ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ตอนนี้มีอัพเดทเพิ่มอีกหนึ่งคนนะครับ นายแฟลตของเรานั่นเอง
    เป็น 12 คนแล้วครับ ใครยังไม่ตัดสินใจ อาทิตย์หน้าแล้วนะครับบบบบ
    อัพเดทนะครับ แต๊ก เบญ เจ็ท หน่อย ต้น เป้ คล กอล์ฟ จอย ม่อน พี่แจ๊ค แฟลต
    กับบรรยากาศนั่งจิบเบียร์เย็น ๆ ชื่นใจ ๆ

ที่เหลือว่าไงบ้างครับ โอ๊ต จะพลาดจริงหรอว่ะ ??
    น้องไนท์ ว่าไง ไม่อยากพาบูบู้มาเที่ยวบ้างหรอน้อง
    ปอง ล่ะครับ หายไปเลย พาแฟนไปทะเล ลูกในท้องจะได้แข็งแรงครับ (เกี่ยวป่าวว่ะเนี่ยะเรา)
    เก่ง ไผ่ คนอื่น ๆ ว่าไงกันบ้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0347.jpg 231K
  • วันนี้ไปไหนกันครับไปพัทยาแวะรับน้องที่ศรีราชาด้วยนะอิอิ
  • มาแล้วคับ รูปโคโยตี้ ที่จะเที่ยวด้วยย

อันนี้ถ่ายจากด้านหล้ง

images by free.in.th

อันนี้ถ่ายด้านหน้า

images by free.in.th

เพื่อนคล เพื่อนต้น เพื่อนม่อน อย่าโกรธเค้านะ เค้าขอโทษ :)

(ที่เอารูปจิงมาลงอะ)
  • 5555 สงสัยผมจะไม่ได้ไปสะเเล้วผมกล้วโคโยตี้อะคับพี่แต็ก555555
    เเซวเล่นนะคับพี่ๆโคโยตี้
    พี่เจ็ทสุดยอดอะ55
  • ผมกล้วพี่คลมาเลยคับ555
  • เฮ้ย เจ็ท ขอfile เต็มหน่อยจะเอาไปทำโป๊สเตอร์ทางเข้าหน้างานหน่อย 555555
  • น่ากัวอ่ะแต่ไผ่เห็นด้วยกับพี่แจ๊คนะ
  • สาวๆโคโยตี้สวยได้ใจจิงๆ น่าเสียดายที่ไปด้วยไม่ได้อ่ะ

เจ๊พอน
  • ไม่เอาไม่ยอมพี่ม่อนอึ๋มกว่าเค้าได้ไง
  • ฮาดีว่ะเจ็ท ++++
    ดูไอ้ม่อนเด่ะ ผู้หญิงบ้าอะไรไว้เคราแพะ 55555
  • อ้อ เพื่อนม่อนฝากมาบอกพวกเรานะครับ เรื่องอาหารทะเล
    เพื่อนม่อน จะเป็นคนไปซื้อให้พวกเรานะครับ
    เพราะครั้งที่แล้วที่ม่อนเคยไป ม่อนเป็นคนซื้อและเลือกมาด้วยตนเองเลย สดมากกกกกกกกกกกก

image
    ไฟล์แนบ
    1310.jpg 80K
  • พอดีช่วงนี้จะไปซื้อสายล่ามใหม่ มีใครสนใจบ้างไหมครับ
    โซ่ 2 เมตร ตะขอเกี่ยว 2 ข้าง
    ราคาน่าจะอยู่ประมาณ สักไม่เกิน 250 บาท

ใครสนใจโทรมานะ 084-638-6235
  • อุบาท มากเลยตาเจ๊ท5555555+ พี่แจ๊คเอารูปงานลากมาโชว์หน่อยสิพี่ไปถ่ายมาเยอะมะ
  • เด่ววันนี้จะเอารูปหมานอก มาโชว์เพื่อน ๆ นะครับ
    พอดีพึ่งนำเข้ามากับ นายต้น สวยสุดยอด รอติดตามชมกันวันนี้นะครับ

แต๊ก
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับพี่ๆน้องๆ พิทบูล ชลบุรี

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

ทางชมรม พิทบูล โคราช อยากให้พี่ๆน้องๆ พิทบูล ชลบุรี มาร่วมสนุกด้วยกันในงานครั้งนี้ครับผม

ขอบคุณครับ

• แต็กลูกเรดบอย มาถึงเมืองไทยแล้วนะ 555555

ให้พี่หนุ่มมาดูได้เลย เดี๋ยวจะปั้นมาขี่พ่อมันซะหน่อย 55555
  • เด่ววันนี้จะเอารูปหมานอก มาโชว์เพื่อน ๆ นะครับ
    พอดีพึ่งนำเข้ามากับ นายต้น สวยสุดยอด รอติดตามชมกันวันนี้นะครับ

ตั้งหน้าตั้งตารออยู่นะ
  • เฮ้ยยย น้องรอดูได้เลยวันนี้ เด่วพี่จัดให้
    เอารูป "เข่าดัน " ด้วยไหมอ่ะ 555

พี่แจ๊ค จัดไปครับพี่ เด่วโทรหาพี่หนุ่มและจะชวนแกไปดู เด่วโทรบอกนะคราบบบ

แต๊ก
  • ถ้าพี่ไปดูให้หนูไปด้วย
  • ไหนวะ
    หมานอกอะ ?
  • น่าเสียดายอะ

ไม่ว่างเลยคับพี่ ๆ

ไปกับพี่แจ็คได้ป่าว

ไปแล้วกลับอ่ะ
  • ใจเย็นสิคลลลลลลล
    อ่ะจัดไปสักรูปก่อน นำเข้าจากนอก(เมือง)

imageimage
    ไฟล์แนบ
    RedTT2.jpg 123K
    redTT1.jpg 140K
  • โอ้ย
    รอนานแว้ววววววววววววว
  • http://www.pitbullzone.com/community/discussion/24665/red_tt-10-monthspitbullchonburi-

เข้าไปดูเพิ่มเติมได้เลยครับ
  • หลับฝันดีนะครับเพื่อนๆ ลาไปด้วยรูปนี้

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4815.jpg 165K
  • ลืมไป น้องเอ็มเอารูปมาฝากครับ
    เจ้าลูกพี่กะ ชื่ออะไรหว่าพี่จำไม่ได้ สวยทั้งคู่เลยครับ

imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4886.jpg 153K
    IMG_4892.jpg 165K
    IMG_4890.jpg 171K
    IMG_4888.jpg 188K
    IMG_4893.jpg 176K
    IMG_4885.jpg 157K
  • อีกตัวชื่อลินคอนครับ !!! ว่างๆพามาเล่นในมอ กันบ้างน๊ะฮ๊าฟฟฟ ผมประจำการอยู่แถวนี้ ! ( :
  • ผมเจอที่วอกกิ้งประจำเลย แต่ไม่เหงเจ้าของอะ

เหงแต่น้องหมา สวยทั้งคุ่คับ
  • 555 พาไปเล่นในมอ เลยหรอเอ็ม
    พี่ว่าถ้าเราพาไปกันเยอะ ๆ คนอื่นๆ เค้าจะหนีหมดน่ะสิคราบบบบ

แต๊ก
  • เฮ้ย แต๊ก กว้างดีวะ แลดูจะจี๊ดนะ

ไอ้คนจูงนะ อิอิ
  • ถ้าที่วอคกิ้ง แหลมแท่น จะเจอวันศุกร์คับ ผมขายของอยู่แถวนั้น เหอะๆๆ

ฮ่าๆๆๆ คงจะใช่แหละ หนีกันหมด ลืมคิดไป ฮ่าๆๆ แต่ปกติก้อมี 5-6 ตัวน๊ะครับพี่แต๊ก !!
  • สวัสดีครับ..พี่ๆ พิทชล
  • สวัสดีคับพี่ๆชาวชลบุรีศุนย์รวมคนหน้าตาดีที่สุดทุกๆทันคับสบายดีกันนะคับ

พี่แต็กคับเรื่องไปเที้ยวที่ระยองผมคงไปไม่ได้นะคับพี่ พอดีแฟนไม่สบายคับ
    ติดกับญาติทางเเฟนจะมาจากกรุงเทพอีกคงไปไม่ได้คับ ไวโอกาลหน้าแล้วกันคับ
    ขอโทษที ที่บอกช้าคับ
    ส่วนไผ่ท่าจะไปบอกนะคับจะได้ให้พี่เจ็ทรอรับคับ พี่เจ็ทจะตามไปตอนเที้ยงอะคับ
    ยังไงโทรมาบอกเเล้วกันนะไผ่
  • เดี๋ยวเก็บตับไว้รอกินวันเสาว์ทีเดียวเลย 55555+
  • Happy Birthday เดอะต้น ด้วยนะคับบบบบบบบบบ อย่าลืมเลี้ยงเหล้าด้วยนะ5555+
  • ตัวนี้มันสูงยาวเข่าดี จะปั้นมาทำหมาลากซะหน่อย 5555

ขอเวลาซะหน่อย จะอัดให้มันเลย 55555

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7559.jpg 276K
    IMG_7552.jpg 230K
  • แต่มันก็ดูดีกว่า IRON ตอนอายุเท่ากันนะเนี่ย 55555

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IRON_52วัน(2).jpg 202K
    227467.jpg 277K
  • @คนจูงมันโคตรจี๊ดดดด อยู่แล้วพี่ต้อมม
    @สวัสดีครับ หนึ่งว่าง ๆ ก็เข้ามาพูดคุยกันเล่นๆได้ครับ
    @ส่วนปอง ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ เอาไว้คราวหน้าก็ได้ ปล.แต่คราวหน้าห้ามเบี้ยวนะน้องงงง
    @เฮ้ยคล วันนี้วันเกิดต้นมันหรอ เย็นนี้จะไปบ้านพี่แจ๊ค สนป่าววว โทรบอกด้วยนะ?????
    @อยู่กับนักปั้นมือทอง ผมเชื่อว่ายังไงมันหนาแน่นอนตัวนี้ " แจ๊คกี้มือทอง " ซะอย่าง 555

แต๊ก
  • เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้องต้นเรานะครับ
    ยังไงก็ขอให้น้องแข็งแรง มีสุขภาพที่ดี ร่ำรวย ๆ นะ
    เหล้ายาปลาปิ้งก็อย่ากินให้มันมากนัก มันเสียสุขภาพ เด่วพี่ๆกินเอง 555
    ส่วนเรื่องสาว ๆ ถ้ายังไงก็แบ่งไปให้พี่ ๆ เค้าบ้างนะต้น
    คนแก่แถว ๆ นี้รออยู่นะ เล่นกินคนเดียวมันไม่ดีนะครับน้องมันจะจุกเอา

ยิ่งพี่ ม. กับ พี่ จ. เค้าก็รออยู่นะเนี่ยะ
    พี่ไม่อยากลงชื่อเค้ากัน เดี๋ยวจะซวยกันถ้วนหน้า

HAPPY BIRTH DAY TO YOU !!! เสาร์นี้เละแน่น้องเอ๋ยยยย

ซ้อเจ็ด ^L^
  • เฮ้ย ปี้ด้วยๆๆๆ

กินเหล้าที่ใหนวานบอก
  • ขอบคุณครับพี่ต้อม
    คงกินวันเสาร์ทีเดียวเลยครับจะได้ว่างทั่วๆกัน
  • ได้คับพี่แต็ก คราวหน้าไม่เบี้ยวเเน่นอนคับพี่

HAPPY BIRTH DAY พี่ต้น ขอให้มีความสุขมากๆคับ
  • H B D !!! p'ton... ( :
  • image หายไปนาน วันนี้เอารูปลูกสาวของผมมาให้ดู ตอนนี้อายุ 9 เดือนแล้ว มีแค่รูปเดียวน๊ะครับ ไว้ถ่ายเยอะๆ จะเอามาลงให้ดูใหม่ครับ เพราะ พี่แต๊ก เค้าบอกว่าเอามาลงให้ดูบ้าง พอดีมีทำเก็บไว้รูปเดียว ฮาๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    haru9mount03.jpg 273K
  • แหม พี่รุ่งหายไปนานเลยนะครับ
    วันเสาร์ อาทิตย์นี้ครอบครัวพิทชล ไปเที่ยวระยองกันนะครับพี่
    ถ้าว่าง สนใจจะตามไป โทรหาได้เลยนะครับ พาหมาออนเดอะบึชกันหน่อยยยย
    ส่วนเรื่องนั้น ถ้าจะให้ชัวร์พาไปหาหมอก็ดีนะครับพี่ กันไว้ดีกว่าแก้ครับ
  • ยินดีกะพี่หนุ่มด้วยนะครับ ที่ตอนนี้ได้ลูกชายไปอยู่ในอ้อมอกแล้ว
    แดงเดือดกันเลยทีเดียววว พิทบลูชลบุรี
    สงสัยต้องแนะนำพี่หนุ่มให้เข้ามาเล่นในเว็บซะแล้ววววววว
  • ฉายานี้ยังใช้ได้ แต็กบวก 2 (ชั่วโมง) นัด6 โมง พวกมา3ทุ่ม 5555
  • ตัวสุดท้ายของคอก ฝากให้พี่หนุ่ม ใส่ให้เต็มเลยพี่แล้วอีก 8 เดือนมาดูกัน :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7591.jpg 276K
  • เอาให้ได้แบบพ่อมันนะพี่ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7609.jpg 279K