ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไปดูลัดดาแลนด์ ... ถึงกับจับไข่ เฮ้ย จับไข้อยู่ 2 วัน
    มันเป็นหนังผีแนวดราม่าชัดๆ ปัญหาครอบครัวไทยในปัจจุบัน ...

ช่วงนี้ขอเปิดไฟนอนไปก่อนนะครับ เหอ เหอ
  • เรื่องนี้น่ากลัวจริงๆครับ :o042:
    ใครรอดู แผ่นอัตถรสมันต่างกันเลยนะค๊าบ :o015:
  • หายไปงานแต่งเพื่อนมาครับผม :o049: เด็กแว้นกลับมาแล้วววว
    เสื้อได้แล้วนะนัด ได้มาเมื่อวานนี่แหละคร้าบบบ สวยดี ใส่แล้ววันนี้ 555+
    ไม่ได้เห่อนะ ไม่มีเสื้อใส่ 5555+
  • เดี๋ยวหมาเห่า
    เมียเรียก
    ไปรษณีย์มา
    เก็บค่าไฟ
    ค่าน้ำ 5555 หมดอารมณ์หนังผีหมด
  • ดี๋ เอาหมาน้อยไปแล้ว ถ่ายรูปให้ดูบ้างนะ อัดวีดีโอมาก็ได้ ว่ามันเล่นกันหนุกมั๊ย
    DZ กะ หมาน้อยตัวใหม่ 5555+
  • กลับมาแล้วเหรอโน๊ต ดีละ อย่าเพิ่งเป็นอะไรไป
    ไปตายที่สเปนเอา 5555 :o016:
  • ทีมเชียงใหม่เค้าซุ่มอะไรกันป่าวนิ ... หายแซ่บหมดเลย เหอ เหอ
  • ดี๋ เกมส์ เดียว โจ เนม น้องนก
    ไปงานพัทยากันมั้ยครับ :015:
  • เปรมไปพัทยามั้ยครับ
  • กลับมาเมื่อคืนแล้ว แต่ง่วงจัด เลยไม่ออนบอกคร้าบบบ
    นัดจะเข้ามาเอาเมื่อไหร่ ฝากไว้บ้านพี่อุ๋ยเน้อ
    เดียวด้วย ฝากไว้บ้านพี่อุ๋ยเน้อ
  • น่าจะอดไปพัทยาอ่ะ ... อยู่ในช่วงทิ้งหมา ทิ้งบ้านไม่ได้
    สองจิตสองใจ อยากไปเหมือนกันนะเนี้ย
  • หอบเอาไปด้วยเลยสิคร้าบ
  • เหอ เหอ ... นั้นสินะครับโน๊ต หอบหมาไปได้ แต่หอบบ้านท่าจะไม่ไหว
    เดียวเจรจาเจ้านายขอลาหยุด เบิกเงินจากผู้ดูแลทรัพย์สิน หากผ่าน เดียวขอติดตามไปด้วยครับ เหอ เหอ
  • 555+ ทำเรื่องผ่านเยอะแท้ครับ เปรม
  • ......................
  • หนิง พี่ว่าโทรคุยกับพี่อุ๋ยเองดีกว่ามั๊ยเรื่องแบบนี้ หนิงก็น่าจะรู้ว่าพี่อุ๋ยไม่ค่อยได้เข้าเล่นเนตนะ จะรู้ก็ต่อเมื่อมีคนบอกหล่ะนะหนิง
    แต่เท่าที่รู้จักพี่อุ๋ยมา พี่อุ๋ยไม่ใช่พวกนินทาลับหลังนะ ถ้าอยากให้กระจ่าง โทรคุยเองง่ายสุดนะหนิง
    จะได้รู้ว่าเราหูเบา รึคนเล่าใส่ไข่
  • ตอนนี้คุยกับพี่แกแล้ว
    อย่างที่พี่โน็ตพูดอาจเป็นที่คนเล่าเขาใส่ใข่ ไม่ใช่ผมไม่อยากโทรถาม แต่เป็นเพราะผมเอาซิมเดิมไปทำซิมใหม่
    จะโทรหาก็ไม่มีเบอร์ใครเลย ผมเป็นคนใจร้อน พอได้ยินมาแบบนี้ผมก็ไม่สบายใจ ก็ลงมาถามในบอร์ด
  • ดีละครับหนิง ใจร้อนได้ แต่อย่าขาดเหตุผลครับหนิง
    ไม่อย่างนั้น เราอารมณ์ไม่ดี แล้วมาคิดว่า เฮ้ย แบบนั้นเหรอ แบบนี้เหรอ แต่ไม่คุยกับคนต้นเรื่อง เข้าใจผิดขึ้นมา มองหน้ากันไม่ติด เลิกคบกันไปเสียเพื่อนไปแบบไร้เหตุผลเลย 1 คนทันที
    โอเค จบเรื่องเข้าใจผิดไป

มาต่อแบบไร้สาระกันต่อไป 555+
    หมาน้อยเป็นไง กินดี มีสุข ดีมั๊ยหนิง เข้ามาอัพให้ดูกันมั่งเด้อ
  • เดียว เสื้อช่วยญี่ปุ่น อยู่บ้านพี่อุ๋ยนะ เข้าไปเอาได้เลย L สีขาวแม่นก่อ
  • คุยกันเข้าใจก็โอเคแล้วครับ :015:
  • บักโน๊ตเสื้อญี่ปุ่นพี่อุ๋ยแกบอกว่า ยังไม่ได้เลย
    ขับไปจะถึงบ้านพี่อุ๋ยอยู่แล้ว
  • เอาไปวางไว้แล้วววว
    เพิ่งออกบ้านพี่อุ๋ยมาเมื่อกี้เนี่ย พี่อุ๋ยแม่งมุข
  • นั่นไง เดี๋ยวไปเตะบอลแวะไปเอา เอาขึ้นหิ้งไว้สองวันก่อน
    ของมันแรง 5555
  • ถึงขั้นขึ้นหิ้งเลยเหรอนัด 5555+
  • ไปพัทยาคราวนี้ คงไม่ได้แค่ไปงานหมาอย่างเดียวแน่ๆ 555
  • ขึ้นหิ้งเลยโน๊ต
    รุ่นนี้ตั้งชื่อให้เลยว่า เสื้อเจแปน ใส่แล้วเสร็จช้า 555
  • 555+ สโลแกนน่าเอาไปใช้กับอย่างอื่นนะเนี่ย 555+
  • พัทยาเค้ามีดีอะไร ... เหอ เหอ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • อันนี้ไม่ใช่พัทยา ... แต่ว่าเป็นลำปางหนาที่ห้าแยก

image
  • มุมนี้ลำปาง ยังไม่เคยเห็นเลยครับ งานจริงๆ
    หยั่งว่าครับคุณเปรม คนไม่ได้ไป ก็ดูแต่รูป 555
  • เสียดายป่ะล้ำ ... ผบ.ทบ ฮู้ว่าจะไปงานพัทยา ยึดทรัพย์หมด กลัวเฮาไปเริง เหอ เหอ
  • Party Night @ Pattaya ... เฮาก้อไค้ไปกับเบิ้ลผ่อง ผบ.ทบ แยะใดบ่หันใจ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • บูลทูธ คลอดลูกแล้วน่ะคร้าบ ขอคุณมากพี่เดี่ยว และพี่ที่ให้ผสม อาท
  • รับลมทะเลกันหน่อยดีกว่า ...
    image
    image
    image
  • โป่ติทัด ~ เอารูปพัทยามาล่อน้ำลายกันเพียบเลยยยยยยย อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปปปป
  • เอ้อ ... จะไม่คุยกันจริงๆ เหรอครับเนี่ยบ้านเนี่ย
  • แวะมาดู The Fast :o013:
  • เสื้อสวยมั๊ยนัดดด
  • อ้ายยังบ่ะได้เลยเสื้อน่ะ
  • อ้าววว ... ของโน้ตได้เมื่อวันอาทิตย์อ่ะครับอ้ายเก่งครับ
  • เสื้อมีเหลือสักตัวไหมนิ ... เบอร์ L สักตัว เผื่อจะได้ใส่เหมือนเช้าบ้านเค้ามั้ง เหอ เหอ
  • จะเอาเจียงใหม่กะว่าลำปาง หือ
  • ผมเป็นลูกครึ่งเหมือนอ้ายสมพงษ์นะก่ะ ... อยู่ละปูน ชมรมเจียงใหม่ แอบมีใจหือลำปางหนา เหอ เหอ
  • มีโปโลของพิทบูลลำปางอ่ะครับ ไซค์ XL 1 ตัว เอาไปเข้ารูปได้อยู่นะครับเปรม เอามั๊ยครับ
    ตัวละ 220 บาท ครับ รีบบอกนะ ก่อนโน้ตไปสเปน ไม่งั้นต้องรอนู้นเลย วันที่ 12 เดือนหน้าคร้าบ
  • เอาทั้ง 2 จังหวัดเลยครับเปรม เหอๆ ^^
  • เอาครับโน้ต ... หลังวันที่ 12 ก็ไม่เป็นไร ไม่รีบอยู่แหละ
    เอาทั้งสองจังหวัดเลย เหอ เหอ ...
    ไปเที่ยวลำปาง ก็ใส่เสื้อลำปางไป มิตติ้งเชียงใหม่ ก็ใส่เสื้อเชียงใหม่ไป เท่ป่ะล้ำคนเฮา เหอ เหอ
  • 5555+ จัดไปคร้าบโผ้มมมมมม
  • รบกวนฝาก เอ็มวี งานมีตติ้งที่อำนาจเจริญไว้ชมด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ
  • The Fast มันส์โคตร :m01:
  • ยังไม่ได้ไปดู Fast เลย ... เราว่าง แฟนไม่ว่าง มันก็ไม่ให้ไปดูก่อน เซ็งจิต