ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตอนนี้จะพยายามจัดส่งไปให้แก่ตัวแทนเอฟวันทุกแห่ง อย่างน้อยขวดสองขวดให้เอาติดร้านไว้ก่อนครับ ก็แค่ขอความร่วมมือไป
    มีคนถามมาที่พี่เยอะ พี่ก็ไม่แน่ใจว่าร้านไหนมีแล้วบ้าง เรื่องขายเอฟวันพี่ไม่ค่อยได้ยุ่งเลยครับ ให้นโยบายอย่างเดียว ทำได้ตามนโยบายพี่ก็โอเคแล้ว
    คนซื้อก็รอร้านค้าเอาไปวาง ใช้หมดก็จะได้ไปเอา ส่วนร้านค้าก็รอคนถามซื้อก่อนถึงจะสั่งไปขาย พี่เองก็ไม่ชอบบังคับฝืนใจใคร เอาที่ทุกฝ่ายสบายใจ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ
  • รับทราบ ครับ พี่ มาร์ค.เดี๋ยวจะไปสั่ง ตัวแทน ที่ เบตง (ผู้หญิง รู้จักกันมาตั้งแต่ ม ต้น) สั่งมา ขาย ไม่งั้น จะลักพาตัวผัวมันไปกินเหล้า เคล้า นารี อิอิ.
  • แง๊วววววววว ของอีโกลเด้นใกล้หมดเหมือนกัน

ยืนยัน นั่งยัน มันใช้ดี จิงๆ (คนก้อใช้ได้นะเฟ้ยป๋า ป้าลองแย้วววววว55555555)
    ไฟล์แนบ
    Picture 0095.jpg 49K
  • :020:มารายงานผลการวิจัย เรื่องแชมพู

ผลเป็นที่พอใจครับพี่ :015: ลูกค้าเค้ามาที่ร้านเลยถามความเห็นดู เค้าบอกว่า ใช้แล้วขนนุ่มดี หวีง่าย

แชมพูดี ๆ เวลาอาบน้ำเสร็จ ขนต้องไม่เหนียวและแห้ง :015:เพราะเวลาเป่าแห้งจะได้ไม่ขาด อิอิ แต่ตัวผมเองไม่กล้าเปิดขวดที่ร้านมาใช้ มีแบบซองละ 2 บาทขายป่าวเพ่ จะได้เอามาลองก่อน 5555 ไม่ใช่ว่าไม่กล้าใช้นะ เพียงแต่ว่าถ้าเปิดขวดแล้ว ผมต้องซื้อทั้งขวดเลย (ที่ร้านแชมพูมีอยู่ 2 ยี่ห้อ ประมาณ 5 แกลลอนได้ เลยไม่อยากแกะใช้ เอาไว้ขายดีกว่า 555555:005:

สรุปคือ เป็นที่น่าพอใจครับ(ลืมบอกลูกค้าใช้กับหมาพันธุ์ชิห์สุ):063:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0052-00.jpg 72K
  • สีสันสวยงามเลยเรืองแสงด้วย ^^
  • แวะมานั่งดื่มกาแฟตอนเช้า ก่อนเข้าไปอ่านเรื่องยาว ที่อีกห้อง หนักใจ :001:

ขอบคุณน้องรัก ขอให้กิจการร่ำรวยนะครับ จะดีมากขึ้น หากพ่วงกิจการรับสักน้องชายเข้าไปด้วยเวิร์คแน่ ฮ่าๆๆๆ

ภูมิใจมาก ทำอาหารออกมาก็ได้รับความนิยม ทำแชมพูออกมาก็ได้รับการยอมรับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนนะครับ

ทุกความเชื่อมั่นที่ท่านมอบให้ ขอยืนยันว่าจะรักษามาตรฐานแบบนี้ตลอดไปครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนนะครับ

ทุกความเชื่อมั่นที่ท่านมอบให้ ขอยืนยันว่าจะรักษามาตรฐานแบบนี้ตลอดไป

ประโยคนี้ ดี แฮะ.เป็นสโลแกน ข้าง โปรดัก เหรอครับ พี่. :006:
    เมื่อวานไปบอกมันละให้สั่งมาขายด้วย.
  • ทั้งดีใจและภูมิใจวะท่านตี๋ แชมพูพี่ไม่มีโฆษณา เจ้าของก็ปากจัด แต่ก็ขายได้ แสดงว่าเขาเชื่อในเครดิส ดังนั้นต้องรักษาเอาไว้สุดชีวิตครับผม
  • ท่านตี๋คงต้องรอบหน้าแล้ว เมื่อวานส่งอาหารไปเบตง แต่ยังไม่ได้ส่งแชมพูไปครับ
  • Photobucket

เอามาฝากอะ แดงๆ

ตัวนี่ วันชื่อ VENUS ตัวมันเปียกไปหน่อย ไ

Photobucket
  • เฮียก็ยั่วจัง ตะบะแตกละงานเข้า ยิ่งช่วงนี้เบื่อๆ อยู่ด้วย:030:
  • ฮีทกำลังจะมา สงสัยน่าจะมาหมดทุกตัวเลย

454 side
  • เฮีย ผมกำลังมีโครงการทำมูลนิธิช่วยเหลือสัตว์ อีกหน่อยมีที่เพียบ ไม่แน่นาเว๊ยยยยยย ฮ่าๆๆๆ
  • ครับพี่ มาร์ค เมื่อวานเพื่อนผมมันบอกผมละว่า"เพิ่งสั่งอาหารไปไม่รู้จะทันเที่ยวนี้ป่ะ" ผมบอกมันว่า ไม่ทันเที่ยวนี้ก็ เอาเที่ยวหน้า อย่าลืมสั่งนะเว้ยย. เฮียใหญ่ มีวัตถุดิบมากมาย ทุกแนว เหลือเฟือ แบบนี้ มีแต่มันส์ๆๆๆๆๆๆ ครับ
  • ป๋าอนาคต ไม่นานนี้ จรวดมิสซาย จะเข้ามาอีก หลายระลอก ตูจะแรงแดง ไปทั่ว

ป๋า ตอนเขาให้พวกเราเข้าเป็นสมาชิกแล้ว สามารถใช้โลโก้ทำประโยชน์ได้เลย

gone dog wild

พวก ขบวนการลาก นน.
  • เฮ้ยเฮียจะเปลี่ยนมาเล่นสายจรวดจิงๆเหรอ ฮ่าๆๆ
  • ป๋า นี่ไม่ทันเลยหวะ เทรนด์ตอนนี้

หมาแดง JAPAN มาแรงนะ ผมโทรไปลุกหมาแมร่งโคตรแพงเลยแกงค์นี้อะ
  • สายจรวด ไม่ใช่ของผมมมมมม

ผมสายขัดจรวด แต่ช่วงนี้จรวดขัดๆ ฮ่าๆๆๆ

เปลี่ยนจาก JAPAN เป็น THAILAND ได้เลย
  • เข้าท่า เฮีย จัดไป

เด๋วถ่ายรูปไปแข่งกะมัน แกงค์ตรู ก็สักงาน JAPAN มาเหมือนกัน

เฮียใหญ่ VENUS นี่ลูกเจ้าโบโร่ ปะ
  • ใช่เลย ยุทธ

bolo

ว่าจะสั่งรางสำเร็จมาใช้กัน

bolo

ตอนที่ dgw. ให้เราใช้สิทธิในประเทศไทยได้เต็มที่ มีข้อแม้ว่าให้อยู่ในกฎเกณฑ์ของ dgw.

ก็คล้ายๆ ของทางป๋าวะ เน้นกระชับมิตร ทดสอบพลังหมามากกว่า บังคับจิตใจหมา

ต่างกันก็เรื่องราง ความลาดชัดของลาง วัสดุที่วางต้อง บาล้านท์ ซ้ายขาว

อย่างอื่นไกล้เคียงกันมาก
  • สนามลากที่ลางลากลาดชั้นขึ้น พื้นที่หมายืนขณะลากก็ต้องลาดขึ้นขนานตามไปด้วย
    ไม่ใช่พื้นเรียบเสมอพื้น ลาดขึ้นแต่ราง เพราะมันจะทำให้เกิดความได้เปรียบเสียเปรียบกรณีหมาสูงกับหมาเตี้ย

เอาไว้พร้อมๆ เรามาจัดงานลากอีกสักตั้งครับ ปั้นหมาส่งแข่งนอกบ้าง หาเรื่องเที่ยว แต่ช่วงนี้ขี้เกียจโคตรๆ ฮ่าๆๆๆ
  • จัดไป ป๋า

ผมรอฟังคำนี้มานานละ วันก่อนที่ดี-วัน ยังคุยกะ ต้อม รามสาม ว่าคิดถึงบรรยากาศเก่าๆหวะ

ลากกัน เชียร์กัน ข่มกัน เฮฮา สนุกสนาน

เอาๆๆๆๆ ป๋าจัดเลย ถ้าป๋ารู้ว่าผมกะเฮียใหญ่ จี๊ดส์ขนาดไหน ป๋าจะเข้าใจ:007:
  • คนจัดเขาพร้อมเสมอ คนเชียร์พร้อม แต่ว่าคนแข่งอะดิที่หนักใจ
    หลายท่านหมดสภาพไปแล้วนะอย่าลืม ฮ่าๆๆๆๆ
  • อยากเล่นกับเค้าด้วยมีฝีมือทำหมาเหมือนกัน แต่เค้าไม่มีหมาแดง น่าสงสารมั้ยเฮียใหญ่แลกได้มั้ย แพล็บๆๆ
    ไฟล์แนบ
    a436492.gif 44K
    gst426-pb.jpg 40K
  • เฮียใหญ่ครับ...อยากเห็นไอ้ตัวจัด ๆ อย่างงี่มาโชว์ในงานด้วยจัง ดูหัวไหล่มันดิเห็นแล้วมันส์ซะใจจริง ๆ :021:

ถึงท่านมาร์คครับ
    หัวข้อ : ร้องเรียนเรื่องบ้านหาย
    ไม่ได้เข้ามาสองสามวัน ไม่รู้บ้านผมโดนถอนรากถอนโคนไปอีกแล้ว หนักกว่าเฮติอีก เพราะไม่เห็นซากเลย 555! ...ทำไงต่อดีเนี้ยท่าน :002:
    ไฟล์แนบ
    Bolo-05.jpg 110K
  • ไม่เข้าบอร์ดมาสามวัน กระทู้เพียบอ่านไม่ไหว วันนี้ปวดหัวมาก ขอนอนก่อนนะพี่น้อง
    ราตรีสวัสดิ์ครับ
  • ต๊าฟฟฟ ไป ป๋า ปวดหัวมาก ต๊าฟฟ อย่างเดียว
  • บ่ายแก่ๆ กับแอร์เย็นๆ:m010: สบายดีแฮะห้องทำงานเรา :m016:ฮ่าๆ แวะมาทักทายครับป๋า

อยากไปเรียนอเมริกา มั่ง:m086: อนาคตที่เรามั่นใจกับสิ่งแปลกใหม่ที่น่าศึกษา:m072:

:m045: คิดแล้วมันน่าสนุกๆจริงๆ:m091: แต่ถ้าไม่มีเงินไปนี่มันไม่สนุกแน่ๆ ฮ่าๆๆ:m125:
    :m117::m117:
  • สวัสดีค่ะทุกๆท่าน ขอเด็กเชียงใหม่แวะเข้ามานั่งเล่นก่อนนอนด้วยคนนะเจ้า
  • ห้องนี้ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
    คุยได้ทุกเรื่องด้วยครับ

อยากไปก็ไป ลูกผู้ชาย ตายหนเดียววะหยก ชีวิตมันต้องสู้ในทุกรูปแบบ
    แต่ถ้าพูดภาษายังไม่ได้ ไปแล้วอดตายนะน้อง ก่อนไปเตรียมตัวเตรียมใจให้พร้อมให้มากที่สุด
    อย่าคิดว่าไปแล้วจะพูดได้โดยอัตโนมัติ บางคนอยู่ที่นั่นกว่า 20 ปีแล้วก็ยังพูดไม่ได้
  • หวัดดียามเช้า อากาศสดใสจังว้อยยยยยยยยยยย
  • สดใสตรงไหนวะ ขมุกขมัว อึมครึมจะตาย
  • http://www.youtube.com/watch?v=zUFJMQkCGyQ

ที่หายไป เพราะต้องคิดหนัก เพื่อนๆ หาว่าผมถอดใจ เป็นคนสร้างมาเองแท้ๆกลับหนีหายทิ้งเพื่อนให้สู้อย่างเดียวดาย
    ผมเคยถูกชื่นชมในฐานะนักการตลาด ที่ไอเดียสุดยอด ออกสินค้ามาหนึ่งตัว ใช้เงินแค่แสนเดียว แต่ทำให้ดังได้ชั่วข้ามคืน
    มีหนังสือพิมพ์ ทีวี วิทยุ ติดต่อสัมภาษณ์เต็มไปหมด แต่ทว่าวันหนึ่ง ผมหมดไฟ หนีไปเฉยๆ

วันนี้ตัดสินใจแล้วว่าจะลองสู้ดูอีกสักครั้ง ยืนยันว่าไม่เกี่ยวกับการเมืองแต่อย่างใด
    เพราะผมคือนักการตลาด ผมอยากจะทำสินค้าในตลาดหมื่นล้านด้วยงบโฆษณาน้อยที่สุดครับ

โปรดอย่าด่า หรือหาว่าผม รับใช้ใคร ผมไม่สนใจสีไหนทั้งนั้น บ้านเมืองพังมากพอแล้ว วันนี้ผมสนใจแต่การทำมาหากิน โดยสุจริตครับ :005:
  • ช่วงนี้รับงาน หลานแห่ง และบริหารทีวีดาวเทียมอีกหนึ่งช่อง เวลาเข้ามาเล่นบอร์ดอาจจะน้อยลง
    หากตอบใครช้าก็อย่าเพิ่งบ่นหรือน้อยใจนะครับ
  • แต่ไม่ต้องห่วงนะครับ ไม่เกี่ยวกับการเมือง เป็นรายการท่องเที่ยวและสัตว์เลี้ยง และเป็นสถานีของฝั่งเสื้อเหลืองอีกต่างหาก ฮ่าๆๆๆ
  • แว่บ มานี่ ยังเจอการเมืองอีก เผาห้องทิ้งจริงๆนะ ป๋า

อย่าคิดว่า นี่คือการขู่:020:
  • ขอนั่งเล่นด้วยคนครับ
    จะตรุษจีนแล้ว มานั่งเอาแรงก่อนกินของไหว้เต็มที่ อิอิ
    ....
    ไฟล์แนบ
    DSC02297 (Small).JPG 50K
  • ห้องนี้ ชิวๆ ขำๆ คุยได้ทุกเรื่องคับผม
  • บ้านใครของไหว้เยอะ บอก จะไปขอแจมฝากท้องด้วยครับ ฮ่าๆๆ
  • วันนี้ห้องรับแขกของเราเงียบเหงาจังว๊อยยยยย
  • 555555 โดนถอนเสาเรือนแย้ววววววววววว

เจ้าของบ้านไม่มาดีนัก ฮี่ฮี่
  • แวะมาห้องเรา ทำไมมันเหงียบเหงาเปลี่ยวเปล่าจัง

พรุ่งนี้ก็เป็นวันวาเลนไทน์แล้ว เอามาฝากในวันแห่งความรัก
    หลายคนรอคอยที่จะส่งดอกไม้ให้คนที่เรารัก แต่ก็เชื่อว่า มีหลายคนที่กำลังเศร้าเพราะไม่มีใคร
    วาเลนไทน์ไม่ได้หวานไปหมดทุกคน หลายคนอาจจะกำลังทุกข์ทรมานอย่างแสนสาหัสอยู่ก็ได้

วันนี้ขอให้กำลังใจคนกำลังอกหักทุกๆคนนะครับ

เริ่มต้นด้วย คำคมที่แสนจะเจ็บปวด
    Everybody's sombody's Fool หมายความว่า ทุกๆคนย่อมเป็นคนโง่ของใครสักคน
    อย่าทรนงตัวเองจนเกินไป ไม่มีใครคือผู้ชนะได้ตลอดกาล มันต้องมีวันที่แพ้ทางใครสักคน

และ อยากให้เข้าใจความหมายของคำว่ารักจริงๆ
    To love is not to Give but to share
    To Love is not to show but to Care
    แปลว่า
    รักแท้ไม่ใช่การประเคนของให้กัน แต่มันคือการแบ่งปัน
    รักแท้ไม่ใช่เพื่อการโชว์ แต่เพื่อการดูแลกันและกันตลอดไป

True love is like Ghosts , which everybody talks about and few have seen.
    รักแท้นั้นก็เหมือนกับ ภูติผีปีศาจ คนพูดถึงกันทุกคน แต่น้อยคนจะได้เจอ

และปิดท้าย
    Love with expect is going to pain
    Love with understand is go forever
    Love with temper is going to the end

รัก + คาดหวัง มักจบลงด้วยความเจ็บปวด
    รัก + เข้าใจ มักจะไปกันได้เรื่อยๆ
    รัก + อารมณ์ มักไปด้วยกันไม่รอด

ขอให้สมาชิกชาวพิตบูล จงสมหวังในความรักกันทุกคนนะครับ
  • รักแท้แพ้ แอสเซสเซอรี่
  • ชินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ครับป๋า
    ไฟล์แนบ
    5512671602.gif 104K
  • สวัสดี วันตรุษจีน ขอให้ มาร์ค มาเฟีย มีความสุข ความเจริญยิ่งๆขึ้นไป

ขอให้เทพแห่งโชคลาภ และ ศํทธา จงอยู่ข้าง มาร์คมาเฟีย ตลอดไป

ให้สุขสันต์ ในวันปีใหม่ สิ่งมงคลจงเกิดแก่ มาร์คมาเฟีย

เจริญยิ่งๆ ขึ้นไป
  • สวัสดีครับ พี่มาร์ค

เพิ่งลงมาจากเขาพระบาทพลวง แอบไปทำบุญมา ฮา ๆ ไม่ได้เข้าบอร์ดวันเดียว กระทู้เพียบ ยิ่ง เครื่องดื่มชูกำลัง ยิ่งอ่านยิ่งมันส์ ฮ่า ๆ ผมว่า ถ้ากินด้วย แล้วเล่นกับหมาด้วย ท่าทางจะคึก น่าดูนะครับ ไม่มีเหนื่อยกันทั้งคู่

สู้ สู้ ... 5555

มันส์จริง ๆ
  • สวัสดีครับเฮียใหญ่ พี่ชายที่แสนดี

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรมากครับ และขอให้พรนั้นสนองตอบเฮียและครอบครัวด้วยเช่นกัน
    นานมากแล้วนะที่พวกเราไม่ได้เจอกัน คิดถึงครับ
  • ขอบคุณคุณปอที่เอาบุญมาฝากนะครับ ขอให้สมหวังทุกประการ
  • ^^
    ไฟล์แนบ
    Happy_valentines_day1.jpg 18K