ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • หายไปไหนกานหมดหว่า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC01128.JPG 63K
  • :002:ฮือๆๆๆๆ ป๋ามาร์คไม่ยอมตอบเมล์อ่ะ....
  • ตั้งเลย ขอเป็นสมาชิกกลุ่มด้วยคนนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC02902.jpg 70K
  • ผมมีลูกน้องอยู่ 2 ตัวครับดื้อสุดๆ แต่ก็รักครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02899.jpg 72K
  • :m008:สวัสดีค่ะพี่ๆ ทุกคน....สบายดีกันมั้ยค่ะ แวะมาทักทายจ้า
  • หวัดดีครับคุณมานพ
    ยินดีเสมอครับ มาแจมกันครับ

แต่ว่าลูกน้องคุณน่าจะดื้อใช่เล่นเลยนะครับ
    ผมแต๊กนะครับ
  • งวดนี้ขอมิตติ้งที่พัทยามั้งได้ไหม...หุหุ ใกล้บ้านดี
  • หมาคุณมานพนี่ดื้อพอๆกับโบโบ้ผมเลย ทุกวันนี้เลิกปลูกต้นไม่ละมันทำซะเละหมดเลย -*- ทักทายคับสมาชิกชมรม
  • ไม่ว่างเลยครับ พิมพ์ตอบมันต้องอธิบายยาว วันไหนโทรมาเองเลยดีกว่าครับ
  • คุณ คันตรงหน้า ครับ
    รอบหน้าหาปลอกคอเหนียวๆหน่อยนะคราบบบ

555 เด่วเหนื่อยอีก แซวเล่นครับ:013::013:
  • ตอนนี้กำลังหาสถานที่ครับ
    ใครมีไอเดียอยากจะจัดที่ไหนบ้าง บอกได้คราบบบบบ

มีทติ้งเล็ก ๆ
    รอบนี้ เราจะมีกินดื่มอย่างชื่นมื่นเลยนะครับ

หาเชือก หรือหมุดไว้ผูกเด็กๆด้วยนะครับ
    เราจะได้นั่ง กิน นั่งดื่ม นั่งคุย กันอย่างเต็มที่
  • ที่พัทยาป่ะอากาศกำลังดีเลย
    ไฟล์แนบ
    pataya_001.jpg 49K
  • รอบหน้าเอาดีๆละ เที่ยวที่แล้วมันเพิ่งโทรบอกก่อนไป10นาที-*- เลยเอาเท่าที่มีไปก่อน5555+
  • หวัดดีค๊าบบบบบบบบ

จะมีmeeting กันอีกเมื่อไหร่อ่ะ บอกล่วงหน้าด้วยนาน้องแต๊กเอ๊ยยยยยย
    กินข้าวกันเป็นไง จาได้คุยกันได้เต็มที่หน่อย ส่วนหมา อยู่บ้านก่อนได้มะ
    5555
  • อ้อ คิดถึงน้องน้ำ & สมาชิกทุกคน น๊า....
  • มีใครสนใจอยากไปงานที่
    XXX meeting พุทธมณฑล สาย2 วันที่21นี้ xxx

ใครสนใจบ้างคราบบบบบ
    ไปกันไหม ผมมีรถตู้นะคันเดียวอยู่เลย:029::029:
  • ขอโทษทีคับ

พี่ปอน
  • หวัดดีคร้าบบบบ ผมอยู่บ้านบึง:016::016:
    ไฟล์แนบ
    DSC02116.jpg 116K
  • แล้วจะเอาหมาไปได้ไงอ่ะคุณแต๊ก หรือว่าเราไปดูเค้าจัดงานเฉยๆ
  • หาสถานที่ได้แล้ว

อย่าลืมบอกน้องบ้างนะ พี่แต๊ก

อยากไปหมือนกัน

มีที่ให้กิจกรรมกันอะ
  • ถ้ารถตู้ เราคงต้องเอาหมาไว้บ้านครับ
    ไม่งั้นเละแน่ 555

อยากไปกันไหมครับ เราจะได้ไปเจอคนอื่นๆ กันด้วย

ได้เลยครับ น้องที ตอนนี้พี่ก็กำลังหาสถานที่อยู่ครับ
    ใครมีสถานที่แนะนำ บอกด้วยคราบบบบ 084-638-6235
    ส่วนไอ้ตัวนี้ ชื่อ มันนี่ เป็นของเพื่อนผมเอง อยู่ที่บ้านบึงครับ
    ไว้วีนหลังจะพาไปร่วมแจม ครับ
    ไฟล์แนบ
    money resize.jpg 9K
  • อืม meeting คราวหน้า
    เด่วผมจะให้เพื่อนผม พาหมาตัวหนึ่งไป

รับรอง ฮากันแน่นอน
    มันเป็นโกลเด้น แต่จิตใจเป็น พิท

กลับหมา ด้วยกัน ดุใช้ได้เลย
    เมื่อก่อนคาบบอล เด่วนี้เริ่มสอนให้โดด สปริงโพล โดดสูงด้วยนะ
    แต่กรามไม่ล็อก แค่นั้น :030::030:
  • ดีๆๆๆๆ พิตชลบุรี พิตบ้านฉางมาเยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    214.jpg 26K
  • หวัดดีครับ คุณ neung_pala
    ยินดีต้อนรับ ครับ
  • สวัสดีพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ชาวพิทชลครับ
    สุขสันต์วันตรุษจีน และ วันวาเลนไทน์ ครับ
    มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆ เงินทองไหลมาเทมา (มาเข้ากระเป๋าผมให้หมด อิอิ :018:
    :018:)
  • คิดถึงเหมือนกันค่าพี่พังพอน.....

สุขสันต์วันตรุษจีนนะคะพี่ๆทุกคน

เรื่องสถานที่ มีอยู่ค่ะ ...แต่มันจะใกล้กับแถบคนที่อยู่ฝั่งทางชลบุรี-บ้านบึงมากกว่า

อยู่แถวๆ เส้นบายพาส ก่อนขาออก ไปบางแสนน่ะค่ะ มีที่ให้เล่นกันเพลินเลย....
  • เอาไมตรีจิต มิตรภาพ มาฝากคนชน เอ๊ยชลบุรี ในวันแห่งฟามร๊ากกกกกกกก 55555

ตาหลก ตาหลก นะ อ้วนกะผอม อิอิ
    ไฟล์แนบ
    กะเอ๋2.JPG 23K
    กะเอ๋12.JPG 23K
  • ขอบคุณมากๆครับ
    สำหรับ ไมตรีจิต

ขอให้พี่ๆทั้งสอง มีแต่ความสุข ความเจริญครับ
    เฮง ๆๆๆๆๆๆๆ
  • อัพเดท มาเฟียครบ 8 เดือนแล้วครับ

หน้าตรงครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0875.jpg 21K
  • ตามด้วยหัวและด้านหลัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0883.jpg 18K
    IMG_0876.jpg 19K
  • ต่อด้วยด้านข้างและด้านบนครับ
    อ้วนท้วนสมบูรณืดีไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0884.jpg 19K
    IMG_0895.jpg 19K
    IMG_0896.jpg 20K
  • ผมอยู่ บ้านบึง ครับ ชื่อแต๊กครับ
    แล้ว คุณ redkato ล่ะครับ อยู่ที่ไหนครับ
    ชลบุรี รึเปล่าครับ
  • หายไปไหนกันหมดครับ พี่น้อง ชลบุรี
    น้องน้ำ พี่พร พี่แย๋ว พี่ตาล คล หายกันเลยนะ

น้องน้ำครับ ที่ๆว่าเนี่ยะอยู่ตรงไหนครับ
    มีบ่อน้ำรึเปล่า
  • สวัสดีครับชาวชนลี ที่เคารพทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    DSC02907.jpg 59K
  • สวัสดีค่า ที่ๆว่ามีบ่อน้ำค่ะ เป็นสวนหย่อมออกกำลังกาย ต้นไม้เยอะ ตรงข้ามบ้านนู๋เองแหละพี่

มีที่นั่งเล่น ซื้อเบียร์เย็นๆมานั่งดื่ม นั่งคุยกันได้สบาย....

เห็นมันเดินทางไปมาหาสู่กันง่ายๆดีค่ะ ... ติดถนน ที่จอดรถสะดวก

และสถานที่ค่อนข้างเป็นส่วนตัวดีด้วยค่ะ ไม่มีใครมากวนใจ

ใกล้ร้านขายของชำ...แต่แถวนั้นไม่มีร้านอาหารน๊าค๊า แหะแหะ
  • :o067:วันไหนอ่ะ น้องน้ำ เรื่องกับแกล้มเด๋วพี่ทำไปให้ชิม...
    แต่...จาอร่อยอ๊ะป่าว อีกเรื่องน๊า.....
  • วู๊วววววว ชลบุรีเงียบเหงาจังฮู้.......
  • วันไหนก็ได้ค่า สะดวกกันวันไหนดีเอ่ย...

จัดมาเลยค่ะกับแกล้ม อิอิ:m001:
  • ดีคับ พี่ปอน จะไปกันตอนไหน

วันที่ 01/03/10 ผมมีฝึกงาน

ทั้งเดือนไม่ว่างยันสงกรานต์

ว่างแค่เดือนนี้ ไงก้อหาคนไปเยอะๆนะ พี่ปอน-----*****-------
  • พี่ชื่อพังพอนจ้าน้องที....
    เรื่องวันยังไม่รู้เลยอ่ะ รอคอนเฟิร์มกันเยอะๆก่อนอ่ะ
  • เอางี้ล่ะกันนะครับ

ผมขออนุญาตินะครับ ขอนัดเป็น วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภา นะครับ
    ขอ ซาวเสียงดูก่อนนะครับ
    ว่าใครติด อะไรกันบ้างรึเปล่า (เพื่อน้องทีเลยนะเนี่ยะ)

ถ้าติดอะไรกันยังไง
    ก็แจ้งมาในนี้กันเลย จะได้เลื่อนวันกัน ดีไหมครับ

ส่วนเรื่องสถานที่ เดี๋ยวอาทิตย์นี้ผมจะไปดูให้
    เด่วต้องโทถามน้องน้ำก่อน แล้วจะเอารูปมาให้ชม
    แต่ถ้าน้องน้ำมีรูปสถานที่ก็ลงมาได้เลยนะ

"ถ้าเลี้ยงคนเดียว แล้วชอบ กับ มีเพื่อนๆที่ชอบในสิ่งเดียวกัน หลายๆคน
    ผมเชื่อว่า ทุกคนคงอยากจะร่วมสนุกกันมากกว่า ที่จะเลี้ยงคนเดียว ""

ตอนนี้ได้ข่าวมา ว่าเค้าอาจมีการจัดงานใหญ่เร็วๆนี้
    เพราะฉนั้นตอนนี้ เราน่าจะมาทำความรู้จักกันมากขึ้นนะครับ

-งั้นผมจะไปดูสถานที่ เด่วมาโพสให้ดู
    -ถ้าทุกคน ลงความเห็นว่า ทีนี่โอเค รบกวนพี่พร ทำอาหาร กลับแกล้ม
    ที่พวกเราไม่สามารถคาดเดา ว่าจะกินได้รึเปล่า 555
    -ส่วนที่เหลือ ก็เตรียมตัว เตรียมใจ อุปกรณ์ให้พร้อม

แล้วเจอกันนะครับ
    ปล อยากจะไปแล้วคราบบบบบบบบบบบบบ ผมพร้อม มาเฟียพร้อม (มีคนมาสะกิดข้างหลังผมครับ ว่าแล้วชั้นล่ะ อุ๊ยส์ ลืมลงชื่อภรรยาผมเลย )
    อยากให้มากันเยอะ ๆ นะครับ
    รอบนี้เราจะได้ทำความรู้จักกันมากขึ้นครับ
  • ชลบุรีเงียบเหงาจังฮู้.......:o009:
    ไปไหนกันหมด มาเฟิร์มกันหน่อยเร๊ววววววววววว
    :o010:
  • ว่ายังไงกันครับ
    ชาวพิท ชลบุรี
    สงสัยต้องโทถามเอาแล้วอ่ะ
  • อยุแถวไหนครับ...(สถานที่)

ยังไงเด๋ว ขอไปคุยกับเก่งก่อน เก่งคงยัง

ไม่รุเรื่อง..ไปกันเยอะก็ดี

วันจันทร์นี้ ต้องฝึกงานยาวๆๆๆเลย....
  • ยังรออยู่ครับ
  • อา

สาหวาดดี พี่ๆ ชาว ชลบุรี ทุกท่านเลย น๊ะคัฟ

ผม ก็ อยุ่ ชลบุรี เหมือนกัล บางแสน คัฟ เช่อ สต๊อป คัฟป๋ม อายุ 18 เอง แฮ่ๆ

เพิ่ง หัดเลี้ยง พิทบูล ตัวแรก น๊ะ คัฟ เปง ลายเสือ ออกขาวๆ

แล้ว ประสบ ปัญหา อย่างนึง หรือ ผม คงคิดไปเอง

คือ ว่า หมา ผม ตอนนี้ 1เดือน ก่าๆ

ให้ F1+ นมแพะ เปงอาหาร ก็ ม่ายได้คิดไร แต่มะวาน ว่างๆ เลย อุ้ม มันกลับไป คอก มัน ไปรวมก๊ะ พวก พี่ๆ น้องๆ มัน

ไปๆ มาๆ มันตัวเล็กๆ ไปเลย

จากตอนแรก ตอนเอา มา มันออก หนาๆ สุด ตอนนี้ เล็กๆ ก่าตัวอื่นไป

เลยสงสัย เรื่อง อาหาร อาคัฟ เพราะ ทื่นั่น เค้าให้กิน โรยัล + นมแพะ เหมือนกัล หรือ ผม เอา มันมาเร็ว ไป

ยัง มึนๆ ก๊ะตัวเองอยู่ พี่พี่ ท่านใด ช่วยให้ คำปรึกษา หน่อย น๊ะคัฟ ยิ่งคิดยิ่ง มึน น >> ขอบคุนคัฟ

:028::028:
  • สะหวัดดีพี่น้องชาวชนรีแวะเข้ามาดู เงียบๆนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC03083.jpg 50K
  • ชลบุรี เงียบเหงาจัง
    สรุปอาทิตย์นี้เราจาเจอกันมั๊ยน๊า

น้องแต๊กดำเนินการไปถึงไหนแร๊ว....
  • เจอกันที่ไหนเหรออยากไปด้วยแต่ไม่รู้วันเวลาและสถานที่ช่วยบอกด้วย