ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีปีใหม่ครับ เอกและกลุ่ม ESB
    ไฟล์แนบ
    new year card 20115.jpg 95K
  • ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่เข้ามาอวยพรครับ
    ผมขอให้ทุกๆท่านได้รับคำอวยพรกลับไปเป็นสิบๆเท่าครับ
  • อัยเชิญเทพบนสวรรค์ชั้นฟ้า

ประสิทธิสถาพรชัยให้สุขศรี

ขอให้ชาวร้อยฝันทุกท่านมี

สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด

เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ

เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน

สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ

boom pitsanulok
  • สวัสดีปีใหม่2011 ขอให้พี่ๆ E/S BKK ทุกท่านมีความสุขสมหวังทุกประการ..:036:
    ไฟล์แนบ
    163095_175329005841208_147430011964441_390409_7864615_n11.jpg 94K
  • สวัสดีชาวอีสไซด์ มีความสุขมากๆนะครับ :015:
    ไฟล์แนบ
    For25271153p1 copy2.jpg 37K
  • ปีใหม่นี้ ขอให้มี รักบรรเจิด
    พร้อมรวยเลิศ เพริศนภา ฟ้าสดใส
    แข็งแรงพร้อม น้อมไมตรี มีทั่วไทย
    สุขภาพใจ ใสสะอาด พิราศดี

หากเป็นหญิง ให้สวยพริ้ง นิ้งตลอด
    สวยแล้วปลอด มอดแมลง แสลงหนี
    ให้มีแฟน แสนหล่อลำ แฮนด์ซั่มดี
    หากมากมี มาแบ่งปัน ฉันด้วนคน

หากเป็นชาย มาดแมน ให้แสนหล่อ
    ไม่เป็นต่อ ไม่เป็นรอง ต้องสับสน
    ให้เป็นหนึ่ง หล่อซึ้งซึ่ง หนึ่งกมล
    ขอฉันคน คนหนี่งนะ จะขอบคุณ

หากเป็นแต๋ว ให้แจ๋วแหวว แววสวยสด
    สวยหมดจด ไม่ลดเลย เฉยไม่ฉุน
    ให้พบรัก กะผู้ชาย กายลุมุน
    พร้อมอกอุ่น ไอรัก นานนักแล

หากเป็นทอม ให้หอมฟุ้ง ยุงไม่กัด
    ดี้ไม่ขัด จัดมารัก ภักดิดวงแข
    รุมกันกริ๊ด ปริ๊ดปริ๊ด ตามติดแจ
    พบรักแท้ ไม่แปรผัน ทุกวันเลย

หากเป็นดี้ ก้อให้มี ดี้ตลอด
    พร้อมทอมกอด หยอดความรัก ทักไม่เฉย
    มีความสุข ทุกทุกคน พ้นทุกข์เอย
    ไม่ละเลย เอ่ยอวยพร คำกลอนมา
    :013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    001_1226.jpg 30K
  • สวัสเดียเปียใหม่คราบพี่ๆๆๆๆ
  • สวัสดีปีกระต่ายนี้
    จงมีแต่ความสุขคิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น
    ขอให้ร่ำรวยเงินทองบริบูรณ์พูนทรัพย์กันทั้งปี
  • สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านด้วยครับผม
    ไฟล์แนบ
    Text_HappyNewYear2011.gif 82K
  • เริ่มงานกันแล้วซิ
    ไฟล์แนบ
    byersbullies003013.jpg 69K
  • ทำให้ได้แบบในรูปนะครับพี่ พิทบูลทีคัพ มาเป็นกำลังใจให้ครับ
  • ขอขอบคุณทุกท่านมากๆขอให้ทุกท่าน
    ได้รับพรกลับไปทวีคูณ
    เอาเริ่มงานกันได้แล้วครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0954.jpg 38K
  • ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับคุณ king :065:
    ปีนี้คงมีอะไรมันๆออกมาให้เห็นกันครับ กำลังพยายามครับ
    :065::065::065::065::065:

สวัสดีปีใหม่ด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3447.1.jpg 112K
  • หายไปไหนกันหมดครับพี่น้อง:060::060::060:
    ไฟล์แนบ
    bumphefty020_crop-1.jpg 106K
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆน้อง อีไซค์ ทุกคน
  • สวัสดีปีใหม่ค้าบผม
  • น้องต่อยังมีชีวิตหรอครับสวัสดีปีใหม่ครับ
    น้าเอกผมไม่ได้หายไปไหนโทรศัพย์พังหาเบอร์ใครไม่เจอเลยครับ
  • สวัสดีปีใหม่ ต่อ หายหน้าหายตาเลยนะ
    พี่เคนยังไม่เลิกยุ่งจริงๆเลยนะ
    เบอร์้เดี๋ยวจัดให้
    ไฟล์แนบ
    _MG_3058-1.jpg 55K
  • ยังมีชีวิตอยู่ค้าบ พี่เคน พี่เอก
    แต่เหมือนเดิมพี่งานเยอะ ไม่ค่อยมีเวลาเลย แถมปีนี้ ก็ต้องใช้ชีวิตคู่อย่างสมบูรณ์แล้ว เลยต้องเตรียมตัวหลายอย่างครับพี่ (แล้วจะเอาการด์ไปแจกอีกค้าบ อิอิ)
  • ยินดีร่วงหน้าเลยต่อ เมื่อไหร่ที่ไหนบอกมา รอการ์ดและกัน
    ไฟล์แนบ
    CASHIN ( PACO X LIL MAMA ).jpg 77K
  • :051::042::042::042::051:
    ไฟล์แนบ
    BullyDomination090049-1-1.1.jpg 58K
  • น้องต่อวันหน้าจะแวะมาบอกล่วงหน้า
    แต่งเมื่อไรบอกล่วงหน้าหน่อยนะคิวแน่น
  • สบายดีป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    tanktag.jpg 44K
  • ดีบรีส
    สบายดี แต่โคตรยุ่งเลยว่ะ
    ไม่ได้ว่างอยู่หน้าคอมเลย
    ลายนี้ที่บรีสลงมาก็สวยนะ
    ไฟล์แนบ
    BullyFactory_Logo_v2jpg11.1.jpg 52K
  • :051::051::051::051::051:
    ไฟล์แนบ
    New10logo.1.jpg 105K
  • เอกโรงงานผลิตเลยหรอ
  • ใช่พี่ คอกเมืองนอกอะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_09322.jpg 27K
  • พี่เคน อัปเดด อีคราว ให้ดูบ้างดิ
    ไฟล์แนบ
    e-crow.jpg 90K
  • :063:สวัสดีครับทุกท่าน โลโก้ สวยจังเลยนะครับผม:063::062: และสวัสดีปีใหม่ด้วยนะครับ ทุกท่าน:053:
    ไฟล์แนบ
    20090507094857_S1.jpg 61K
  • สวัสดีครับ บ้านนี้ขยันหาโลโก้สวยๆมาให้ชมดีจริงๆเชียวครับ :m001::m001::m001:

ถ้ามีโอกาศนำพาได้ทำคอกสุนัข เดี๋ยวจะวานให้เพื่อนๆพี่ๆชาวอีสไซด์ ออกแบบ
    ให้เสียหน่อย อิๆๆๆๆ

:o037:
  • สวัสดีปีใหม่ด้วยครับโรมัน คุณตั้ม
    ผมเห็นอะไรสวยๆก็เก็บไว้ดูเป็นไกด์ไลท์อะครับ

ในรูปนี้ ซ้ายสุดใช่คุณตั้มปะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5367 (Medium).JPG 84K
  • สวัสดีท่านเอก ใช่เลยครับผม งานพันทิพย์คุณเอกไปด้วยหรือเปล่าครับ :015:
  • ผมก็คงต้องดูก่อนอะครับ งานหมาช่วงนี้เยอะจริง
    อาจจะไปเดินเล่นครับ ต้องดูงานส่วนตัวอีกทีด้วยอะครับ
    แต่งานพัทยา คงไม่พลาดอะครับ ข่าวแว่วมาว่างานใหญ่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07675.jpg 78K
  • อากาศเย็นระวังสุขภาพกันด้วยนะครับพี่น้อง
  • เรียนเชิญ คอกสุนัขของท่านร่วมงาน THAILAND PITBULL SHOW BY ANAJAK MAGAZINE วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2554 เราพร้อมและ

ร่วมยินดีต้อนรับคอกสุนัขของท่านครับ มาร่วมกันสร้างความยิ่งใหญ่ด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    POST14.jpg 80K
    p0st 113.jpg 95K
    poott14.jpg 54K
  • ขอบคุณครับพี่ต๊ะ
  • 5555
    ไฟล์แนบ
    BIK-1-1.jpg 74K
  • 2222
    ไฟล์แนบ
    logo3_21.jpg 114K
  • พี่เอกครับงานพัทยาวันไหนหรอครับ
  • ได้บรีด เดี๋ยวจัดให้

น้องอาร์ม เตรียมตัวไว้และกัน อีกไม่นานหรอก
  • ได้เลยคราบพี่เอกกกก
  • พี่งานพันทิพอยู่บูทไหนเนียเงียบเลยนะ

ลูกแคชโฟว กับลูกสาวคิงคามาลี ออกมาแล้วนะพี่ 8ตัว ผู้4 เมีย4

เผือมีไครสนใจอิอิราคาเบาๆ

นี่อะ พ่อตาคนล่าสุดมัน
    ไฟล์แนบ
    kingkamali!.jpg 108K
  • 'งานพันธทิพย์ คงไม่ได้ออกบูธหรอกกล็อฟ ทำงานกันเกือบทุกคน ไม่ว่างกันเลย
    ส่วนเรื่องลูกเจ้าแคช เดี๋ยวพี่ช่วยบอกๆให้นะ
  • สวัสดีครับ งานพันทิพย์ไม่ได้ออกบูทแต่ไปเดินเล่นใช่ไหมครับชาวอีทไซด์ :015:

ว่าแต่ท่านกอล์ฟเอาอะไรมาลงไว้ครับเนี่ย ฮ่าๆๆๆ :013:
  • คิดถึงทุกท่านแต่งานยุ่งนิดหน่อยฝากดูแลด้วยครับ
  • สวัสดีคับทุกคน ช่วงนี้งานยุ่ง ไหนเรื่องงานรับปริญญาอีก -*- เหนื่อยๆ ไม่ได้เข้ามาเลย

ปล ตกใจกับบอร์ดใหม่คับ งง นิดหน่อยอะคับตอนแรก รูปขึ้นช้ามากเลย T_T
  • image
    โหลเทส โหลเทส
  • วันนี้เข้ามาดูบล์อด ยิ่ง งงไปใหญ่เลยครับ