ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • โทษทีนะครับ
    ช่วงนี้ยังไม่ได้ทำไรเลยครับ

พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ เอาไงกันดีครับ

เอารูปน้อง muffin มาให้ดูครับ พึ่งตัดหูมาครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_09272.jpg 35K
  • สต็อบ ครับ
    ใจเย็นๆนะครับ น้อง
    อาหารที่ให้ก็โอเคแล้วนะ

ลองเำพิ่มพวกไข่ ดูดิครับ
    มีเบอร์ไหมครับ ลงไว้ดิครับ
    เผื่อมี meeting จะได้โทไปชวน
  • ครั้งนี้จาไป รวมกันที่ไหนอ่า คับ จะได้จับโบโบ้อาบน้ำก่อน - -*
  • น้องน้ำถ่ายรูปสถานที่มาลงหน่อยได้ไหมครับ
    อยากเห็นว่าโอรึเปล่าครับ

คล ครับซื้อปลอกคอใหม่เจ้าโบ้รึยัง
    ถ้าอาทิตย์นี้ว่างกันไหม
    ผมว่างนะครับ :006::006::006:
  • อ่อ คัฟ

เด๋ว ผม จะลอง ทำดูน๊ะคัฟ >,
  • มรึงไปโทดอาหารเขาแต่ไม่โทดตัวเองเลี้ยงถูกวิธีหรือไม่อ่านดูซะคนอื่นเขาใช้ไม่เห็นมีปันหาไอ้เวน กรูว่ามรึงเลี้ยงหมาไม่เป็นมากกว่าอ่านซะ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8105&page=1#Item_17
  • พี่ พังพอน

เฮกเตอร์+ส้มเช้ง เปนไงบ้าง

อยากเห็นจัง ... ตัวใหญ่ๆ

กันหมดรึยาง........ยังไงถ้าไปอาทิตย์นี้ ... คงได้เจอ

รอสรุปอยุว่าไปหรือไม่ไปอะครับ
  • น้องทีจ๊ะ

พี่ก้อรอน้องแต๊กคอนเฟิร์มอยุ่เนี๊ย....
    หายเงียบไปเรยยยยยยยยยยยย
    อาทิตย์หน้าจะพาส้มเช้งไปตัดหูแระ
    เด๋วอัพรูปตามให้ทีหลังนะจ๊ะ.....
  • พาส้มแช้งไปตัดหูแล้วอย่าลืมลงรูปให้ดูด้วยนะ อยากเห็น
  • อัพเดทสถานที่มาให้ชมกันครับเผื่อใครสนใจ
    อยู่หนองข้างคอก ชลบุรีครับ มาจากพนัสเลี้ยวซ้ายมายาวเลยครับ
    ข้ามสะพานแยกบ้านบึงตรงมาเลยปั้ม ปตทซ้ายมือมาหน่อยให้เลี้ยวซ้ายนะครับจะเจอซอยเข้าวัดผาสุก
    ตรงมาเลื่อยๆข้ามทางรถไฟประมาณ200เมตรก็ถึงแล้วครับไม่อยาก

สายบ้านบึงซัดยาวมาเลยครับก้อนถึงสะพานข้ามทางรถไฟให้เลี้ยวซ้ายแล้วตรงอย่างเดียว โรงเรียนพานิชตะวันออกชลบุรี
    จะอยู่ซ้ายมือเลยไปหน่อยจะเจอสามแยกแล้วเลี้ยวขวาตรงมาจะมีโรงงานอยู่ซ้ายมือ..ขวามือก็เจอสถานที่แล้วครับ

ส่วนคนที่อยู่ตัวชลบุรีกับบางแสนคงหาไม่อยากนะครับ

พัทยา แหลมฉบัง มาเส้นบายพาสเลยครับจะง่ายหน่อยยาวยาวเลยจะเจอป้ายเลี้ยวซ้ายไปบางแสนให้ชิดซ้ายไว้เลยจะมีเลนชิดซ้ายอีกที
    เป็นเลนกลับรถใต้สะพานให้ตรงมาเลื่อยๆจะมีทางบังคับให้เลี้ยวซ้ายแล้งตรงไปเจอสามแยกทางรถไฟให้เลี้ยวขวาเลยไปนิดเดียวก็ถึงแล้ว

ลองดุกันครับไม่รู้ว่าจะถูกใจรึเปล่า:o066::o066::o066::o066:
  • เทสๆ....
    ไฟล์แนบ
    DSC_3544-2.JPG 94K
  • มีอ่างน้ำด้วย......
    ไฟล์แนบ
    DSC_3551-2.JPG 83K
    DSC_3549--2.JPG 92K
    DSC_3546-1.JPG 94K
  • ร่มรื่นดีครับ..........
    ไฟล์แนบ
    DSC_3555-1.JPG 85K
    DSC_3550-1.JPG 91K
    DSC_3545-1.JPG 90K
  • ที่จอดรถสบายๆ.......สนใจก็ลองซาวด์เสียงกันดูครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_3562-1.JPG 69K
    DSC_3560-1.JPG 81K
    DSC_3558-1.JPG 92K
    DSC_3557-1.JPG 102K
  • แหลมบาลีฮายเวิคกว่าครับ เคยมีคนนำมาเสนอแต่ไม่ได้รับการตอบรับ
    ไฟล์แนบ
    pataya_0012.jpg 49K
  • ขอบคุณสำหรับรูปสถานที่ครับ คุณ Radio Head
    ถ้าจะขอนัดเป็นอาทิตย์หน้า (วันอาทิตย์) จะสะดวกกันมั๊ยครับ
    เวลา 15.00น. เป็นต้นไป

ใครมีอะไรก็นำมาทานร่วมกันนะครับ
    อย่าลืมพาเจ้าตัวแสบของท่านมาด้วย
    ฝากบอกต่อ คนที่ไม่ได้เข้ามาเล่นด้วย
    มากันเยอะ ๆ นะครับ
  • ดีจังค่ะ ร่มรื่นดีด้วย แต่ว่าเจ้าของสถานที่เค้าเป็นใครเหรอ
    เค้าไม่ว่าเหรอคะ ถ้าเราเอาหมาไปเล่นที่นั่นอ่ะ
    ถ้าไม่ว่า ต่อไปจะเอาไอ้สองแสบที่บ้านไปเล่นน้ำทุกอาทิตย์เลย
    พาไปเล่นน้ำทะเล คลื่นแรง มันแสบตากันอ่ะค่ะ จะขึ้นฝั่งอย่างเดียว
    เป็นน้ำจืดนี่คงจะดีนะ.....

สรุปผลด้วยนะจ๊ะน้องแต๊ก...อาทิตย์นี้ชัวร์ป่าว
    จาได้ทำกับแกล้มรอ...เหอๆๆๆๆๆๆๆๆ เครื่องดื่ม
    หิ้วกันมาเองนะจ๊ะ.......
  • เอาเลยครับ อาทิตย์นี้เลย
    มีใครติดธุระอะไรหรือเปล่าครับ
    แจ้งด้วยนะครับ ช่วยกันกระจายข่าวด้วยนะครับ

กลับแกล้มพี่พรจะกินได้รึเปล่าน้าาาาาา
  • พี่ N สะพาน เอาไอ้เรดมาโชว์ให้พี่น้องชาวชนรีได้ชมกันหน่อยสิ่
    ไฟล์แนบ
    DSC03236.jpg 65K
  • :o062:แหม กินได้ดิ่น้องแต๊ก ก้อบอกแล้วไง
    ว่าหรอยหรือไม่หรอยว่ากันอีกที 55555
    แล้วคอนเฟิร์มสมาชิกให้พี่ด้วยนะ จะได้
    เตรียมตัวถูก.......
  • โอเคเลยค่ะพี่พังพอน ...อยากกินกับแกล้มฝีมือพี่พังพอนแว้ว อิอิ

เรื่องสถานที่สบายมากค่า...เจ้าของเค้าใจดี อิอิ:m030:

หากทุกคนตกลงโอเคยังไงแล้ววันอาทิตย์จะรอต้อนรับนะคะ ^^
    ไฟล์แนบ
    DSC_3301-2.JPG 77K
  • น้องน้ำครับ
    เมื่อวานนี้พี่ไปดู สถานที่มาครับ
    แต่พี่เห็นมันมี ข้อห้ามแปะอยู่ข้างหน้าทางเข้าอ่ะครับ
    ห้ามนำสัตว์้้เลี้ยงเข้าไป
    ห้ามของกิน เครื่องดื่ม
    ห้ามนำรถเข้าไป

มันจะมีปัญหารึเปล่าครับ
    รบกวนเช็ค แล้วโทบอกด้วยนะครับ น้องน้ำ
    แต่สถานที่ โอเคมากๆเลยครับ
    อีกเรื่องนึงครับ มันปิดกี่โมงครับ เห็นป้ายติดไว้สองทุ่ม แล้วมีไฟรึเปล่าครับ
    พี่มานพครับ มาให้ได้นะครับ พี่ ดื่มกัน ๆๆๆๆ ผมฝากชวนพี่ๆ ทางแถบระยองด้วยนะครับ

• วันนี้ ต้อง ขอบคุนพี่แต๊ก จิงๆ น๊ะคัฟ

ที่ โทรมาชวน ต๊อป ไป มิตติ้ง ด้วย

ขอโทด น๊ะคัฟ ที่ไปม่ายได้ ติดงาน พอดีเลย

เด๋ววันไหน ว่างๆ จาไป ด้วยแน่ๆ คัฟ ขอบคุนคัฟ พี่แต๊ก

:024::024:
  • ผมว่าที่แรกน่าจะร่มดีน๊ะครับไม่ร้อนด้วย อีกอย่างจะได้ไม่เป็นการรบกวนนักท่องเที่ยวด้วยเวลาหมาฉี่หรือถ่ายจะเก็บได้สะดวก ไม่ใช่ที่แหลมบาลีฮายไม่น่าจัดน๊ะครับ ที่แหลมบาลีฮายก็สวยดีน่าจัดครับ อีกเรื่องการปักหมุดล่ามหมาก็จะลำบากด้วยหรือป่าว แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นรอเสียงส่วนใหญ่หรือไม่ก็ตามที่ท่านผู้จัดเห็นสมควรครับ

ด้วยความเคารพครับ
  • ครับ น้าผี สถานที่ตกลงว่าเป็นที่แรกครับ
    ไม่ใช่แหลมบาลีฮายครับ

ขอบคุณสำหรับ คำแนะนำครับ
  • รูปไม่ค่อยได้ถ่ายเลยพี่ อีกอย่างถ่ายไม่ค่อยเป็นอ่าคับ
    มีทติ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    SDC10474.JPG 58K
  • ไอ้ตัวที่หน้ามันขึ้นรา นี่คุ้น ๆนะครับ
    ใช่ตัวที่มาบ้านพี่ เก้ากับพี่อุ๊ รึเปล่าครับ

แหล่มเลย
  • ที่แหลมบาลีฮาย ไม่มีนักท่องเที่ยวครับ [เพราะส่วนใหญ่เขาเบื่อกันหมดแล้ว]

พื้นที่เปนท่าไว้สำหรับให้เรือจอด[เปนที่ตั้งเวทีพัทยามิวสิค]

เวลาจะถ่ายก็เก็บได้สะดวกเหมือนกัน

สำหรับเรื่องล่ามหมา มีรั้วที่กั้นระหว่างคนกับทะเลหรือจุดชมวิวอย่างดี

แต่ถ้าส่วนใหญ่ไม่เห็นด้วยก็ไม่เปนไร....

ด้วยความเคารพเช่นกัน......
  • ก้อดีนะครับ คุณ Bigfoot
    เอาไว้คราวหน้าต้องรบกวนคุณ Bigfoot เป็นตัวตั้งตัวตีเลยนะครับ
    เดี๋ยวผมจะไปครับ เห็นรูปสถานที่แล้ว สวยดีครับ น่าสนๆ
  • สถานที่สวยดีครับ

อาทิตย์นี้ ไม่แน่ใจ

ถ้ายังไงแล้วเด๋ว ผมโทรบอกอีกทีนะครับ

พี่แต็ก
    ........................................

อยากไป รอเก่งอยุว่าจะยังไง
  • :005:ตกลงเจอกันวันอาทิตย์นี้นะคะ.....ทางมาสถานที่ดูจากแผนที่ได้เลยค่ะ.......ถ้าเริ่มจากพนัส ---

วิ่งเส้นบายพาสชลบุรี ขาจะไปบางแสน ..ข้ามสะพานสี่แยกไฟแดงใหญ่ (ชลบุรี-บ้านบึง)..

วิ่งมาสักระยะเกือบ 1 Km(กรุณาอย่าวิ่งเลนขวาสุดเพราะจะเลยทางเข้าได้ ให้วิ่งเลนซ้ายๆไว้) ซ้ายมือจะเห็นปั๊มคาลเทกซ์กับปั๊ม ปตท.อยู่ติดกัน

:067:ให้สังเกตสะพานลอยที่อยู่ถัดไปใกล้ๆกัน ทางเข้าจะอยู่ก่อนถึงสะพานลอยพอดี :062:

เลี้ยวซ้ายมาแล้ววิ่งข้ามทางรถไฟมาอีกเกือบ 400 ม จะเห็นสวน ศ.ก. ซ้ายมือค่ะ.......ป้ายชื่อจะชัดเจนมากกกกกก ไม่ต้องกลัวหลงค่ะ:065:

จะอยู่ตรงข้ามกับบ้านเรือนไทย และโรงงานค่ะ จอดรถริมทางได้เลย:065:
    ไฟล์แนบ
    Drawing1-2.JPG 33K
  • อยากไปด้วยครับ แต่ไม่รู้จักใครเลย 555
    ไฟล์แนบ
    แอ้น112.jpg 79K
  • มาเลยครับ
    ไม่ต้องห่วง อย่างน้อยก็ถือว่ารู้จักผม คนหนึ่งแล้วกัน
    เพราะส่วนใหญ่ พวกผมก็มืิอใหม่กันทั้งนั้นครับ

** ถ้าพี่ไม่่มา พี่ก้อจะไม่รู้จักใครนะครับพี่ แล้วเจอกันนะครับ **
    ไม่มีไรมากหรอกครับ ชอบแนวทางเดียวกัน คุยกันง่ายๆอยู่แล้ว

แค่เตรียม ที่ล่าม มาก็พอ เำพราะดูแล้วตัวนี้ จี๊ดแน่ๆเลย
  • รูปหมา ต๊อป น๊ะคัฟป๋ม ม

เอามา โชว์ หน่อยๆ หมา เดือน 14 วัน คัฟ :001::001:

ติชม กัลได้น๊ะคัฟ เพิ่งหัดเลี้ยง พิทบูล ตัวแรก
    ไฟล์แนบ
    ภาพ341.jpg 99K
    ภาพ340.jpg 104K
    ภาพ336.jpg 120K
    ภาพ327.jpg 107K
  • สวัสดีครับ น้องๆพิทบลูชลบุรี เมื่อวานที่พี่ไปงานมิตติ้งชลบุรีอะ พี่ลืมบุหรี่ไฟฟ้าไว้ครับ

ถ้าเกิดใครเห็นยังไงโทรบอกด้วยครับ 084-1469721 พี่หนวดครับ ขอบคุณครับ

อาหารอร่อยมากครับ ไว้เจอกันอีกนะครับ สนุกดีครับ
  • สวัสดีคับ เมื่อวานสนุกมากมายต้องขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกานนะคับ [เมามากด้วย] 5555+ พี่เหย๋วไปทำงานไหวป่ะคับ:013:
  • สนุกมากกกกกก ...โดยเฉพาะเซตที่เหลือเซตสุดท้ายนี่ เมาป๋ายยยย 55555:m041:

แถมยังได้ช่วยกันยกโต๊ะเก็บกันทั้งเมาๆ ต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยนะคะ

ตื่นมาตอนเช้าปุ๊ป (ก็ไม่เช้านะ สายเลยแหละ) รีบเดินไปตรวจดูความเรียบร้อย และเคลียร์เศษขยะเล็กๆน้อยๆที่เหลือปั๊ป

เจอบุหรี่ไฟฟ้าตกอยู่ที่โคนต้นไม้ ใกล้โต๊ะพอดีค่ะ:m098:...

ดีที่เข้าไปก่อนคนสวนมาทำงาน หรือก่อนที่พวกเด็กๆแถวบ้านมาเจอ ไม่งั้นคงต้องตามกันยาววว :m046:

พี่มนุษย์(พี่คน) พี่แต๊ก พี่พังพอน พี่หมู และพี่ๆอะไรน๊า จำชื่อไม่ได้ง่ะ -*- ไว้อยากนัดคุยหรืออยากเมากันนอกรอบ

ติดต่อได้ที่ พี่แย๋ว -- 081-4525151 อีเมลล์: onitakablackbird@hotmail.com

น้องน้ำ 080-2655330 อีเมลล์ : Deadtoday9@hotmail.com นะค๊า:m027:
  • ใช่คับไปบ้านพี่เก้ากับพี่อุมาไงคับ หมาหมดอายุ คับ อิอิ
  • ผมรอเมาอย่างเดียว5555+ อยากพาหมาไปว่ายน้ำมั้งรอบหน้าเอาน้ำเยอะๆนะ น้องน้ำ
  • เมื่อไหร จะมีใครเอารูปซะที ครับ
  • น้องต็อบ น้องหมาน่ารักดีครับ
    วันนั้นเห็น บอกจะมา ไม่ยอมมาล่ะครับ

พี่ dei_sel รบกวนทิ้งเบอร์โทไว้หน่อยครับ คราวหน้ามี ปาร์ตี้ อีกผมจะโทไปชวน
    คล รูปในงานมิตติ้ง คุณดูเมามากเลยนะครับ 5555
    ไม่เหมือนพี่แย๋ว หน้านิ่ง แต่จริงๆ เมาแทบแย่
    มีใครเห็น ป้าำพร ของเรามั่งครับ
    ตั้งแต่โดน IT ของบริษัืท เล่นงานไป
    ไม่เข้ามาในบอร์ด เลย
    อย่างนี้ต้อง สั่งสอนไอที ซะแล้ว (ผมเองก็คงจะโดนเร็วๆนี้แหละ)
    พี่ต้อม TOMMY ครับ ขอเบอร์พี่หน่อยสิครับ
    พี่เคยทำงานอยู่ ทูโช ใช่ไหมครับ

เมื่อวานผม นั่งเปิดรูปที่งาน Meeting อยู่ พี่ที่บริษ้ทเดินมาดู
    บอก อ้าวววว นั่นมันไอ้ต้อมป่าวว่ะ ผมงงเลย รู้จักได้ไงหว่า

ต้องขอบคุณน้องทีด้วยนะ เยี่ยมไปเลยว่ะ ที่เอาเรื่องน้องหมาถูกทิ้งมาลงกระทู้
    ทำให้หมาตัวนึง ที่โดนทิ้ง รอวันตาย เหมือนเกิดใหม่เลย

พี่หนวด ก็สุดยอดเลยอ่ะ ลงปุ๊ป ไปรับมาทันที สุดยอดเลยอ่ะพี่คนนี้

สุดท้าย หายกันหมดเลยช่วงนั้ ไม่มีใครมาอัำพกระทู้เลย
    ไฟล์แนบ
    P3060762 (Medium).JPG 99K
    P3060761 (Medium).JPG 76K
  • เอิ้กๆ ขอโทด คัฟ พี่แต๊ก

ต๊อป กลัวไป ละเว๊อ อะคัฟ แล้ววันนั้น ต๊อป จัดดีเจ อยู่ ที่แหลมทอง พอดีเลย

เลิกออกมาก็ 2 ทุ่มก่าๆ แล้ว อาคัฟ ต้องขอ อภัยจิงๆ รอบหน้า ถ้ามี แล้ว ม่ายใกล้ม่ายไกล ไปแน่นอนคัฟ

ขอบคุนคัฟ :015::015::015:
  • :012:กินเหล้าก็ต้องเมาจิ ไม่ได้กินน้ำเปล่านี่นา5555+
  • กินเหล้าก็ต้องเมาจิ ไม่ได้กินน้ำเปล่านี่นา5555+:m001::m001::m001::m001::m001:
    เมาจริงๆนะแต๊ก...:m046::m046::m046:
    ...สวัสดีทุกๆคนครับไม่รู้ว่างาน meeting ถูกใจกันรึเปล่า
    ไฟล์แนบ
    DSC_2858-1.JPG 80K
    DSC_2803-1.JPG 79K
  • พี่แย๋ว ครับงานมันโอเคนะพี่
    แต่ว่าสมาชิกเรา มาน้อยจัง น้องหมา้ด้วย แอบน้อยใจ

พี่ที่เลี้ยงเจ้าจัมเปอร์ก็ไม่มา พี่ตาลกับพี่วิ ก็ไม่มา น้องเก่งอีก พี่เดียวด้วย แุถมยังมีน้องๆ หน้าใหม่ก้อไม่ยอมมากัน
    แ่ต่ไม่เป็นไร เอาไว้คราวหน้า เอาใหม่

เออ เสาร์ อาทิตย์นี้ ไปไหนกันรึเปล่าครับ
    ผมว่างๆ อยากจะำพบปะกันหน่อยมั้ย ? ที่เก่า เวลาใหม่

น้องกอล์ฟ เค้าเล่นบอร์ด เค้าใช้ชื่อไรหว่า ไม่เห็นเคยเข้ามาโพสเลย

สมาชิกครับ มีน้องคนนึง ที่โพส รูปไว้ในหน้าที่ 4 อ่ะครับ
    ที่เป็นลูกหมา สีขาว ลายเสือ
    น้องเค้า ชื่อ ต๊อบ นะครับ คาดว่าคราวหน้าน่าจะมาแจมกัน

เราลงชื่อ และ เบอร์โทกันอีกสักรอบดีไหมครับ จะได้ติดต่ิอกันได้สดวกหน่อย
  • เริ่มจากผมเลย และกัน
    ชื่อ แต๊ก
    น้องหมา ชื่อมาเฟีย กับ มัฟฟิ้น
    แฟน ชื่อ ..................

เบอร์โทนะครับ 084-638-6235 โทมาได้ทุกเรื่องครับ ยกเว้น เรื่องเงินเรื่องเดียว
    ไม่ได้งกนะ แต่ไม่มี 555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-653.jpg 74K
    _mg1.jpeg-3482.jpg 82K
  • :013:สวัสดีครับชาว บิตบูลชลบุรี

ไอ้คลมันหายหัวไปไหนวะ

วัสดี คุณแต๊ก มากทักทายคับ
  • แหม่ๆ มันว่าเราหายดูทุกวัน อาทิตย์นี้ว่าง ชลมันเลื่อนเตะไปเมาได้ พี่แหย๋วอ่ะว่างป้ะ พาโบโบ้ไปเล่นน้ำมั้ง
  • ต่อโลด

ผมยุสสส นะครับ

หมาชื่อ CALLITO CARRIBEAN COOLและผองเพื่อน

086-3699364 MSN :LINEKURRUPT@HOTMAIL.COM

ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัวใจด้วยนะ พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-3422.jpg 111K
    20080619100653_a365391.jpg 71K