ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ผีที่นี่ดุนะน้องเก่ง 555

แจ้งข่าวหน่อยนะครับ วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม ทางโคราชคุณเอ็กซ์
    ได้โทรมาชวนพวกเราไปงานมิตติ้งใหญ่ที่โคราชหนึ่งคืน งานนี้เอาไงกันดีครับพี่น้อง ???
    รถตู้ผม ฟูลทีมเลยเป็นไงครับ จะได้ถือโอกาสไปเที่ยวไปในตัว

แต๊ก
  • ทำไมเปงผีมาหลอกกันอีกแล้วล่ะพี่

สยอง 555555
  • วันนี้คุณยิ้มแล้วรึยัง(ขอให้มีความสุขวันแม่นะคับบบimage
  • แบดบอยสุดติ่ง ตริ่งพัง มาแว้วววววววว :063:
  • เอารถตู้มารับเค้าด้วยนะเค้าอยากไปด้วยอ่ะ
  • เฮ้ย น้่องเก่งต้องเข้าใจพี่ว่ะ อยู่ที่ทำงานมัน login ไม่ได้อ่ะน้อง 555

ดูหน้าพี่บอยดิ น่าสงสัยจะกรึ่มๆ ใช่ไหมครับ
    ผมว่าหน้ายังงี้ ไม่เรียกยิ้มแล้วครับพี่ แถวบ้านผมเค้าเรียกจะร้องไห้อ่ะพี่หน้ายังงี้ 555

พี่หมู เด่วผมไปรับนะครับ ยานอนหลับก็ใส่ให้เจ๊กินก่อนนะครับ

แต๊ก
  • น้าผี บ้านน้องมิ้นเค้าอยู่วังน้ำเขียวผมว่าเราไปค้างที่นั่นสักคืนมั้ย วันอาทิตก็ค่อยเข้าโคราชาอ่ะน่าจะดีนะ บ้านเค้ากว้างขวางใหญ่โต ถ้าน้องมิ้นเข้ามาเอารูปมาโชว์หน่อย
  • ได้เลยคับ แล้วแต่สะดวก^^ แต่ต้องกางเต้นนะคับ(อาจจะไม่สะดวกตรงนี้) แต่ห้องน้ำพร้อมคับผม แล้วก้ สามารถนำ สุนัขมากี่ตัวก้ได้ เอาให้เต็มพื้นที่นะคับ ^^imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0048_resize.JPG 240K
    DSCF0056_resize.JPG 202K
    DSCF0059_resize.JPG 190K
    DSCF0060_resize.JPG 225K
    DSCF0065_resize.JPG 103K
  • ไม่ได้เปนรีสอทนะคับ ทำไว้อยู่เอง กลางคืนเสียงดัง ได้ตามสบายเลยคับ^^
  • บรรยากาดหน้าไปดีนะคับ

มีที่ให้น้องหมาวิ่งเล่นด้วย

วันนี้ใครยังไม่มารายงานตัว

เด๋วโดนผีหลอกนะคับ จะหาว่าไม่เตือน
  • รายงานตัวครับ
    เมื่อคืนใครนะโทรมายูฟ่าไหม๊พี่ต้น
    มือไม้เริ่มสั่นริมฝีปากแห้งผาด
    แล้วเสียงก็ดังมาจากข้างหลังว่า
    อยู่บ้านบ้างเหอะอยู่บางแสนเที่ยวไม่พอไง game over
  • เข้ามารายงานตัวคับพี่ๆหวัดดีพี่ๆทุกคนคับ :m62:
  • ห่มผ้าก่อนนอนกันด้วยนะคับ

ฝนตก เด๋วจะอดไปเสร็จกันนะ

ราตรีสวัดคับ เจอกันพรุ่งนี้คร้าบบบบบ
  • กร๊ากกกก ต้นไม่เอาอย่าไปเผาน้องมัน 5555

แจร่มมาก ๆ เลยครับ คุณมิ้น สถานที่ บรรยากาศ ยังงี้น่าสนมาก ๆ
    งานที่โคราชจะมี ประมาณบ่ายสาม วันอาทิตย์ เพราะวันจันทร์หยุดชดเชย
    งั้นเราก็ไปกันตั้งแต่เช้าวันเสาร์ แล้วกางเต้นกันบ้านคุณมิ้นเลยดีไหม (ไม่รู้เจ้าของบ้านอนุญาติรึยัง 555)
    เสร็จแล้วค่อยไปงานกันวันอาทิตย์ ทริปนี้ต้องวางแผนกันอีกทีที่ระยองหน่อยแล้ว

แต๊ก (ผีเฝ้าบอร์ด )

• เพื่อนๆท่านใดที่มี ลูกเรดโนส หรือรู้จักคนที่ขายนะครับ
    ผมมีพี่ท่านนึง อยู่บ่อทองเค้าอยากได้ไปเฝ้าสวนเป็นเพื่อนแกนะครับ
    พี่เค้าชื่อ วิทวัส เบอร์โทร 080-058-8659
    ใครมีรบกวน โทรมาหาผมหรือติดต่อพี่เค้าได้โดยตรงเลยนะครับ

แกต้องการเลี้ยงเป็นเพื่อน งบแกก็เลยอยู่ที่ 4000-5000 นะครับ
    ถ้าเป็นในชลบุรียิ่งดีครับ แกจะได้มาดูได้ รบกวนเพื่อน ๆ ด้วยนะครับ

แต๊ก
  • ได้เลยคับ ยินดีต้อนรับคับผม^^ มาฝึกเจ้าบูช ผมว่ายน้ำด้วยนะ ฮ่าๆๆๆ ว่ายไปเลยคับ สระน้ำ3ไร่ สบายบรือ~~
  • ทำไมวันนี้เงียบจัง

วังเวงอ่ะ
  • 555 ยินดีเลยครับ มิ้น
    เด่วผมพาครูฝึกระดับ ปรมาจารย์ เดอะต้นออฟเบสเทรนนิ่ง ไปด้วย
    รับรองครับ แปปเดียวเมา เอ้ยยย แปปเดียวว่ายเป็นเลย 555

แต๊ก
  • จัดไปคับ ^^ ดริ้งกันได้ยาวๆเลยคับ(มีเด็กดริ้งมาฝากด้วยก้ดีนะคับ ฮ่าๆๆๆ :m32: ) อิอิ :-D
  • วังเวงอะไรน้องเก่ง เค้าออกจะครื้นเครงกัน
    วังเวงยังงี้ คืนนี้ต้องจัดหน่อยแล้วมั้งงงงงงงงงง 5555

ที่เหลือสงสัย ยังไม่ตื่นแฮะ

แต๊ก
  • เฝ้าดูอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆ
  • อย่าลืมของฝากเค้านาาาาา ไปญี่ปุ่นทั้งทีลวดเพี่ยะ
    ขอของเด็ด ๆ มาฝากน้อง ๆ หน่อยนะครับ
    ที่ผมเคยเห็น หนังสือ xxx ที่นู่นเด็ด มาก ๆ เลยลวดเพี่ยะ
    ยังไงก็นับไปนะครับ ว่ากี่เล่ม แต่ขอเค้าเลือกก่อนนะ

จาก ผีขอส่วนบุญ 555
  • เนื่องด้วยวันที่ 23 ตุลาคม 2554 พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้นชื่องาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ชลบุรี ทุกท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน กิจกรรมภายในงานก็จะมีกิจกรรมให้

เล่นกัน มีการประกวดหมาแบบป๊อปปูล่า เน้นสนุกสนานเฮฮาตามประสาพี่น้องพิทบูล

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป ณ เขื่อนลำพระเพลิง

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ชลบุรี ทุกท่าน ครับ

ขอบคุณครับ

• อุ้ยหนังสือ?หราดูน่าจะมีความรู้ดีนะน้องขอสองงงงงงงงงง
  • ตาหมูครับ น้องมันขอแล้วนะนั่น อย่าทำให้มันผิดหวังนะครับ 555

ผมเห็นความร้อนของบอร์ดข้างนอกแล้ว รู้สึกน่าเบื่อชะมัดเลย อะไรกันนักกันหนา
    อยากจะหากระทู้ดูหมา ดูบลูลี่ หมาแดงสวย ๆ แทบจะไม่มีเลย เซงว่ะ (( ขอระบายหน่อย ))

แต๊ก
  • แต๊กเอ๊ย ให้พี่หมูขนของลูกกลับมาให้ได้หมดก่อนเหอะ ขนาดของเมียยังไม่ได้ไร
    แล้วของน้องจะได้ไหมนั่น คิดดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจ๊เอง
  • 555 เจ๊มาเองเลยหรอๆๆๆๆๆ
  • ไปด้วย วังน้ำเขียว55555+ ไม่พลาดๆ
  • อัพเดตลูกสาวพี่ๆช่วยติชมหน่อยนะimageimageimageimageimageเป็นลูกเจ้าสิบล้ออ่ะพี่ใครมีรูปเจ้าสิบล้อรบกวนลงให้ดูบ้างนะคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG00191-20110816-0858.jpg 68K
    IMG00194-20110816-0901.jpg 69K
    IMG00197-20110816-0901.jpg 68K
    IMG00202-20110816-0904.jpg 72K
    IMG00203-20110816-0904.jpg 69K
  • บ้านนี้ผีดุจริงๆ Ju-on
  • หน้าตาน่ารักดีครับ
    ท่าทางจะซนน่าดู
  • ไกล้วันไปเที่ยวแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    228037_638953999144_24304331_34456705_7294335_n[1].jpg 59K
  • ดื้อมากๆชอบแอบไปเที่ยว
  • ไปค้างด้วยไม่ได้ แต่วันเสาร์ช่วงเย็นๆจะตามไปแจมนะน้องๆ :)
  • รูปเท่ดีอะ

ดูเหมือนว่าจะเมาด้วยนะนั้น
  • ไม่เป็นไรครับพี่แจ๊ค ไม่สะดวกค้างก็ไม่เป็นไรครับ แต่ต้องไปนะครับพี่ ห้าม.... นะครับ 555
    ไผ่ นี่มันขวัญฟ้าหน้าดำนี่ครับ น่ารัก ตัวสั้นดีครับ
    เก่งไปป่าวววน้อง

แต๊ก
  • สวัสดียามเช้าเพื่อน ๆ ชลบุรี

นายต้น เมื่อวานโทรมามีอะไรครับน้อง ???
    อาทิตย์หน้าเราจะไปเที่ยวกันแล้วนะครับ
    ใครที่จะพาหมาไปด้วย เตรียมอุปกรณ์กันด้วยนะครับ
    โซ่ล่าม สายจูง ห้ามลืมเด็ดขาดนะครับ ส่วนผมตื่นเต้นจัด แพ็คกระเป๋ารอเรียบร้อยล่ะ 555

แต๊ก
  • อยากไปเจงๆ :-(( พอดีติดงานที่เขาใหญ่วะแต๊ก

อุตส่าจะนัดสาวๆไปแว้วเชียวimage

เซงวะ

นี่ตัวใหม่ ลูก Future มูกดำ ตัวเตี้ยแป๊ก!!!
    ไฟล์แนบ
    224302.jpg 137K
  • มาแล้ว เตี้ย ๆ หนา ๆ ระวังจะหลงสเน่ห์บลูลี่นะครับพี่ต้อมมมม 555
    มีแพลนว่าไงบ้างครับ ตัวนี้ Future กะแม่ไหนอ่ะครับตัวนี้

แจ้งข่าวหน่อยนะครับ ตอนนี้สมาชิกที่ไปมีทั้งหมด 11 ชีวิตแล้วนะครับ
    ฝากเพื่อนๆ ช่วยบอกต่อ ๆ กันด้วยสำหรับคนที่ไมค่อยได้เข้าบอร์ด ชวนๆกันไป
    งานนี้เราจะไปเที่ยว กิน เมา กันอย่างเต็มที่นะครับ งานนี้ฟอร์มเก็บไว้บ้าน พกไปแต่ตัวเพื่อความมันส์อย่่างเดียว อ่อ ยังไงก็อย่าลืมพกตังไปด้วยนะพี่น้อง 555

แต๊ก
  • เหล้าไม่กิน ไปเป็นเจ้ามือป๊อกเด้งได้ไหมครับ :-D
  • 5555+ มาๆพี่ตาละ บาท แทงสุดตัวเลย
  • กิน เมา เอา!! ให้อ้วกเลยนะครับ

ตอนนี้ติดต่อ สาวๆ โคโยตี้ไปแล้ว ใส่ ทูพีทด้วย

ใครไม่ไปพลาด 555
  • @ได้เลยครับพี่แจ๊ค หมดตูดไม่รู้นะครับ 555
    @คล ตาละบาท หนักไปป่าวเพื่อน
    @ส่วนเจ็ท จริงรึป่าวเพื่อน ? งานนี้พี่ม่อนๆไปนะครับ เด่วเจอม่อนแจกดริ๊งแล้วจะหนาววววว
    @ เยสสสม่อนน เข้ามาอ่านอย่างเดียวหัดโพสซะบ้างนา

แต๊ก
  • เฮ้ยจริงป่าวเนี่ย เรื่อง โค อ่ะ

ถ้ามีจริง cancel งานเรย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0012 (Large).jpg 123K
  • ทอมจับรูปตั้งดีๆผมมองแล้วปวดคอ มีประกบซ้ายขวาเลย...แจ่มๆๆๆๆๆ
  • เห้ยมีโคจิงหรอ จะได้ฉายเดี่ยว 5555555555+
  • เอารูปโค ด้านหลังไปดูก่อน ตัวจิงเสียงจิง เดียวจะเอาด้านหน้ามาให้ดู

images by free.in.th
  • ตอนแรกติดต่อไว้ 5 คนว่าจะมาร่วมงานกับเรา

แต่ตอนนี้โทรมาบอกว่ามาได้แค่ 3 คน

เดียวจะลงรูปให้เพื่อนๆ ดูนะคับ

แล้วใครที่ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะไปเที่ยวด้วยกันหรือเปล่า ต้องรีบนะคับบ(ของดีมีน้อย)
  • Jet แมร่งขี้โม้ป่าวว่ะเนี่ยะะะะ
    ถ้าจริง คืนนี้กลับบ้านไป ก้านคอเมียโลดดด 555

พี่ต้อม คราวหน้ารบกวนพี่หมุนรูปนิดนึงครับ ผมกะพี่เอกปวดคอจริงๆ 555

แต๊ก

• อิอิ ว่าแต่มีโคจริงปะ หื่นๆๆๆๆ >:-)