ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • โทษที พี่ผิด จุด ไปหน่อย คับ แฮะๆๆๆ

ไม่ว่างั้น เนอะ
  • พี่เอก เหอะ จิวยี่ ขี้แตกหล่าว ไม่กินอาหารกัน มัไข้หล่าว

ซื้อยา ประคองอยู่ ไม่ดีขึ้นค่อยเอาไป ร้านหมอ

เบื่อจัง มันเป็นอะไร นักหนาก้อไม่รุ้
  • ตี้เอาเงินไปซื้อยามาประคอง กับขี่รถพาไปหาหมอเสียค่ายาเท่ากัน หมอได้ตรวจด้วยไม่ดีกว่ารึ
  • ยินดีครับพี่เอก
  • :o027::o027:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0196_resize.JPG 58K
  • ผมรอดุวันนี้อีกวันคับพี่เอก
  • พี่เอกไม่เจอตั้งนาน โกนหนวดเหลือเคราหน้าใสมากเลยพี่เอก ตอนแรกนึกว่ารูปสมัยหนุ่มๆซะอีก
    พี่ตี๋ผมว่าพาไปหาหมอเลยดีกว่าครับ เหมือนพี่เอกว่านั่นแหละครับขอให้หายไวๆนะครับ
  • พอดีว่าขนปกปิดใบหน้าอยู่หลายปี พอโกนที่ก็ใส่เป็นธรรมดาครับพี่
  • ท้องฟ้าสดใสแล้วช่วงนี้ วันไหนว่างตรงกัน นัดพาหมาไปจูงกันที่ริมบึงศรีภูกันหน่อยดีกว่ามั้ยครับ

แต่ก่อนจะถึงวันนั้น เวลาว่างๆช่วยสละเวลาอันมีค่าของท่าน เข้ามาพูดคุยกันในที่นี้บ้างน่ะครับ อย่าปล่อยให้หายไปจากหน้าจอเหมือนที่ผ่านมาอีก

ผมเข้ามาอัพอยู่คนเดียวทุกวันบอกตรงๆว่าเซ็งครับ ไม่เห็นครึกครื้นกันเหมือนห้องอื่นๆเลย
  • อย่าพึ่งเซ็งครับพี่เอก สนุกกันดีกว่าครับ
  • หาหมอ แร้วคับ รอดุอาการ

พรุ่งนี้หมอนัดอีกวันคับ

ขอบคุณ พี่ เส้ง มากคับ

ได้ๆๆ คับพี่เอก
  • สวัสดีครับ พี่เอก รัตภูมิ เปิดมาเจอพี่เอกเปลี่ยนไป๋ หล่อขึ้นแถมมีดุอีกตะหาก ..
  • ไม่ใช่อะไรครับ แค่อยากให้เราช่วยกันร่วมมือกันในที่นี้ก่อนๆจะไปร่วมมือกันทำอะไรอย่างอื่น

แต่พี่ยังมีคดีอยู่นา นัดแล้วไม่มายังไงกันหว่า
  • เพื่อนๆพี่ๆท่านใดเข้ามาห้องนี้ โทรไปให้กำลังใจตี้หน่อยครับทำท่าแย่อีกแล้ว
  • ใช้เห็นด้วย พี่วัฒน์ ต้องแก้ตัวนะพี่ วันไหนดี
    พอเมียอนุญาติเข้าหน่อย เอาใหญ่เลยผม
  • อยากแก้ตัวเหมือนกันครับ พี่เอก พี่นึก(ไม่ออก) ต้องกราบขออภัยงาม ๆ มา ณ ที่นี้ด้วยครับ (สัญญาว่าต่อไปนี้ผมจะทำตัวเองให้ดีขึ้น)เหอ ๆ อ้อ.. แล้วเกิดอะไรขึ้นกับตี้อีกแล้ว ?:017::017::017:
  • โทรตามหลายครั้งแล้วพลาดตลอด สงสัยว่าพวกเราต้องไปเยี่ยมพี่วัฒที่บ้านแกซะแล้วมั้ง ว่าไงพี่นึก
  • เห็นด้วยครับพี่เอก แล้ววันนี้หมอตั้มไปไหนครับ
  • หนีไปมาเลแล้วครับ พอดีถูกจัดได้ว่าน้องหวานๆไม่ได้ล้มเองแต่เป็นฝีมือพี่หมอถีบ เลยต้องหนีไปมาเลครับ

555555555555555555555555555555555555555

ล้อเล่นน่ะครับ ไปตัดหูให้หมาพี่ดอนที่มาเลยเห็นว่าจะกลับตั้งแต่เมื่อว่านแต่วันนี้ยังไม่เห็นหัวเลยไม่รู้ยังไง
  • ขอบคุณมากครับพี่เอก พอดีน้องหมาที่บ้านติดใจว่าจะไปซ้ำสะหน่อย
  • ยังมีชีวิตอยู่คร๊าบบบ แต่ยังไม่ได้กลับ ... แหง่กกกกกเรยผม คาดว่า 2 ทุ่มคืนนี้แสตนด์บายแน่ๆ 555 พร้อมกับลูกสาวตัวใหม่ !!! Oppss !!!! TOP SECRET
    ไฟล์แนบ
    GAMBINO[1].jpg 33K
  • เอาหมาที่มาเลกลับมาด้วยรึลูกพี่ เข้ากี่โมงเดี๋ยวจะได้โทรไปแจ้งที่ด่านให้กักใว้ก่อน 55555555555555
  • 3X DOZER DAISY ... PACO ....เดี๋ยวสองทุ่มรู้กัน
    ไฟล์แนบ
    Resize of Re-exposure of Picture 534.jpg 52K
  • อ่าววว ท่านเจ้าอาวาสก็ กระผมหายจากบอร์ดไปสองวัน อาละวาดใหญ่เรย ... เมนส์มาสิท่า เอิ๊ก เอิ๊กกกก
    ไฟล์แนบ
    Rotation of DSCF0192_resize[1].jpg 35K
  • คุณตี๋จิวยี่เป็นไงบ้างส่งข่าวคราวด้วยนะ
    ลูกสาวตัวใหม่ของพี่หมอตั้มอกใหญญญญญ่จังหู้
  • เอาลูกสาวมาลงหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0688r3.jpg 102K
  • มาทักทายตอนเช้าคับทุกคน นครฝนตกหนักอีกแล้วเซ็ง
  • morning too !!! สวัสดีครับกิ๊ฟ ที่หาดใหญ่ก็ครึ้มๆ จะตกไม๊หว่า ...
  • สวัสดีครับพี่เซ้ง เพิ่งกลับจากมาเลย์เมื่อวาน 555 นั่นแม่มันครับ ... แต่ลูกเพ็ดก็แน่นขนาด heavy dozer daisy ... ภาษาใต้ก็ dozer daisy อย่างแรงเลยนิครับ 555
  • ลูกสาวตัวใหม่เห็นว่าหน้ารักลงรูปให้ดูหน่อยซิค่ะพี่หมอ

ไม่ได้ออกจากบ้านฟุ่งซาน555
  • วันนี้ขอบคุณหมอมากครับ
    ไฟล์แนบ
    23112010454_resize.jpg 68K
  • น้อง laila นอนอย่างเดียวเรยยยยยยยยยยยค๊า ..
  • จิวยี่หนักแฃ้วคับพี่น้อง
  • ช่วงนี้ parvo + หวัดระบาด ดูแลสุขภาพน้องหมาด้วยเด๊อ

หมอตั้มจร้า
  • อย่าเรียกว่าอกใหญ่พี่ เสียหมดต้องเรียกว่าขาโก่งมากกว่า แบบว่าโก่งได้ใจ
  • หาดใหญ่มีใครไปงานอาณาจักรแม็กกาซีนบ้างครับ
  • ผมน่าจะไม่พลาดครับพี่น้อง
  • พี่นึก(ไม่ออก)น้องฟี่เจอไป 3 ดอก สาธุติดทีเถ๊อดดดด 555 ลุ้นๆๆ

พี่เอกวันนี้เข้ามาไม๊ พี่ปื๊ดบิ๊กกันโทรมาวันนี้มีนัดจับผสมหล่าว มาไม๊ๆ
  • ไม่แน่เพราะเมื่อวานไม่โดนเมียด่าที 555555555555
  • ผมก็ลุ้นขอให้ติดครับหมอ ถ้าติดผมต้องพาหมอไปเลี้ยงข้าวเลยนะ:m032::m110::m059:
  • เลี้ยงที่ไหนอย่าลืมบอกด้วยน่ะครับ
  • ได้เรยครับพี่นึก ผมว่าจะไปทานข้าวมื้อใหญ่ใกล้ๆบ้านนี่ล่ะ เอาเป็นร้าน BARBERY ละกัน อาหารทะเลสดดี เอิ๊กๆๆ 555

พี่เอกหลำหล่าว ตลกบริโภคนี่นา นี่รูปฟาเนีย แม่บรองโก้ จัดไม๊ๆ ... สุดเขตเสลดเป็ด เรยนะท่านน !!!
    ไฟล์แนบ
    DCAM0095.1.jpg 106K
  • ได้เลยครับ วันนี้ซ้อมก่อนมั้ย

:m030::m030::m030:
  • พร้อมเสมอครับพี่นึก วันก่อนแฮ๊งค์จัดร่างกายรับไม่ไหว เจ้าอาวาสรัตภูมิว่าไง 555

วันนี้ผมว่างงาน พรุ่งนี้มีนัดตัดหู 3 ตัวเรย ที่ไหน ยังไง น้องหวานๆรีเควสสสสส 555
  • ยังไงก็จัด โทรไปนัดแล้วไม่ศุกร์ก็เสาร์นี้ โดนแน่
  • ทานข้าว ดื่มของมึนเมาดีกว่า ถ้าไปเดียวภรรยาของขึ้น
  • เฮ้ยยังไม่เลี้ยงย้อนหลังเลยนี่หว่า รีบๆเลย
  • http://www.rockstarbullys.com/produced.html

นี้เลยพี่หมอ
  • เรียนเชิญ คอกสุนัขของท่านร่วมงาน THAILAND PITBULL SHOW BY ANAJAK MAGAZINE วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2554 เราพร้อมและ

ร่วมยินดีต้อนรับคอกสุนัขของท่านครับ มาร่วมกันสร้างความยิ่งใหญ่ด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    POST10.jpg 80K
    p0st 19.jpg 95K
    poott10.jpg 54K