ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • เชิญได้เลยครับ คุณมาร์ค

หวัดดีครับเฮียช้าย ผมให้มันเล่นตั้งแต่เล็ก ๆ ครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หนาว ๆ ..........

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • บ้านนี้หนาวๆกันบ่อน้อ อิอิอิอิอิอิ รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับบบบบบ
  • บ้านนี้ ไม่หนาว ไม่ร้อน ไม่รู้สึกอะไรเลยค้าบบบบ

หนังเค้าหนาครับพี่..ชาญ..

• ...หนึ่งเดียว...ใน Kidakornkennel

• แนวพ็อคเก็ตก็มีกับเขาด้วยนะท่านโต
  • ครับพี่เห...

....HBD ..Tuptim my daughter ..

• หนาววววว แอบแดดดีกว่า...

• พี่โตไปเอาน้อง Strom มาจากไหนอีกละพี่ น่ารักเชียว
    ***HBD น้องทับทิมด้วยคร๊าบบบ...
  • ออ.........Strom ก็ Thai play boy เดิมนั้นแหละท่านยศ...

ชื่อใหม่ เจ้าของใหม่เค้าตั้ง...ขอบคุณแทนน้องทับทิมด้วยนะครับ...

• ตัดหูแล้วเหมือน มินิบลูลี่เลยพี่โต ตาบ๊องแบ้วเกิน
  • 555 ว่าไงว่าตามกันครับท่านยศ..

• สุขสันต์วันเกิดทับทิมด้วยคนครับ
  • ขอบคุณครับพี่เห...

• พี่โตทำไมไอ่หลอดผม มันไม่อ้วนเลยพี่ ผอมๆ ถ่ายยาก็แล้ว ทำไรก็แล้ว จนปัญญา
    เห็นอดีตไทยเพล์บอย กับผู้พันลาเต้ จ้ำม่ำ ละอิจฉามากเลยครับ
    image
    ***เครดิตภาพ Mr.X-man ณ.Korat
    ไฟล์แนบ
    257066.jpg 138K
  • สวัสดีปีใหม่ครับร่ำรวยเงินทองนะครับ
  • สวัสดีปีไหม่ ย้อนหลังนะครับพี่ๆ น้อง ๆ ทุกท่าน รวยๆ เฮ็งๆ กันทุกคน นะครับ :029: :029:
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
    ขอให้สำลักความสุข
    ขอให้ทุกข์กระเด็น
    ขอให้อิ่มความรัก
    ขอให้หนักเงินหนักทอง
    ขอให้มั่นความดี
    ขอให้มีแรงใจ
    ขอให้สบายใจสบายกายตลอดปี
  • สวัสดีปีใหม่ ขออนุญาติมาบอกบุญ วันที่12-17มค55 งานครบรอบ20ปี หลวงปู่ชา วัดหนองป่าพง ครับimage
    ไฟล์แนบ
    07 (1).jpg 35K
  • -สวัสดีปีใหม่ เฮียฮิม เฮียเชียง คุณโต และเพื่อนชาวพิตศรีสะเกษทุกคน ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ นะคับ
    -เฮียเชียงบอกบุญให้ เพื่อนๆ ขออนุโมทนาบุญด้วยเด้อ ปีนี้ร่วมทำหนังสือธรรมะแจกและจะไปทำโรงทานที่วัดด้วย
  • สวัสดีครับบบบบบ พี่หรั่งเป็นไงน้อ รู้นะว่าเขามาดูอยู่ อิอิอิอิอิอิอิ ลูกชาลีเป็นไงบ้างครับพี่หรั่งเอามา UP ให้ดูบ้างเด้อได้ข่าวว่ามีเล็กๆ ด้วย อิอิอิอิอิ ให้ไวเลยเด้อ :-D
  • อยากเห็ลูกชาลีเหรอชาญ งั้นฝากเอาไปช่วยปั้นให้ด้วยเผื่อจะได้ซักครึ่งหนึ่งของพ่อมันimages by free.in.th สองหนุ่มimages by free.in.th สาวน้อยนางเดียวimages by free.in.th
  • จริงอะ ขอตัวเมียนะพี่ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ มาแล้วหมาที่บ้านพี่ก็มีหลายตัวน่าจับตามองนะเนี้ย คูณภาพทั้งนั้น ว่าแต่ตัวเมียไม่เก็บบอกได้น่ามีลูกค้าสนใจอยู่เดียวแนะนำให้ อิอิอิอิอิ ไม่บวกค่านายหน้าด้วยนะ 5555555555 หน้าตาดีเลยนะครับพี่หรั่ง :063:
  • ชมเกินไป พ่อมันหล่อแม่มันก็สวย ลูกหมาเลยหล่นไม่ไกลต้น ต้องขอบคุณชาญสำหรับชาลี และคุณโตสำหรับเจ้าบีบีimages by free.in.thimages by free.in.th
  • สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังนะครับพี่โต ว่าแต่เจ้าไอแพดยิ่งโตยิ่งหล่อนะครับพี่... ^_^
  • สัตปิหลาดชัวเลยครับพี่( หมูจิ๋วชาลี ) อิอิอิ
  • ยินดีด้วยนะครับเฮียหรั่ง....

• ฝากพี่โตครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3877.JPG 95K
  • โหพี่หรั่งจะเก็บตัวเมียอีกเหรอพี่ เอามาโคราชดีกว่า แหมๆๆๆๆๆๆๆ ติดแม่เลยเด้อ 555555 :-D
  • แม่ของลูกครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3945.JPG 122K
    DSCF3946.JPG 108K
    DSCF3954.JPG 100K
    DSCF3962.JPG 113K
  • ท่านโตเลี้ยงดูได้สุดยอดจริงๆ เจ้าลาเต้ไม่ได้ครึ่งเลย ทั้งสวย ทั้งหนาครับ
  • พี่โตเข้าไปได้วันไหนครับ
  • ขอบคุณครับพี่เห..

อุ๋ย สะดวกวันไหนแจ้งมาได้เลย...พร้อมเสมอ...
  • หวัดดี คัฟ พี่ๆชาวสีเกด ผมรบกวนถามหน่อยพอดีที่บ้าน มี 3ตัวแล้ว พึ่งได้ เด็กมาใหม่ 2ตัว อีกตัว1 4ปีแล้ว

ผมไม่รู้ที่ ตัดหู คัฟ ใครสงสารบอกผมหน่อยคัฟ พอดีผมเรียนรามสีเกดคัฟ อยากได้คลีนิคตัดหูจังหวัดใกล้เคียง

คัฟ สีเกดมีไหม คัฟ ขอบพระคุน อย่างยิ่ง
  • ++++ประกาศมีตติ้งใหญ่ที่อุบล วันเสาร์ที่ ๑๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๕ ณ ร.๖ พัน.๓ ค่ายสรรพสิทธิประสงค์ ทางไป อ.พิบูลฯ อยู่ซ้ายมือ เป็นการร่วมมือของ ศรีสะเกษ อุบล ร้อยเอ็ด และอำนาจเจริญ ครับ +++++
  • หวัดดีครับคุณ Thanadet ไม่ทราบว่าคุณ Thanadet เลี้ยงอยู่แถวไหนครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ...

ยังไงก็ Add มาหาผมที่ Fb ก็ได้นะครับ Panupong Wannawong ครับ

ส่วนเรื่องตัดหู ไอ้ตัวข้างล่างตัวนี้ ไปตัดมาที่อุบล ครับ คลิคนิดสัตว์แพทย์วาริน ครับ ใกล้กับสถานีดับเพลิง

วารินครับ ถ้าไปไม่ถูกยังไงโทรสอบถามผมได้ครับ 086-8682444 ครับ

-----ขอบคุณครับพี่เห ที่แจ้งข่าวครับ----------
  • พี่น้องชาวศรีสะเกษ มิตติ้งพวกเรา ครั้งนี้จัดที่อุบล มาสนุกด้วยกันเยอะๆนะครับ ขอบคุณครับ
  • รับทราบเรื่องมิตติ้งครับ ขอบคุณครับ
  • รับทราบครับเฮียช้าย...บรรยากาศแบบนี้กำลังจะกลับมาครับพี่น้อง...

• เตรียมตัวพบกันอีกครั้งเพื่อนๆศรีสะเกษimage
    ไฟล์แนบ
    209738.jpg 165K
  • สถานที่จัดงานคร่าวๆ ไว้ว่างๆจะถ่ายแบบเต็มๆมาให้ดูครับimage
  • ท่านโตเจ้าไอแพ็ดเล่นกับเจ้าสตรอมจนลืมแก่เลยนะ น่ารักดีครับ ดูแล้วขำดี ไว้ผมว่างๆถ่ายเจ้าลาเต้มาให้ชมบ้างครับ
  • พี่โตครับเปลี่ยนแผนเป็นช่วงบ่ายนะครับ
    ติดจัดงานวันเด็กช่วงเช้าครับ
  • หวัดดีครับพี่เห พอดีเจ้าของใหม่เค้าให้ถ่ายส่งไปให้ดูครับ อีกอย่างเฮียฮิม ไฟเขียวแล้วครับ..แก่

บอกว่าแต่ขออย่างเดียว สาว ๆ เสื้อแดง ๆ แบบที่อำนาจอย่าได้ขาดครับ ...

อุ๋ย ตามนั้นเลย...

• เป็นสาวเชียร์เบียร์ครับท่านโต ให้เฮียช้ายติดต่อไว้ ๒ ถังครับimage
    ไฟล์แนบ
    Untitled-202.gif 291K
  • Flash รูปนี้เล่นเอา หัวเฮียผมหัวบวมเลยพี่ .....

• 555 ไม่ต้องห่วง อุบล ที่นอนผมเยอะ