ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ต่าย วันศุกร์จะเอาเครื่องไปส่งให้กี่โมงอ่ะนิ
  • เย้ย วันนี้เปลี่ยนหน้าเร็วเป็นประวิติการณ์ เว้ยเฮ้ยยยยย 555+
  • คึกคัก...กานหน่่อยยยยย...........เรียกน้ำย่่อย....ก่อนวันมิตติ้งงงงง
  • คุณโน้ต คุณนัท ลำปางคุนเอ็มกันรึเปล่า ตื่อดึ้ง..
  • ว่าจะ..อ่ะ...โน๊๊ต.......ก้อเจ้าสำนักเอาเพลงมาล่อ..ขนาดนั้น...
    ไม่ได้.....เที่ยวกับพี่แก....นานแล้วอ่ะ......ยังไง...จะโทรหานะ.....
  • อ้อ ได้ครับผมๆ
  • 555+ พี่เอ็กซ์ บรรยากาศแบบนี้มันหายไปนานนนนนนนละพี่ 555+
  • ต่ายมาเจียงใหม่จะลืมอ้ายคนตี้ขับรถไปฮับน้องตี้จุอ้ายว่าติดอยู่บ้านพี่จอนท์ปิ๊กบ้านบ่ะได้ จะบ่ะจวนอ้ายตวยเลยก่าน้อง งอนนนนนนนนนน
  • โอ้วววว........สำหรับ...พี่่เก่ง...ขาดได้ซะที่ไหนอ่่ะคราบบบบบบ......
    แต่่ว่า.....รอผมไปถึงบ้านพี่่ สส ....แล้วค่อยโทรหาพี่......
    เพราะ....ไม่เกิน 3 นาที...ลูกพี่่ถึงสำนักงานใหญ่ก่อน..ผมแน่่นอนคราบบบบบบบ
    ม้าเร็วววว...ยังอายเลยยยยยยยย
  • ถ้าได้ยิน....ว่า....ได้ๆ...รออยู่่อั้นห้ามไปไหนเน้อ....อ้ายออกไปล่ะ..ฮิ้วววๆๆๆๆๆๆๆ
  • 55+ เหมือนคุยเอ็มกันเลย น่าอิจฉาๆ
  • เอ็มนานๆเข้าทีครับ แป็บๆวันพุธ แป็บๆวันเสาร์
  • นานๆ จะมีการคุยแบบนี้สักที 555+
  • ผมรบกวนขอเบอร์คุณนัทกับคุณโน้ตหน่อยครับ ไว้มีโอกาสไปเที่ยวลำปางแล้วผมจะโทรหาครับ

ขอบคณครับ
  • ได้สิพี่ จัดให้
    0828925682 โน้ต
    0875036255 นัท
  • ถ้าอารมณ์เปลี่ยวโทรหาโน๊ต
    คุยเรื่องหมาโทรหาผมละกัน 5555

• 55+ โน้ตมีไรดีๆแน่เลย
  • วัด กรีนวัลเล่ย์ไงล่ะต่าย
  • เย้ย อารมณ์ไหนก็โทรหาผมได้ทั้งนั้นแหละ
  • อาไรกันกลับมาหายหมด...ว้าวัยรุ่นเซ็ง
  • เค้าไปฝังลูกบัวรึปล่าวพี่
  • ออกมาแบบนี้ตัวเดียว....ต้องเอาอบไฟ รับรองรอด
  • ลูกหมา ไม่ใช่คุ๊กกี้นะพี่จอห์นนนนนน
  • วันเสาร์ อย่าลืมมาตามคำเรียกร้องของแฟนคลับนะคร้าบพี่จอห์น 5555+
  • นั้นไง เอาอีกล่ะ
  • 555+ อะไรอ่ะพี่จอห์น
  • ล่ะ เริ่มกันกี่โมง ตรงที่ 5 แยกช่ายป่าว
  • เอาชุดรัด อก คล้ายชุดลาก มาให้ดูimage
    ไฟล์แนบ
    img227.jpg 42K
  • 5 แยกหอนาฬิกาครับพี่ 5 โมงแลง
    แล้วหลังจากนั้นจะไปไหนกัน ^^ 55+
  • มิตติ้ง...ลำปางถ้าฝนตกทำไงล่ะคร้าบ...
  • ตอนนี้..ทีนี่ฝนลงหนักเลย
  • ไปไม่ไปไม่รู้ แต่ถ้ามีแรงดึงดูด ก็ไปล่ะเว้ย ฮ่าๆๆๆ
  • 555+ มีที่หลบฝนอ่ะครับพี่จอห์น ^^ 555+

อะไรคือแรงดึงดูดของพี่จอห์นหล่ะเนี่ยยยยยย
  • แสง สี เสียงเพลง แอลกอฮอล์ ^^
  • นั่นไง คึกคักเฉพาะช่วงเช้าๆ สายๆ 5555+ บ่าายๆ เย็นๆ ก็หายไป
  • วันนี้อ่านกระทู้ลำปางไม่ทันจริงๆ เหอ เหอ
    งานลำปางอยากไปมาก ... และต้อง(พยายามไป)ให้ได้
    เสียดายลูกน้องบัวมีแค่ตัวเดียว ...
    เยอะมาก ว่าไปว่ามา เดียวไปเจอกันที่ลำปางนะครับ เหอ เหอ
  • เหมือนกันเลยพี่เปรม เยอะมากกกกก
  • พี่น้องลำปางหาแรงดึงดูดหน่อยครับ เผื่อจะได้ดึงทีมเชียงใหม่ไปพร้อมกัน (ผมจะได้แอบตามไปด้วย)
    อยากไปห้าแยกลำปาง ไปดูรถม้า นั้งชมวิว และสาวๆ เหอ เหอ
  • ลำปางมีดีมากกว่าแค่รถม้าครับเอ๊กซ์ ... ต้องมาชมด้วยตาตัวเอง เหอ เหอ
  • 55+ พี่เปรมออกตัวแบบนี้สัญญากันเลยครับพี่เปรม ผมไปเที่ยวลำปางแน่นอนครับพี่ ขอเวลาเคลียร์ตัวเองนิดนึง

ครับพี่เปรม ไปลำปางเสร็จแล้วผมว่าจะเลยไปเที่ยวเชียงใหม่ต่อครับพี่ อยากไปชมแดงๆที่นู้นครับ ได้ข่าวมาว่า

สวยๆเพียบเลย 55+

• "... อยากไปชมแดงๆที่นู้นครับ ได้ข่าวมาว่า สวยๆเพียบเลย 55+ ..."
    เอะยังไงเนี้ย เหอ เหอ ...
    ปล. ก่อนไปเชียงใหม่ แวะลำพูนก่อนครับ ไปหาอ้ายสมพงษ์ รับรองแค่คอกนี้ก็รวมแดงๆสวยๆเพียบ เหอ เหอ
  • ครับพี่เปรม ของพี่สมพงษ์ได้ข่าวมานานแล้วครับพี่ แดงๆในสังกัดเพียบบบบ อยากชมๆ
  • ฝังทำไมต่ายเอาเข้าช่องฟรีด วันเสาร์เอามากินกันตอนมี้ตติ้ง
  • เอาอะไรดึงดูดดีหล่ะคร้าบคุณพี่เปรมมมม

พี่เอ็กซ์ มาสัปดาห์นี้เลยพี่ เอาชุดลากมาส่งด้วยเลย เหอๆ
  • โท๊ะ ตาคนนี้ก็ชวนกินหมาน้อยซะงั้นหว่ะ 555+
  • เมาเหล้าขาวสุดๆ ... ขอเพลงประกอบหน่อยสิ เหอ เหอ

• เอ ไหงไม่ชอบกินเหล้าแบบมีสีซะงั้น เอะอะเหล้าขาวๆ 5555+
  • ขาวจั๊ว เห็นแหละมันน่าเจี๊ย เหอ เหอ