ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• จ๊าก เหล้า ไม่ใช่ผิวสาวๆ นะเฮียยยยยยย
  • นั่นไง เด้งมาหน้าใหม่เลย วันเดียว 2 หน้า เอาสิเอา 5555+
  • วันนี้ลำปางแรงจนฉุดไม่อยู่จริงๆ เหอ เหอ
  • ไอ้ซ่าอาการหนักพรุ่งนี้พาไปหาหมอหน่อยดีกว่า ...
    สาเหตุน่าจะมาจากการพาออกไปเล่นนอกบ้าน และฝนที่ตกไม่เว้น สภาพผิวแย่
    พรุ่งนี้ไม่ต่ำกว่า 2 เข็ม เหอ เหอ

image
    image
  • โอโห ขั้นรุนแรงหว่ะพี่ ไม่ไหวๆ ดูแลไม่ดี เอามาเลี้ยงลำปางดีก่า ^^ 5555+
  • ช่วงนี้นั่งทำงาน ได้ยินเพลงนี้ทั้งวัน 555+ เพลินเหลือเกิน
  • คนชื่อนัทเนี้ย หน้าตาดีทุกคน ไม่เชื่อไม่ได้แล้ว 5555
  • ลองไปหาหมอก่อนดีกว่า หากอาการไม่ดีส่งไปท่าแร่ แลกกะละมัง แลกถังดีกว่า เหอ เหอ
    ปล. สรุปว่าเป็นเรื้อนชัวร์ งานนี้โดนกักบริเวณอย่างเดียว หายแล้วค่อยออกไปซ่าใหม่
  • Nat_Lampang 10:50PM Permalink
    คนชื่อนัทเนี้ย หน้าตาดีทุกคน ไม่เชื่อไม่ได้แล้ว 5555

แหม่ ... ไม่รู้จะอธิบายยังไง เหอ เหอ
  • ไม่ต้องอธิบายหรอกครับ หลักฐานมันแน่นหนาขนาดนี้ ปฏิเสธไม่ได้แล้ว ก๊ากกกกกกก
  • ฝีมือคนไทย แรฟไทย ก็โอเนอะ เหอๆๆๆ
  • หลักฐานคาหนังหน้าเลยทีเดียว ใช่มั๊ยน้าดดดดดด
  • เฮ้ย อันนี้มันหนุกดีแฮะ ทำในไทย แต่ไหง ไม่มีภาษาไทยสักกะแอะเดียว ^^ ฮี่ๆ
  • อันนี้แรพย้อนยุค แม่ง ทำขาว-ดำทั้งเรื่อง พี่เพชร (เพื่อนโจอี้ บอย) เป็นพระเอกมิวสิคซะด้วย
  • I Need Girl >>> Cool!!!
  • Cool!!! :o071: หนาวเหรอพี่ 555+
  • เพราะว่าหนาว เลยอยากได้สาวมากอด เหอ เหอ
    :032: :032: :032: :032: :032:
  • ไอ้ย๊ะ ขนาดนั้น กอดขี้เรื้อนไปพลางๆ ก่อนนะพี่ท่าน 5555555555+
  • โอโห......ดึกดื่นท่านโน๊ตก็ยังไม่นอน สวดยอดก๊าบลูกเพี่ย!!!
  • แหม ว่าแต่ึเ้ค้านา ยังไม่นอนเหมือนกันไม่ใช่เร๊อะ
    แล้วเป็นไง ทำงานวันแรก น่าเบื่อมั๊ย เหอๆ
  • ไป PES2011 Online ก่อนแหละเน้อ ... ฝรั่งรอแก้มืออยู่ เหอ เหอ

• เคๆๆ อย่าให้เสียชื่อคนไทยนะท่าน เหอๆๆ
  • เคยเล่นละโคตร ดีเลย์เลย เล่นกับฝรั่ง
  • เหอๆ เนตบ้านเค้าแรง รึเนตบ้านเราช้า

• ยาม่วงน่าลอง ผมยังไม่เคยลองใช้ยาม่วงเลย
  • มันขมนะพี่ 5555+

• เห็นเค้าว่าใช้ได้กับหมาคุณโน้ต ผมยังไม่เคยลองใช้กับหมาผมเลย 55+
  • ใช้ได้ ผมก็เคยใช้พี่ แผลแห้งเร็วดีแหละ

• ลองดูๆ 55+
  • โน๊ตอยู่ร้าน อิตาเลี่ยนอิงเจ็ตใช่ป่ะ
    เดี๋ยวนี้ ตรม ละเท่าไหร่แล้ว
  • ติดต่อแตนเดะพี่นัท ทามงี้ได้ไง แตนเปนเซลล์นะ แงๆๆๆๆ
  • เดี๋ยวให้แตนติดต่อไปนะนัด
  • 5555 อ้าวเหรอ เค้าไม่รู้อ่ะ
    ถามไว้ก่อน เดี๋ยวมีงานใช้บริการน้องอยู่แล้ว 5555
  • ง่ะ ถามไว้ก่อนอิดู๊......มาเลยพี่นัท 555555+
  • ไปเที่ยวที่ร้านอ่ะเหรอ 555
    image
    ไฟล์แนบ
    Arena 5 Days.JPG 251K
  • ขอได้มั้ยตัวนี้ หุหุ เข้ามาก่ะ เอางานมาจ้างด้วย!!!!!

• ขอบคุณมากครับคุณนัท สำหรับข้อมูลดีๆครับ

ขอบคุณครับ
  • ลำปางตอนนี้กระทู้แรงมากเลยครับ วันเดียวสองหน้าถือว่าสุดยอดเลยครับ มีกลุ่มไหนทำได้บ้างนี่ งานนี้กำลังหลักคงหนีไม่พ้น น้องนัท น้องเปรม น้องโน๊ต น้องแตน ขอชื่นชมครับ
  • มาแล้วคร้าบ ชาวลำปาง
  • ลูกหมายังอยู่ดี มั้ยนัท....
  • ไอ้ซ่ามันกั๋วเสียจื้อ ค่ายฝีม่วงก้า เฮ้ยค่ายสีม่วง55image
    ไฟล์แนบ
    205224.jpg 67K
  • 55555+ ค่ายสีม่วง บ่ใจ่ชาวสีม่วงแม่นก่ออ้ายสม ^^ 555+

พี่เอ็กซ์ ที่พี่โทรหาเมื่อตอนเช้า โน้ตเองพี่ เหอๆ ไม่ใช่นัดครับพี่ ^^
    ผมก็ฟังไม่ชัด ไม่งั้นบอกไปทางโทรศัพท์และ อิิอิ
  • พี่เห จริงๆ วันละ 2 หน้านี่ เชียงใหม่ ทำบ่อยมากเลยนะพี่ ^^
    ชาวอำนาจก็เคยทำแล้วนี่นาพี่เห 555+
  • เคยครับ แต่คงไม่ฮ็อทเท่ากลุ่มเมืองเหนือหรอกครับน้องโน๊ต ขอยอมรับ เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆทุกท่านนะครับ
  • เย้......พิทบลูลำปาง!!!!!
  • ลำปางครึกครื้นกานจังงงงงงง
  • อยากได้หมาแบบ the duke จังเลยฮ้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • แต๊ก๊ะฮ้าฟฟฟ ตัวแตนนนน ^^ 555555+
  • ดีเนอะ....พิมพ์เอง มาถามเอง แอบมานั่งคอมเค้าแล้วพิมพ์เนี่ยนะ
  • เอ้า....ท่านเจ้าสำนัักว่าไงงงงงง.....น้องเค้าอยากได้ไอ้ยักษ์...
    แล้วอ่ะพี่.......5555555555555555