ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • สวัสดีครับพี่น้อง.
    -เอามาฝากท่านต้นเด้อ..วันอาทิตย์นัดบักหลานเขยแล้วเด้อimageโตล่าสุดเป็นใด๋น่าสนบ่???อิอิอิ
    -ท่านโจ้ O K ล่ะเด้อว่าสิมา
    ไฟล์แนบ
    103_3189 (Small).JPG 53K
  • :005: กันดีก่า.....
  • หวัดดีครับอุบล จูงหมาเดินเล่นกันดีไหมครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีเพื่อนๆอุบลทุกท่านครับ ไม่ได้เข้ามานานคิดถึงเพื่่อนๆทุกคนครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาครับยุ่งมากเลยไงก็ฝากเจ้าลาเต้ไว้ดูต่างหน้านะครับ ขอให้ทุกท่านโชคดีมีสุขครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    2012-06-30 17.23.261.jpg 295K
  • เงียบเหงาแท้น้อพิทบูลอุบล
  • มาทำหมาลากกันเถอะพี่น้องชาวอุบล คิดฮอดเด๊........พี่น้อง
  • อยากทำลากเหมือนกันพี่ แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง :025:
  • ผมกะว่า จะไปขอคำปรึกษาประธานหนุ่มแห่งเมืองสารคามอยู่พอดีครับ เคยคุยกันอยู่แต่ต้องไปดูไปสัมผัส
    ให้มันเห็นกะตา ว่าเค้าฝึกกันอย่างไร(ให้ถูกวิธี)กลัวฝึกไม่ถูกแล้วมันจะเสียหมาอะครับ แล้วจะส่งข่าวเด้อคร๊าบ55
  • ครับพี่ ฮ่าๆๆๆๆ
  • โอ ยังงี้ Meeting Jaturapits ครั้งหน้า...จัดให้หน่อยนะท่านทั้งสอง...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • วันนี้ตามหลังท่านโตศรีทุกกระทู้เลย ภาพสวยครับเห็นแล้วของขึ้นเลย
  • เป็นจั๊งได๋ล่ะน๊อความฮักฮ่าๆๆๆ คิดฮอดเด้อพี่น้องซาวอุบลฮ่าๆๆๆฮิ้วววว
  • ยังเงียบฉี่ เมี้ยนเดิม สงสัยซุ่มกันหนัก...
  • หวัดดีทุกท่านเอาเด็กบักไอรอนแมนมาฝากให้ชมกัน ตัวผู้แจ่มสุด
    image
  • มีกี่ตัวเลยครับเฮีย...สวยๆทั้งน้าน...เลยครับพี่น้องชาวอุบลฮ่าๆๆๆ
  • ซุ่มกันหนักเลยอุบล
  • M (bulldog)
    image
    F
    image
    ไฟล์แนบ
    bulldog.jpg 80K
    F2.1.jpg 98K
  • ลูกไอ้Drifharperสวยครับเฮียป้อมแก้มยุ้ยเหมือนพ่อเลยimage
    ไฟล์แนบ
    305199.jpg 89K
  • ครับ jo เด็กใหม่ในสังกัดหรือครับ น่าเอาเรื่องดี
  • ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดคงได้มาอยู่อุบลครับเฮียป้อม
  • โอ๊ยคิดฮอดพี่น้องพิทอุบลเด้ อยากมิสติ้งเด้จัดๆแหน่
    เฮียโจ้จัดมาแล้วบ้อครับอยากไปเบิ่งเด้....
  • ยินดีด้วยครับเฮียสองที่ได้ถ้วยงานพัทยาimage
    ไฟล์แนบ
    21e41bb353faecaa9782a9f12b473a.jpg 155K
  • กลุ่มเงียบเด้
    ลูกอ๊อดอยากเลาะ๕๕๕๕image
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0255.jpg 281K
  • เงีบยหมด :o008:
  • ยินดีกับเฮียสองด้วยนะคร๊าบ....บายดีพี่น้องชาวอุบล555
  • ขอบคุณครับ พี่ ๆๆๆ น้องๆๆๆ ทุกๆๆๆๆ คน สบายดีกันทุกคนนะครับ
  • เทพมาจุติแว้ว ยินดีด้วยนะครับท่าน..สอง
  • next week go to dragonboy kennel (hia.song) ....

อาทิตย์หน้าครับเฮียสองผมขึ้นกรุงเทพจะแวะส่งให้ครับ "MOON SHINE" ลูกดริฟ ฮาเปอร์ ตัวเมีย 8 เดือน ที่ผมเก็บไว้ เป็นนิวเวอร์ชั่นสไตล์กำลังฮิตเลยครับ ไมโครบลูลี่ เล็กกระทัดรัดเลยครับเฮีย เตรียมรอรับได้เลยครับ ..!
    image
    ไฟล์แนบ
    4ff109909b64c0beb4dd034b87431a.jpg 152K
  • biz blood ,vinyan daughter ,13 month old ...! perfect bite ,good tail ,extreme style ,she near in heat ...

ส่วนตัวนี้ เป็นลูกวิญญาณ อายุ 13 เดือน ที่ผมเก็บไว้ กะเอาไว้ประกวดแต่ไม่มีโอกาสซักที พี่สองเอาไปทำดีกว่า หรือ เอาไปประกวด ผมว่าไม่กี่สนามก็จบแชมป์แน่ๆครับ เพราะตัวนี้เป็นตัวเมียที่เพอร์เฟคที่สุดและดีที่สุดตั้งผมบรีดสุนัขมาครับ และฮีทสองใกล้มาแล้วครับ ตัวนี้เกิดจาก วิญญาณ x ชูล่า (ชูล่าเป็นแม่ดริฟ ฮาเปอร์ ครับ) ราคาแรงไปนิดแต่ตัวเดียวจบแน่ถ้ารักเอ๊ส์ตรีมครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    602548_413108672079333_117599347_n.jpg 95K
    551154_413109058745961_1009161925_n.jpg 86K
  • พี่น้องร่วมครอกครับ วิญญาณ x ชูล่า "เดอะ บุชเช่อร์ " พี่น้องร่วมครอกตัวเมียด้านบนครับ

ตอนนี้ผมมีลูกเจ้าตัวนี้ได้ 20 วันแล้วครับ ผมตั้งใจจะส่งเฟิสตัวผู้(โคโอนเนอร์)ไปให้เฮียสอง เพื่อต่อสายกับ มูนไชส์ เดี๋ยวส่งรูปไปให้ชมนะครับเฮีย ผมว่าเป๊ะตามสายที่วางไว้ครับ

เปิดครอกใหม่หมาเข้าเพียบเลยนะครับเฮีย ผมคงต้องขับรถไปส่งให้เฮียเองดีกว่ามั๊งอย่างนี้ ฮ๋ะๆๆๆๆ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9744.jpg 87K
  • อ่อ....ยินดีด้วยกับรางวัลที่ได้นะครับเฮีย วันงานไม่ค่อยได้คุยกันเลย ฝากขอบคุณซ้อด้วยนะครับ ที่ซื้อของฝากมาให้ทุกๆครั้งเลย image
    ไฟล์แนบ
    557063_311800368915482_1598816820_n.jpg 89K
  • เฮียสอง Return...

บิ๊กบัง ขุมกำลังแต่ละตัวแรงมาก ๆ ...ครับ
  • โอ้เฮียสองจัดหนักเลยล็อตนี้
  • ขอบคุณพี่ น้อง ที่ร่วมยินดี ครับ
  • สุดยอดเลยเฮีย

ยินดีด้วยนะคับที่ได้รางวัล
  • ฝากให้เสี่ยหนุ๋ยนก เปลี่ยนมาเลี้ยงพิทบุลimage
  • imageimageฝากเสี่ยหนุ๋ยชมครับ
  • รอดูผลงานผมต่อไปครับ ดราก้อยบอย อุบล
  • เสียดายวันงานไม่ได้ไป แหม่ม....ไม่งั้นขากลับไปฉลองกะเฮียสองที่อุบลซะเลย ไม่กลับมันล่ะร้อยเอ็ด555
    รอดูผลงานอยู่ครับ สู้ๆ :063:
  • ขอบคุณครับน้าโต บลูลี่ที่ครอก ยังต้องพัฒนาและปรับปรุงอีกเยอะเลยครับน้าโต ค่อยๆแก้ และค่อยๆปรับไปครับ

ส่งงานเฮียสองครับ ตัวเมียเฟิสพิค ที่ผมเก็บไว้ ลูก ดริฟ ฮาเปอร์ ที่บรีดกับ ตัวเมียสายทีไอ ครับ ... ตัวนี้ตอบโจทย์เอ๊กส์ตรีมได้ครบเครื่องเลยครับ หัว ตัว กระดูก มาครบครับ

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ6322.jpg 132K
    รูปภาพ6269.jpg 123K
    รูปภาพ6261.jpg 111K