ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับพี่nai_lekทำอย่างไงถึงจะมีหมาหุ่นอย่างพี่บ้างหล่ะครับขอคำแนะนำหน่อยครัยพี่ขออนุญาติเอารูปหมาของพี่มาหน่อยนะครับเอามาให้พี่ดูหมาผมกับหมาพี่ว่ามันเป็ฯไงimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 182K
    5.jpg 148K
    3.jpg 126K
  • เอ......อีตานัดนี่มันยังไง เอากิจวัตรตัวเองมาโบ้ยให้คนอื่นเค้าเนี่ย ห๊า
  • ใครเค้าจะไปเล่นแคมฟอกกัน ดีเจเปิดเพลงแย่จะตาย5 :o028: :o028: :o028: :o028: :o028:
  • ผมไม่ได้สนใจดีเจอ่ะสิโน๊ต ... สนใจนางฟ้าในห้องมากกว่า
    ทำไงให้มันเปิดได้หลายๆจอพร้อมกันนิ เปลี่ยนจอส่องไปมา เวียนหัว เหอ เหอ
  • บอกแล้ว555
  • บอแล้วไรน้าดดดดดดดดดดดดดดด
  • ไอ้เรื่องเปิดหลายจอนี่ไม่รู้อ่ะครับเปรม ไม่ได้เล่นนานแล้วนิ ^^
    ดูนางฟ้า ดูนานๆ ไมไ่ด้ ไข้ขึ้น :o025: แต่บางทีนางฟ้าก็จำแลงนะท่าน 5555+
  • นางฟ้ามีจู๋ :o065:
  • บ้านลำปางคึกคักๆ
  • ขอบคุณ คุณเอ็กซ์ด้วยครับ ที่มาช่วยสร้างกระแส :m01: :m47:
  • ครับผม ขอบคุณบ้านลำปางเช่นกันครับที่ให้ผมมาพูดคุยด้วยครับ :)
  • อยากมีแฟนเป็นโคโยตี้ เหอ เหอ
    ว่าแต่ลำปางเสาร์นี้ใครมาเชียงใหม่มั้งหรือป่าว
  • ลำปางเมืองรถม้ารึเปล่าคณเปรม หรือผมจำผิด 55+
  • ใช่ครับ ... ลำปางเมืองรถม้า แต่ว่าไม่เคยได้นั้งสักรอบตั้งแต่ไปอยู่ที่นั้น 6 ปี เหอ เหอ
  • ถ้าแฟนเป็นโค
    แฟนก็เป็นคนของประชาชนนะเปรม 555
  • ลำปางเมืองผีบ้า บะเจื้อถามโน๊ทแหละ55555
  • โน๊ตเป็นผีบ้ากะนี่ อู้ตวยอยู่จ๊าดเมิน
    อืมๆๆ มีเก๊าๆ 5555 :o016:
  • อ้ายๆ...หนุ่มลำปางไปแอ่ว...แล้วสาวถามว่า...อ้ายเป๋นคนตี้ไหน...
    ตืบตี๋นใส่่อีกก่ะ..55555555
  • ก๊อบๆๆ ฮี่่ๆๆๆ
    5555
  • มุขนี้จำได้...เมาที่งานพัทยา....5555555555
  • ม่วนแต้ๆเนอะ พัทยา
  • ไปแหมบ้อ ซอย8 ก้าว่าจะไปต่างประชาติ 555ฮี้ๆๆๆก๊อบๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    lm.jpg 32K
  • ขอเอเชียเนอะอ้ายเนอะ กำนี้หาข้อมูลดีๆก่อนไป 5555
  • 555+ อ้ายสมพงษ์ ผีบ้านักทำไมต้องมาถามผมตวยหอเนี่ย 555+ อย่างน้อยคนลำปางต้องรู้จัก
    เดอะบอยแน่นอน บอยวัดเกาะ 555+ ใครไม่รู้จักนี่โคตรเชยเลยนะเนี่ย
  • เอ...ซอย8 นี่มีหยังดีนิ

แล้วทำไมต้อง ฮี้ๆๆๆๆ ก๊อบๆๆๆๆ คึกก่ะอ้าย
  • โน๊ตลองคุยบอยดิว่า บอยขอดูบัตรประชาชนหน่อย :o023:
  • 55+ แสดงว่านัดเคยขอ ใช่ปล่าวววววว
  • อ้าวไม่รู้โค๊คลับหรอกเหรอ
    ถ้าเจอยังใช้ได้อยู่นะ ลองดู 5555
  • แต่ยังไง...คงบ่าเต้า..ตั๋นสึกก้าาาาาา..55555555
  • เคยดูแล้ว บัตรตาบอยอ่ะ 5555+ กลาง 5 แยก หอนาฬิกาซะด้วย 5555+ คนเพียบบบบบบ
  • สู้บ่ได้หรอกต่าย 555
    สาวๆเอามือปิดตาแบบนี้ใช่ป่าวโน๊ต 5555 :061:
  • เหอๆๆๆ ไม่ปิดกันมากกว่า 55555+
  • คุณโน้ตลงรูปรถคุณโน้ตให้ผมชมหน่อยครับ อยากชมๆ
  • มีแต่รูปเก่านะพี่เอ็กซ์ ทำไมพี่ จะซื้อเหรอพี่ ^^ (ถ้าสนใจหลังไมล์ได้นะพี่ อิอิ)
    image
    image
    image

นี่เจ้าของรถครับพี่ ^^
    image
  • 35000 ขาดตัว
  • เอา Honda Wave ไปแลกเพื่อลองขี่สัก 2-3 ปีก่อนได้ไหมโน๊ต เหอ เหอ
  • โน๊ตเดือนนึงเสียค่าน้ำมันเท่าไหร่
  • สวดยอดคุณโน้ต โอ้ย ยิ่งเห็นยิ่งอยากได้ โคราชขายแพงมั๊กๆ
  • แพงไปป่าวนัด 3หมื่น5 ก่อนก่ะ ... :o042:

โห โน้ตโคตรคุ้มเลยเปรม สัก 2-3 ปี เร็วไปป่าว สัก 5-6 ปีละกันน่อพ่อน่อ 555+
    ก็ถังนึงใส่ได้ 21 ลิตร แล้วแต่จะเติมอ่ะ โซฮอล 95 รึ วีพาวเวอร์
    ถ้าวีพาวเวอร์ก็แพงกว่านิดหน่อย แต่วิ่งได้ไกลกว่าอ่ะ
    แต่ไม่เคยวัดว่าเดือนนึงเสียค่าน้ำมันเท่าไหร่อ่ะ ถ้าขี่เที่ยวบ่อยๆ ก็หนักหน่อย 555+

กี่บาทพี่เอ็กซ์ที่ว่าแพง ของผมปี 03 ครับพี่
  • รถปี 05 ราคา 650,000 บาทครับโน้ต
  • พร้อมทะเบียนอ่ะสิพี่เอ๊กซ์
  • ครับผม ราคานี้พร้อมทะเบียน คุณโน้ตว่าแพงเปล่า
  • แพงไปอ่ะพี่ ของแต่งด้วยมั๊ยอ่ะนี่ ราคานี้
  • ไม่รวมครับ เดิมๆ ผมยังว่าแพงเลย 55+
  • โห โคตรแพงเลย
    มีรุ่นพี่ที่ขี่ด้วยกัน แกจะขาย ปี 08 ทะเบียน+ของแต่ง ยังแค่ 5แสนปลายๆ เองพี่ สนป่าว ติดต่อให้ สีดำ
  • เอ...เปิดห้องคุยเอ็มกันรึปล่าวเนี่ยเรา 5555+
  • เรารวดเร็วทันใจครับคุณโน้ต 55+

อยากได้มากๆครับคุณโน้ต แต่ติดอย่างเดียวครับ สตังค์ :o003:
  • แหม ขายกรงๆ รับงานถ่ายภาพๆ จัดไปพี่
    สนใจผมหาให้ได้นะพี่ ฮี่ๆ สนใจตัวเล็กๆ ไปก่อนมั๊ยพี่ 400 CC. ไรงี้ 555+
  • เคยขี่ของเพื่อนแล้วคุณโน้ต มันไม่มันส์อ่ะ อยากได้แบบของคุณโน้ตอ่ะ ยังไม่เคยขี่เลย ท่าจะมันน่าดู
  • หมานอนห้องแอร์ คนนอรพัดลม สวดยอด :o025: