ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • พี่เอก พี่โดม เอากล้ามๆมาอัพเดทหน่อยครับ
    ส่วนนี่ของผมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01196_resize2.JPG 85K
    DSC01195_resize2.JPG 104K
  • พี่เอกครับปีใหม่กลัวโดนเป่า หลังปีใหม่ว่าจะชวนมานั่งที่บ้านแต่ฝนตกทุกวันเลย แย่จัง 555
  • 555เดี๋ยวรออากาศดีๆหลังจากหมอกลับมาแล้วค่อยว่ากันน่ะพี่ พอดีมีเลี้ยงวันเกินน้องหวานๆย้อนหลังด้วย น้องหวานๆเกิดวันที่ 4 แต่ไม่ได้ฉลองเพราะหมอไม่อยู่ยังไงเดี๋ยวนัดกันอีกทีแล้วกันครับพี่
  • ฉลองอย่างเดียวเลยพี่เอกกกกกกกก ..
  • HBD ย้อนหลังหวานๆ ขอให้มีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ หวังสิ่งใดให้ได้ดังหวังครับ

ได้ครับพี่เอก
  • สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะน้องหวาน
  • :039::039::039:HBD ย้อนหลังด้วยคนครับ
  • ขอบคุณทุกคนมากคร๊าาาาา ^_______~
  • คำขอบคุณไม่เอาอยากกินของมึนเมามากกว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สึกแร้วววว 555 ได้ข่าวว่าฝนตกทุกวันเรย ... ทางนี้หนาวอ่ะ
  • scooby doo !!! มาแว๊ววววว .... ยังทึ่มเหมือนเดิมเรย 555
    ไฟล์แนบ
    P1130441.JPG 67K
  • laliga
    ไฟล์แนบ
    P1130436.JPG 48K
  • ไว้กลับไปหาดใหญ่ย่างหมู+ลูกชิ้นปิ้งย่างที่บ้านพี่นึกกินกันดีกว่า ... + alcohol นิดๆ จัดไม๊ครับพี่เอก พี่วัฒน์ ( ไม่ได้ถามเจ้าบ้านเร๊ยยย 555 )

แต่ตอนนี้ รอฝนหยุดก่อน 555 .... แล้วค่อย HBD ย้อนหลังละกันนะจ๊ะ น้องหมูหวาน ....
  • เสียใจด้วยนะครับ หมอตั้ม แอ่น เวลคัมแบ๊ค เด้อ
  • ขอบคุณครับพี่ตี๋
  • จัดไป อย่าให้เสีย (ครับพี่ทิดหมอ):027::027::027:/สกูบี้ดู หัวโตจัง
  • มุมกล้องน่ะครับพี่วัฒน์ ตัวจริงไม่ใหญ่มากหรอกครับ แต่สไตล์ดีทีเดียว ว่าแต่นายโบกี้ได้เมียอ๊ะยังอ่ะ ... เอารูปมาติดที่ร้านก็ได้นะครับพี่ เดี๋ยวผมดึงพื้นที่โฆษณาของหัวข่า ณ.รัตภูมิ ออกให้ 555
  • หมอตั้มจำหมาขาวข้างบนได้เปล่าครับ ฝีมือตัดหูของหมอไงครับ ผมซื้อเครื่องวิ่งแสตนเลสจากหมอด้วยครับ
  • อร๊ายย กู๊ฟ ไมทำหน้าอย่างนั้นละจ๊ะ !!
  • อ้าว !!! เหรอครับคุณคิง ขอโทษทีคร๊าบบบ ... 555 จำไม่ได้เรย ... แต่ต่อไปนี้จำไม่ลืมเลยครับ กล้ามงามดีแท้ ... ลองทำสายหมาขาว แนวๆ solid white มาแข่งกะหมาแดงเรย อิ อิ ...

อืมมม ใช่แร้วหวาน พอดีอ้ายกู๊ฟมันซน ไปโดนอะไรต่อยริมฝีปากมาก็ม่ายรู้ เจ้าของเรยรีบเอามารักษาเรย 555 บวมอลังการไปแถบนึงเรย
  • ประมาณ 9 เดือนแล้ว ไมตัวเล็กจัง .. กู๊ฟ
  • หมอหวานนี้หลำจริงหมา6เดือนบอก 9 ส่วนหมอตั้มนี้หนาวหัวล้านละสิ
  • ม่ายด้ายครับพี่ทิดหมอ .. เด๋ว พ่อหัวข่าจามีเคือง (ได้ข่าวว่าหัวข่าก็ยังหาเมียไม่ได้เหมือนกัล):003::003::003:
    อ่อ.. นึกว่าเจ้าสกูบ้า เอ๊ย สกูบี้ ไปทำศัลยกรรมพลาสติกมา:030::030::030:
  • h b d ย้อนหลัง ด้วย คับ หวาน
  • เชิญได้เลยครับ วันศุกร์หรือวันเสาร์ก็ได้ครับ

เดี๋ยวเตรียมมักหมู+เสียบลูกชิ้นไว้รอ
  • ผมอยู่กทม พี่หมอแวะมาป่าว โทรมาเบอร์พี่บิว นา 084-0960806
  • - ไปแน่นอนค่ะพี่นึก บอกน้องมายด์เตรียมตัวรอพี่หวานๆได้เลยค่ะ ..

- ขอบคุณมากคร๊าพี่ตี้

- บร้าแล้วเพ่เอก ไอ่กู๊ฟ 9 เดือนแล้ววว อย่าหลำต่า ..
  • up !!!:m008: STAND BY @ HAT YAI !!! :m021:กลับมาแว๊ววว แต่ ... :m016:พักก่อน 555 พรุ่งนี้ :m055:จัดไม๊พี่เอกพี่นึกกกก
  • หมอคราวนี้จะกลับคอนถม..อย่าลืมบอกกันนะ พี่จะฝากของไปด้วยจ๊ะ
  • หมอ..เหงาจังเรย ถ้าจัดแจ้งข่าวด้วย แต่ว่าเบา ๆ นะ ไม่ต้องหนัก ..
  • จัดได้ครับหมอ ที่บ้านวันศุกร์ก็ได้นะครับ
  • พี่วัฒน์ พี่เอก ผมก็เหงา...ครับ
    ถ้ามาแจ้งด้วยนะครับจะได้ไปซื้อลูกชิ้นแล้วใช้เมียเสียบไม้5555:m077::m077:
  • :004:พี่นึก พี่หมอ น้ำหวาน กลับกันกี่โมงเมื่อคืน เดี๋ยวรอหายหวัดแล้วจะไปดวลด้วย:004:
  • เย๊ๆๆๆ จัดเรยๆๆๆ
  • เด๋วพาน้องมิจูไปแจมด้วย
    ไฟล์แนบ
    P1130311.jpg 60K
  • หวัดหายเร็วๆนะครับ
  • พามาก็เจอแบบนี้นะซิ5555
    ไฟล์แนบ
    12012011017_resize.jpg 51K
  • o k ครับพี่เบญ ... จัดไป ตามนั้น !!!

วันศุกร์จัดไม่จัด ท่านเจ้าอาวาสเอก รายงานตัวด่วนครับ 555

พี่นึก นั่นผิดศีลข้อ 3 นะน่าน 555
    ไฟล์แนบ
    รัตภูมิ .. มาแว๊ว.jpg 113K
  • ส่วนอันนี้รุ่นน้องพี่นึกที่อุดม ... จากนั้นก็ไปต่อตรีที่ ชูการ์บีทส์ส์ส์
    ไฟล์แนบ
    260120092014.jpg 48K
  • Ok..! อะไรค่ะพี่หมอชวนพี่ด้วยเหรอ..? ดีใจจัง:m024:
  • หมอ.. น้ำหวาน แม่ชีที่ใหนมานั่งจับจูเหนี่ยเนี่ยยยย...:015::015::015:
  • วันนี้วันศุกร์แห่งชาตินิมนต์เจ้าอาวาสมาจากรัตภูมิเป็นที่เรียบร้อยแล้วเวลาดีเดย์ถล่มบ้านพี่นึก 18.00 น.เป็นต้นไป

เชิญทุกๆคนเลยนะคร๊าบ (เชิญแทนท่านเจ้าของบ้านซะเลย อิอิ)
  • เจ้าอาวาสมาเว้ว.....
  • เณร+เจ้าอาวาส
    ไฟล์แนบ
    DSCF0190_resize.JPG 39K
    DSCF0186_resize.JPG 44K
    DSCF0195_resize.JPG 65K
    DSCF0192_resize.JPG 38K
  • อึ พี่ เอก หล่อ เกิ๊น 5555 จอนนี่ ยาวเป็นวา ป่าวเนี่ย 555
  • หนีฝนมานี่ได้แล้วหละพี่น้องหาดใหญ่ อิอิ

ยินข่าวมาว่าฝนตกบ่อยจัง

พี่เอกมานี่ไม่ต้องกลัวโดนเป่านะครับ น้องมีบอดี้การ์ดเพียบบบบบ

ไม่เชื่อลองดู ... จัดให้เป็นกองทัพเรยยย หุหุหุ
    ไฟล์แนบ
    DSCF7752_resize.JPG 77K
    DSCF7750_resize.JPG 122K
  • หวัดดีครับโจ ทหารที่ไหนไปซ้อมรบครับ ตอนนี้ไอ้หัวล้านใส่แว่นข้างบนลงมาแล้ว เดี๋ยวดูเลิกงามยามดีแล้วจะไปเยี่ยม ซ้อมเล่นๆซักคืนก่อนแล้วกัน
  • พวก นาวิก ซ้อม รบ หร๊ออ้น
  • อ้นไหนว่ะตี้ นี้มันโจหลีเป๊ะหว่ะ

และสำหรับเมื่อคืนขอบคุณพี่นึกแล้วครอบครัวมากๆครับ จัดดีๆแบบนี้เดี๋ยวจะไปเยี่ยมเยียนบ่อยๆดีมั้ยพี่
  • ต่อไปเวลามีงานหรือกิจกรรมเฮฮาปาตี้อะไรผมจะลงใว้ห้องนี้น่ะครับ ติดตามดูเอาเองแล้วกัน

สนใจยังไงแจ้งความจำนงหรือโทรสอบถามแล้วกันน่ะครับ