ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • จบแล้วครับ ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ คุณมารค์
  • ขายแม่พันธุ์ RE ครับ อีกรอimageimageบครับ 081-3761123
  • วัดดีเช้าวันใหม่ครับimage
  • น๊อตอยู่ หรือครับ เฮียหนุ่ย เงียบเลย
  • image
    สวัสดีนะคับเฮียสอง
  • วัดดีครับ เฮียซัน เป็นไงสบายดีนะครับ มีลูกหมากี่ ตัวครับ
  • ขอเสียงพิทบูลอุบล หน่อย
  • วัดดีเช้าวันนี้ครับ เมื่อวานน้องอาร์มเข้ามาหา บอกชวน พี่ น้องพิทบูลอุบล ใครว่างไปโชวืหุ่นที่ ทุ่งไหม ถ้าไปก็ขอเสียงด้วยครับ
  • ขอฝากหมา ตัวนี้ด้วยหน่อยนะครับ ชาวพิทบูลอุบล ตัวเป็นอยู่ที่อุบลแล้วนะครับ ของน้องชายนะครับimage
  • หวัดพี่น้องชาวพิทบูล ทุกท่านสบายดีกันทุกคนนะครับ
  • อุบล ตอนนี้มีหมา ดัวดังๆๆๆๆๆๆ อยู่อุบลแล้วนะครับ อยู่แถวบิ๊กซี่ ทุกยอดเลยครับ
  • มีข่าวมาบอกพี่น้องงง ชาวพิทของเรามีคนมาตะเวณซื้อหมาในราคา 1,000-3,000 อายุประมาณ 1-2 ปีมีเท่าไรรับหมด โปรดจงระวังสุนัขของท่านจะไปเป็นอาหารจานโปรดของคนกินหมานะคับ จะขายจะให้ใครคิดดูดีๆๆ ข่าวนี้ผมกลองมาแล้ว ฝั่งโน้ถ้าเป็นพิทบลูรับไม่อั้น ส่งใส่อะไรโทรหาผมได้ 085-5934744 สุนัขทีท่านรักอาจจะไม่เป็นอาหารของคนอื่นได้!!!!ระวังงงงให้ดีๆมันบอกเนื้อพิทบลูแน่ดีเย็ดเป็ดดด
    image
  • อุบล มีแผนรองรับ เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณ คุณบอย จาก ด้าก้อนบอย ตลาดบ้านดู่อุบล
  • สวัสดีคับเฮียสอง มีตัวไหนมาเพิ่มอัปมาให้ชมหน่อยนะคับเฮีย
    ลูกหมายังเล็กอยู่คับอีกซักพักจะเอามาให้ชมคับ
  • รับทราบครับ ช่วงนี้หมาพิทบูลอุบล คนกำลังนิยมเลี้ยงมากเลยครับ

• ชาวๆๆๆๆ พิทบูลอุบลหายไปไหนกัน เงียบจริงๆๆๆๆๆๆ ขอเสียงหน่อย
    ไฟล์แนบ
    480323_313313055430880_1817067747_n[1].jpg 25K
  • จัดมาอุบลเลยครับ สวยๆๆๆๆๆๆ แบบนี้imageimage
  • สวัสดี พี่ๆเพื่อนๆและน้องๆชาวพิตบูลอุบลทุกคน ก่อนอื่นต้องขออภัยทุกคนที่หายเงียบไปนาน เผอิญก่อนหน้านี้งานยุ่งมากๆแทบจะไม่ค่อยมีเวลา แม้แต่ลูกชาย2ตัว ( ไอ้โอเอซิสกับไอ้ยากูซ่า )ไม่ค่อยมีเวลาให้มัน555 ช่วงนี้พอจะเคลียร์งานได้บ้างนิดหน่อย แต่ก้อต้องเข้าไปทำงานที่ลาวเกือบทุกอาทิตย์ หวังว่าทุกคนสบายดีนะครับ ได้ยินข่าวว่า มีสมาชิกที่เลี้ยงพิตบูลเพิ่มมาใหม่ที่อุบลเยอะ และสมาชิกเก่าเราก้อมีลูกๆเพิ่มขึ้นอีกหลายตัว หวังว่าทุกคนคงมีความสุขกับลูกๆของพวกเรานะครับ และคงหาโอกาสมิตติ้งกันอีก ในเร็วๆนี้ ยังไงอยากขอเสียงสมาชิกทุกคนที่แวะเข้ามาในเวป กระทู้รายงานตัวกันหน่อย ว่ายังอยู่กันครบมั้ย 555 กลับมาคึกคักตอนรับ ลมหนาวกันหน่อย. ป๋ามาร์คบอกผมว่า อุบลหายไปไหนกันหมด เงียบจัง คิดถึงว่างั้น ผมเลยบอกว่าซุ้มอยู่ 555 ถึงเวลา รายงานตัวกันใหม่แล้วครับบ
  • มาแล้วๆๆๆๆๆๆๆ ครับ เฮียชาย ต้องหาเวลาพบคุยกันแล้วครับimage
  • ดีเหมือนกันครับเฮียชาย.....นัดวันกันเลยครับ.....แต่อย่านัดเร็วมากน่ะครับเด่วผมจะเคลียงานไม่ทัน.....อุบลเราซุ่มเยอะครับ..... ^:)^ :013:
  • อุบล Exoticimageบ้านดู่อุบลนะครับ
  • อุบลหนาวกันรึยังคับ....เงียบกันไปหมดเลย.... :o034:
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    ว่ายน้ำ.jpg 114K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ว่ายน้ำ.jpg 114K
  • ดูไอ้ซิสมันกำลังสนุกเลยน่ะครับเฮีย แต่ไอ้ซ่าสงสัยมันคงจะอยากขึ้นแล้วมั้งครับ.....น่ารักดีครับ.... :063:
  • เฮียชาย ฟิตลูกๆๆๆ ว่ายน้ำ จะพาไปแข่งไหนหนอ5555555555555555555555++++imageimage
  • Exotic มาอุบลแล้วครับ มันกันแน่ๆๆๆๆ ครับimageimage
  • เฮียสอง ภาพเก่าตั้ว 555 ช่วงก่อนไม่ค่อยมีเวลาให้มัน แต่ว่าจะเริ่มพามันออกกำลังละ
    ตอนนี้สนใจ หมากิจกรรม ที่อุบลมีใครทำบ้าง แนะนำหน่อย จะเอาไอ้ซิสกับไอ้ซ่าไปออกด้วย
    ละก้ออยากได้แดงๆซักตัว ตอนนี้ผมอยู่ลาวนะเนี้ย 3G ดีแท้ ส่วนไทยยังประท่วงกันอยู่ 555
    Red-tigger. เลี้ยงหมาแดงอยู่รึป่าว
  • ของผมเรดบูลลี่แบบบ้านๆ ครับเฮียชาย..... :-D
  • เฮียชาย อยากได้หมาแดงไหม ผมมีตอนนี้ 3ตัว ครับ
  • -Red_tigger เรดบูลปกติมีแต่งามๆนะไม่น่าจะบ้านๆน้า เอามาให้ชมหน่อยนะ
    :-D
    -เฮียสองหมาใหญ่หรือหมาเด็ก แล้วอยู่ไส กลับจากลาวจะไปดู B-)
  • อ้อ..exotic งามแท้ มาแล้วบ่
  • ครับเฮียชาย.....เฮียสองจัดหนัก อาวุธหนักเพียบ..... ^:)^
  • เฮียชายครับอยู่อุบล ครับ แถวๆๆๆๆๆ บ้านผมครับ
  • -เดี๋ยวแวะไปดูเด้อเฮียสอง
    -Red tigger เอาลูกมาชมหน่อย อายุเท่าไหร่แล้ว
  • เริ่มคึกคักกันแล้ว...หวัดดีทุกท่าน เฮียสอง เฮียช้าย
    เอาเ็ด็กในสังกัดมาฝากติชมหน่อยครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ได้ครับเฮียชาย.....อายุ 12 เดือนครับ....เดี๋ยวจะพาไปเดินเล่นครับ....แต่ตอนนี้ผมอยู่เชียงรายถ้าเคลียร์งานได่กลับไปรวมพลเล็กๆกันมั้ยครับ....ทั้งเฮียชายและเฮียสองมีความเห็นว่าอย่างไรครับ...อันนี้ผมขอเสนอน่ะครับ...(เนื่องจากไม่ได้รวมกันนานมากแล้ว)...
    :008: :005:
  • สวยมากครับพี่โต..... ^:)^
  • เดี่ยวนี้บ้านเราสวยๆกันแทบทุกตัวเลยนะคับว่างๆคุยกันหน่อยก็ดีผมเห็นด้วย
    image
  • -คุณโตเด็กในสังกัดแต่ละตัวนิ ไม่ธรรมดาเลยนะ ตัวนี้มีราซะด้วย :063: :063: :063:
    -red-tigger อยู่เจียงไหย หยะยังกะ กลับมาค่อยเจอกัน
    -เฮียซันมีเด็กๆหลายตัวเลยนะ น่ารักดีลูกใครเนี้ยตัวนี้ ลองนัดๆคุยกันบ้างก็ดีนะพาเด็กๆมาเจอกันด้วย ไม่ได้เจอกันนาน รับลมหนาวพอดี :-D :-D
  • -ราราลูกใครนิคุณโต =P~ =P~
  • ยะการยะงานซ่อยป้อเจ้า.....เพาะชำกล้ายางขายฮื้อเปิ่นเจ้า....ถ่าผมสักกำเดือนหน้าว่าจิกลับไปอยู่เจ้า.... :005:
  • ขอบคุณ Jump..

เฮียช้ายครับ ถ้าชอบ รา ตัวนี้ตอบโจทก์ได้ครับ แต่รานิสหนึ่งนะครับพองาม ...
  • ....เช้านี้ที่เชียงราย อากาศดีมาก จบข่าวครับ.... :015:
  • -คุณโตอยู่บ้านมีไอ้รายักษ์ อยู่ตัวนึงแล้ว ไม่งั้น มีจัดแน่ :X มีโอกาสขอไปชมของจิงหน่อยนะ
    -red-tigger จื้อยังจะไดฮ้องง่ายๆ อ้ายหมีรุ้นน้องตี้เจียงรายเน้อ หยะรีสอดตี้โน้นบ่ดาย
    -ใครทำหมาลากที่อุบลบ้างปรึกษาหน่อย B-)
  • ผม จั๊มพ์ เองครับเฮียชาย อยู่อุบล แต่มาช่วยงานพ่อที่นี่ครับ.....รีสอร์ตที่ไหนครับ..... :036:
  • -จั๊มพ์ จำชื่อรีสอร์ทไม่ได้ ไว้จะถามมันดู แล้วหมาเลี้ยงที่ไหนล่ะ
    -สมาชิกอุบล ยังไม่ว่างเข้ามาบ่ :-( :-( :-(
  • หมาผมเลี้ยงที่อำนาจครับเฮียชาย...แฟนดูแลให้ครับ......