ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ภาพนี้งามกว่า
    image
    ไฟล์แนบ
    Jbang.jpg 94K
  • อุบ๊ะ คนหน้าตาดีนี่มันทำอะไรก็ดูดีเว้ยเฮ้ยยยยย
  • โปรดเจาะจง :o037:
  • แหม พ่อเจ้าประคุณลุนช่อง ต้องออกชื่อด้วยก่ะ ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • จะว่าไปใช้เวลานานน่าดูแฮะ กว่าจะเปลี่ยนหน้าคอมเม้นท์ได้เนี่ย 5555+
  • เอาหมาไปวิ่งก่อนค้าบ :m47:
  • ฝนตกมากมายไปได้อยู่เหรอท่านนนนนน
  • ไปตอนหยุดแล้ว ครับ
    พอไปได้ครึ่งทาง ดันตกอีก
    กลับมา ชุ่มไปถึงลิงเลยค๊าบ 5555
  • ถามเล่นๆนะครับ >>>ดูฉลากอาหารแมวมา เห็นโปรตีนมี 30-34%(สารอาหาร ใกล้เคียงที่มีในอาหารหมาด้วย)
    หากต้องการให้หมาอ้วน ให้อาหารแมว ผสม อาหารหมา ได้หรือไม่??? :011:
  • อาหารแมวเค็มกว่าครับ ไม่ดี
  • เช่นกันครับ แมว ก็ไม่ควรกินอาหารหมา
  • แวะมาดู...แว๊ป.. :m58:
  • เจปังหูไม่ตั้ง หรือมันตัดสั้นไปน่ะ
  • อย่าบอกนะว่าหนิงคิดจะให้เว่นกินวิสกัส ลายสวยแย่เลย ^^
    หูไม่ตั้งครับหนิง อย่าเอาไปเทียบกะของโน่งิ อ่ะล้อเล่นๆ
    หนิงต้องดู DZ ของดี๋ ทรงเดียวกะโน่ 5555+
  • เย้ย ทำไมพี่อ้วนแวะมาสั้นจังเล่าเนี่ย 5555+
  • จะเหมือนไอ้ซ่าผมหรือป่าวก็ไม่รู้ ...
    คือหากอยู่เฉยๆหน้ามึนๆ หูจะตั้ง >>> แต่หากสนใจอะไร ดีใจ เห่า ขู่ หูจะพับลู่ไปข้างหลัง :012:
    ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเป็นเพราะอะไร >>> สันนิฐานว่าผิวหนังบนหัวตึง เลยดึงหู เหอ เหอ :025:
  • ของโน้ต ปกติคือทรงที่เห็นนี่แหละครับ พับเข้ามาหากัน แต่ถ้ามีสิ่งเร้า จะตั้งเรดาห์หาแหล่งเลย
  • เปรมผิวตึง ดีกว่าหูตึงนะค้าบ :o037:
  • 55555+ ไม่เถียงๆ 555+
  • สวัสดีครับทุกคน
    ผมแวะมาบ่อยแล้ว แต่ไม่ได้เม้นท์.. แอบดูอย่างเดียว:m04:
  • หูตึงน่าจะเป็นเจ้าของ >>> ตอนน้องๆจับได้ว่ามีแฟนแล้ว เหอ เหอ :032:
  • สวัสดีครับคุณ Auun ...
    แวะมาทักทายได้เสมอครับ คนลำปางเค้าไม่ว่าอะไร ยินดีตอนรับเป็นที่สุด :019:
    ขนาดผมไม่ได้เป็นคนลำปาง ยังมาแอบอาศัยห้องเค้าอยู่เลย เหอ เหอ :018:
  • ว่าแต่คุณ Auun ...
    ผมเห็นข้อความหลายๆข้อความที่คุณ Auun เข้าไปตอบในหมวดกระทู้ทั่วไป
    ดูเหมือนคุณ Auun จะมีความรู้ และศึกษาในเรื่องของ Pitbull มาดี มีอะไรก็เข้ามาแนะนำกันได้นะครับ
    :019: :019: :019: :019: :019:
  • 555+ เปรมเอาชีวิตจริงของตัวเองมาแฉซะงั้นอ่ะ

ก็พี่อ้วน ดู ดู และก็ดู มาตลอดหลายๆ เดือน แต่เมียยังไม่อนุมัติให้ซื้อไง เลยความรู้เพียบบบบ
  • หวัดดีครับคุณเปรม คุณโน้ต
    ผมนักทฤษฎี แต่ยังไม่ได้ปฏิบัติครับ..
    ความรู้ที่ได้ เพราะเมื่อก่อนญาติเคยเลี้ยงหมาไว้เคย พวกเซนต์เบอร์นาร์ด โดเบอร์แมน ดัลเมเชี่ยน
    เห็นเขาเลี้ยง ไปฟาร์มเจอคนเลี้ยงหลายๆที่ เลยพอได้ความรู้มาบ้างครับ
    อีกอย่างก็อ่านหนังสือเยอะ หนังสือที่เกี่ยวกับหมา
    กะว่าถ้ามีโอกาสแล้วค่อยหามาเลี้ยงครับ..
  • รับขวัญลูกคนแรกก่อนก็ได้พี่อ้วน ไม่แน่ อาจจะได้หมาแดงๆ ไปรับขวัญ 5555+
  • สาธุครับคุณโน้ต..หึ หึ เมียนี่แค่ด่านแรก รอแม่ยายรู้ว่าจะเลี้ยงหมานะ หูชาไปหลายวัน.. :o028:
  • ให้ทำประกันไว้
    และวางแผนดีๆครับ :o016:
  • นัทคิดได้ไงเนี้ย ... หรือว่าเป็นความในใจลึกๆหรือป่าว เหอ เหอ :018: :018: :018:
  • ประสบการณ์สอนมา... :m71:
  • 555+ ด่านแม่ยายนี่ท่าจะเคลียร์ยากเนอะพี่อ้วน สงสัยต้องกดสูตรให้ติด 555+
  • ทุกวันนี้ อีเว่น ก็ฝากแม่ยายเลี้ยง 5555
  • น้องแตน ไปดูกระทู้รถถังด้วยนะครับ ผีมันมาขอโทษละ :065:
  • อัพเดทล่าสุด วันนี้
    image

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0246.jpg 137K
    IMG_0256.jpg 148K
    IMG_0254.jpg 140K
    IMG_0262.jpg 134K
  • ตัวนี้ไม่ตัดหูแล้วใช่ป่ะหนิง
  • ไม่ตัดครับ
  • มือถือไอโฟนนี้ก็ถ่ายชัดดี นะ
  • 555 หนิงโหลด What'sapp มาใช้ด้วยดิ
  • มันเป็น แอปเสียเงินนิ
  • รู้สึกจะฟรีอยู่ช่วงเดียว
  • โอ้ววว สวยดีแฮะ
  • 30 บาทเอง สองหมื่นกว่ายังซื้อได้เลย :m32:
  • 5555+ โชว์รวยกันเลยทีเดียววว
  • ผ่อน 2 ปี :o023:
  • What'sapp มันติดอันดับด้วย มันเป็นแอปเหมือนเอ็มเหรอ
  • ถั่วต้ม....
    ช่วงนี้เงียบทั้งห้องลำปาง เชียงใหม่เลยแหะ :m34:
  • แร๊ฟมันส์พะยะคะ
    อุ๋ย Buddha Bless และ กอล์ฟ สิงห์เหนือ มาผสมผสานชั่วคราว
  • ฝนหยุดแล้ว :o061:
    6 โมงเช้าออกศึกเลย :m24:
  • ชอบๆ Fukin Hero โย่ววว...
    แต่โลกยังหมุนติ้ว และเราไม่ใช่โดเรม่อน
    เพราะยังมีสีโกคู สีปิ๊กาจูในโปเกม่อน
    โลกยังมีคนโกง มีคนใจดำ มีคนกะล่อน
    มีเฮโรอีน แอมเฟตามีน ยาไอซ์ ยาอี และใบกะท่อม
    กล่อม ใจตัวเองให้ลืมไปก่อน
    วันนี้เปลี่ยนโลกไม่ได้เรามายิ้­­มให้ตัวเองกันก่อน
    ถ้าใครเขาไม่รัก วันนี้มารักตัวเองกันก่อน
    มากู่ร้องบทเพลงให้ดังก้องโลกกั­­นก่อน
    ให้มันเป็นสีชมพู อู้ววว...