ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ดีดี๋ ถ้ามาโทรหาได้เน้อถ้าว่างไปส่งได้เน้อ มีวิธีบอกหมอฮื้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC02526.jpg 125K
    25022011001.jpg 114K
  • เผื่อจะมีใครเอาหมามาว่ายแข่งกันครับ :015:
  • มีวิธีบอกหมอหยังไดก๋่า ตัดเองเลยอ้ายกล้าๆหน่อย555555
  • มาต๋อนบ่ายๆปาไปบอกหมอหล่ายฮั้นน่ากะ เอิกๆๆ
  • นี่ห้องเชียงใหม่แน่ๆ 555
  • ขอบคุณครับพี่ถ้าอายุได้จะถามอีกทีครับ ไปถึงที่กลัวเมากลับลำปางครับ รุ่นใหญ่พาไปนะไม่พลาดแน่ หมาน้อยที่พี่สมพงษ์มี2ชุดใช่ไหมพี่อยากให้อายุมันห่างกันหน่อยว่าจะรอเก็บชุด2เอาครับ เพราะถ้าเอาแบบจอมซนมาพร้อมกันไม่มีเวลาดูแลมันครับกลัวฟังคำสั่งฝึกไม่รู้เรื่อง ผมว่าจะเลี้ยงกับแฟนคนละตัวเลย อยากให้หมาสวยต้องไม่ขี้เกียจ สู้ตายครับจะฟิตทั้ง2ตัวเลย ตอนนี้ต้องหาเก็บอีก1ตัว แม่กลับจากต่างประเทศครั้งนี้บอกหิ้วเหล้ามาฝากละครับจะได้เอาไปเป็นส่วนลดค่าลูกหมาที่พี่สมพงษ์5555555
  • -หมอหมาเชียงใหม่อยู่แถวโรงเรียนเก่าผมเลยครับ ต้องอายุเท่าไหร่ครับพี่พี่หมอที่เชียงใหม่เขาจะตัดให้เรา

-พี่เดียว หมาวัคซีนแล้ว1เข็ม กับถ่ายพยาธิครับหมอหมาบ้านใกล้บ้านของผมมาก เพิ่งฉีดมาเมื่อเย็นนี้
  • 2 - 3 เดือนครับดี๋
  • @ นัด เบอร์โน้ตครับ 0828925682
    ตอนนี้ที่สั่งเสื้อช่วยญี่ปุ่น นัด -- L 2 (ขาว/ดำ) / S 1 (ดำ) 600 บาท จ่ายแล้ว
    -- พี่อุ๋ย XL / S (ดำ) 400 บาท จ่ายแล้ว
    -- โน้ต 2XL / S (ดำ) 400 บาท จ่ายแล้ว
    -- เดียว L (ดำ) 200 บาท ยังไม่ได้จ่าย
    ตอนนี้มียอด 8 ตัว ค่าจัดส่ง 100 บาท ตกตัวละ 12.50 บาทครับ
    ท่านใดจะสั่งเพิ่ม บอกมาได้นะจ๊ะ เดี๋ยวจะไม่ทันการเด้อ
    ขอรับออเดอร์วันนี้วันสุดท้ายละเน้อ เห็นว่ายอดใกล้ครบแล้วหล่ะครับ
  • โน๊ต เปลี่ยนเป็นเอาสองตัว
    L 1 ตัว S 1 ตัว สีขาว :015:
  • โอ้ว เดียว เปลี่ยนชื่อ งง เลย เหอๆ ได้ 2 ตัวนะ สีขาว ขอตังค์ด้วย
  • โน๊ตไม่ใช่เดียว นัท ตะหาก เดียว 1 ตัว อีก2วันเข้าไป
  • 55+ งงๆ อีก 2 วัน ได้เลยเดียวได้เลย เอาไปฝากที่พี่อุ๋ยก็ได้นะเดียว
  • อากาศหนาว พาหมาวิ่งมันส์เลยครับ 5555
  • น่ากะนึกว่าไผ่เปลี่ยนจื่อบะบอก นึกว่าละอ่อนใหม่เข้ามาซ่า เกือบหื้อคนไปเก็บละเน้อ
  • 555+ อ้ายสมโหดเกิ้นนนน
  • งงเหมือนกันนึกว่าใคร
  • 555เฮ้อละอ่อนมาเนี้ย
    ขอนักศึกษาเด้อ อ้าย :032:
    18+ ต้วยเน้อ เดี๋ยว คุกๆๆๆ :030:
  • สวัสดีครับ ชมรม พิทลำปาง แดงสวยๆทั้งนั้นเลย
  • คุณเอ็กมาเยือนห้องลำปางบ่อยก็ได้นะครับ :015:
  • ไม่มีปัญหาครับคุณแน็ท ผมชอบครับ มีเพื่อนเยอะๆ
  • ท่าน...เปลี่ยนอีกทีให้เปน....nut....เถอะ...ผมคนหนึ่งที่อ่านว่าแนท
  • อันนี้ผมเห็นด้วยกับคุณ taii ครับ
  • ตื่นเช้ากันจังนิวันนี้
  • นัทบะเอาถ้าแนท เอา
  • :013: ถ้า Nat ฝรั่งมันจะโดนบังคับอ่านว่า นาาาาด (เป็นแค่คนไทยที่อ่านแนทครับ)
    แต่ถ้า Nut สามารถอ่านได้ว่า นัท และ นุท
    วันนี้ท่านๆสนใจภาษาประกิดด้วยอ่ะ 555
    image
    ไฟล์แนบ
    images (1).jpg 10K
  • อ้ายสมพงษ์ เอาแนทไหน ฮู้ตันหนา 555

ต่ายเดี๋ยววันนี้ไปหาเด้อ จะไปเอาเครื่องวิ่งค๊าบ
  • เอาแนทที่โตๆอะ
  • อ้ายยเซาะหาตี้แก้นนมต๋ายเน้อ............
    ท่านมากี่โมง.....
  • เที่ยงๆบ่ายๆ ค๊าบ
    มีใครอยากไปแอ่วงาวบ้างก่อ
  • มาบ่ายๆถึงเย็น.....อากาศมานเปนใจ....ใส่เหล้าหน่อยมั้ย.......
    image
  • ลูกไอ้เจ๋งครับ ตอนแรกนึกว่า คอกเดียวกันเห็นเกิดวันเดียวกันเลย
    แถมมีเค้า คูม่า ด้วย 5555
    http://pitbullzone.com/community/discussion/21733/เต้าเจี้ยว-ครับ#Item_10
  • ดูเรียบร้อยดีครับพี่
  • ต่าย...โค้งเยอะด้วยดิ เมากลับบ้านไม่ไหวทำไงดี 555
    ถึงที่ค่อยว่ากันค๊าบ 555
  • แหม มีเตาปิ้งรอด้วยอ่ะ
    เหอๆ ต่ายนี่บ่าค่อยมักน่อเหล้านิ 555+ น่าไปโดนมั่ง เอิ๊กๆๆๆ^^
  • ไปมาววววว กันอีกแล้วหรอ ท่าน กลับมาแล้วโทรหาหน่อยนะท่านนัท เบอร์ใหม่นะครับ 0857190601
    ทุกๆท่าน เดียวเปลี่ยนเบอร์นะครับ 0857190601
  • ไม่ได้ไปเมาครับ ไปเอาเครื่องวิ่ง
  • ชิวๆที่ร้านกาแฟงาวครับ กาแฟดอยอะไรซักอย่างเนี้ย 555
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0922 (479x640).jpg 216K
  • ดอยอะไร เหรอนัท บ้านต่ายเป็นดอยหรอ เหมือนบ้านเดียวเลย 55555555+
  • จำไม่ได้จริงๆอ่ะ ว่าดอยอะไร :001:
    แต่พาอีดำนี่วิ่งจน หอบรับประทานเลยครับท่าน :013:
  • แต่ละท่านขอรูปหมาแดงแจ่มๆของแต่ละท่านต้วยเน้อ จะเปิดกระทู้หมาแดงล้านนา ดูว่าเรามีดีแค่ไหน....
  • โชว์ด่วนเลยครับพี่น้อง :029:
    จัดไปอย่าได้เสีย ให้รู้ว่าเขลางค์เมืองม้า....ใหญ่
    ก็มีดีครับ 555 :030:
  • ถ้ามีหมาแค่เหมือนที่ไปมิตติ้งไม่ต้องเอามาโชว์เน้อ หน่อมว่ะ5555555
  • เอาเงียบกันไปเลยเจอดอกนี้เข้าไป เอา......เอา.......เอา......55555 มีก็เอาออกมะ
  • ใครมีหมาแล้วไม่เอาไป โดนครับ555
  • ใครจะสั่งโซ่ด้วยกันมั้ยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/21367/ขายโซ่สแตนเลส
  • กาแฟดอยช้างรึปล่าวนัด

โน้ตโอนเงินค่าเสื้อละนะ นัด เดียว

image
  • เยี่ยมครับโน๊ต ที่ออกตัวเป็นธุระให้ :063:
  • เคยสั่งแบบ8มม ใส่แล้ว เท่ดีแต่ดูไอโน่มันหนักๆคอเลยเอาออก 55555
  • หายไปเลยนะหนิง