ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อ "พิตบูล"
  • ของผม 1 กระป๋องครับพี่มาร์ค ชื่อ นายทรงเกียรติ วิวัฒนานุกูล เลขที่ 70 ถ.เทศารัษฎา อ. ห้วยยอด จ.ตรัง 92130 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4805.JPG 90K
  • มาเฟีย ของตู 5 ป๋อง ด่วนด้วย

ไว้ถ่ายคลิปของ Zolo กะ แป๊ะซะ ให้ดูว่าม้นบึกขนาดไหน
  • ของเฮียใหญ่ล๊อคไว้ให้แล้ว จะได้ไม่ต้องลำบากลูกส่งมาให้จากเมกา ดีใจที่เฮียใช้อยู่เช่นกัน
    ของมาถึงเมื่อไรนำส่งให้ถึงที่ พร้อมถ่ายรูปพีธีการส่งมอบทำข่าวพีอาร์ และมอบตำแหน่งสมาชิก กิติมศักดิ์ให้ด้วย

ผมตั้งใจให้เฮียเป็นสมาชิกระดับ ICU เลย บริการและความสะดวกสบายเหนือกว่าสมาชิกระดับ VIP อีกนะเฮีย สนเป่า

ห้อง VIP ไม่มีเครื่องปั๊มหัวใจและสายออกซิเย่น ไม่มีคอนป้อนอาหาร กร๊ากกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากครับ :005:
  • เอาแบบสมาชิกปกติก็พอ ไม่เอาแบบ ICU หรือ CCU ตูขี้เกียจ มานอนตาปิบๆ มองหน้าเพื่อนๆ ที่มาชม ฮ่าๆๆๆ

ทุกวันนี้้ก็โคตรสุขแล้ว ป๋า เอาแค่สมาชิกปกติไม่ต้องพิเศษใส่ใข่ ฮ่าๆๆ
  • เอาแบบสมาชิกปกติก็พอ ไม่เอาแบบ ICU หรือ CCU ตูขี้เกียจ มานอนตาปิบๆ มองหน้าเพื่อนๆ ที่มาชม ฮ่าๆๆๆ

ทุกวันนี้้ก็โคตรสุขแล้ว ป๋า เอาแค่สมาชิกปกติไม่ต้องพิเศษใส่ใข่ ฮ่าๆๆ

555 เฮีย ใหญ่ สอน วิธี กิน ด้วย ดิเฮีย !:032: ว่ากิน วันละ กี่เม็ด เวลาไหนอย่างไร
  • หมดยังคับป๋า:m019:
  • ตอนนี้เหลืออีกประมาณ 50 กระปุกที่ยังไม่มีเจ้าของ ท่านที่สนใจก็ยังสั่งได้ครับ
    ของถึงเมื่อไรจะรีบแจ้งให้ทราบนะครับ
  • ป๋า อีโกลเด้นกินได้มั้ย 55555

ถ้าได้ ขอป๋องหนึ่งเด้อ
  • กินได้ตั้งแต่ลูกสุนัขอายุ 7 อาทิตย์เป็นต้นไปครับ
    ช่วยเสริมสร้างกล้ามเนื้อ บำรุงร่างกาย บำรุงขนและผิวหนังครับ

วันนี้ช่วงบ่ายมีออเดอร์เข้ามาอีกประมาณ 20 กระปุกผมได้รับแฟกซ์ อีเมล์ และSMS เรียบร้อยแล้วครับ
    และขอเรียนให้ทราบว่าของที่กำลังจะเข้ามาล๊อตแรก ยังไม่หมดนะครับ เมื่อวานผมเพิ่มการสั่งเข้ามาอีกร้อยกระปุกนะครับ
    ดังนั้นยังสั่งเขามาได้อีกเรื่อยๆนะครับ ออเดอร์เต็มเมื่อไรจะรีบแจ้งให้ทราบครับ

ขอบคุณครับ
  • โอนเงินไปแล้ว น่ะครับพี่มาร์ค 1 ป๋อง ชื่อ ปฐมพงษ์ กองจินดา (บูม)

ผมได้อีเมลไปแล้ว ยังไงถ้าได้รับแล้วตอบกลับด้วยครับพี่ (ขอบคุณล่วงหน้าครับ)
  • พี่มาร์คอย่าลืมของผมนะ 2 ป๋อง:030:
  • เฮียมาร์คผมเอาด้วยนะ 2 ป๋องนะ เดี๋ยวฝากเงินที่เฮียเหลียง
    ขอบคุณครับ..
  • โอนให้ตอนเย็นพร้อมชื่อที่อยู่แล้วนะครับ นพพร จ.แพร่ครับ

ขอบคุณครับ:013::013::013:
  • ท่านมุ ล๊อคของไว้ให้เรียบร้อยแล้วครับ

ท่านจั๊กก็ไม่ต้องห่วง แต่เพิ่งแต่งงานใหม่ๆ อย่าเอาไปกินเองนะท่าน ผิดวัตถุประสงค์
    บำรุงกล้ามไม่ได้บำรุงอย่างอื่น ฮ่าๆๆ

ของคุณนพพร และของคุณปฐมพงษ์ อยุธยาก็ได้รับแล้วเช่นกันครับ

ใครที่ยังจะสั่งสำหรับของล๊อตแรกก็ยังทันนะครับ
    ได้สั่งเอามาเผื่อไว้ให้แล้ว ยังเหลืออีกประมาณสี่สิบกระปุกเท่านั้นครับ
    หมดสี่สิบกระปุกนี้แล้วจะต้องรอของที่จะนำเข้ามาในล๊อตหน้านะครับ

ขอบคุณครับ
  • :015:หวัดดีครับพี่ท่าน อยากถามข้อนึง กล้ามเนื้อหัวใจมันเสริมได้ด้วยเปล่าพี่ :)
  • เหมาะมากสำหรับคนอกหักและหัวใจอ่อนแอวะ ฮ่าๆๆ
  • เฮียมาร์ค..ของผมข้อมูลที่ส่งไปได้รับแล้วใช่ไหมครับ...เดียวตกสำรวจ..ช่วงนี้ผมยิ่งเบลอๆงงๆ วุ่นกับงานอยู่ครับ.ขอบคุณครับ เอก kaday
  • ได้แล้วครับทั่น

ของจะมาประมาณปลายเดือนแน่นอนครับ
  • โอนเงินแล้วครับ 2,700 บาท 2 กระปุก

ส่ง นาย สุประวัติ อินธิรักษ์

173 ม.1 ต.เทพกระษัตรี

อ.ถลาง จ.ภูเก็ต 83110

โทร 081-401-7778
    ไฟล์แนบ
    pay in ค่าอาหารสุนัข.jpg 18K
  • ขอสั่ง 1 ชุดครับคุณมาร์ค
    โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ : )
    ที่อยู่จัดส่งผมแจ้งไปทาง pitbullzone@hotmail.com แล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00871.JPG 85K
  • เมื่อสักครู่ผมได้เมล์คอนเฟิร์มไปยังท่านนะครับ ลองเช็คดู

ท่านใดที่เมล์สลิปมาแล้วผมยังไม่มีเมล์ตอบกลับไป ก็รบกวนช่วยแจ้งด้วยครับ
  • ได้รับเมล์ตอบกลับแล้วครับ ขอบคุณครับ : )
  • ของยังพอมี สั่งได้เรื่อยๆนะครับ

ของล๊อตแรกน่าจะทะยอยส่งได้ต้นเดือนนะครับ
    และล๊อตต่อมาก็เดือนถัดไป เพราะมาทางเรือครับ

และโปรดติดตาม เราจะนำเข้าสินค้าใหม่ๆ มาอีกเรื่อยๆครับ
  • นึกว่าของมาถึงไทยแล้วนะเนี้ยเหอะๆ:001:
  • ของสั่งไปแล้ว ที่ช้าเพราะรอเช็กยอดล่าสุดครับ ตอนแรกกะสั่งไปแค่ร้อยกระปุกแต่แค่ลงเว็บสามวันหมดแล้ว สินค้าตัวนี้มีลงโฆษณาในหนังสือด้วย ขนาดหนังสือยังไม่ออกของก็หมดแล้ว ก็เลยสั่งไปเพิ่มอีก 150 กระปุกครับ รวมเป็น 250 กระปุก ให้ส่งมาพร้อมกันทีเดียว ใจจริงก็อยากเอามาเยอะกว่านี้ แต่มาทางเครื่องบินมันเอามาเยอะมากไม่ได้ครับ และตอนนี้ของกำลังส่งมาแล้วครับ

ของต้องออกจากฟลอริดามาลงที่แอลเอก่อน แล้วจากนั้นก็ส่งต่อมาที่เมืองไทย
    ครั้งแรกอาจจะขลุกขลักนิดหน่อย เพราะเป็นออเดอร์แรกด้วย ต้องขออภัยจริงๆครับ

ที่ต้องให้จองเพราะของมันมาจำนวนจำกัดจริงๆ อยากให้คนที่สั่งก่อนได้ของก่อน และได้รับของทุกคน เพราะจ่ายเงินแล้วด้วย ส่วนท่านที่ไม่รีบก็รอเป็นต้นเดือนมิถุนาครับ ผมเน้นส่งทางไปรษณีย์ จะได้หมดปัญหาและยุติธรรมสำหรับทุกท่าน และสามารถส่งตรงได้ถึงบ้าน ทุกที่ ไม่ต้องรอรับเหมือนเอฟวันครับ

ของล๊อตที่สองก็ดำเนินการสั่งไปแล้วเช่นกัน แต่อันนี้มาทางเรืออีก ประมาณ 500 กระปุก
    แต่น่าจะได้รับปลายเดือนหน้า อันนี้เผื่อร้านตัวแทน และลูกค้ารายใหม่ด้วย

ผมก็อยากได้ของวันนี้เลย อยากทดลองใช้เร็วๆ ตอนนี้มีคนอยากลองเยอะมาก ดังนั้นใจเย็นอีกนิดนะครับ :005::005::005:
  • ถามเรื่องวิธีกินหน่อยครับ ให้กินวันละเม็ด ก่อนหรือหลังออกกำลังกายครับ

เพราะตอนนี้พาเดินจูงครึ่งชั่วโมง แล้วให้เวย์โปร ผสมข้าวกินหลังออกกำลังกายเสร็จครับ

ขอบคุณครับ:015:
  • วันละครั้งตามสะดวกครับ

มันไม่ได้ระบุมา แต่จะเช็คให้เพื่อความชัวร์อีกครั้งครับ
  • คุณอดุลย์ ผมได้รับแฟกซ์แล้ว แต่เบอร์โทรหายตัวสุดท้ายไปตัวหนึ่งครับ

ขอบคุณครับ
  • ขออนุญาติเอา Mag Ad. มาลงให้ชมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    BullyMax Resize.jpg 124K
  • โฮ้ว..... Biz มาเปนพีเซ็นเตอร์เองเลย

โคตรเจ๋ง........
  • :o028:ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
    จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
    ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
    แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ
    :m109:ถ้าโกรธกับเพื่อน. . . มองคนไม่มีใครรัก
    ถ้าเรียนหนัก ๆ . . . มองคนอดเรียนหนังสือ
    ถ้างานลำบาก . . . มองคนอดแสดงฝีมือ
    ถ้าเหนื่อยงั้นหรือ . . . มองคนที่ตายหมดลม

:m012:ไม่จำเป็นต้องรวย
    มีความสุขแบบที่เรามีก็พอแล้ว

:062: สู่ สู่ นะพี่ น้องจันทบุรี เป็นกำลังใจให้

อ้างอิง : mail คุณปัญญา
    ไฟล์แนบ
    Mix1.jpg 22K
  • ผมยังไม่ได้เมล์คอนเฟริ์มเลยครับพี่มาร์ค สั่งสองป๋องครับ
    robocop_aon@hotmail.com
  • ใครที่ส่งเมล์มา พี่จะ reply mail กลับไปครับ
    หากส่งมาทาง SMS จะไม่ได้รับเมล์ครับ

คุณอ้น มีสองท่านในรายชื่อรอส่งครับ คือ คุณภุชงค์กับคุณภาคภูมิ ไม่ทราบว่าเป็นคนไหนครับ :005:

ข่าวดี อนาคต อาจจะมีสินค้าอื่นๆ และพวกอุปกรณ์จากเมืองจีนมาจำหน่ายด้วยครับ
  • กินมา 3 เดือนกว่าๆ
    ไฟล์แนบ
    biz_badass1.jpg 120K
  • มีอะไรเอาหมดครับ ขอให้ดีกับสุนัขของเราก็พอ พี่มาร์คใจดีใช้ก่อนผ่อนทีหลังครับ :013::013:5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_1159.JPG 44K
  • ได้เสี่ยโอยืนยันเรื่องคุณภาพแบบนี้ ถึงกล้าขอเป็นตัวแทนนะเนี่ย
  • และต้องขอขอบคุณที่อนุญาติให้ใช้บิซเป็นพรีเซนเตอร์ด้วยครับ
  • พี่คร้าบ ผมส่ง เมล์ไปแล้ว รูปสลิป มาน มัวๆ จะให้ส่งใหม่ยังไงบอกนะครับ

1 ปุกของผมด้วยน่าโอนไปแล้วครับ

ต้องโด๊บ หน่อย โตมาไม่ค่อยได้กิน นม
    ไฟล์แนบ
    IMG_59253.jpg 62K
  • ได้รับเมล์แล้วครับ
  • ตอนนี้ ล๊อตแรกยังเหลือไหมครับ
  • ของล๊อตแรกยังสั่งได้อีกประมาณ 40 กระปุกนะครับ
  • ท่านดากไนท์ หากไม่ส่งชื่อนามสกุลของท่านมา ผมจะจ่าหน้าซองถึง นายลิง จั๊กจั๊ก นะทั่นนะ
  • ผมยังไม่ได้เมล์คอนเฟริ์มเลยครับพี่มาร์ค สั่งสองป๋องครับ
    robocop_aon@hotmail.com
    ผม aon ภุชงค์ วุฒิมานานนท์ ครับ (ไม่อยากมีชื่อเป็น ลิง หรือ จั๊กๆ ) ครับพี่ อิอิ......
  • เดียวผมส่งเมล์ไปนะครับ - -" ลืม ก็ว่าอยู่ลืมอ่ะไร
  • ขายดี สุดๆ ป๋า .............เด็กๆ พิษณุโลก อยาก ได้ สัก กะป๋อง จัง แต่ ตัง มี น้อย 555+

มี แค่ นี้ เอง ว่าไง ค่ะ ป๋า ........
    ไฟล์แนบ
    963.jpg 100K
  • ขายดี สุดๆ ป๋า .............เด็กๆ พิษณุโลก อยาก ได้ สัก กะป๋อง จัง แต่ ตัง มี น้อย 555+

มี แค่ นี้ เอง ว่าไง ค่ะ ป๋า ........
    ..โอเค ครับ พี่ ครับ ที่เหลือผม จ่ายให้ น้องเค้าเอง อิอิ จัดส่งมา แถวพระราม 3 หน่อย ครับ เดี๋ยวจะให้ 5 ป๋องเลย 3 คน อิอิ!!
  • 555+ ได้ เลย ครับ เดียว จัด ให้ แต่ 3 คน มันน้อย ไป นะ ........... ผมให้ 8 คน เลย ครับ

ขอ ป๋อง เดียว พอ อิอิ

........................................................................... ยินดี ที่ รู้ จัก นะ ครับ Yudee13 ... แซวกัน เล่น ขำขำ เนอ ผม เพชร พิษณุโลก ครับ

ถ้า 3 คนแรก ไม่ โดนใจ ป๋า จะ เอา 8 คน นี้ ก็ ได้ นะ ป๋า 55+
    ไฟล์แนบ
    4242.jpg 31K
  • :005:สวัสดี ครับ พี่ เพชร พิษณุ โลก ผม เจมส์ครับ
    ถ้าพวก นี้ พูดหยาบๆ เลย แถว บ้านผมเค้า จับตีให้นอน แตก อิอิ ขำขำ นะครับ พี่ !!
  • ท่านเพชรเข้าใจเอามายั่ว เดี๋ยวขับรถขึ้นไปส่งเองเลยวะ ฮ่าๆๆ
  • ท่าน mancandy เดียวผมออกให้ สามสาวเอง ^ ^

แต่ไม่เอา 8 คน นะ 5555