ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับ คุณ Yangning
    ยินดีต้อนรับครับ
    ส่วนเรื่องลูกหมา ใจเย็นๆนะครับ
    ศึกษาดีๆก่อนนะครับ
    ยังไงวันอาทิตย์ที่ 1 สิงหา
    เจอกันที่สวนหลวง ร.9 นะครับ
    ห้าโมงกว่าๆ ถึงประมาณสองทุ่มครับ
    :o068:
  • อ๊ะ แล้วจะไปแน่นอนครับ ผมศึกษามาหลายปีแต่ยังไม่มีโอกาสเลี้ยงซะที TT
  • ลูกของ คุณathai น่ารักมากครับ ดูเหมือนลูกGotti เลย555

ว่าแต่ผมยังไม่มีลูกหมาไปได้ บ่ ครับ:001:
  • มาได้ครับ
    ถ้าศึกษามาหลายปีคงไม่อะไรแนะนำละครับ
    คงเหลือต้องเลี้ยงเองจริงๆ

ว่าแต่คุณ Yangning ชื่ออะไรเหรอครับ
    ผมขอเบอร์กับ อีเมลด้วยได้มั้ยครับ:015:
  • ผมหนิงอายุ24ครับ เมล์ ning_15@hotmail.com
    เบอร์ 081-9124186 ครับ

คุณSouL_NU ซื่อไรครับ
  • ถึงจะบอกศึกษามาหลายปี แต่ที่จริงก็แค่พอรู้เกี่ยวกับสายพันธุ์ของมันกับวิธีเลี้ยง
    พอดีแฟนผมเป็นคนรักหมา ที่บ้านเขาก็เลี้ยงหมาไว้หลายตัว:015:
  • ลำปางมวยซุ่ม ซุ่มทำไรกันแง้มนิดๆ ได้มั้ย เดี่ยวหลา นัทหลา!
  • ขอบคุณครับคุณ yangning ครับที่ชม แต่จริงๆแล้ว ไม่ใช่สาย Gotti ครับ แต่เป็นสาย Razors edge ครับ

รูปแรกพ่อมันครับ Prime Time
    รูปสองปู่มันครับ Show Time
    ไฟล์แนบ
    477.jpg 91K
    560.jpg 79K
  • อะ สวยมาก
    คอกนั้นยังมีอีกไหมครับ
    พ่อมัน Prime Time อยู่ไหนเหรอครับ
  • :o020:ลืมไปเลย พี่เล็กโทรมาว่าจะโทรกลับลืมเลยพี่ เดี๋ยวเตะบอลเสร็จโทรหานะจ้ะ จุ๊บๆ

พี่เอ วันอาทิตย์นี้่ได้มามั้ยครับ ยังไงส่งตัวเล็กมาก็ได้นะคับพี่:m008:
  • ลำปางมีคนเลี้ยงบูลลี่ไหมครับ
  • เงียบจัง
  • :o028:สงสัยเตรียมตัวมาวันนี้มั้งครับ 555
  • ลำปางว่าไงกันเอ่ย มีใครพอโทรหาผมได้บ้างไหมครับ 081-287 8707
    ถ้าทัน เย็นนี้จะเอาหมาแดงไปแอ่วสักฝูง
  • วันนี้สนุกมากครับรอบหน้าเด๋วไปไหม่ หวังว่าคนจะเยอะกว่านี้ พามาเยอะๆนะ
  • กลับถึงบ้านแล้วครับ ด้วยความปลอดภัย กว่าจะมาถึงได้ก็แวะเติม(ของเพื่อน)มาตลอด
    แต่ก็ดีครับเพื่อนๆเขายอมให้คนขับยกได้ก็เกือบถึงบ้านแล้ว ปลอดภัยดีครับ
  • :o030:ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมนะครับ
    โดยเฉพาะพี่สมพงษ์ พี่ใหญ่ ขอบคุญมากครับ
    นัทๆ เอารูปมาลงมั่งดิ รอดูอยู่
    :o069:
  • รอดูรูปอยู่นะนัท
    .
    .
    .
    .
    .
    .รอๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Nadal9.jpg 90K
  • ได้ซื่อแล้วนะครับ ซื่อ Blueno
  • :o002::o037:
    ถ้าตีหนึ่งยังไม่นอนจะอัพให้ดูนะค๊าบ
    กล้องลืมไว้ที่รถอ่ะคับ พี่น้อง
    :o017:
    ยังไม่ได้ดูในคอมเหมือนกาน
    :o002:
  • แสตมป์ของพี่สมพงษ์ มาแรกๆเลย แกนึกว่าเรากลับกันหมดละ 555
    หลาน สโตนโคล 7เดือนเอง บระเจ้า
    ไฟล์แนบ
    แสตมป์.JPG 121K
    แสตมป์1_resize.jpg 105K
    มาดิๆ_resize.jpg 107K
  • ตัวเนี้ยจำชื่อไม่ได้ละ ของพี่วุธ
    เห็นแล้วนึกถึง สายของทางราชบุรีเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0046_resize.JPG 115K
    DSC_0091_resize.JPG 119K
  • แต๊ะเอีย ที่เจ้าของพรีเซ็น กล้ามเหลือเกิน:o037:
    ตัวเนี้ยถ้า อัด Bully Max นะ เยอะกว่านี้แน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    แต๊ะเอีย_เดียว_resize.JPG 103K
    แต๊ะเอีย_เดียว_resiz.JPG 98K
    แต๊ะเอีย_resize.jpg 119K
  • B J _ JO
    หมาที่เจ้าของไม่สนจาย
    ไฟล์แนบ
    B J _ โจ_resize.JPG 98K
    B J _ Jo_resize.jpg 87K
  • ชื่ออะไรน๊า.....(จำตัวไหนได้บ้างเนี้ย 555)
    ไฟล์แนบ
    สายกัดพี่สมพงษ์_resize.JPG 100K
    สายกัดพี่สมพงษ์1_resize.JPG 109K
  • หมาน้อย บูบู้ ของ พี่อุ๋ย
    ไฟล์แนบ
    บูบู้ _ พี่อุ๋ย_resize.JPG 96K
  • หมูหัวโน เอ้ย บลูโน่ ของหนิง
    ไฟล์แนบ
    บลูโน่ _ หนิง_resize.JPG 82K
  • ก๋วยเจ๋ง และ E-ler [ Wrangler ]
    เจ้าประจำ :o060::o060:
    ไฟล์แนบ
    Wrangler_เดียว_resize.JPG 100K
    ก๋วยเจ๋ง_เดียว_resize.JPG 103K
  • Beyonce' หมาใครก็บ่รู้
    ไฟล์แนบ
    Beyonce_resize.JPG 110K
  • เอ้า....เร่เข้ามาดูหมาๆจ้า
    ไฟล์แนบ
    รวมหมา_พี่ใหญ่_resize.JPG 100K
  • อ่ะพี่อย่าแหง่ม หัวหนูน๊า
    Kuma+Jojo Vs Kuma+Tango
    ไฟล์แนบ
    Kuma+Jojo Vs Kuma+Tango_resize.jpg 90K
  • คุยกันซะไกล เหม็นกางเกงเดียวแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0043_resize.JPG 125K
  • มาเล่นชักเย่อกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0084_resize.JPG 110K
  • ได้เจอเพื่อนๆแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC_0044_resize.JPG 121K
  • พ่อ แม่ ลูก ได้มาเจอกันแล้ว
    พักกินข้าวก่อนนะคับ เดี๋ยวต่อ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0068_resize_resize.JPG 124K
  • :o010:ขอบใจมากนัท ภาพสวยมากเลย
    โดยเฉพาะแรงเลอร์นะ
    ชอบมากเลยรูปบนสุดเนี้ยยังกะหมานอก(คอก)เลย:o027:
  • ตาเดี่ยวมาโม้อะไร! กางเกงว่าเหม็นแล้วขี้ฟันยังเหม็นกว่า55
  • รูปไหนคับเดียว
    พลาดนิดนึง ลืมถ่ายเดี่ยว I-Sonic :m010:
    มีแต่ภาพเนี้ยถ่ายซะไกลเลย
    หมา หรือ ไอ้มดแดงเนี้ย ตาแดงซะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0092_resize.JPG 79K
  • ขี้ฟันเดียวเหม็นจริงเหรอพี่เล็ก....:o023:
    ดีนะผมคุยไกลๆตลอดเลย :o016::o022:
    ล้อเล่นนะคับเดียว 555
    ไฟล์แนบ
    กางเกงเดียว_resize.jpg 100K
    เดียว.jpg 119K
    แปร่.jpg 92K
  • ดูๆเค้าทำอะไรกันหน่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0078_resize.JPG 114K
    DSC_0071_resize.jpg 101K
    DSC_0042.jpg 74K
  • อ้าวเฮ้ย! เมืองลำปางก็มีหนุ่มเกาหลีเหรอ(ไอ้เสือลายเขียว) ดูไปดูมาเพิ่งสังเกตกางเกงตรงหัวเข่า โอ้ยเกาหลีเทรนไหนหว่า...!!
  • กรูจะบ้าตาย:o014:
    นัทเอารูปลงไมเนี่ย ตาเล็กเปิดประเด็นเลยเห็นปะ
    พอดีลืมใส่แว่นนะเฮีย ถ้าใส่แล้วจาหล่ออย่างเงี้ย:o013:
    ไฟล์แนบ
    38963_411350618881_594538881_4637104_4703049_n.jpg 119K
  • พี่ๆๆ เสื้อลายเขียวกินเหล้าขาวไหมครับ! ผมเห็นหน้าแล้วเปรี้ยวปากจังจุ๊บๆๆ
  • กินเปนประจามเลย เอื้อกกกกก
    แต่ต้องมี...มะขามเปียก...ด้วยนะไม่ง้านนนน:o065:
  • นัทอย่าเพิ่งลบนะ! ขอหลายมุมๆ หน่อยนานๆมันหลุดที รอเจมส์หลามาดูตาเดี่ยวก่อนแล้วค่อยประชุมเพลิงพร้อมกัน555++
  • เออๆๆๆๆทับถมกันเข้าไป
    ไม่หล่อมั่งให้มันรู้ไปชาตฺนี้:o070:
  • ผมขออนุญาตเซฟรูปเป็นหลักฐานละกันกลัวเค้าลบ หว้า..ดูกี่ทีกลั้นหัวเราะแทบไม่ไหวน้ำตาเล็ดเด๋วเอาไปให้พี่จ๋าดูดีกว่า...หนุ่มเมืองรถม้า!!
  • เด็กแนว จ๊ะป๋า
    เอาเลยๆๆๆๆ
    ประจานกันไปให้ทั่ว
    ดังก็คราวนี้ละว่ะ:o061:
  • นัทๆๆๆ

มีรูปแต๊ะเอียอีกปะ

มันสวยอะ เอามาอีกดิๆๆ:o069:
  • หมดก๊อกละค๊าบ ที่เหลือเป็นภาพคล้ายกันอ่ะ
    มีกล้องของ โจอีกใช่ปะคับ รอดูเหมือนกัน
    :m022::m041: