ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกหมาแน่เลยน้า
    555555
    เดาไม่ถูกว่า
    จุ๊ยซี่และกัน ตอนนี้น้ากำลังครั่งมันอยู่

นี่ผมให้ทายเหมือนกัน ว่านี่ลูกใคร
    ไฟล์แนบ
    IMG_3185.jpg 46K
  • ผิดครับน้า ลูกแอซซาซิน
    ไฟล์แนบ
    DPP_0006_resize.JPG 123K
  • พ่อมัน
    ไฟล์แนบ
    20090118190552_assassin2.jpg 88K
  • สวัสดีครับ พี่เคน พี่เอก และ พี่ๆ E/S BKK ทุกท่าน:o030:

พี่เอก เดียวผมส่งรูปให้นะ เอาไปดูบางส่วนก่อน...:o049:

พี่เคน ผัดเปรียวหวาน อร่อยสมคำลำเลือ จริงๆๆๆๆ:o061:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0515.jpg 44K
    IMG_0512.jpg 45K
  • สวัสดีท่านเอกและชาว ES BKK ท่านกล้าด้วยครับ

ลูกเรมี่ตัวที่ลงนี่ สวยเลยนะครับ ไอ้มาราธอนผม
    นี่เด็กๆไปเลยฮ่าๆๆๆ แต่จริงๆช่วงนี้พอกเก็ตไซด์
    มาแรงจริงๆนะครับท่านเอก

:o008:

เจ้าตัวนี้เหมือนแอสแซสซินจริงๆนะครับท่านกล้า
    ว่าแต่เจ้าจุ๊ยซี่ นี่มีผลงานออกมาบ้างไหมครับ
    ท่านกล้า ผมว่ามันน่ารักดีฮ่าๆๆ

:o028:

ท่าน KP_KingdomPit เจ้าตัวนี้ลูกใครครับเนี่ย สวยดีครับ :m001:
  • ผลงานจุ้ยซี่ที่บ้านครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1217_resize.jpg 79K
  • อีกรูป ถ่ายเมื่อวานทั้งหมด
    ไฟล์แนบ
    IMG_1180_resize_resize.jpg 63K
  • ลูกแคนดี้แมนอีกตัว
    ไฟล์แนบ
    DPP_0027_resize_resize2.JPG 59K
  • ท่านกล้า เจ้าสองตัวบนนี่เก็บไว้เองเลยเหรอครับ
    อายุเท่าไหร่กันแล้วครับท่าน
  • หวาดดี พี่เอก พี่เคน ซำบายดีบ้อ
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 110K
    9.JPG 110K
    8.JPG 108K
  • เดายากว่ะน้า แต่ได้ลูกจุ๊ยซี่ตัวบลูขาว เข้าท่าดีน้า

เจ๊เป็ด ตัวห่าไรว่ะน่ะจ้อน ฝีมือใช่ได้นี่หว่า55555

ใช่ครับคุณตั้ม ช่วงนี้ พ็คเก็ตไซด์กำลังมาแรง
    มีหมาแนวนี้เข้ามาบ้านเราเยอะ ก็เป็นว่า มาเข้าทางพวกผมจริงๆ ^-^
    เลือกจิ้มพ่อพันธ์ได้สบาย เพราะก็เก็บหมาที่ในกลุ่มทำกันไว้ต่อสายอยู่หลายตัว
    ตัวที่จ้อน KP_KingdomPit ลงรูปสายตามนี้เลยครับคุณตั้ม

ดีพี่จุน ผมงานเยอะ เลี้ยงอาตี้น้อยอีก เหนื่อย แต่มีความสุขดีพี่ ตามมาเร็วๆเน้อ
    ไฟล์แนบ
    ped-cowboy.jpg 84K
  • เจ้าตัวบนนี่สวยใช่เล่นเลยครับท่านเอก

มาแรงจริงๆเลยหละครับท่านเอก ผมเองก็เล็งๆไว้ว่า
    ในอนาคต ถ้าหมดบุญวาสนากับเจ้าพวกนี้แล้ว

ตัวใหม่ที่จะเลี้ยงต่อไป ผมกับแฟนก็คงเลือกสาย
    พวกนี้แหละครับเพราะดูแลสะดวกง่ายดี และ
    อายุก็คงปาไปสี่สิบเห็นจะได้ฮ่าๆๆ

แก่แล้วทำไงได้ครับฮ่าๆๆๆ

เอาเจ้ามาราธอนตอนเล่นน้ำเสร็จมาฝากครับท่าน :o030:
    ไฟล์แนบ
    ขึ้นสะพานลอย 2010 11 07 009.jpg 64K
  • เห็นมันแล้วจี๊ดขึ้นสมองเลยแหละครับคุณตั้ม
    อยากเก็บลูกมันไว้เลยจริงๆ
    40ยังไม่แก่หรอครับ
    พี่โชคผมก็ 40 ยังไม่แก่เลยครับ อายุเป็นเพียงตัวเลข
    แบบนี้ ผมขอเรียกคุณตั้ม ว่าพี่ตั้มดีว่านะครับ :015:
    เจ้ามาราธอนนี่หุ่นมันหล่อจริงๆเลยครับ พี่ตั้ม:063:
    มีทายาทบ้างยังครับ
    ไฟล์แนบ
    gamma.2.jpg 101K
  • สวัสดีตอนเช้าครับ:042:
    มวยคู่นี้ พี่โชคฝากมาครับ:059:
    ไฟล์แนบ
    DSCN0169.jpg 104K
  • ม่ายจ๊าย ท่านเอก ผมเพิ่งจะ 33 เองครับท่านฮ่าๆๆๆ
    หมายความว่า ตอนนี้ผม 33 เลี้ยงเจ้าพวกนี้ไปอีก
    7 - 8 ปี ตอนนั้นผม 40 ก็คงไม่มีแรง สู้พวกบูลลี่จัดๆแน่ท่าน

คงต้องหันไปเลี้ยงพวกเอ็กตรีมแทนครับฮ่าๆๆๆๆ

เจ้ามาราธอนยังไม่มีทายาทเลยครับ ใจก็อยากเห็น
    เหมือนกันครับ ก็คงแล้วแต่แหละท่านเอก

ว่าแต่ เจ้า Trelow กับใครครับเนี่ย ดูแล้วน่าจะมีแววมัน
    อีกคู่นะครับ

:m001:
  • 555 ผมก็คิดว่า คุณตั้ม 40 แล้วซะอีก

ตัวเมียตัวนี้ชื่อแกมม่าครับ
    เป็นลูก RT x tonton ไม่รู้ว่าคุณตั้มรู้จักมั้ย
    ไฟล์แนบ
    20091002214249_20081022205139_IMG_1963_.jpg 48K
    20090806131120_Bully_mo.jpg 15K
  • สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน
    :042::042::042::042:
    ไฟล์แนบ
    390444591.jpg 45K
  • RT จำได้ครับ แต่ตัวเมียเจ้าแกมม่านี่น่าจะพอเคยเห็นครับท่านเอก สวยดีนะครับเนี่ย

ว่าแต่เจ้า RT ไปไหนแล้วหละครับท่าน ตอนนี้อายุน่าจะได้ 5 ปีแล้วใช่ไหมท่าน :o008:
  • ตอนนี้ rt อยู่กับพี่เคนครับ มันก็สบายดีครับ
    กิน แล้วก็นอน แล้วก็ปี้ 55555
    มีคนพาออกกำลังอีกต่างหาก
    สบายจริงๆ 55555
  • สวัสดีตอนเช้าครับ:042::042::042:
    ลืมบอกไปครับ ตอนนี้ RT ก็น่าจะ5-6 ขวบแล้วแหละครับ
    แล้วคุณตั้มเลี้ยงเจ้ามาราธอนไว้ตัวเดียวหรือว่ามีลูกน้องตัวอื่นอีกครับ:045:
  • หวาดดีทุกท่านสาบายดีกานป่าวครับ
    งานโคตรยุ่งเลย
  • สวัสดียามเช้าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DPP_0024_resize.JPG 88K
  • ยุ่งกันจริงยุ่งกันจังเลยนะแต่ละคน
    โทรหาด้วยนะบอล
  • * ga_parkway
    * CommentTime4 นาทีก่อน | November 10, 2010, 10:41 am
    สวัสดียามเช้าๆๆ
    -------------------------------------------------------------------------------
    เช้าๆ อะไรของแกตากล้า
    แกโพสมาก็จะ11โมงแล้ว มันคลอยไปจะเที่ยงแล้วนะ
    หรือว่า เวลานี้ เช้าแก:042::042::042:
  • เวลานี้หล่ะเค้าเรียกว่าเช้าน้า ผมเด็กนอกยังปรับเวลาไม่ทัน5555
  • ถ้าอ่างเปิดตี5ตากล้าตื่นเช้าแน่นอน
    สวัสดีคุณตั้ม มีผลงานเจ้ามาราธอนเมื่อไรแจ้งบ้างนะ
    ชอบหมาหุ่นอย่างนี้
    น้องบอลเอ็งเงียบไปเลยนะพี่โคตรคิดถึงเลยว่ะ
    น้าเอกน้าโชคเป้นไงบ้างมีข่าวดีไหม
  • ดีนะที่ต่กล้ามันอยู่นอกๆเมืองไป ไม่งั้นโดนน้ำท่วมกะเค้าแล้วแหละ

พี่เคน แกยังมีชีวิตอยู่หรอวะเนี่ย นึกว่าจะตายไปกะงานแกซะและ
    เงียบหายไปเลยนะ เดี๋ยวอาทิตย์หน้าบ้านพี่โชคนะ นัดไว้เลยและกัน วันเกิดผม
    เดี่ยวทำเมนูใหม่ให้กินอีก
  • วันเกิดเอกแล้วเกี่ยวไรกับผม
    แต่ถ้ามีกินฟรีจัดไป
  • อะไรกันน้าเอกผมนะอยู่ในตัวอำเภอเมืองเลยนะ แต่เขตบ้านผมนะมีแต่ขาใหญ่ๆๆอยู่น้ำเลยไม่มีท่วม แค่ขังยังไม่มีเลยน้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_1139_resize.jpg 81K
  • จริงๆครั้งนี้ต้องพี่คนเดียวเลยนะเนี่ยพี่เคน
    รอบที่แล้วนี่ผมเต็มๆ แต่ไม่เป็นไร มาเหอะ
    ไม่มา ก็ อด แค่นั้นเอง

อ้าวตากล้า ก็เห็นบอกว่าเด็กนอก ผมก็คิดว่า อยู่ออกไปนอกๆเมือง555
  • พี่เอกครับ คาวบอยนี่ถ้าเอามาจิ้มกับดอลล่าน่าจะแจ่มนะพี่
    สายเลือดแม่งโดนกันมากเลยอะครับพี่
  • โดนกะปั๊กกี้ไปแล้วอาร์ม

แล้วนี่สอบเสร็จแล้วยังล่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0500.jpg 65K
  • สวัสดีทุกท่าน

จริงๆถ้าพิทบูลมี 3 หละท่านเอก กับ 1 พันธุ์ทาง
    แต่อีกสองตัวมันเป็นสายแกฟ + สายกัดครับ
    เป็นพี่น้องกัน

เจ้าสองตัวที่เป็นแกฟ + กัด นั้นแรงดีครับ ชอบออกกำลังกาย
    แต่อีกตัวมันดุ เห็นหมาเป็นไม่ได้ เลยไม่ค่อยได้เอาออกมาเล่นน้ำ
    เท่าไหร่สงสารมันเหมือนกัน กะว่าจหาตระกร้อก่อนฮ่าๆๆค่อยพา
    มันไปเล่นน้ำอีกครั้งครับท่าน

:o037:

ส่วนผลงานเจ้ามาราธอน ยังไม่มีเลยครับท่านเคน แต่ก็พอมีคน
    โทรเข้ามาติดต่อบ้างเหมือนกันครับท่าน

เจ้าคาวบอยกับปั๊กกี้ นี่ ท่างทางจะแจ่มเลยนะครับ :m001:
  • ครับคุณตั้ม
    แบบนี้ เจ้าตัวอื่นมันต้องอิจฉาเจ้ามาราธอนกันแน่เลย

คาวบอยกับปั๊กกี้ ก็หวังว่าจะต้องมีเด็ดๆออกมาแน่ครับ
  • หนาวๆๆแบบนี้โคราชน่ามาเที่ยวนะน้าๆๆ
  • โคราชหนาวแล้วหรอน้า
    กรุงเทพแม่งหมดแล้ว หนาวอยู่2วัน
  • สอบเสร็จแล้วครับพี่กำลังทำเรื่องโปรเจ็คจบอะครับ
    ถ้าไม่พลาดธันวานี้นะจะจบแล้วครับ
  • สวัสดีท่านเอก ไอ้ตัวอื่นไม่อิจฉาหรอก
    เพราะเจ้ามาราธอนไม่ใช่ลูกรักผมฮ่าๆๆ

ลูกรักของแม่ผม กับ แฟนผมครับท่านฮ่าๆๆ
  • อามสอบเสร็จแล้วมีเลี้ยงที่ไหนเปล่าขอแจม
    คุณตั้มถ่ายรูปตัวดปรดมาดูบ้างซิครับ
    ผมนึกว่าเจ้ามาราธอนเป็นลูกรักเห็นมีแต่รูปเจ้านี้
    จะรอชมนะครับ
  • ถ่ายรูปตัวโปรดมาโชร์หน่อยซิคุณตั้ม

เรื่องกินนี่ไว้เลยนะพี่เคน55555
  • เอามาฝากท่านเคน ท่านเอก จริงๆไอ้ตัวเนี้ยมันดีทุกอย่าง
    ทั้งเรื่องกิน เรื่องออกกำลัง อาบน้ำ นอน เสียอย่างเดียว
    มันดุเหลือเกิน แต่ถ้าตวาด ก็เงียบนอนหงายท้องให้เลยท่าน

ไอ้มาราธอนเหรอ ดุให้ตายเหอะ ทำตาแป๋ว เอามาฝากนะท่าน
    เป็นภาพตอนโต กับ ตอนเด็กนะครับ
    ไฟล์แนบ
    P1130428+.jpg 52K
    P1130147+.jpg 38K
    P1100784+.jpg 37K
  • อีกตัวนี่ ตัวโปรดพ่อผมเลย มันชอบคาบจานข้าวมาโชว์ครับ
    แต่เจ้านี่ ขี้เล่นผิดกับเจ้าตัวบน แต่เวลาออกนอกบ้านก็คง
    ต้องใส่สายจูงเหมือนกันครับ เพราะถ้าใครมาเล่นแล้วขู่มัน
    มันก็ซัดเหมือนกันครับท่าน

เจ้านี่เวลาดุ หรือ ตวาด ตัวสั่นอย่างกับเจ้าเข้าเลย ตีไม่ลงครับฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1130299++.jpg 70K
    P1130500++.jpg 79K
    P1100615+.jpg 54K
  • หมาแดงก็อย่างนี้ล่ะครับ
    พลังเยอะแต่ผมชอบนะท่านตั้ม
    ตากล้าแกยังอยู่อีกหรอนึกว่าลอยไปกับน้ำแล้ว
  • เอาชุดนี้มาฝากให้ดูด้วย
    ไฟล์แนบ
    Juicy%20x%20gotcha_new%202.jpg 116K
  • หวัดดีพี่ๆทุกท่าน55555
    งานโคตรยุ่งเลยพี่
  • หวาดดีคร้าบบบบ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    bbb.jpg 63K
  • 2 วันนี้อินเตอร์เน็ตบ้านผมใช้ไม่ได้
    เสาไฟฟ้าในหมู่บ้านผมล้มไป 6 ต้น
    งานเข้าเลย ไฟดับตั้งแต่ ตี 5 ยัน 2 ทุ่ม
    เพิ่งเข้ามาได้เนี่ย เด็กๆคุณตั้มท่าจะแรงขับดีนะครับ หมาแดงแรงเยอะ

คลอดยังตากล้า ชุดนี้จะเป็นชุดสุดท้ายของจุซซี่ในไทยป่าวฆะตากล้า

บอล งานยุ่งแสดงว่างานเยอะ งานเยอะ แสดงว่า เงินต้องเยอะด้วยซิวะ 55555

ไงวะบอย ยังมีชีวิตอยูหรอ
    แล้วทำไมหน้ามันถลอกปลอกเปิกแบบนั้นวะ
    มันไปฟัดกะใครมาวะน่ะ
  • ตาจ้อนหายไปไหนเนี่ย
  • ต้อนนี้ จ้อนกะพี่ทูลงานเข้า ทำโอทุกวันยัน4ทุ่ม
    โทรมาหน่อยดิวะบอล หายไปเลยนะมึง
  • สวัสดีครับ พี่เคน พีเอก และ พี่ชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

ไม่ได้หายไปไหนพี่บอล ช่วงนี้ต้องปั๊มเงินหน่อยใกล้ปีใหม่แล้ว....:o028:

พี่เอก HAPPY BIRTH DAY:035::036:
    ไฟล์แนบ
    286761.jpg 28K