ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอกลับมาสู้อีกครั้ง
  • อ่านแล้วหนาว ถ้าผมมี 500 ล้าน ไม่เอามาละลายแบบนี้แน่ครับเก็บฝากแบงค์ไว้ดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆ

เขาเล่นทุ่มกันทีหลายร้อยล้าน ผมใช้เงินไปแค่หลักแสนปลายๆ ทำได้ดังขนาดนี้พอใจแล้วครับ
  • ไม่มีใครสนใจเป็นตัวแทนเลยหรือครับ

ตอนแรกจะออกยี่ห้อ พิตบูล ให้คุณแฟรงค์ออกแบบกระป๋องไว้แล้วด้วย
  • ป๋า ขอ Link หน้าที่พี่ยุทธแกออก บางกอกทูเดย์หน่อยดิ อยากอ่านอ่ะ
  • อยู่ในกระทู้ชลบุรีคูลแค้มป์
  • อ้าว จะบอกว่าอ่านได้ละ แต่ว่าไปดูหน่อยดีกว่า ขอบคุณคับ