเลย ต้องขอโทษจริงๆนะครับ :002::002::002:

:029::029::029::029:
  • หวัดดีครับพี่น้อง เมืองชล ทุกๆท่าน

จากมติที่ประชุมในวันเสาร์ที่ 13 มี.ค.53 ได้ลงความเห็นว่า วันที่ 2 พ.ค.53 จะได้มีการจัดกิจกรรม ประเพณีการแข่งขัน สุนัขลากน้ำหนัก ขอนแก่น-สารคาม โดยจังหวัดขอนแก่นขอเป็นเจ้าภาพ แต่เปิดกว้างให้ผู้มีใจรักเข้าร่วมแข่งขันได้ โดยมีรางวัลเล็กๆน้อยๆ มอบให้ผู้ที่ชนะเลิศในรุ่นต่างๆ จึงได้นำเรียนมาเพื่อ
    1 เพื่อให้พี่น้อง สมาชิก ผู้มีใจรัก ลาก รักอเมริกันพิตบูล ทั้ง เหนือ ?ใต้ ? กลาง -อีสาน ได้มีเวลาเตรียมตัว ในการซ้อมลูกน้องได้ทันเวลา
    2 เป็นวันช่วงหยุดยาว เสาร์- อาทิตย์ และจันทร์ ที่ครอบครัว เพื่อนฝูง สามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้ไม่ต้องห่วงเรื่องเวลา การเดินทาง

สอบถามรายละเอียดก่อนได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์

ขอบคุณครับ
  • รายงานล่าสุด ฮะ-หนวดเสียใจมากที่ ยกเลิกนัด
    อุตส่าห์นอนแต่หัวค่ำ เพื่อจะได้มีพลังเสียงที่ดี นี่เป็นคำจากใจมันเลยนะนั่นอะ 555
  • จริงหรอครับ พี่ยุทธ
    ผมต้องขอโทษพี่หนวด อย่างแรงเลยครับ

เหตุผลก็ตามที่บอกไปนะครับ
    คราวหน้าเลยพี่หนวด หลังสงกรานต์เลยครับพี่
    มีเวลาให้ ซ้อมก่อนครับ 555
  • เซ็ง จะไปหาพังพอนเสียหน่อย
  • ว๊า อดเจอกันเลยเน๊อะพี่มาร์คเน๊อะ อิอิอิ
    อดฟังพี่หนวดร้องเพลงด้วย ที่สำคัญ ว่าจะ
    ไปเป็นนางแบบให้พี่ยุทธถ่ายรูปให้ซะหน่อย
    แต่ไม่เป็นไร คราวหน้าก้อได้เน๊อะ ซ้อมให้
    เต็มที่เลยนะพี่หนวดนะ แล้วเจอกันนะจ๊ะ

อากาศร้อนมากๆ ขอให้ทุกท่านดูแลสุขภาพ
    ของตนเอง ครอบครัว และบรรดาไอ้แสบสี่ขา
    ทั้งหลายด้วยนะจ๊ะ มันพูดบอกเราไม่ได้ ใส่ใจ
    กันสักนิดนึงนะ :o037:
  • ดีคับทุกคน

หายไปนานหน่อยนะ

ฝึกงานอยู่ไม่ว่างเลย.........

วันนี้ว่างขอเอารูป นาโน .... มาอัพหน่อยนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0021A.jpg 17K
    IMG0022A.jpg 14K
  • มีลูกแล้วนะคับ

มีรูปด้วย....
    ไฟล์แนบ
    IMG0014B.jpg 15K
    IMG0010A.jpg 15K
    IMG0008B.jpg 13K
  • พี่พังพอน พี่แต็กครับ

มี meeting อีก
    บอก สุธี ก็ได้นะคับ

ขอบคุณคับ
  • ไม่มีใครจัดมีทติ้งกลางทะเลบ้างครับ ร้อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
    อยากแช่น้ำว๊อยยยยยยยยยยยย
  • โอ้ย พี่มาร์ค เอางั้นเลยหรอครับ

แต่อากาศ ร้อนมากจริงๆ เลย สุดๆ
    ดูแล เิปิดพัดลมให้น้องหมากันสักหน่อยนะครับ ไม่ไหวร้อนจริง ๆ

น้องเก่ง ลูกหมาออกมากี่ตัวอ่ะ
    แล้วเปลี่ยนเบอร์โท แล้วหรอ ขอเบอร์ใหม่ด้วยนะครับ
  • จรเข้สายพันธ์ใหม่ คราบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    CIMG5111.JPG 53K
  • หายไปไหนกันหมด
    ไฟล์แนบ
    DSC_3736-1.JPG 121K
  • 2 สาวสวยแห่ว pit ชล อิอิ ค่าชมด้วยนะครับเจ๊
    ไฟล์แนบ
    DSC_3741-1.JPG 88K
  • วัดดีพี่แต๊ก ร้อนมากคับช่วงนี้เป็นไงบ้าง
  • :030::060:ร้อนมากพาลูกไปเล่นน้ำมา
    ไฟล์แนบ
    75.jpg 56K
    124.jpg 84K
    93.jpg 114K
    103.jpg 98K
  • สมาชิก ครับบบบบ

มีใครอยากไปเที่ยว ขอนแก่นบ้างครับ
    ผมอยากไปดู งานลากน้ำหนักจังเลยครับ

ออกเดินทางเช้าวันเสาร์ที่ 2 พฤษภา ค้างหนึ่งคืน ที่โรงแรม ( ยังไม่รู้ว่าจะำพักที่ โรงแรมไหน )

กลับอาืทิตย์เย็น ถึง มืด ใครสนใจจะไป โทมานะครับ 084-638-6235

ผมมีรถตู้ ที่บ้าน 1 คัน จุได้ประมาณ 10 คน (เติม GAS ด้วย ) :029::029::029: