ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตาเหลือกด้วย55555+:o023:
    แล้วดูๆจะเป็นสามสีนิดๆ ก็หลานตา โจโจ้ นี่:o010:
  • ตาเดี่ยวมาเพ้อไรนะ 555 ลูกหมาสวยๆ ถ่ายรูป.... (เติมเอง) กริ้วๆๆ
  • สวัสดีคับ
    ผมชื่อ ต่าย........
    อยู่ลำปางกำลังหาลูกหมาเลี้ยงอยู่คับ
    คายพอจะมีบ้างคับ
    ทิ้งเบอร์ไว้ให้ด้วย
    ขอบคุณล่วงหน้าคราบบบบบบบบบ
  • เกือบลืมคับ
    เบอผม 0806789993
    เมล tai_yamane@hotmail.com
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ.........
  • ยินดีต้อนรับคับคุณต่าย ลูกหมาลองหาๆดูนะครับ
    วันอาทิตย์ สัปดาห์แรกของเดือนเจอกันที่ สวนหลวง ร.9 นะครับช่วงเย็นๆ
    :006::013:
  • เรียนพี่ๆน้องๆนะครับ
    เปลี่ยนจากวันเสาร์แรกของเดือน เป็นวันอาทิตย์แรกของเดือนนะครับ

เมื่อวานมากันไม่เยอะแต่ได้รู้จักกันมากขึ้น
    บวกทุกคนยินดีที่จะมาพบกัน ส่วนตัวผมก็ดีใจละครับ :o044::o032:
  • ไว้คราวหน้าจะไปเร็วกล่านี้
    หวังว่าครั้งหน้าจะได้เจอคนลำปางหลายๆคนนะครับ
  • พอดีขี้เกียจแก้ไขนะเฮียเล็ก
    แล้วอยากให้กระทู้นี้ยาวๆ
    คนเล่นกันน้อยจัง ลำปางเนี่ย5555555+
  • ลำปางเริ่มขยับกันไปถึงไหนแล้วครับ...
    เดือนหน้าใครจะมาเชียงใหม่ ยกมือขึ้น.......
    14 ส.ค. Pitbull patry กลางคืน ที่ Lucky Bar มีทีเด็ด มันส์ๆครับ
    ส่วนเรื่องสถานบริการที่ร่วมสนับสนุน สมาชิกมีหลายที่แล้วครับ ทางลำปางพอหาที่แจมได้ไหม จะได้ลงพร้อมกันทีเดียว และถ้ามีเพิ่มก็อัพ ลงไปเรื่อยๆ ถือว่าเป็นส่วนลดที่พิเศษ ที่ให้กับกล่ม Northern Pitbull ของเรา ว่างๆมาเยี่ยมเยียน กันบ้างนะครับ หรือ
    โทรหาก็ได้ครับ081-2878707
    ส่วนลูก Lion ที่เคยถามกันไว้ ตอนนี้ก็ 3 เดือนกว่าแล้ว ยังมีอยู่ 3 ตัวครับ 2M. 1f. เดี๋ยวว่างๆอัพรูปเด็กให้ดูครับ
  • สวัสดีคับคุน yai_cm
    ผมชื่อต่าย เปนสมาชิกใหม่ ลำปางคับ
    รบกวนช่วยโพสรูปตอนปัจจุบันให้ดูหน่อยได้มั้ยคับ
    เห็น เดียว บอกผมว่าตั้ง ไว้ 5000 ใช่ป่ะคับ
    หรือถ้าจะลดอีก ก้อขอบคุณล่วงหน้าเลยอ่ะคราบบบบบบบบ
    อิอิ
  • ไปครับเฮียใหญ 14 หรอครับเดี๋ยว
    ลองถามๆพักพวกก่อนว่าจะไปกี่คน
  • ลูก Lion ผู้ 2 ตัว
    ไฟล์แนบ
    male....jpg 71K
    male..jpg 82K
  • เมีย 1ตัวขวาสุด
    ไฟล์แนบ
    female.jpg 77K
  • หมู..หมู่
    ชอบแบบไหนโทรมาคุยกันครับ 081-2878707
    ไฟล์แนบ
    group.jpg 68K
  • คุณ Taii ถ้าจะไปดู ชวนด้วยน๊า :o043:
    :o032:
  • สอบถามเรื่องไปเชียงใหม่กันไว้ด้วยนะนัท
    อยากให้ไปกันเยอะๆจะได้เปิดหูเปิดตากัน
    แต่ก่อนไปแต่กลุ่มเดียว โจ เจน แค่ 3 คน
    คราวนี้ไปกันให้ได้เกิน 10 เลยนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_07994.jpg 103K
  • :m001:งั้นก็มีคนนำทางละ
  • ใครจะไปบ้างนัทสำรวจโพลหน่อย
  • จาปายหนายกานหรอ!!
  • ไปบ้านพี่เล็กอะแหละ
    14 ส.ค. นี้ไง นัดกันไปถล่มบ้านพี่กันเลย
    นัดรวมพลกันที่นั่น เตรียมต้อนรับเลยนะ
    อย่างน้อยๆ 1 ลัง กับแกล้มด้วย:o062:
  • สมาชิกใหม่ครับ ดีใจที่ได้รู้จักน้องๆ น้องนัท น้องจอย น้องตุ๊ก ครับ จากพี่น้อยครับ
  • สมาชิกลำปางมากันเยอะๆนะครับ ถ้าครบโหล ให้เรด ขวดนึง O.K.???
  • คุณ birdy ครับ ขออเมล์หรือเบอร์ติดต่อกลับหน่อยครับ
    จะรวมกลุ่มลำปางนะครับ:o069:
  • :o061:เอาจริงหรอพี่ใหญ่
    พูดแล้วนะ อย่างนี้มีลุ้นๆ
    เรดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ( ลิตรนะพี่ )จะได้เมา:o065:
  • มาจริงๆ ให้จริงๆครับ
  • ป๊าดโทะ ขอเป๋นคนลำปางตวยเน้อ 555555555555+
  • ให้ทุกทีมครับป้า ทีมไหนมาครบโหลแจกเรดลิตร จัดให้แล้วครับ ฝากบอกทีมอื่นๆด้วยนะครับ
    อยากแจกเป็นล้งแต่ตังค์ไม่แยอะครับ หรือว่าแม่เลี้ยงปุ๋ยจะสนับสนุน(เหมือนเคย)บอกตรงๆก็ได้นะครับ ไม่โกรธหรอก...
  • ลืมไปครับ..มีลุ้นก่อนงานอีกงวด..ถ้าฟลุ๊คละก็..มีเฮกันแน่ แม่นก่อครับ
  • ไปด้วยคนคราบบบบบบ
  • ไปเชียงใหม่ แวะกินอาหารญี่ปุ่นด้วยมั้ยคับ
    จะได้เตรียมตัวถูก...อิอิ(ซายูริ)
  • rakchai.k@egat.co.th ติดต่อทางเมล์ได้ครับ คุณ hartdog00
  • ถ้าพี่ใหญ่ไม่แจก เรดกระทู้ไม่ร้อนแรงขนาดนี้นะเนี้ย
    ใครจะไปลงชื่อเลยครับพี่น้อง งานนี้ลำปางจะได้เรดมั้ยหนอ 555
    ตอนนี้มี
    1. เดียว
    2. โจ
    3. เจน (รอคอนเฟิร์ม)
    4. นัท
    5. คุณ taii
  • เพราะ Red จึง Hot !!!เพราะ Hot จึง Red!!!..Wow.. เกือบครึ่งลิตรแล้วนะ โยกแรงๆหน่อย เผื่อจะโดนเบิ้ล 2 L..
  • พี่น้อยไปมั้ยครับ จะได้ครึ่งลิตรละ 555:030:
  • ชวนทางตากหรือข้างบ้านมารวมด้วยก็ได้นะครับ แพร่ พะเยา ก็ไม่น้อยนะ เดี๋ยวอีกไม่กี่วัน คงสรุป เรื่องงาน อย่างเป็นทางการได้แล้ว
    งานนี้มี ปาเป้า กะ แข่งแทง pool (โตะเล็กด้วย) แต่ที่สำคัญ โคโยตี้ สุดยอดมาก ลากให้ยาวไปเลย
  • ของล่อใจ ขนาดนั้นพี่
    :m006::m006::m006:
  • ฝากพี่น้องชาวลำปางไปอุดหนุนเอฟวันที่โรงพยาบาลสัตว์แสนรักหน่อยนะครับ
    รู้สึกว่าคณหมอจะกลัวเหลือเกิน ไม่ค่อยกล้าสั่งของเลย สั่งที่ละสองสามถุงเอง
    ต้องรอมีคนถามหาก่อนจึงสั่งของมา ฝากพี่น้องแสดงพลังหน่อยครับ
  • :o001:ป๋ามาร์ค คือผมอยากให้หมอเค้าเลิกสั่งนะครับป๋า
    แล้วผมจะเป็นคนสั่งมาลงเอง จริงๆนะครับ จะได้มั้ยครับ
    ผมรู้จักกลุ่มคนใช้เยอะ แล้วผมก็ใช้เองด้วย ขอความกรุณาด้วยครับ:o030:

:o013:ป.ล. นัททางเดียวมีอีก 4 คน
    1.พี่อุ๋ย(ร้านสบายด๊อก)
    2.พี่ชา(แม่ทะ)
    3.ดี๋(ทางหลวง)
    4.หลานชายเดียวอีกคน
    อย่าลืมแฟนนัทดิเท่ากับ 10 คนแล้วนะนัท จะครบแล้ว 55555+:o023:
    แล้วพวกพี่ๆที่แม่เมาะละโทรไปถามบ้างรึยัง 2 คนใช่ปะ รบกวนโทรด้วยนะนัท:o032:
  • พี่อยากได้ร้านค้าที่ทำธุรกิจอย่างจริงจังมาเป็นตัวแทนครับ

หากเราสั่งไป แล้วเอาไปแบ่งกันใช้กันเองในกลุ่ม มันผิดวัตถุประสงค์ครับ
    พี่ไม่ได้มองที่ผลกำไร แต่พี่อยากสร้างมาตรฐาน และความเป็นธรรมแก่ผู้ใช้เอฟวันทุกคน
    มันต้องสร้างความแตกต่าง ระหว่าง สั่งไปเพื่อขายต่อ กับสั่งไปเพื่อใช้เอง
    และพี่ก็มั่นใจว่า ทุกวนนี้ เอฟวัน ราคา มันเหมาะสมอยู่แล้ว

ประสบการณ์มันสอนพี่มาแล้วหลายครั้ง พี่เคยให้คนธรรมดาเป็นตัวแทน
    ลูกค้าจะไปซื้อก็ต้องคอยเช็คเวลาว่า ตัวแทนว่างเวลาไหน ไม่สะดวก และยอดขายก็เท่าเดิมอยู่ตลอด
    เขาเอาสะดวกเขา ไม่ได้เอาสะดวกลูกค้าพี่ ขายอยู่หลายปี ยอดก็ไม่โตขึ้นเลย แต่เห็นว่าเขาทำมาก่อนพี่ก็ไม่ว่าอะไร

มาวันหนึ่ง เขาสมัครใจเลิกขาย และขอไปทำอีกยี่ห้อหนึ่ง พี่ก็ไม่ได้ว่าอะไร
    แต่วันนี้พี่ได้ตัวแทนรายใหม่ที่เป็นร้านค้า ยอดขายที่เคยได้หลักสิบ กลายมาเป็นหลักร้อย

พี่จึงอยากแยกระหว่าง สั่งเพื่อไปขาย กับสั่งเพื่อไปใช้เองครับ
  • ไม่แน่ใจนะนัท ว่าจะว่างหรือเปล่า 14 สิงหาโปรแกรมเดิมมีแผนไว้อยู่แล้วครับ (น้อย) คุณ มาร์คไม่ต้องกลัว วันนั้นไปหาซื้อแต่ไม่มี เลยซื้ออาหารอื่นไว้ รอให้หมดก่อนนะครับ เดี๊ยวจะไปซื้อเอง เพราะเคยใช้แต่มันซื้อยากเลยห่างๆไปครับ (น้อย)
  • ขอบคุณที่ช่วยสนับสนุนครับ

บางครั้งผมก็อึดอัดกับตัวแทนที่ไม่ยอมสต๊อคของ ชอบปล่อยของขาด รอให้ลูกค้ามาถามหาก่อนแล้วค่อยสั่ง
    ถ้าไม่อยากทำก็บอกกันตรงๆ ผมจะได้หาตัวแทนรายใหม่ นิสัยผมชอบคนตรงๆ คนแทงกั๊ก ผมไม่ค่อยชอบ ออกจะรำคาญเสียด้วย

กำไรมากเสี่ยงมาก กำไรน้อยเสี่ยงน้อย แต่มั่นใจว่าเอฟวัน ไม่เสี่ยง และไม่เคยเอาเปรียบใคร
  • วันอาทิตย์ที่ 1 สิงหา
    สวนหลวง ร.9 นะครับอย่าลืมทุกท่าน
    6 โมงเป็นต้นไป มาเร็วกันหน่อยก็ดีนะครับ
    เอาโลชั่นกันยุงมาด้วยก็ดีนะครับ

ปล.หมาใครดุเอาที่ล่ามมาด้วยนะค๊าบ
  • ตุ๊ก ไปงานเชียงใหม่ด้วยมั้ยครับ
  • โอเค เข้าใจครับพี่มาร์ค
    เดี๋ยวผมเปิดร้านเป็นทางการแล้วจะขอลงมากนะครับ
  • ลำปางมีไรกัน เมื่อไร?? บอกด้วยนะ เดี๋ยวคงได้อยู่กระทู้ใหม่ด้วยกัน
    081-287 8707
  • เจอคนเลี้ยงพิตบูล อีกคนหล่ะ ที่ร้านกลิ้ม
  • เมื่อวันศุกที่ผ่านมา มีพี่ขี่รถ baja จากการไฟฟ้าแม่เมาะมาเที่ยวหา นุ๊กกี้ ที่อู่ เราก็ดีใจที่มีคนเลื้ยงพิทบูลอีกหนึ่งคน พี่เค้าอยุ่หมู่บ้านสันติภาพขอบคุณมากครับ ยังไงถ้าสนใจกรงอย่าลืม 0817068942
  • ดีครับนัท พี่เหน่ง รวมกลุ่มกันเยอะขึ้นแล้ว
    อย่าลืมวันอาทิตย์ที่ 1 นี้นะครับ เจอกันๆๆๆ:o001:
  • วันติตย์จั้งติดภาระกิจอะ รอดูแห่มกำ
  • อะ อยากได้ซักตัว ผมอยู่แถวหน้า ว.ค ถ้าใครมีคอกใหม่เกิด แบ่งให้ผมซักตัวก็ได้ครับ
    อยากเลี้ยงมาก จะได้มีสมาชิกในลำปางเพิ่มอีกคน 5555