ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • อะไรพี่ จะชม หรือว่า........ อะไร อิอิอิอิอิอิ เล่นซะเสียวหลังเลย ไอ้ที่ไม่ธรรมดาเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิ พี่นกชอบผมก็ดีใจครับบบบ ถ้าไม่ชอบนี้ผมก็หนักใจ อิอิอิอิอิอิอิ :o058:
  • ไม่ธรรมดา มี 2 แง่ ดีกับร้ายให้เลือกเอาจะได้บอกตั้ม...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ว่างๆแวะมาโคราชโทรหาน้องๆได้เลยครับพี่โต พี่เชี๊ยง :-D
  • โห พี่ว่ายังไงผมก็อย่างนั้นแหละพี่โต 5555555555555 :o058:
  • ฮ่าๆๆ ไม่ธรรมดานี่แบบไหนหนอคุณชาญ เดี๋ยวต้องโทรไปสอบถามพี่โตฮ่าๆๆๆ

ว่างๆอยากไปเที่ยวโคราชอยู่เหมือนกันครับคุณเอ็ก อากาศน่าจะำกำลังได้ที่นะครับฮ่าๆๆ
  • หวัดดีครับทุกท่านประจำการเช้าวันจันทร์ครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • จัดไป ช้านะเนี้ยวันนี้อะพี่โต :-D image
    ไฟล์แนบ
    225014.jpg 78K
  • ช้า ๆ ได้พร้าเล่มงาม....

• น้องโคราชแวะมาเยี่ยมสายๆครับพี่โต :-D
  • หวัดดีครบเอ็กซ์...สบายดีครับ

• ยิ่งโตยิ่งสวยนะครับ แต่ชื่อเนี่ยะจี๊ดไปหน่อย หวาดเสียวไงชอบกล ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่จิ๊ดหรอกครับ เอามันส์ไว้ก่อนค่อยเสียวดีกว่าครับพี่เห...

ฝากรูป Hana ให้คุณเจ ครับ

• เริมจะชอบของดำบ้างแล้วดิพี่โต อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ เอาแดงๆ ไปแรกได้ไหมอะ อิอิอิอิอิอิอิ imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV39141.JPG 58K
    SNV39149.JPG 38K
  • ยังไงก็รักดำ ๆ อยู่ แดงไม่อยากหรอก โคราชอยู่แค่นี้เอง พรุ่งนี้วันนี้ก็ไปถึง ่อย่าทำงานเพลินละ กลับบ้านมา

เดียวเหลือแต่แม่มัน...หาว่าไม่เตือน

• โห กลับบ้านทุกๆ 3 ชัวโมงเลยละครับบบบบบบ อิอิอิอิอิอิอิอิ มี รปภ 24 ชัวโมงเลยเด้อ 5555555555
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูล....

• อิอิอิอิอิอิอิอิ เดียวต้องติดกล้องวงจรเปิดแล้วเรา อิอิอิอิอิอิอิ :-D :013: :013: :o058:
  • เมื่อไรจะได้เปิดราคาซะทีคนสนใจเขาลุ้นราคาเยอะเลยน้า....
  • I Pad พี่โตนี่โดนใจจริงๆ
  • สวัสดีครับพี่เห พี่โต ของดี ๆ ไม่ยอมเปิดเลยนะ ลูกค้ารอบานเลย อิอิอิอิอิ ซื้อกล้องไหม่แล้วครับพี่โต เลยเอาผลงานมือไหม่หัดถ่ายมาฝากครับบบบบบบ imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0110.JPG 46K
    IMG_0090.JPG 36K
    IMG_0147.JPG 42K
    IMG_0121.JPG 43K
    IMG_0165.JPG 58K
  • หวัดดีครับพี่เห ผมเปิดไปแล้วพี่เข้าไปดูได้เลยครับพี่

หวัดดีครับเอ็กซ์ ขอบคุณครับ...

อืมกล้องใหม่ บ้านใหม่ แฟนใหม่ด้วยปะ...

• " Thai play boy" 40 day...

• งวดหน้าออกตัวไหนน้อ อิอิอิอิอิอิอิ imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0200.JPG 136K
    IMG_0220.JPG 85K
  • สวยๆทั้งนั้นเลย ดีใจกับเพื่อนๆเราที่พัฒนาสายพันธุ์กันได้ดีไม่อายกลุ่มอื่นเขาครับ
  • หวัดดีคับ คุณเชียง 18+ คุณโต และสมาชิกศรีสะเกษทุกคนเด้อ ขออภัยหายไปนาน คึกคัก คึกคัก จัง
    -คุณโต ทีเด็ด เลยนะ ดำๆ 2 ตัว มาแต่ละชุด ไม่ธรรมดาจิงจิง สวยมาก
    -คุณเชียง 18+ ยังเด็ดเหมือนเดิม ไม่ผิดหวัง 555
  • เพิ่งจะเห็นเต็มๆ HANA มีสีมาเบิ้ลที่ปลายเล็บด้วยนะครับพี่โต อย่างนี้ตัองจัดหนัก
    เสียหน่อยแล้วนะครับคราวหน้า อิๆๆๆๆ
  • ขอบคุณครับพีเห...

ว้าว เฮียช้าย..มาต้นปีปลายปีเลยเน้อ...หายไปเพื่อกิจการหลักไม่เป็นไรครับเฮียช้่าย เลี้ยงหมาเป็นงานอดิเีรกทำหลาย ๆ อย่างระวังเด้อ โรครวยจะทำหา...555 ขอบคุณครับชุดนี้เสียดายไม่มีตัวเมีย ถ้ามีตัวเมียผมเก็บแน่ ๆ ครับ กะว่าจะใส่กับ Ipad จะทำชุด " Bully เอื้ออาทร " สำหรับคนที่อยากเลี้ยงสายเลือด ๆ ดี แต่ไม่มีทุน แต่มันดันพลาดครับ แต่ไม่เป็นไร เดียวเอาใหม่ได้ครับ

โห ท่านตั้มสังเกตขนาดนั้นเลยเหรอครับ ผมยังมะรู้่ท่าน....

• ขอฝากงานนี้ด้วยนะครับ ทุกท่าน ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 80K
  • ขอบคุณครับที่เชิญชวน...

• อากาศเย็นแล้วหรือยังครับพี่โต เจ้าัตัวเล็กไปไกลระวังคิดถึงนะครับพี่ อิๆๆๆๆ
  • โคราชหนาววววว มากๆครับ พี่โต พี่เชี๊ยง
  • ขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ งานเลื่อนเป็น วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคมนี้นะครับ ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888copy.jpg 73K
  • เย็นจับใจเลยครับ ท่านตั้ม TPB อย่างมาเลย์ถือว่าไม่ไกลหรอกท่าน...ไปเยี่ยมได้

หวัดดีครับเอ็กซ์ อากาศกำลังดีลูกหมากินเก่งครับ...

• หวัดดีครับพี่โต เฮียช้าย เฮียเชี้ยง x และทุกๆท่านครับ
    เอาลูกสาวมาอัพครับ 4เดือนกว่าๆimageimageimage
    ยืดมากครับช่วงนี้
    ไฟล์แนบ
    4เดือน20วัน.JPG 51K
    4เดือน20วัน1.JPG 40K
    4เดือน20วัน2.JPG 52K
  • หูบิน 5555
  • ยืดออกบนน่าจะหมดแล้ว ต่อไปก็คงจะต้องยืดออกข้างแน่ ๆ อุ๋ย..

• ขอบคุณท่านโตที่ให้คำแนะนำในการเลือกลูกสุนัขครับ ไงจะรบกวนสูตรอาหารด้วยนะครับฮ่าๆๆ
  • ไม่หรอกครับพี่เห พี่เหตาถึงกว่าผมอีกครับ

งานนี้เซอร์ไพรส์สุด ๆ ครับพี่ เปิดต้วเมื่อไหร่บอกนะพี่...

• ชอบจริงๆรูปนี้ น่าเอาลงหนังสือเอาณาจักรสัตว์เลี้ยงโปรโมท์กลุ่มหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    9cf3e0da16.jpg 248K
  • เอางั้นเลยเหรอพี่...

• อีสานเหนือเขามีชื่อ 501
    เดี๋ยวคอกต่อไปพี่โตจัดชื่อ 2รุม1ให้ผมตัวนะคร๊าบบบ..(อิอิๆ ล้อเล่นนะพี่อย่าตั้งจริงเชียว)
  • 555 จัดตามขอท่านยศ

ผมคิดไว้อีกชื่อหนึ่งนะ ถ้ามีอีกตัวโผล่มาผมจะให้ชื่อว่า " LuckLap "... ท่านยศว่าจะดีไหม..

• แหะๆๆ แต่ละชื่อนะพี่โต
    อย่าลืมนะพี่คราวหน้าคงไม่ได้มี2ตัวแน่ๆ 7ตัว+ เตรียมหาชื่อเลยพี่ ฮ่าๆ
  • ใตรยังไม่ได้ถุงยังชีพบ้างimage
    ไฟล์แนบ
    clxs_5df_ua1ve.jpg 15K
  • เออ...พี่เหครับ....ผมขอติดรถสัก2ถุง อิอิๆ
  • พี่เห เปิดประเด็นอีกละ..

ท่านยศ..สองเลยเหรอออออออ....ไหวไหมท่าน..ถ้าไหวแสดงว่ามียาดี

• เปล่าครับพี่โต พอดีมีรถ2คัน ไม่อยากยกเข้า-ยกออก ฮ่าๆ
  • มีเหตุผล .....