ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เปลี่ยนยูสไหม่ละ เอาให้มันดูเป็นคนลำปางหน่อย
  • พี่นัท - ผมไม่ได้หายนะเข้ามาทุกวัน แต่ไม่รู้จะคุยเรื่องไร 55555
  • 555 คิดเหมือนกันเลย Soul_Nu ไม่รู้จะแนวไปไหน
    ต้องมาแนะนำตัวอีก เอาNat_Lampang หมดเรื่อง
    อยากคุยอะไรก็คุยไปเถอะ คนคุ้นเคยกันทั้งนั้น :013:
  • ใครพอรู้จักเพลงนี้มั้งครับ จำซื่อไม่ได้ เนื้อเพลง (วันไหนที่แม่น้ำมันจะไหลคืนย้อนไป วันใดไม่เหลือดาวบนฟ้า วันไหนที่โลกนี้จะไม่มีเหลือน้ำตา จะคืนจะย้อนไปดีกับเธอ)
  • เหอๆ คุยๆ มา เดี๋ยวมันก็มีเรื่องคุยเข้ามาเอง เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ได้เสื้อวันไหนจะแจ้งอีกทีเด้อนัดกะเดียว
  • วันที่แม่น้ำจะไหลย้อนไป ไม่รู้อ่ะหนิง
    รู้แต่วันนี้วันอะไร :019: :013:
  • แป่ววววว นัดเอาเครื่องวิ่งให้ตัวไหนวิ่งอ่ะ แล้วระยะเวลาในการวิ่งรอบนึง นานมั๊ยอ่ะ เผื่อสั่งมั่ง ^^
  • ถ้าแนะนำเริ่มจากทีละ น้อยๆ ไป จน30นาที (มั้งนะ) เห็นเขาทำกัน
  • ทักทายครับพี่น้อง
  • เก่าๆมิต้าไม่ ใหม่ๆมิต้า ทำ อึอึimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02916.jpg 132K
  • ส่วนใหญ่ให้ตัวที่ไม่ได้ออกบ้านหน่ะครับ วิ่งทุกตัว
    เวลาในการวิ่งจะดูที่ตัวหมาอ่ะโน๊ตว่าเหนื่อยมั้ย ส่วนใหญ่ไม่ถึง 10 นาทีลิ้นห้อยละ 555
    แต่อีเมอร์ซี่ ครึ่งชั่วโมงลงมายังมาวิ่งเล่นกันอยู่เลย 555
  • Wow wow wow
    แม็คโครมาแล้วครับพี่น้อง 555
  • อย่างใหญ่อ่ะ แมคโคร แต่ละชื่อน่ออ้ายสม บิ๊กซี แมคโคร คาร์ฟู ^^
  • นัท ตืงๆๆๆมีเรืองแว้ว เรด้าหาเป้าใหม่ เจอเจ้านี้ อย่าถอยอย่าถอยimage
    ไฟล์แนบ
    188526.jpg 107K
  • พี่โน๊ตบีเจน้อยตัดหูละยังครับรอชมผมงานครับ
  • จะเอาไปตัดหูวันอาทิตย์นี้อ่ะครับดี๋ ไปด้วยกันมั๊ย ไปวาดหูกัน 555+
  • ตั๋วบนมันขายกิโลเต่าไดอ้าย 555
  • ผมโทรหานะอยากไปชมครับ ****วันนี้ไปปั่นจักรยานรอบเมืองไหมพี่ ลดพุงกัน555555
  • พรุ่งนี้มีตติ้ง เชียงใหม่ ใครจะไปบ้างครับ
  • ส่งใจไปละกันครับ (อยู่กรุงเทพ)
  • ตัวนี้แจ่มจริงๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    188844.jpg 154K
  • His name is " Makro "
  • ช่วงนี้ไม่ได้พาโน่ ออกกำลังเลยยยยยยยยยย
  • สิ้นปีนี้มีแข่งลากนะหนิง ซ้อมไว้ๆ :020:
  • ไม่มีใครมาเลยวุ้ย
    เอาคลิปวิ่งไปต่อ 555 เห่อเครื่องวิ่งใหม่อยู่
  • กี่บาทพี่เครื่องวิ่ง เท่ดีเจ้าของไม่ต้องเหนื่อย น่าสนครับ

แค่ไปปั่นจักรยานกับน้องน้องก็โครตเหนื่อยละ เอามาใช้สงสัยจะแจ่มน่าลอง
  • ตลกดีเอาในเฟสบุ๊คเพื่อนมาให้ชม
  • 5555+ โคตรฮาเลย
    แต่สงสารลูกเค้าจริงๆเลย เกิดมาเป็นลูกไอ้ลุงเนี้ย 5555
  • 555+ เพลงเพราะทีเดียวเชียว 55555+ สุดตีนนนน
    สงสัยลุงแกจะไมไ่หวแล้วอ่ะนะ อัดอั้นจัีด 5555+
  • พี่นัท เขาแข่งลาก แต่โน่ไปโชว์เกรียนน่ะสิครับ
  • ไปเก็บประสบการณ์ดิหนิง
  • เอาถุงใบใหญ่ๆไปเน้อ เดียวมันจะเก็บบ่ะปอเน้อ555555
  • เอาปี๊บไปด้วยดีบ่อ้าย 555
  • แหม มาฮาเลยทีเดียว เอาถุงไปใส่ประสบการณ์ เหอๆ แหล่มๆ เอาไป 10 กะโหลก
  • ดี๋ถามลุงฮื้อกำเมาะเครียสอะหยัง
  • ดูกีทีๆ ก็โคตรจะฮา เซงๆ กะงาน มาเปิดดูหายเซงเลยกู 555+
    ลุงจะเสี้ยนไปถึงไหน 5555+
  • ทักทายยยย
    วันนี้ไปเช็งเม้งที่ ศีราชา
  • คนเยอะเลยดิ่หนิง
  • ฮาดีครับพี่ ส. ****สงกรานต์ ไม่ได้เที่ยวแน่หมาบีเกิ้ลคลอดวันที่10 สู้ตายจะได้เก็บเงินซื้อพิทตัวผู้หล่อหล่อเข้าบ้าน image

ปั่นทุกวันกลับบ้านดึกทุกวัน พี่โน๊ตเด็กแถวบ้านผมมีกัน9คันละนะ ผมอายุเยอะสุดเป็นหัวหน้าแก้งค์แฟนฉันเลย

ปั่นรอบเมืองกันกับน้องน้องทุกวันครับได้กำลังดี
    ไฟล์แนบ
    จักรยาน.jpg 13K
  • พี่นัทสนเครื่องวิ่งมากมายเดี๋ยวรองบประมาณหลวงมาแป็บเดี๋ยวสกิดไปถามครับ
  • กลับมาถึงบ้านแล้วค๊าบ .....
    ผบ.สั่งให้รีบกลับ 555

ดี๋หาดูตามหนังสือหรือเว็ปเลย มีตั้งแต่ 8,000 - 1x,xxx

• อ้ายสมพงษ์ผมจัดไปแล้วนะครับ เช็คได้เลย
  • แอบจัดอะไรกัน.... :027:
    :013:
  • ok หนิง ใช้ได้ เอาใจเก่งด้วย555image
    ไฟล์แนบ
    thumbnailCAG1O3MG.jpg 13K
  • อ้ายสมพงษ์....หยั๋งมาลุกเจ๊าแต้ว่า.......
    สุมาเตอะอ้าย.....ปอมีแบบลากก้อคับ....เอาลงฮือผ่อกำคับอ้าย
  • อื้อหือ แล้วอ้ายสมเอาเลือดมาให้ดูแต่เช้าเลยอ่ะ
    ลงมั่ง เหอๆ
    image
  • มีแต่เลือด
  • สุดท้ายก็ทนลูกตื้อไม่ไหวครับ หมออาจยอมตัดแล้ว 555