ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ห้องตะลุมบอล สำหรับคนเก็บกด
  • ตามคำขอครับ ห้องฟรีสไตล์ไร้รูปแบบ อยากระบายอะไรตรงนี้ใส่กันเต็มๆเลยนะครับ
    ใครเข้ามาก็ต้องรับผิดชอบตัวเอง ห้ามเอามาบ่นมาโวยวายข้างนอก ถือว่าเข้ามาเอง

แต่ ห้ามโพสรูปโป้ ห้ามพาดพิงสถาบัน ห้ามด่าพ่อด่าแม่ ขอแค่นี้ละครับ
  • ลำปางหนาวมาก.....
  • ก่อนจะทะเลาะกับกับใคร ที่ห้องไหน ท้ากัน แล้วมาลุยกันที่นี่นะครับ คนอื่นจะได้ไม่ต้องเดือดร้อน
    และคนที่เข้ามาอ่านในห้องนี้ก็ต้องทำใจ ท่านเข้ามาเอง มันเป็นพื้นที่อันตราย ชื่อห้องก็บอกไว้แล้ว

ดีงนั้น ห้ามบ่นนะครับ
  • พื้นที่อันตราย ผู้ที่ภูมิคุ้มกันไม่ถึงขั้นระวังเข้ามาแล้วจะไม่ได้กลับมาอีก หึหึหึ

ส่วนเรา เราเล็กเรายอม ฮา...
  • จัดก่อนเลยก็ได้ ทุกวันนี้ไม่ได้อยู่สีอะไร แต่รู้ว่า กำลังนั่งรถเมลล์ หรู สุดในโลก ว้อยยยยยยยยยยย

บางคัน ช่องแอร์ พังไปแล้วด้วย ฮ่าๆๆๆ ซื้อรถเมล์ แพงขนาดนี้ ตูเอาเงินไปซื้อรางรถไฟ 1.5 ม. ดีกว่า 5555+
  • แถวเส้นรังสิต-นครนายก เวลาจะเข้าเมืองที่...รถหาโคตะระยากกกกก....ในคลอง3 สาย 187 ที่ถือสัมปทานอยู่แหมมมมม..ไม่ยอมให้มีรถตู้วิ่่ง กว่าจะออกจากหมู่บ้านได้...และไม่กล้านั่ง สายนี้ด้วย..ไม่รูว่าจะวิ่งไปได้สีกกี่เมตร และจอดเสีย.จอดเสียบ่อยมาก....ถ้าเป็นเส้นข้างนอกก็ 538.....ถ้าเป็นรถเก่าก็แสนเก่าบางที่แอร์ก็โคตะระหนาวเกิน...บางคันมีแอร์แต่เหมือนมีใครมาพ่นลมอยู่บนหัว ..ร้อนมากกกกกก...แต่ก็ยังมีรถใหม่..แรกๆก็ดีแอร์เย็นสบาย..แต่ปัจจุบัน..ไม่ต่างเตาอบเคลื่อนที่...เอาเรื่องใกล้ตัวแค่นี้ก่อน....เป็นอันว่าแนว ร่วมรังสิต-นครนายกมาแสดงความเก็บกดก่อนนะครับ..:m010::m036:
  • :062:ทักษินสู้ตาย
    ไฟล์แนบ
    re145.jpg 61K
  • ใช้คำหยาบได้ป่ะคัฟ
  • เซ้งโว้ย จะเลิกกับแฟน เอาแต่ใจ กูไม่ไหวแล้วโว้ย
  • :m003:538 ตอนมันใช้รถเก่าอยู่ ผมนั่งไป อนุเสารีย์ชัยฯ บ่อยๆ นั่งๆไป เห็น จอดเสีย กันข้างทางบ่อยๆ:m018: นึกๆดู โอ้วว ดีนะไม่ใช่ทีของตรู:m021:

นั่งไปซักพัก แมร่ง จะขึ้นสะพานหน้า สถาบันธัญรักษ์ ข้ามมารังสิต รถเสือกดับ :m013: ห่าน!!:m034: ดับกลางเนิน รถใหญ่มันใช้เบรกลมนี่หว่า งี้ปั๊มลมก็ไม่ทำ

งานดิ:m074:ได้ยินเสียงคนขับบอกกระเป๋า มึงอย่างเพิ่งโทรได้ไหมเห็นไหมรถมันไหลอยู่เนี่ย:m094: หาอะไรมารองล้อก่อนดิ โอ้ว..แม่จ้าววว:m076: สรุปว่าต้อง

เดินมารังสิตอีกนิดนึงเพื่อต่อรถ:m047:แต่ว่าผมขึ้น 538 ทุกๆวัน 1ปี มันเสียตอนผมนั่งอยู่ 5 รอบ :m093: ส่วนที่ผมเห็นเสียกลางทางอยู่ ประปราย:m048: แล้ว

แมร่ง แรงจริงๆในซอยเลียบคลอง6 สงสัยคิดว่ามันขับตุ๊กๆ :m060:แต่พอขึ้นทางด่วนแมร่งไป อย่างกะรถติดแยกอโศก :m046: โอ๊ยย กลุ้มมม 5555+

รอแต่ว่ารัฐบวมไหนจะสร้างรถไฟฟ้าให้ใช้ทั่วประเทศ ก็จะเลือกรัฐบวมนั้นล่ะ เอ้าเว้ยยยยยย:m117:
  • ตอนแรกก้เลื่อมใสเวบนี้ดี แต่พอรู้ว่าพวกคุณแอบไปเช็คไอพีกันแล้วหมดศรัทธา ซึ่งผมมองแล้วว่าเสียจรรยาบรรณของเวบนี้มากๆ

ไม่เจ๋งพออย่างพูด
  • ใครก็เช็ง ทั้งนั้นแหละ เรื่องรัฐบาลไหนๆของไทย มันก็เหมือนๆกันแหละ มีหน้าไหนทำเพื่อชาติจริงๆวะ ชาติถึงชาติหน้ามันจะเป็นไปได้หรือปล่าว แดกมันจนเป็นขบวนการไปหมดแล้ว ทุกหน่วยงาน เล็กยันใหญ่ สาดไปสถานที่ราชการดูหน้าพวกแม่งยังกะส้นต้น เหมือนแม่งไม่ได้ถูกผัวเอามาสามปี สาด ดีมีบอร์ดอย่างนี้ชอบ
    ตรุษจีนคอยดูวิ พวกผีตำรวจ เทศกิจ ร่อนว่อนเต็มบ้านเมืองออกมาขอทาน ยังกะสัมภเวสี ร่อนเร่ แดกก้เบ่ง คนที่ดีก็ดีมากๆ ไอ้ที่เลวก็ระยำสุดๆ
    แล้วเมื่อไหร่เศษฐกิจ มันจะดีได้ แดงเหลืองออกมาอย่างนี้ บ้านเมื่องถ้าไม่มีพวกนี้กูว่าเจริญไปนานแล้ว
  • สบายท้องขึ้นเยอะเลยใช่ไหมท่าน ฮ่าๆๆๆ
  • หึหึ ถ้าจะเจริญ ต้องให้กลับไปเป็นเด็กๆ ไปเล่นทรายก่อน ให้บริสุทธิ์ อีกครั้งแล้วถึงจะเจริญ โฮ่ๆๆ
  • ไม่ต้องเช็คครับ หากจะดูก็ไปเปิดดูตามความจำเป็นครับ ทุกเว็บก็เป็นแบบนี้ทั้งนั้นครับ กฏหมายเขาระบุไว้ เจ้าของเว็บละเลยก็มีโทษ
    แต่ไม่ได้เช็คทุกคน ดูแล้วก็ไม่ได้พูด ไม่ไปก้าวล่วง ทำอะไรหากไม่ไปสร้างความเดือดร้อน ไม่ไปหลอกลวงใครไม่เคยไปยุ่ง
    แต่ผมตามสอยแค่บางคนยอมรับครับ
  • แนะนำเรื่อง ไอพี ครับ

ก่อนอื่นให้ทำการเช็ค ไอพี ตัวเองก่อนครับ
    โดยไปที่ เวร วาย แวะ.whatismyip.com
    เพื่อรู้เลขที่ ไอพีตัวเองก่อน แล้วลอกมันมาใส่ notepad

เสร็จแล้ว เดินไปเปิดปิด เราเตอร์ตัวเอง หนึ่งครั้ง
    กลับไปที่ เวรวายแวะ ตะกี๊อีกครั้ง
    ดูซิ ไอพีเปลี่ยนไปหรือเปล่า
    ถ้าไม่เปลี่ยนทำซ้ำอีก 1ครั้ง โดยเว้นช่วงเปิดปิดสัก 5วิ

หลังจากไอพีเปลี่ยนแล้ว ใส่ได้เลยเต็มที่

ปล วิธีนี้ แค่ทำให้เจ้าของเว็บ ไม่สามารถเทียบไอพีว่า เราตรงกับ ล็อคอินเนมใครเท่านั้นนะ ขอย้ำ
    คุณทำวิธีนี้ แต่ไปหมิ่นเหม่อะไรเข้า เขาตรวจสอบจาก ไอเอสพี ก็เสร็จอยู่ดีนะ
  • ใช่แล้วครับพี่ การดูไอพีมันบอกอะไรไม่ได้เยอะหรอก ไม่ต้องห่วง ผมเองก็เช็คไม่ได้

การเช็คจริงๆมันต้องไปแจ้งความก่อน และเราก็เลือกไปเฉพาะไอพีที่เลวหรือป่วนมากเกินไป แต่ต้องไปเช็คกับบริษัทผู้ให้บริการเท่านั้นครับ
  • ทุก 1-2 ชั่วโมง
    ไอพีแอดเดรส เราจะเปลี่ยนเลขใหม่เอง
    แต่จะมีเรคคอร์ดที่บริษัทที่คุณใช้บริการเน็ตอยู่
    เขารู้หมดว่า ช่วงกี่โมงถึงกี่โมง คุณใช้ไอพีไหนอยู่
    ดังนั้น อย่าทะลึ่งไปทำความผิดใดใด มาหาถึงบ้านแน่นอน

กรณีนี้ เจ้าของเว็บตรวจสอบได้ว่า ไอพีผีที่โพสอยู่ ตรงกับไอพีล็อคอินเนมใคร ในเวลาที่จำกัด
    นั่นแหละ ทำให้เขารู้ว่า ผีคือใคร ดังนั้น เมื่อคุณล้อคอินอยู่ ให้ทำการออกจากระบบ
    แล้วทำการเช็คก่อนว่า ไอพีเดิม คือ เลขอะไร
    เปิดปิด เราเตอร์ 1ครั้ง เช็คดูว่า ไอพีเปลี่ยนมั้ย

ถ้าเปลี่ยน ก็โอเค ใช้ได้เลย

ผมมาให้ความรู้นะครับ เพื่อความมันส์
  • รู้เลขไอพี ไม่ได้หมายความว่าเรารู้ว่าคนเล่นคนนั้นเป็นใคร โปรดอย่าเข้าใจผิด
    แต่มันมีประโยชน์ ตอนเอาไปแจ้งความเพื่อให้บริษัทเขาดำเนินการให้เท่านั้นครับ
    เหมือนกับรถชนกันแล้วหนี เรารู้เลขทะเบียนก็ไปแจ้งความ
    กรมข่นส่งเขาก็จะบอกว่า เจ้าของเลขทะเบียนนั้นเป็นใคร
    แต่ไม่ใช่ว่าเห็นเลขไอพีแล้วรู้เลย

รู้แล้วน้าผี ปอดนี่หว่า ฮ่าๆๆๆ
  • ksmart เยี่ยมมาก เรื่อง IT แน่นดี ขอบคุณมาก
  • จะกลัวทำไมครับ กล้าคิด กล้าทำ กล้ารับ
  • ไม่ได้ปอดครับ แต่กลัวโดนตลบหลัง 5555

วางยัง วางยัง ทักษิณสู้ๆน่ะ อยากลอง อยากลอง หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง อยู่แถวระยอง มีไหม
  • คุณ กาเด อยู่หมู่บ้านใหนในคลอง 3 ครับ คุณแม่ผมอยู่ พฤกษา 11 เผื่อถ้าผมไปเยี่ยมแม่จะได้แวะเข้าไปชมสุนัขของคุณและดื่มน้ำเย็นที่บ้านคุณซักหน่อย...จริงนะ
  • สบายใจขึ้นแล้วใช่ไหม แต่ผมก็แนะนำ หากรู้ไม่จริงหรือข้อมูลเป็นเท็จ อย่าไปด่าใครเขานะ งานเข้าเอาเด้อ
    เมืองไทยอะไรก็ทำได้ อย่าลืม
  • ผมวางระบบกล้องวงจรปิดผ่านเน็ต
    ถึงรู้ว่า ไอพีมันเปลี่ยนทุก 2ชม.
  • สำหรับสมาชิกในบอร์ด มารับเองลังละ 420 บาทครับ
    ไกลมากค่าขนส่งคนละครึ่งพอไหว ใครซื้อเยอะ เรื่องราคาคุยกันได้
    ตอนนี้วางขายลำบากมาก ระยองร้านค้าไม่ค่อยกล้ารับเลยครับ

แต่รสชาดอร่อยเหมือนกันครับ เครื่องดื่มประเภทนี้รสชาดใกล้เคียงกันมากครับ

ขอให้สบายใจ ไม่เคยเอาไอพีมาตลบหลังใคร คนโทรมาขอยังไม่ให้เลยครับ
    มีครั้งเดียวที่เอาไอพีมาโชว์ คือเจ้าตัวจำนนด้วยหลักฐานแต่ยังไม่ยอมรับ เถียงไปข้างๆคู
    จึงจำเป็นต้องเอาไอพีออกมาให้ดู แต่แค่ครั้งเดียวเองครับ
  • ผมทำอะไรผิดด่าได้แนะนำได้ แต่ตั้งใจมาหาเรื่อง แอบด่า หลอกด่า เอาขี้มาป้าย
    จากนี้ไปผมไม่พูดไม่อธิบายแล้ว จับได้ตื๊บเลย และจะตืบจนมันเลิกเล่นหมาไปเลย
  • ลอกเอามาให้อ่านครับ

ก่อนอื่นดิฉันขอสาบานว่าสิ่งที่ดิฉันพูดเป็นความจริงค่ะ
    > ดิฉันอายุ 25 ปีค่ะ
    > ความสูง 170 ซม.
    > น้ำหนัก 50 กิโล
    > ส่วนสัด 34-24-36 ผมยาว
    > หน้าตาจัดว่าสวยมาก
    > เซ็กซี่ มีรสนิยม
    > ดิฉันอยากจะแต่งงานกับผู้ชายรายได้สักสองแสนบาทอัพต่อเดือนสักคน
    > คุณอย่าเพิ่งมองฉันโลภนะคะ
    > รายได้ประมาณสองแสนเนี้ยแค่ชนชั้นระดับกลางๆในห้องสินธรหรือวงการตลาดหุ้นเอง
    > ฉันไม่ได้เรียกร้องมากไปใช่ไหมคะ
    > มีใครในพันทิพ ห้องสินธร
    > นี้ที่รายได้เกินสองแสนบ้างคะ
    > พวกคุณแต่งงานไปกันหมดหรือยัง
    > กรุณาช่วยตอบดิฉันทีค่ะ
    > คือดิฉันอยากแต่งงานกับคนรวยๆ อย่างพวกคุณ
    > พวกที่ดิฉันคบด้วยนี่มีแต่พวกธรรมดาๆรายได้อย่างมากไม่เกินสามหมื่นเอง รายได้แค่นี้จะอุตริไปซื้อบ้านแถวสีลมเนี่ย
    > ยังได้แค่มองเลยใช่ไหมคะ
    > ดิฉันมีคำถามดังนี้ค่ะ กรุณาช่วยตอบด้วยนะคะ .....

1. หลังจากตลาดหุ้นปิด พวกคุณมักไปต่อที่ไหนกันคะ
    > ( ชื่อร้าน , ผับ , fitness, ฯลฯ)
    >
    >
    > 2. ถ้าจะแอบมองสาว คุณจะมองสาววัยไหนคะ
    >
    >
    > 3. ทำไมคนที่แต่งงานกับคนรวยๆถึงมีแต่พวกอาซิ่มเฉิ่มๆ
    > รสนิยมห่วยๆล่ะคะ
    >
    >
    > 4. คุณใช้อะไรเป็นเกณฑ์ในการเลือกคนที่คุณจะแต่งงานด้วยคะ'

มีชายหนุ่มสังคมดีตอบ...

.........
    .
    .
    .
    .
    .

หลังจากนั้นไม่เกิน 30 นาที
    > ก็มีเมล จากชายหนุ่มคนนึงส่งมาถึงเจ้าหล่อนว่า :
    >
    > ถึงคุณสุดสวยครับ...
    >
    หัวข้อกระทู้ของคุณน่าสนใจมากครับ
    > และคงมีผู้หญิงหลายคนมีคำถามเดียวกันกับคุณ
    > ขออนุญาตตอบคำถามในมุมมองของคนเล่นหุ้นแบบผมนะคับ
    >
    > รายได้ของผมจากการเป็นนักวิเคราะห์หลักทรัพย์และลงทุนในตลาดหุ้นมากกว่า 10 ปี อยู่ที่ประมาณห้าแสนบาท ต่อเดือนขาดเหลือนิดหน่อย
    > ซึ่งก็น่าจะผ่านเกณฑ์ของคุณ
    > ดังนั้นผมเชื่อว่าคำตอบของผม น่าจะไม่ทำให้คุณเสียเวลาอ่านนะครับ
    >
    > จากมุมมองของผมซึ่งเป็นนักธุรกิจ
    > การที่แต่งงานโดยเลือกเฉพาะที่ความสวยเพียงอย่างเดียวนั้น
    > ถือว่าเป็นการตัดสินใจที่ผิดพลาด
    > คำตอบนั้นง่ายมาก
    > อธิบายตามตรง จากข้อมูลที่คุณให้มา
    > คุณพยายามจะเน้นจุดแข็งของสินค้าคือ
    > 'ความสวย' เพื่อแลกกับ 'เงิน'
    >
    > เมื่อคุณมีความสวย และผมมีเงิน
    > แน่นอนว่ามัน Fair และน่าจะเป็นไปได้กับโอกาสทางธุรกิจที่คุณเสนอแต่ก็ติดปัญหาที่ว่าความสวยของคุณนั้นจืดจางลงทุกวัน
    > ในขณะที่เงินของผมไม่ได้ไปไหน
    > ถ้าไม่มีปัญหาอะไร หรือในอีกนัยหนึ่ง
    > รายได้ของผมมีแต่จะเพิ่มทุกปีและเงินของผมก็สามารถนำไปให้ก่อให้เกิดผลตอบแทนงอกเงยขึ้นอย่างสม่ำเสมอ
    > ในขณะที่คุณไม่ได้สวยขึ้นเมื่อข้ามปี
    > และมีแนวโน้มที่จะลดลงๆ ในแต่ละปีที่ผ่านไปเช่นกัน
    >
    > ในมุมมองของนักเศรษฐศาสตร์
    > คุณคือสินทรัพย์ที่เสื่อมค่า ไม่ได้เสื่อมธรรมดานะ
    > เสื่อมแบบอัตราก้าวหน้า
    > ดังนั้นถ้าความสวยคือสิ่งเดียวที่คุณมี
    > ก็จงคิดต่อว่า 10 ปีข้างหน้าจะทำอย่างไร
    >
    > นิยามที่เราใช้กันในตลาดหุ้น
    > คือ ทุกๆ การ Trade มี
    > Position การคบกับคุณก็ถือเป็น
    > Position แต่ถ้า Value ของมันลดลง
    > เราจะขายมันทิ้ง
    > ไม่ใช่ความคิดที่ดีที่จะดันทุรังเก็บมันไว้
    > ซึ่งหมายถึงการแต่งงานที่คุณต้องการ
    > อาจจะแทงใจดำถ้าผมต้องบอกคุณตรงๆอย่างจริงใจว่า
    > ถ้า Value ของ Asset ลดลงเรื่อยๆ
    > ถ้าเราไม่ขายทิ้ง เราจะใช้วิธีการ 'ให้เช่าซื้อ' แทน
    >
    > แน่นอนว่าคนที่มีรายได้เกินสองแสนบาทต่อเดือนฉลาดพอ
    > พวกเขาแค่คบคุณ แต่จะไม่แต่งงานกับคุณ
    >
    > ดังนั้นจึงขอแนะนำคุณอย่างหวังดีว่าคุณควรที่จะหยุดที่จะหาวิธีที่จะได้แต่งงานกับคนรวย และคุณควรที่จะทำให้ตัวเองเป็นคนที่มีรายได้เกินสองแสนบาทแทนซะเอง
    > ซึ่งในทางเทคนิคแล้วน่าจะมีโอกาสมากกว่าการหาคนรวยแต่โง่คนนึง
    > (รวยธรรมดาอย่างเดียวไม่พอต้องโง่พร้อมด้วย)
    > หวังว่าคำตอบนี้จะช่วยคุณได้บ้าง
    > อย่างไรก็ตามถ้าหากคุณสนใจ option ในบริการ ! 'เช่าซื้อ'
    > กรุณาติดต่อผม..... เพื่อทำ Bid offer ในโอกาสต่อไป
  • wakkkkkkkkkkkkkkk..!! Fuck duck
  • เออคือว่าไอ้พวก RRK มันหายหัวไปไหนหมดอะครับ:m038:
  • เจ๋งมากพี่ ฮ่าๆๆ มิน่าสวยๆ ไปอยู่เล้าหมด งานง่ายรายได้ดี
    ตอนนี้คนสวยเยอะ แต่สวยด้วย สมองดีด้วยน้อย น่าเสียดายครับ
  • หยก เว้ยยยยยย บ่นไรของเอ็งว่ะ 555

ระบายแค่นี้ล่ะ อยากชวนคนทะเลาะ

หยก เอ็งมาทะเลาะกับพี่หน่อยดิ 555+

สะใจจจจจจ
  • เดี๋ยวนี้ ในเล้าก็ไม่ค่อยสวยแล้วนา
    อิอิ อย่าเอ็ดไป
    ชิหาย เดี๋ยวเมียเห็น
  • น้องนางบางคนแมร่งสวยอย่างกับนางฟ้า แต่มาทำงานแบบนั้น เสียดาย ฮ่าๆๆๆ
    วันไหนไปอีกชวนด้วยนะพี่ กร๊ากๆๆๆๆ
  • พูดเรื่องแบบนี้ สงสัยต้องล็อกอินผีดีกว่าว่ะ
    เมียเข้ามาดูรูปพิทประจำ เจือกมาเห็นเมนท์เรา ซวยมาเยือนแน่
    แต่ช่างมัน มันคืออดีตครับ

สมัยก่อน ผมก็เป็นนักเที่ยวคนหนึ่ง ตอนนี้เบื่อแล้วครับ
  • คนบางคนเห็นเขาหัวเราะ อย่านึกว่าเขามีความสุข เขาอาจจะทุกข์กว่าคุณเป็นร้อยเท่าก็ได้
    อยากให้กำลังใจคนที่กำลังท้อแท้ครับ :001:
  • รีบออกตัวเลยนะ แต่ช้าไปแล้ว ซ้อเข้ามาอ่านพอดีฮ่าๆๆๆๆ

งานเข้าแล้ว
  • 5555555555++++

พี่ มาร์คก็ชอบหาอาไรมาให้พี่น้องทำกันไปเรื่อยเลย 555555+++ เจ๋งดีคร๊าบบ
  • นัดลูกค้าบ่ายโมง ไปก่อนครับ
  • อกหักโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เคลียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เสือกมาอกหักเดือนแห่งความรักทุกทีสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กำลังจริงใจ เสือกหลอกกูอีกEตอแหลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล

มึงไม่พอใช่ไหมEร่านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

E100คอยyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

ผู้หญิงมีมากมายไม่เข้าใจว่าทำไมต้องเจอคนอย่างมึงด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิดอย่าได้จองเวรซึ่งกันและกันเลย อยากอยู่ตัวแล้ว เข้าใจมั๊ย ??????????????????? พอกูจะเป็นคนดีแล้วมันก็เป็นแบบนี้ทุกทีไม่เข้าใจ เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงง

เราไม่ได้เดินไปหาเรื่องแต่เรื่องกับมาหาเราเอง อะไรว่ะ อยู่อย่างสงบไม่ได้เหรอไง 7เข้ ทุกทีเลย ไม่เรื่องนี้ก็เรื่องนั่นมาตลอดไม่ขาดสาย อึดอัด วะ ชีวิตเมื่อไรจะอยู่ตัววววววว

กำลังเป็นคนดี ก็เป็นแบบนี้ทุกที ไม่ว่าเรื่องงาน ความรัก ชีวิตตตตตตตต ต้อง ข่มใจไว้ อีกนานแค่ไหน หรือทั้งชาติ

( ไม่เกี่ยวกับบุคคลที่3หรือพาดพิงใคร โทษทีนะขอใช้ห้องหน่อย )
  • นังเมียหัวขี้เลื่อย

อยู่กันมาก็ตั้งนาน
    ตอนจีบกันทีแรกก็จำได้ว่ามันฉลาดมากนี่นา เรียนก็สูง หน้าที่การงานก็ดี
    ทำไมอยู่กันไป อยู่กันมา กลับเป็นว่าโง่ลงได้ถึงขนาดนี้

นังเมียเรานี่ยังโชคดีที่มีผัวฉลาดๆ แบบเราอยู่ข้างๆ นะเนี่ย ไม่ใช่คุย
    ตอนเด็กๆ สมัยประถมผมจะได้รับคำชมจากคุณครูประจำชั้นอยู่เสมอๆ
    จะได้รับรางวัลเป็นประจำในวิชาคัดไทย เขียนไทย
    ผมยังมีความภาคภูมิใจมาจนถึงทุกวันนี้ แม้เวลามันจะล่วงเลยมานานแล้วก็ตาม
    ผมก็ยังคงเป็นคนเก่งอยู่ อันนี้ผมรู้จากนังเมียผม เพราะผมสังเกตุเห็นนังเมียมันจะ
    ตบมือดังๆ แล้วก็เอ่ยปากชมไม่ขาดปากว่าเก่งยังโน้นเก่งยังนี้ เวลาผมซักผ้า ถูบ้าน
    หุงข้าว ล้างชามได้อย่างยอดเยี่ยมและเสร็จทันในเวลาที่นังเมียผมมันกำหนดไว้
    แถมบางครั้งยังมีเวลาเหลือพอที่จะไปล้างส้วมได้เสร็จทันเวลาอีกด้วย

ทีแรกผมก็คิดได้เองอยู่แล้วว่าผมเก่งและฉลาดมากความจริงนังเมียมันไม่บอกผมก็รู้อยู่แล้ว
    ผิดกับนังเมียผมที่นับวันจะโง่ลง ขนาดแอร์ ทีวีที่สมัยนี้เปิดปิดง่ายๆ
    มันยังทำไม่เป็น รีโมทตั้งอยู่ข้างหน้านังเมียมันยังใช้ไม่เป็น มือซ้ายถือมันฝรั่ง
    มือขวาแก้วน้ำหวาน ปากก็บอกว่า ?นี่เปิดทีวีให้ดูหน่อยซิ แอร์ด้วยนะ ซัก 23 องศา?
    แน่ะ รีโมทก็อยู่ข้างหน้าใช้ไม่เป็น มันโง่จริงๆผมเคยสอนให้ใช้หลายครั้ง
    ก็ยังทำไม่เป็น จนผมรู้ว่ามันสมองแต่ละคนไม่เท่ากัน
    จะให้มาเป็นเลิศแบบผมทุกคนคงเป็นไปไม่ได้
    เอ่อ..... แต่นังเมียผมมันก็ยังฉลาดนะ
    หยั่งเช่นว่าวันเงินเดือนผมออก นังเมียมันรู้หมดแนะแถมยังจำแม่น
    บางเดือนเลื่อนออกเงินเดือนไปวันไหน วันไหน มันรู้หมดแนะ ผมยังแปลกใจโง่ๆ
    แบบนี้รู้ได้ไง แต่ยังไงนังเมียก็ไม่ฉลาดกว่าผมหรอก มานั่งคอยจำ คอยเตือนเงินเดือน
    ทุกเดือนเสียเวลา ผมเลยเอาเลขที่บัญชีของเมีย ให้บริษัทโอนเงินเข้าไปเลย
    นังเมียยังชมผมไม่ขาดปากมาถึงทุกวันนี้ ฉลาดมาก ฉลาดมาก โธ่เอ็งไม่ต้องบอกข้าก็รู้
    ?นังเมียหัวขี้เลื่อย?
  • มันคับพี่น้อง
  • /*เจ๋งมากพี่ ฮ่าๆๆ มิน่าสวยๆ ไปอยู่เล้าหมด งานง่ายรายได้ดี
    ตอนนี้คนสวยเยอะ แต่สวยด้วย สมองดีด้วยน้อย น่าเสียดายครับ*/

/*เดี๋ยวนี้ ในเล้าก็ไม่ค่อยสวยแล้วนา
    อิอิ อย่าเอ็ดไป
    ชิหาย เดี๋ยวเมียเห็น*/

/*น้องนางบางคนแมร่งสวยอย่างกับนางฟ้า แต่มาทำงานแบบนั้น เสียดาย ฮ่าๆๆๆ
    วันไหนไปอีกชวนด้วยนะพี่ กร๊ากๆๆๆๆ*/

/*พูดเรื่องแบบนี้ สงสัยต้องล็อกอินผีดีกว่าว่ะ
    เมียเข้ามาดูรูปพิทประจำ เจือกมาเห็นเมนท์เรา ซวยมาเยือนแน่
    แต่ช่างมัน มันคืออดีตครับ

สมัยก่อน ผมก็เป็นนักเที่ยวคนหนึ่ง ตอนนี้เบื่อแล้วครับ*/

/*รีบออกตัวเลยนะ แต่ช้าไปแล้ว ซ้อเข้ามาอ่านพอดีฮ่าๆๆๆๆ

งานเข้าแล้ว*/

หลักฐานมัดตัว ฮ่าๆๆๆๆ
  • พี่เอ็ก อยากทะเลาะหรออออ ไม่เอาอ่ะ เค้าเล็กเค้ายอม หุหุ
  • ****---เต็มที่พะย่าข่ะ.....----*****5555+
  • ไรวะ ไม่เห็นมีใครระบายอะไรเลย
  • ไอ้เหี้ยเด็กเยอะมึงคิดว่าดีเหรอสาดดดปวดกระบาล ตีหม้อล่อกระหรี่ดีฟ่าเสียตังค์แล้ว จบๆไป

ไม่แดกเว้ยทักษิณสู้ ชอบกิน นมเมจิรส ช็อคโกแล็คเมื่อไหร่กูจะรวยซ่ะทีว่ะอยากเป็นเจ้าของซ่อง 555

เออได้ระบายค่อยยังชั่วหน่อย
    ไฟล์แนบ
    1_display4.jpg 88K
  • " ผมอยากจะเสนอว่าคนเสื้อแดงควรเลิกรักชาติ เลิกยืนเคารพธงชาติ และหันมารักเพื่อนๆ ร่วมชาติ และเพื่อนๆต่างชาติแทน (เขรม) เราควรจะประกาศรักสังคม รักเสรีภาพและประชาธิปไตย"

ใจ อึ๊งภากรณ์ ( ผมไม่ใช่คนไทย ผมเป็นคนจีนผสมอังกฤษ )
  • อยากมีเวลาไปตกปลาจังพักนี้หาวันว่างๆแทบไม่มีเลย
  • ไอ้เหี้ยฮุนเซน มึงดูไว้
    ไฟล์แนบ
    553000002155503.jpg 95K
  • แม่งกูโครตจะเกลียดเลยพวกเสื้อแดงเลย วันๆแม่งไม่ทำมาหาแดกอะไร คอยแต่ไปสร้างความเดือดร้อนให้กับประชาชนแล้วก้ประเทศชาติ ถ่วงความเจริญสุดๆ

นี่หนักเข้าไปใหญ่ ไปสมคบเขมรกระจอกให้มาด่าประเทศไทยทุกวัน แทรกแทรงหมดทุกเรื่อง ถ้าไอ้ทักษิณแม่งกลับมาได้นะมึง เขมรแม่งเต็มประเทศไทยแน่ แล้วคนไทยล่ะวะ

เงินที่โกงประเทสไปขอให้ถูกยึดคืนให้หมดนะ เจ็ดหมื่นหกพันล้านน่ะ

แล้วพวกเสื้อแดงอย่าลืมล่ะทักษิณกลับมาได้ก้เข้าไปกราบตีนทีละคนนะ พ่อมึงกลับมาแล้ว

เคสะใจสาด