ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :065::065::065:
    ไฟล์แนบ
    IMG-5143.jpg 30K
  • :058::058::058:
    ไฟล์แนบ
    IMG-5113.jpg 46K
  • :057::057::057::057::057:
    ไฟล์แนบ
    RCIMG_2775.jpg 46K
  • หายกันหมดเลยนะ
    ไฟล์แนบ
    10-months.5.jpg 96K
  • สวัสดีครับชาว ESB ขอเรียกสั้นๆแล้วกันเน้อ :o030:
  • สวัสดีครับ คุณ experimental
    ในรูปแนะนำตัวนั้นลูกใครหรอครับ หุ่นบึกบึนดีจัง
    ไฟล์แนบ
    0074.jpg 61K
  • เด็กในคาถาเองครับท่านเอก
    ชื่อมาราธอนครับ ฮ่าๆๆๆ

..................................

เป็นลูกของ SLAMMER X AJ ครับ

AJ เป็นพี่น้องคลอกเดียวกับ CAMBEL
    ของคุณต้อมครับผม

ว่าแต่ในรูปของท่านเอกใครครับนั่น
    สวยกร่างเชียว
    ไฟล์แนบ
    M15.jpg 40K
    M004.jpg 42K
  • 7 เดือน ลูกแคนดี้แมน
    ไฟล์แนบ
    IMG_1146_resize_resize2.jpg 62K
  • พอใช้ได้ไหม
    ไฟล์แนบ
    IMG_1145_resize_resize.jpg 68K
  • สวยเลยนะครับเนี่ยท่านกล้า ...... :m001:

ว่าแต่พักนี้ปาร์คอเวย์เงียบๆไป ไม่ใช่เงียบเลยใช่ไหมครับ
    กำลังรออาวุธหนักอะไรหรือเปล่าเอ่ย

ยังไงรอติดตามผลงานนะครับ

ปล. ตอนนี้เจ้าจุ๊ยซี่ยังอยู่หรือเปล่าครับ อยากเห็นผลงาน
    เจ้านี่นะครับท่าน
  • ครับท่า่น experimental
    มาราธอน ขาหลังสวยมากครับ กล้ามปูดเลย มุมขาก็สวย:063:
    นึกภาพ AJ ไม่ออกเลย คอกนี้นานมากแล้ว
    หมาผมขาหลังมันกล้ามไม่ปูดแบบนี้ อยากมีบ้าง
    กำลังฟิตมันอยู่เหมือนกันครับ

ส่วนตัวที่ผมโพสไป ผมก็จำไม่ได้เหมือนกันอะครับว่าลูกใครเหล่าเต้า
    เห็นมันบอดี้สวยดี ก็เซฟไว้

ตากล้า 7เดือนอกมาแบบนี้ ลุ้นหัวมานะ มันส์แน่ สีนี้ ไม่ค่อยเห็นนานและ:063:
    ไฟล์แนบ
    M0042.jpg 42K
  • ปาร์คเวย์เค้าซุ่มอยู่ท่าน experimental
    หลายใจ เลือกไม่ได้ซักที 5555
  • ได้ครับพี่เอกเดี่ยวผมลองไปดูครับ
  • ยังมีชีวิตอยู่หรออาร์ม
    นี่หายเงียบกันไปหมดเลย
    ไฟล์แนบ
    YAYA.jpg 94K
  • ผมชอบนะครับปาร์คอเวย์ เพราะท่านปูแกปลุกกระแส
    หมาสไตล์ตัวเล็กๆกระชับๆ

ยังไงก็คงต้องรอท่านกล้ากับท่านปู ไปก่อนนะท่านเอก

ดูว่าจะมีอะไรเด็ดๆยิงออกมาอีกหรือเปล่านะครับ :o003:
  • มีแน่นอนครับใจเย็นๆๆ จะซื้อทั้งทีมันจะต้องคุ้มค่าคุ้มราคาครับ
  • ฮ่าๆๆ ท่านกล้าการันตี เดี๋ยวคงได้ดูอะไรเด็ดๆปีหน้าแน่ๆนะครับเนี่ย

ว่าทางโคราชเป็นไงบ้างแล้วครับผม แต่อากาศจะรู้สึกว่าหนาวมาก

ยังไงพี่น้องทุกท่านรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ
  • ครับท่าน experimental ผมรออยู่
    เล็กๆ ผมชอบอยู่แล้ว รอตากล้ากะตาปูเนี่ย
    แล้วท่านอยู่กรุงเทพหรือว่าจังหวัดไหนครับ
    ตอนนี้แถวบ้านผม มีนบุรี ก็หนาวแล้วครับ
    รักษาสุขภาพเช่นกันนะครับ
    ตอนนี้ ขออย่าให้ฝนตกมาซำ้ำกับอากาศแบบนี้เลย
    กลัวจะแย่ทั้งหมาทั้งคน
    ไฟล์แนบ
    IMG-5120.jpg 98K
  • รายงานสภาพอากาศโคราชครับ เย็นสบายไม่เปลืองแอร์ทั้งคนทั้งหมา อากาศแบบนี้ซิชอบจริงๆๆ
  • สวัสดีท่านเอก ผมอยู่แถวสะพานพระราม 8 นี่เองครับ ไม่ไกล้ไม่ไกลกัน
    อากาศหนาวได้ใจเหมือนกันครับ รายงาน ณ.เวลาปัจจุบันบ่ายสองกว่าๆ
    ก็ยังเย็นๆครับท่านเอก

ท่านกล้าระวังจะเป็นหวัดเอาเน้อ ไว้เดี๋ยวจะหาโอกาศไปเที่ยวโคราชบ้าง

:m008:
  • มาได้เลยครับ แต่บอกไว้ก่อนนะว่า ผมไม่เที่ยว ไม่ดืม นะครับ ชอบเข้าวัดเป็นชีวิตจิตใจ เหล้า สุรา นารี เป็นกิเลสตัณหาทั้งนั้นครับ
  • โหยแบบนี้ยิ่งดีเลยท่านกล้า

งั้นเดี๋ยวเราไปทำบุญเก้าวัดกัน
    ล่าสุดน้าชายแฟนผม ก็ไปวัดที่สรพงษ์

ไปสร้าง แล้วเราจะได้

ไปดูบรรยากาศต่างจังหวัดสบายๆนะท่าน

เชิญชาว ESB ด้วยนะครับ :o008:

สาธุ ..........
  • สวัสดีตอนเช้าครับ
    เมื่อคืนอากาศเย็นสุ้วันก่อนไม่ได้เลย
    สะพานพระราม8ก็ไม่ใกล้ไม่ไกลเลยครับ
    ทุกอย่างที่ตากล้ามันพูดมา ตัดคำว่าไม่ออกคำเดียวพอครับคุณ experimental
    ถ้ามีจังหวะคงได้ไปนะครับ
    อย่างตากล้าต้องทำบุญ 9 อ่าง ช่วยเหลือนักศึกษาที่ขาดแคลนทุนการศึกษา 5555
  • สวัสดีพี่ๆทุกท่าน
    ผมกลับมาแล้วงานยุ่งๆโคตรๆๆ
    วันนี้มารับที่บ้านด้วยนะอยากไปด้วย
  • แหมมมม เกือบตกรถ
    ไม่รีบมาบอกนี่เรียบร้อยเลยนะ
    ยังไงโทรหาด้วยและกัน
  • ไปเที่ยวอาบน้ำกันอีกหล่ะ 2 คนนี้ใช้ไม่ได้เลยครอบครัวก็มีแล้วน่าจะอยู่บ้านกับลูกกับเมีย555555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0736_resize.jpg 93K
  • ใครๆก็ชอบอาบน้ำเนอะท่านกล้า อิๆๆๆ

ขนาดที่บ้านผมอาบน้ำให้อย่างดีเลยเชียว
    อย่างกะสปาเลย

แต่ไม่ใช่ผมนะ ไอ้ที่อาบนะไอ้แสบครับท่าน
    วันไหนท่านใดไปอาบ ฝากด้วยนะท่าน

:m045:

ท่านเอก ท่านกล้ามีจิตเมตตา อันเป็นกุศล
    ช่วยเหลือให้เพื่อนมนุษย์ ได้มีการศึกษา
    นับว่าเป็นกุศลอย่างแรงเลยนะครับเนี่ย อิๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1110273+.jpg 54K
  • ยกให้ตากล้าไปคนเดียวดีกว่าท่านexperimental
    ผมคนรักครอบครัว ตากล้ามันคนโสดดดดดดดดด5555
    ว่าแต่ท่าน experimental ชื่ออะไรหรอครับ
    จะได้เรียกกันสั้นๆ ^_^
    ที่บ้านผมก็ทำสปาเหมือนกันนะท่าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_3425.jpg 102K
    P7210154.1.jpg 65K
  • พ่อก็หน้าตาดี ลูกก็หน้าตาดีเหมือนกัน เลยนะคับ พี่เอก

สบายดีนะคับ พี่เอก และ พี่ๆที่เคารพ ทุกท่าน

บูม พิทบูล พิษณุโลก คับ

:062:
  • เอาเป็ฯว่า น่ารักทั้งพ่อทั้งลูกแล้วกันนะบูม 555
    ทุกคนสบายดี งานยุ่งกันเหมือนเดิม
    พิษโลก หนาวมั้ย
  • สวัสดีตอนเช้าครับ:042::042::042:
  • เงียบเหงาตามเคย
    ไฟล์แนบ
    m1-3-1.jpg 67K
  • จะเหงาไรนักหนานน้าเอก
    แต่แดงๆอย่างนี้ชอบว่ะ
  • สวัสดีครับท่านเอก เรียกผมตั้มก็ได้ครับ

ช่วงนี้ไม่ได้สปามันเลยครับ เพราะอากาศ
    มันหนาว ไม่ใช่ไอ้แสบมันไม่สู้นะท่าน

แต่เจ้าของมันอาบให้ไม่ไหวฮ่าๆๆๆ

ชาว ESBKK ไปงานลพบุรีหรือเปล่าครับ
    เผื่อไปเจอกันในงานครับท่านเอก เมื่องาน
    นครปฐม ผมก็ไปลงทะเบียนก่อนหน้าท่าน
    นั่นแหละ แต่ไม่ได้ทักฮ่าๆๆ เกรงใจครับ

พอดีเอาเจ้ามาราธอนไปลงกับเขาด้วยครับ
    รุ่น สแตนดาร์ด หมาใน อายุ 24 เดือนขึ้นไปครับ

ไว้งานลพบุรี อาจได้เจอกัน ไว้จะเข้าไปทักครับ

ปล. ผมเคยเข้าไปดูหมาทท่านด้วย ชุด
    Z2 X COMTON BOY ตอนแรกก็เล็งๆไว้
    แต่พอดีมาติดปัญหา แฟนเลยต้องทำใจครับ
    เด็กๆชุดนี้ไปไหนหมดแล้วครับท่าน
  • โอ้โห นอนดึกนะครับท่านตั้ม
    ช่วงนี้อากาศหนาว
    หมาผมมันก็ชอบน้ำ
    ตอนนี้เตรียมทำบ่อเลี้ยงปลาเล็กๆไว้หน้าบ้าน
    มันเล่น ลง ไปแช่ตลอด เลยต้องวิดน้ำออกก่อน กลัวมันจะปอดบวมตาย5555

คงได้เจอกันที่งานลพบุรีครับ
    อ้าวคุณตั้มคนไหน ตอนลงทะเบียนคนเยอะวุ่นวาย
    ไม่ได้สังเกตุใครเลย
    งานลพบุรี มาทักทายกันนะครับ

อ๋อออออ ชุดZ2 X COMTON BOYชุดนี้ พี่เคนทำครับ
    ตอนนี้เป็นพ่อพันธ์ แม่พันธ์กันหมดแล้วครับ
    มีเก็บลูกมันไว้ต่อสายกันอยู่ครับ
    ตายไปก็มี ไปต่างประเทศก็มีครับ
    ไฟล์แนบ
    compton boy.jpg 8K
    Z-2.jpg 6K
  • ตัวนี้ เสียดายครับ จากไปเสียก่อน เจ้า B-ONE
    ได้เก็บลูกมันไว้ต่อสายครับ ไม่งั้นมันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8201.1.1.jpg 110K
    10-months.12.jpg 100K
    e-crow.jpg 90K
  • ตัวนี้ จีจี้ ไปอยู่อินโดแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    20090901130758.jpg 95K
  • นี่เจ้าซีซ่า อยู่กะน้องในกลุ่มครับ
    ไฟล์แนบ
    zeeza.jpg 90K
  • สวัสดีครับคุณตั้ม
    แสดงว่าเคยเข้ามาที่บ้านผม
    ยินดีครับที่ได้มาเจอกันอีก
    เจอพวกผมครั้งหน้าทักกันบ้างนะครับ
    เอกเมื่อวานเป้นไงได้กินผัดเปรี้ยวหวานเปล่า
  • โชคดีนะพี่เคน ที่มีรุ่นใหญ่ไปด้วย
    โทรไปจองคิวก่อน ไม่งั้นแม่งรอนานชิบ
    ขนาด โทรไปจอง แม่งยังรอนานเลย
    แต่เมื่อวานมีเมนูเนื้อด้วยนะ แม่งนุ่มอย่างกะหมู
    55555 อดแด๊ก ไป

นี่ก็ พี่น้อง Z2 X XCOMPTON BOY ครับคุณตั้ม
    ไฟล์แนบ
    20090204103049_IMG_1696.1.jpg 71K
    20091226235725_DSC_0018.jpg 98K
  • **** อืมๆๆๆๆ คึกคักจิงๆๆๆ จัดไปลูกกะทิ.........พ๊อกเก็ตสุดๆๆๆๆ ****
    ไฟล์แนบ
    68736_169419143074497_100000192376653_619768_3963140_n.jpg 66K
  • แลกเปลี่ยนกันบ้างไหมคินมีตัวเมียแจ่มๆสักตัวไหม
  • แจ่มว่ะคิน ตัวผู้ตัวเมียเนี่ย
    แบบนี้มัน มินิ พ็อคเก็ต ทีคับ บลูลี่ 555
    อีตัวนี้ ต้องชื่อกระทุ้ง
    แม่งคงโดนกระทุ้งหน้ามา หักซะขนาดนั้น 5555
    :063::063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    IMG-51202.jpg 98K
  • ได้เลยครับท่านเคน เจอครั้งหน้าจะขอแวะ
    เข้าไปทักทายครับ ท่านเอกด้วยครับ

:o060:

ว่าแต่ชุดนี้ ก็สวยๆเยอะเลยนะครับท่าน นึกแล้ว
    ก็เสียดาย ตอนแรกเล็งๆตัวผู้ แต่พอดีแฟนผม
    บอกว่าตัวเมียดีกว่า

สุดท้าย ติดปัญหานิดหน่อย เลยอดเลย
    :o004:

ผมกะว่าจะเอามาต่อกับเจ้ามาราธอนครับท่าน

เพราะอายุน่าจะไล่เลี่ยกันเลย อ่อนแก่กว่ากันไม่กี่เดือน
    ตอนนี้เจ้ามาราธอน 2ปี6เดือนครับ

พอดีวันนี้เพิ่งถ่ายรูปมาเพิ่มเติมครับ เอามาฝากครับท่าน

ไฟล์แนบ
    004.jpg 95K
    003.jpg 100K
    001.jpg 96K
  • เจ้ามาราธอนสวยครับผมชอบหมาแนวนี้
    แต่ตอนนี้สมาชิกในกลุ่มเขาทำกันเล็กผมเลยอดเลย
    แต่เจ้ามาราธอนเป็นลูกใครครับ
  • ผมขอตอบ แทนคุณตั้มเลยและกัน
    เพราะเค้าบอกมาแล้ว

เป็นลูกของ SLAMMER X AJ ครับ

AJ เป็นพี่น้องคลอกเดียวกับ CAMBEL

ไม่ได้ดูเล๊ยยยย พี่เคนนี่ 55555

จริงๆ ถ้าให้เดา ดูจากสีและบดดี ผมว่า เหมือน เรมี่นะ
    ชอบกล้ามขาหลังของเจ้ามาราธอนจริงๆครับ เป็นก้อนเลย
    อยากให้หมาผมเป็นแบบนี้บ้าง
    แต่ตอนนี้มันยังเด็กอยู่ รออายุได้ น่าจะมีก้อนๆแบบเจ้ามาราธอน
    ไฟล์แนบ
    10-months.6.jpg 87K
  • แต่ช่วงนี้ผมเห็นหมา ES BKK แต่ละตัว
    ตัวเล็กๆทั้งเลยนะท่านเคน ฮ่าๆๆๆ

ตอนนั้นจำได้ว่าที่เข้าไป เห็นตัวเมีย
    สีน้ำตาลอ่อน ที่ท่านเคนโชว์ ผมว่า
    ก็ตัวเล็กแล้วนะ

มาเจอตัวบนภาพที่ท่านเอกลง ยิ่งเล็ก
    เข้าไปอีกครับ พอกเก็ตจริงๆเลย

:m001:

เรื่องกล้ามขาหลัง ที่ได้สงสัยเพราะว่า
    ตอนเด็กๆ เจ้าของครอกพี่เขาเลี้ยงไว้
    ในกรงที่มันเกาะได้ครับ วันๆนึงมันก็
    กระโดดเกาะ คงจะได้เพราะตรงส่วนนี้
    ด้วยแหละครับท่านเอก

:o008:

ส่วนเรื่องคล้ายผมขอใช้คำว่าคล้ายดีกว่า
    ถ้าคำว่าเหมือนผมเกรงว่า จะดูเทียบชั้น
    ญาติทางย่ามันอย่างเรมี่มากกว่าครับ

:o008:

ไปดูสายทางย่ามันมา ชิลลี่เปปเปอร์
    มันเป็นพี่น้องครอกเดียวกับเรมี่ครับ
    เลยอาจจะได้มาบางส่วนครับท่าน

:o030:
  • จริงๆแล้ว คนในกลุ่มเค้าก็ชอบไซด์กลางขึ้นไปใหญ่กันแหละครับ คุณตั้ม
    แต่ผมน่ะชอบเล็กๆจิ๋วๆ แล้วอีกอย่าง วัตถุดิบที่มีอยู่มันเข้าทางผมซะด้วย
    เลยจับคู่ในทางที่ผมชอบได้อะครับ ก็เข้าทางผมอีก อิอิ ทำหมาใหญ่กันแล้วมันไปไม่ดั่งใจ
    ตายมั่ง ไม่ติดมั่ง 5555 ผมล่ะชอบจริงๆ อิอิ
    หมาเล็ก เลี้ยงง่าย ที่ก็ไม่ต้องมาก กินก็น้อย เหมาะกับคนบ้านเล็กอย่างผม
    ลงหลักปักฐานไปแนวนี้แล้วแหละครับ
    ส่วนเจ้ามารธอน คล้ายจริงๆครับ:063:
    นี่ก็สายเรมี่
    ไฟล์แนบ
    luca3.jpg 51K
  • ให้ทายลูกใคร
    ไฟล์แนบ
    DPP_0002_resize.JPG 70K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    DPP_0013_resize.JPG 61K