ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีอยู่ครับหนิง แต่โทรตามๆกันหน่อยนะ 555

บร้าพี่จอร์นพูดอะไร 555
  • เงียบมากมาย
  • อัพเดทลูกตุ๊กกี้หน่อยดิหนิง image
    ไฟล์แนบ
    Shorty.jpg 68K
  • เด๋วถ่ายแล้วจะอัพให้ครับ
  • โย่วววววว ทุกท่านนน ตอนนี้อยู่ที่มิลาน ค่าเนตแม่งแพง ร้านเนตคาเฟ่ก็หายากมากกกก
    เลยยอมเสียตังค์ จ่ายเนตแม่งเลย คิดถึงจัด 555
  • ต่ายยย อย่าทำไรเจ-ปังเลยนะ สงสารเก๊าเหอะนะ ^^
    สาวสเปน อิตาลี สู้สาวไทยไม่ได้อ่ะ หน้าตาน่ารักนะ แต่ช่วงล่างวไม่ไหวนะ ใหญ่ซะ
    สะโพก ตูด ขา โหยยยยยยย เบ้อเร่้อเลยยยย
  • วันนั้นที่เห็นพิมพ์ภาษาฝรั่ง เมามากมายเลยคร้าบพี่น้องครับ 555 งานแต่งพี่ชายทั้งที จัดไป
    จินโทนิค เหล้าชอทสเปน มากมาย พอมาโดนเตกีล่าไปชอทเดียว กลับบ้านเลยก๊าบบบบ
  • ไม่มีรูปช่วงล่างมาอวดมั้งเหรอครับโน๊ต เหอ เหอ
  • หายไปหลายวัน คิดถึงไทยแฮะ 555 จัดไปหลายเม้นหน่อยยยย

ทำบุญบอร์ดด้วย พี่อุ๋ยเข้ามาได้แล้ว 5555
  • ไม่มีเลยอ่ะครับ เปรม มัวแต่ดูหน่มน้ม :o027: 5555
    ล้อเล่น มัวแต่ถ่ายตึก วิว ญาติๆ และก็มอไซค์อ่ะครับ
  • หวัดดีครับพีๆชาวลำปางอยากจะถามว่าก๊วยเจ๋งเปิดรับผสมหรือเปล่าครับพี่เดี่ยวบอกหน่อยผมอย่โขทัยครับ
  • เอ๊า....RedRed มาตอบหน่อยครับ :031:
  • จะเรียก RedRed ต้องถูขวดคร้าบบบบ 555
    อย่างอลน้า เก๊าแซวเล่นๆ
  • เป็นเก๊า ตั้งแต่เมื่อไหร่หนิโน๊ต :013:
  • ที่แน่่ๆ...นะโน๊๊ต.....เก็บขี้นังปังทุกวันเลยเนี๊ย.......
    เหนื่อยมากมาย......มีมานตัวเดียวอ่ะ...ที่ขี้ในกรง........
    งานนี้ต้องมีการขึ้นค่าเหล้า....หน่่อยยล่ะ...555555555555555
  • จัดให้หนัก เอาไปแบบแรงๆ เลยต่าย
    เพราะถามญาติทางนี้ละ ให้แกดูให้แบบแรงๆ อร่อยๆ ที่ฮิตๆ ในอิตาลี กะ สเปน
    แหล่มเลยนะก๊าบ ต่ายยย

กินแต่ไก่ เป็นเก๊าเลยอ่ะดิ่ต่าย 5555
  • เปิดผสมครับ ลองโทรมาปรึกษากันได้ 0857190601 หรือฝากเบอร์ไว้ได้ครับ
  • เงียบอย่างนี้ แปลกๆนะ
  • อยากเห็นอีเล่ออะเดียว เดี๋ยวนี้เป็นไงมั่งละ :015:
  • วันนี้บรรยากาศ เหงาๆ :o021:
  • นัดมิตติ้งนอกรอบไปเลยสินัท ... แล้วบอกว่านัทเป็นเจ้ามือเอง หายเหงาแน่นอน เหอ เหอ
  • :013: น่าสนใจ เปรมมาด้วยกันมั้ยหล่ะ
    ให้ยอดมนุษย์มาช่วยคลายเหงาด้วย ดีป่าว 555
    image
    ไฟล์แนบ
    img1_src_3054109.jpg 240K
  • เดียวขอหาที่นอน พร้อมหมอนข้างก่อน ไม่ได้ไปลำปางนาน น้องๆเค้าคงคิดว่าตา่ยไปแหละ เหอ เหอ
  • ไม่ได้ร่วมมิตติ้งลำปางนานละ อยากให้ถึงไวๆ
  • ยอดมนุษย์นมเล็ก ... เอาเด็กผมมาโชว์ดีกว่า เหอ เหอ

image

• Two Chains X Mega
    image
    ไฟล์แนบ
    TWO-CHAINS 27 inches.jpg 56K
  • มีน้องๆข้างเส้นที่เคยสนิทหลายคน ... ไม่แน่ใจว่าเค้ายังอยู่ข้างเส้นเหมือนเดิมไหม เดียวลองถามก่อน เหอ เหอ
    :m17: :m17: :m17: :m17: :m17: :m17: :m17: :m17: :m17: :m17: :m17:
  • อังกฤษ ก็ยังเหมือนเดิมครับ 555 จอกอ่ะ
    :013:
  • ไม่มีรูนี่แหละเป็นไง ... กองหน้าเหงาเลย เหอ เหอ
  • 0875236876 เปิ้ลครับ
  • จุ๊กกรู๊ สวัสดียามสาย ไม่ใช่สิ ที่ไทยต้อง สวัสดียามบ่ายแก่ๆ 555+
    ทำไม เงียบเหงาเยี่ยงนี้หล่ะเนี่ยยย
  • แรงเลอร์ก็อ้วนเป็นหมูเหมือนเดิมละนัท ว่างๆ นัดมิติ้งกันดิ เดี๋ยวพาไปให้ดู
    เดือนนี้ เจอกันป่าวเนี่ย วันไหนดีอะ เสาร์ที่ 3 เหมือนเดิมนะ ดีปะ
  • พี่เดียวผมขอดูรูปก๋วยเจ๋งหน่อยครับ

แบบเต็มๆ ผมยังไม่เคยเห็นชัดๆ เลย

ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่านในบ้านหลังนี้ครับ

คุณNat_Lampang พอจะมีประวัติของTwo Chains บ้างหรือปล่าวครับ มีรูปสวยช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • เอานี่ไปดูก่อนนะ เปิ้ล ตากล้องขั้นเทพ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    193787.jpg 84K
    202016.jpg 64K
    IMG_13564[1].JPG 147K
  • สวัสดีครับ พี่แก้ว ช็อคโกแล็ต
    Ellis' TWO CHAINS
    หมาในสังกัด North West Working Giants ที่เจ้าของคอกพรีเซ็นต์ความเป็น Whopper 100 เปอร์เซ็นต์ เป็นลูก Elli's Chevy Cobalt & Elli's Lola
    รูปร่างใหญ่โตมโหฬาร หัว 27 นิ้ว น้ำหนักมากกว่า 60 กิโลกรัม 2Chains เป็นคำตอบของการพัฒนาสายพันธุ์
    ของความใหญ่โต มีทายาทในประเทศไทย กับ RedzRama3's Mega แม่ Gupao's Arther นั่นเองครับ
    ด้วยความใหญ่โตของ 2Chains นอกจากดูพิกัดแล้ว การไปเห็น Mega ตัวจริงที่ว่าเป็นตัวเมียสุดยอดของเมืองไทย(ความคิดส่วนตัว) แล้วดูภาพประกอบตอนทับ มันเป็นอะไรที่บอกถึงความใหญ่ได้ชัดเจนเลยครับ
    image
    image
    image
    ภาพนี้แถมครับ หมาเท่ห์ คนหล่อ 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    81.jpg 63K
    86.jpg 50K
    207037.jpg 56K
    204541.JPG 184K
  • เดียว ว่าวดีแท้ ว่าวดีแท้ 555
  • ฝนตกตั้้งแต่กี่โมงไม่รู้ครับ
    ตื่นสาย หมาร้องปวดอึก็ไม่ได้ยิน
    อีเปี้ยก iPhone เต็มกรงเลย 555
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0407.JPG 228K
  • หวัดดีตอนเช้า วันที่ฝนตก..อีกแล้วววว โน๊ตอย่าลืมของฝากนะเอาแบบแรงงงง แล้วลำปางมีตติ้งเมื่อไหร่เอาก่อนนัทไปนอกดีไหมจะได้ฉลองก่อน
  • ฉลองมันจะได้ไปเสียที ใช่มั้ยพี่อุ๋ย 5555
  • เฮ้ยยยนัท Rednose ดำมีด้วยเหรอเนี่ย สรุปชื่อไหนแน่นัท..55555
  • ไม่...ให้รีบไปรีบกลับมาดูลูกตัวเองตอนคลอดไง รอลุ้นด้วย
  • ทั้งสองชื่อแหละพี่ ชื่อจริง กับชื่อเล่นไงพี่ 555
    ออกงานชื่อจริง อยู่บ้านชื่อเล่น :013:
  • เดี๋ยวหามั่งดีกว่า แถมมีนามสกุลให้ด้วย
  • ผมแต่งให้
    แบมบู ศิษย์ อุ๋ย อัศวิน
    5555
  • แล้วอีก 2 ตัวที่เหลือชื่อไรดี
  • นุทว่าง ๆ เอาหมาไปถ่ายรูปให้มั่งซิ เผื่อจะได้มีรูปหากินกับเขาบ้าง
  • เดี๋ยวจะไปแบบไม่ทันตั้งตัว 5555
  • แล้วก็ได้มา 555 (รูป)

image
    ไฟล์แนบ
    NoName.jpg 237K