ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อ "พิตบูล"
  • ไมใช่่คุณป๋องครับพี่มาร์ค ผมชื่อ(เก่งครับ )ที่โอนเงินเข้าไป1,400 นะพี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_11462.JPG 54K
    IMG_1226.JPG 30K
    IMG_1230.JPG 23K
  • คุณเก่งใช่คนเดียวกับคุณธวัชชัย จากกำแพงเพชรหรือเปล่าครับ มีแต่เมล์เข้ามาแต่ไม่มีสลิปแนบมาครับ

แต่ผมได้รับแฟกซ์แล้วครับ ขอบคุณครับ
  • ใช่ครับพี่มาร์ค คนเดียวกันครับ :063::063::063::015::015:
  • ใครที่สั่งในวันนี้หรืออย่างช้าพรุ่งนี้ก่อนบ่ายสาม ผมจะพยายามให้ได้รับของพร้อมกันทุกคนนะครับ

มีโอนเข้ามาอีกสองกระป๋องจากธนาคารไทยพานิชย์ น่าจะเป็นของคุณอดิรัตน์ครับ

ใครโอนผ่านระบบแบงค์ อย่าลืมช่วยเมล์ที่อยู่มาให้ด้วยครับ ธนาคารแจ้งแต่หมายเลขบัญชีและจำนวนเงิน แต่ไม่บอกว่าใครโอน และที่อยู่อะไรครับ
  • โอนให้แล้วน่ะครับ 2700.16 เวลา 16.00 น. อิอิอิ ส่งเมล์แล้วน่ะครับ แจ้งเข้าไปในมือถือด้วยแล้วครับ
  • ขายดีโครต ๆ
  • ท่านมุ งานเชียงใหม่สนไหม
    ร้านถึงไหนแล้ว
  • ขอสั่งด้วยคนครับพี่...โอนเงินให้แล้วเดี๋ยวจะ mail slip ไปให้ครับ...ขอบคุณครับ..
  • ครับ รับเมลแล้วอีกสองท่าน จากนครปฐมและบุรีรัมม์ครับ
  • รับทราบครับพี่มาร์ค....จากบุรีรัมย์ครับ
  • พี่ครับถ้าหมาแหลมผอมกินจะช่วยได้รึเปล่าครับ ขอบคุณครับ
  • ต้องลองดูครับ Bully Max มันช่วยเร่งกล้ามเนื้อ

ผอมก็อาจจะมีเนื้อมีหนังมากขึ้น หรืออ้วนขึ้น แต่ความแหลมคงไม่ช่วยให้แหลมขึ้นหรือทู่ลงแน่ครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ถ้าผมโอน วันพุ่ง นี้ ยังทันไหมคับ

สำหรับ ล็อตแรก หรือหมดแล้ว เพราะเห็น ขายดีจริง

ทันไม่ทัน บอกด้วยครับพี่ (ขอบคุณครับ)
  • ของเหลือเยอะไหม ป๋า
  • ผมใช้ F1 ไปก่อนคร้าบบ 555

เพื่อผม ซัก กระป๋องนะคร้าบบ ล๊อตนี้สงสัยจะไม่ทัน ไว้จะแว๊บมาติดตามครับ ^ ^
  • :008: :008: :008:
    น่าลอง มากครับ :021:
    ไฟล์แนบ
    edit-1-1.jpg 89K
  • ใครที่สนใจยังสั่งทันครับ แต่ขอเป็นภายในวันนี้นะครับ ผมจะได้ให้เขาส่งเพิ่มตามมาพร้อมๆ กันครับ ของจะส่งมาจากอเมริกาภายในวันสองวันนี้แล้วครับ

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ
  • ท่านที่สั่งไปแล้ว อย่าลืมถ่ายรูปสุนัขท่านไว้ก่อนนะครับ แล้วส่งมาที่ผมเลย
    อีกสามเดือนส่งภาพล่าสุดมาเทียบ ฟังสรรพคุณมาเยอะแล้ว อยากดูของจริง

ผมจะมีการประกวดภาพก่อนและหลังการใช้ อยากเห็นความแตกต่างเหมือนกันครับ
    ภาพที่ถูกเลือกจะมีรางวัลให้ครับ แต่ขอดูจำนวนคนที่สมัครลงแข่งก่อนนะครับว่ามีกี่ท่าน
    หากมีคนสนใจส่งภาพเข้ามาประกวดเยอะ รับรองรางวัลใหญ่แน่ครับ
  • โอนตังส์ให้เรียบร้อยแล้วครับ
    รบกวนเฮียมาร์คส่งให้ตามที่อยู่นะครับ
  • พี่มาร์ค..วันนี้ตอนบ่ายจะโอนไปและรายระเอียดจะตามไปที่หลังครับ..และผมจะไปย้ำอีกทีใน hi5 ของพี่นะครับ...ของผม 1 กระป๋องครับ ..เอก kaday
  • สวัสดีครับพี่มาร์ค....เอกสารการโอนเงินค่าใช้จ่ายพร้อมชื่อและที่อยู่ ผมส่งไปที่เมลล์พิตบลูโซนเรียบร้อยครับ...
  • รายชื่อเหล่านี้ผมได้รับแล้วครับ ถ้าใส่ชื่อเล่นมาให้ด้วยก็เจ๋งเลยครับ กลัวปล่อยไก่อีก รู้จักชื่อเล่นแต่ไม่รู้ชื่อจริง ฮ่าๆๆ
    ภูริช
    ธวัชชัย
    ชัยศรี
    อดิรัตน์
    สุธน
    ชูรัฐ
    ธรรมศักดิ์
    ภูมิพจน์
    ทวี
    คเชนทร์
    ธรรมนูญ
    นิกร
    ขอบคุณครับ
  • ท่านมาร์ค ขายดีจัง เลย

แต่ผม ขอซื้อ ป๋องเขียวๆ กินก่อน มาวแล้ว ค่อยคิดดูอีกที........
  • อย่าลืมของผมนะป๋า

นี่ภาพก่อนกินผมเอามาให้มาเฟียชม

Photobucket

หลังจากกินไป แล้ว

Photobucket

มันเป็นอย่างนี้
  • พี่จุ๊บอย่าขี้เหนียว ทิปเด็กทีเป็นพันยังทิปได้

เฮียแล้วรูปหลังกินไม่มีหรืออยากเห็นความแตกต่าง
    สรุปคอกใหญ่ในเมืองไทยใช้กันหมดเลยหรือ ฮ่าๆๆๆ
  • ป๋าเจมส์ ขอ 1 เย็นนี้ โอน ให้ มีไทยพาณิชย์ บ่
  • ป๋าอ่าช้า ฮ่าๆๆๆๆ

มันจริงๆเป็นความลับที่ไม่ลับ แต่คนมักมองผ่านไป

Photobucket

คอกใหญ่ๆ กินทั้งนั้น เหมือนนักกล้ามคนไหนไม่กิน อาหารเสริม ไม่มีดอก

พวกอะมีโน ตลอดจนถึงสเตียลอยด์ โปรตีนสกัด

แต่กินแล้วต้องทำอย่างไร อะอะ อันนี่ไม่บอกต้องลองดูเอง
  • ท่านเจมส์ ตอนนี้ใช้อยู่แบงค์เดียว แบงค์อื่นโดนยึดหมดวะท่าน ฮ่าๆๆๆ

เฮียขอบพระคุณเป็นอย่างสูง มีภาพประกอบแบบนี้
    สงสัยที่ส่งมาคงไม่พอแน่ ผมตัดสินใจสั่งมาเพิ่มอีกเท่าตัวเลยครับ
  • เอาเลย เจมส์ สินค้าป๋าราคาเท่านอกเลยไม่ต้องไปสั่งแบบเป็นแพคเกจด้วย

ดูอย่าง คู่นี้ก็พอ ตอนมายังไม่เท่าไหร่ ตอนนี้กล้ามเต็มตัวเลย

Photobucket

เพียงแต่ค่าใช้จ่ายมัน อีกนิดหน่อย แต่สำหร้บหมาที่คุณร้กมันก็เกินคุ้ม
  • โอเค ครับ เฮีย ใหญ่ คอนเฟริม ขนาด นี้ ไม่ซื้อไม่ได้แล้ว
    ส่ง มาโลด ป๋า เดี๋ยวไปโอนให้ เสียค่าธรรมเนียม อีก 55 เฮียใหญ่ ภาพ ไม่ขึ้นครับ ผม

ส่งตาม นี้ นะ ป๋า บจก อีซี่อินชัวร์ /เจมส์ 25/574 ม.3 ต.บางหญ้าแพรก อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000
    แนป ไฟล์ ที่ Pay ให้เรียบร้อย
    ไฟล์แนบ
    สลิป.JPG 22K
  • ไหนๆก็เปิดแล้วขอเปิดหมดเลยก็แล้วกันนะครับ
    ต่อไปเรื่องนี้มันคงไม่ใช่ความลับอะไรอีกแล้ว

อีกอย่างที่อยากฝากไว้ให้คิด
    กล้ามเนื้อที่ใหญ่โตผิดปกติ มันคงไม่ได้เกิดขึ้นเองตามธรรมชาติแน่นอนครับ
    เราเห็นคนเล่นกล้ามคนไหนบ้างที่กล้าบอกว่า ตัวเองกล้ามใหญ่เพราะใช้สารกระตุ้น
    คงไม่มีใช่ไหมครับ ส่วนมากบอกออกกำลังกายเยอะๆ มันก็ขึ้นมาเองแทบทั้งนั้น
    ทั้งที่ในโปรแกรมการฝึก การเพาะกาย ก็ใช้อาหารเสริมในโปรแกรมการฝึกแทบทุกที่ ร้านขายอาหารเสริมเหล่านี้จึงเกิดขึ้นเพียบ

คนเลี้ยงหมาก็เช่นเดียวกัน คงไม่มีใครกล้าพูดว่าหมาตูสวยเพราะใช้อาหารเสริม

ขอบคุณ เฮียใหญ่ แห่งคอกพระรามสาม และพี่ใหญ่ของชาวสกูบ้าพิต
    ขอบคุณ ท่านโอ แห่ง Sqires Empire สำหรับการให้เครดิสในกระทู้นี้ครับ
  • ไวจัง เลยเจมส์ atm อยู่ในบ้านเลยหรือนี่
  • เฮีย แซว ของดี เฮียการันตี เจมส์ รีบ บึ่ง ไป โอน ให้เลย อิอิ
  • ท่านที่โอนเงินมาแล้ว อย่าลืมเมล์มาแจ้งที่อยู่นะครับ ผมจะเอาลงไว้ในบัญชีรายชื่อสำหรับจัดส่งครับ
    หากแบบสลิปให้ด้วยจะขอบพระคุณมาก เนื่องจากมันเยอะและส่งเข้ามาเรื่อยๆ ผมกลัวจะงง แล้วจะได้รับของช้าครับ

ต้องขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุน และต้องขออภัยในความไม่สะดวกทั้งปวงด้วยครับ

หมายเหตุ
    สำหรับร้านค้าที่สนใจต้องการนำไปวางจำหน่าย ก็โทรมาคุยกันได้ครับ
    ช่วงแรกอาจจะขลุกขลักนิดหน่อย ไม่คิดว่าจะมีคนต้องการใช้เยอะขนาดนี้
    ตอนแรกกะว่าพอเริ่มติดตลาดแล้วค่อยเอาไปวางตามร้าน จึงไม่ได้คิดราคาสำหรับตัวแทนเอาไว้ครับ
  • ป๋า เจมส์ ต้องเมลลืไปแจ้ง ป๋า ป่าว เนี่ย !!
  • เมล์ชื่อที่อยู่มาให้ทีครับ จะเอาลงบัญชีไว้ครับ
  • ผมเอา4กระป๋องครับ โอนให้แล้วนะครับ
  • คุณ Redkato ส่งเมล์หรือแฟกซ์มาในชื่ออะไรครับ

และยังมีโอนมาอีกสิบกว่ารายครับ และมี SMS ส่งมาบอกที่มือถือ
    แต่ไม่ให้รายละเอียดอย่างอื่นมาเลยครับ อย่าลืมนะครับ มันหลายเจ้าครับ ผมกลัวผมจะงงตกหล่นชื่อท่านไปครับ

คุณเอกชัย 1 กระป๋อง ส่งที่อยู่ เบอร์โทรให้ด้วยครับ
    คุณณัฐวุฒิ 4 กระป๋อง ผมลงบัญชีรอส่งไว้ให้แล้วนะครับ

ขอบคุณครับ กว่าจะเช็คเมล์อีกทีคงคืนนี้นะครับ
  • ยังไงคนที่เอาไปทดลองใช้ ยังไงส่งข่าวกันด้วยนะครับ อยากรู้ครับเผื่อจะจัดสักป๋อง

เอ่อผมขอถาม พี่มาร์ค ทีครับ ถ้าเกิดว่าเราหยุดให้มันกิน ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อกล้ามก็จะไม่ขึ้นไช่มั้ยครับหรือว่ายังไงพี่ช่วยบอกผมทีครับผมไม่เข้าใจอ่ะครับ ขอบคุณครับพี่......
  • BJ กินไหมครับ พี่ มาร์ค เห็นตัวดังๆกินกานเยอะเลย
  • ผมเอา2กระป๋องครับ โอนไปแล้ว เวลา 13:32:13 2700.04บาท ลองตรวจสอบเมล์และsmsดูครับ
    ชื่อ นพณรงค์ และเมลไปแจ้งชื่อที่อยู่พร้อมเบอร์โทรเพื่อจัดส่งแล้วนะครับ

ขอบคุณครับ
  • ควรใช้ติดต่อกันประมาณสามเดือนควบคู่กับการออกกำลังกายจึงเห็นผลอย่างชัดเจนครับ
    การออกกำลังง่ายๆเช่น จูงเดินประมาณครึ่งชั่วโมงครับ

หลังจากกล้ามเนื้อขึ้นสวยงามแล้ว เราก็ต้องพยายามรักษาให้มันคงสภาพแบบนั้นตลอดไปครับ
    สุนัขนำเข้าหลายตัว ตอนเข้ามาใหม่ๆสวยหมด พออยู่บ้านเราสักระยะ จะสังเกตุว่ากล้ามเนื่อหายหมดเช่นกัน
    ก็เพราะการกินอาหารได้ไม่เท่าเดิมหรือขาดการออกกำลังอย่างต่อเนื่อง สภาพอากาศร้อนก็ทำให้สุนัขแฟบลงได้เช่นกันครับ

บูลลี่ออกกำลังกายมากไม่ได้ อาหารเสริมจึงช่วยได้มากครับ
  • พี่มาร์คผมโอนไปแล้วนะครับ เวลา 13:12น... เอก KADAY และรายละเอียดการจัดส่งใบ transfer การโอนเงิน ผม จะmail ตามไปครับ....ส่งของยังไงวันไหนพี่แจ้งในกระทู้นี้หรือตาม mail ที่ผมส่งไปก็ได้ครับ...
  • ผมโอนไปแล้วนะครับพี่มาร์ค 2700 บาท แล้วก็ sms ที่อยู่ไปแล้วด้วย ต้องการให้ scan หลักฐานการโอนแล้วเมลไปอีกมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ
  • ลืมบอกฮะผมโอ๋ที่อยู่อุดรนะครับ 0800114414

หลักฐานการโอนครับ

ขอบคุณพี่มาร์คมาก ๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    pmark.jpg 87K
  • ส่งไปแล้วนะครับพี่มาร์ค 2กระป๋อง 2700 บาทครับ aon ครับ แล้วจะส่งเมลไปนะครับ 0818093352
  • พี่มาร์ครับ รู้สึกว่าจะมี กระปุกใหญ่ด้วยนิครับ กระปุกเล็ก60วัน กระปุกใหญ่ 120 วัน
    ราคา $49.99 US Dollars ทำไมไม่ลองนำมาจำหน่ายล่ะครับ
    หรือว่ายังขลุกขลิกอยู่
    http://www.vitaminsforpitbulls.com/
  • พรุ่งนี้ ยังทันไหมครับพี่ วันนี้พอดีติดธุระ

ถ้าของยังมีของ พรุ่งนี้จะรีบไปโอนให้ไว้ เลยครับ

ขอคำตอบด้วย (ขอบคุณครับ)
  • เอาด้วยครับโอนวันนี้ทันไหมคับพี่มาร์ค
  • ช่วงแรกขอเป็นช่วงทดลองตลาดจึงนำเข้ามาขนาดเดียวก่อนครับ เพราะยังไม่แน่ใจว่าคนจะนิยมมากน้อยขนาดใหน
    อนาคตอาจจะนำเข้ามาหลายขนาดมากขึ้น หรือแม้กระทั่งนำเข้ามาคราวละเยอะๆ แล้วมาบรรจุเองในประเทศไทย
    เพื่อการลดต้นทุน จะได้มีงบการตลาดมากขึ้น สามารถทำรายการส่งเสริมการขายได้หลากหลายขึ้นครับ

ท่านที่จะสั่งตอนนี้ก็ยังสังได้ครับ เพราะผมได้เพิ่มจำนวนที่จะนำเข้ามาอีกเท่าหนึ่งครับ
    แต่หากหมดจำนวนนี้แล้วคงต้องรอเป็นล๊อตหน้าแล้วนะครับ
    ของล๊อตหน้าจะมาทางเรือ เพื่อประหยัดค่าขนส่ง ใช้เวลาประมาณหนึ่งเดือนครับ

สินค้าล๊อตต่อๆไป ผมจะทะยอยสั่ง โดยใช้การขนส่งทางเรือทุกเดือนตามจำนวนสมาชิกที่สั่งไปใช้แล้ว เพื่อความต่อเนื่องในการใช้
    บวกปริมาณเพิ่มเติมอีก 30-50% เตรียมไว้สำหรับรองรับสำหรับสมาชิกรายใหม่ๆ ที่จะมีการสั่งเข้ามาระหว่างเดือนต่อๆไป

เนื่องจากสินค้าตัวนี้เป็นอาหารเสริม ต้องใช้ต่อเนื่องอย่างน้อยประมาณสามเดือนจึงจะเห็นผล ผมมีการบันทึกรายนามผู้สั่งของไว้แล้ว
    ผมจำเป็นต้องกันสต๊อคส่วนหนึ่ง ไว้สำหรับสมาชิกเดิมก่อน ดังนั้นท่านสมาชิกที่สั่งของไปแล้วจึงไม่ต้องกังวลว่าของจะขาดครับ
    แต่ขอความกรุณาสั่งของล่วงหน้าก่อนของจะหมดสักหนึ่งอาทิตย์ครับ เพื่อผมจะได้บริหารสต๊อคได้อย่างมีประสิทธิภาพ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนนะครับ