ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ไว้คราวหน้าไปด้วยกันนะพี่เอก...
    ......ตอนนี้หมาเป็นไงบ้างพี่..สงสารมัน..
    พี่0108ว่างๆลงมาเที่ยวปทุมบ้างเป็นไร......เสื้อok.ไหมคับ...อิอิ
  • สวย ใส่แล้วครับ ถูกใจมาก...:063::063::063:
  • กลับมาแล้วครับพี่น้องคิดถึงทุกคน
  • ขอบคุณท่านมุกมาก สำหรับเสื้อทีม 2 ตัว เสียดายไม่ได้จัดซักมื้อ แต่ยังไงต้องเจอกันอีก คราวนี้ไม่พลาดแน่นอน
  • ดีใจคับที่พี่ชอบ...
  • พี่โดมรอบหน้าแล้วกันเลิกเกือบสว่างแล้วไม่ไหว
    พี่อ๊อดแอบไปดี1ไม่ชวนเป้พี่ยุ่นไปด้วยละ
  • มุกเป็นไงบ้าง...สนุกไหม!....มีรูปเอามาชมหน่อยเร็ว...อิอิ
  • พี่ชวนหมดเเล้วทุกคนติดธุระกันหมด....พี่เอกหมาขี้เเตก...อิอิ
    .........................................พี่ยุ่นไม่เเน่ใจว่าทำธุระอยู่กับครอบครัวหรือเปล่า
    .........................................น้องเป้ไปสวนจตุจักรกับหญิงอ้อม
    .........................................ป้าพรไปทะเล..ระยอง.......อิจฉาจริงๆ
    .........................................น้องอ้น..ตรงกับวันเกิดเเฟน
    ..........สุดท้าย ก็มีพี่คนเดียว+ไอ้อ้วน..ขี่มอไซค์ไปกัน 2 คน...เสียวตำรวจฉิบเป่ง!..ขากลับเเต่สุดท้ายก็ถึงบ้านอย่างปลอดภัย
    สงสัยพวกเราต้องจัดมิตติ๊งกันอีกสักรอบเเล้วนะคับ...เพราะพี่ไปมีเเต่คนพูดถึงตอนจัดมิตติ๊งที่ปทุมเเละมีเพื่อนๆที่อยู่จังหวัดใกล้เคียงอยากมาร่วมเเจมกันด้วย.....วันไหนดีเอ่ย!...
    ปล.มีคนชมเสื้อทีมเราด้วย...ว่าออกเเบบสวย...ต้องยกความดีให้พี่เอกเลยนะเนี้ย...อิอิ
    .........คติประจำใจ....มอไซค์+ใจรัก...bye
  • น้องต้นอยากได้เสื้อวันไหนโทรหาพี่เลยส่งถึงที่ไม่คิดตังค์ค่าส่ง..คับ...อิอิ
  • จ้าาพี่อ๊อด

ขอบคุณครับ

อยากให้มีมิตติ้งวันอาทิดบ้างอ่า

ผมเรียนทุกวันเลย
  • เลือกสถานที่กันก่อนพี่น้องอยากได้ที่กว้างๆ
  • เลือกเลยๆๆๆอยากรวมกันอีก อยากปิ้งๆย่างๆกันด้วย ฮ่าๆๆๆ
  • นึกว่าหายไปไหนกันหมดเริ่มฟื้นแล้วครับ
  • เรียนพี่ๆ แกนนำทุกท่าน
    จะจัดมิตติ้งวันไหนบอกด้วยนะครับจะได้เตรียมตัวล่วงหน้า อีกอย่างนึงอ้นอยากจะให้ทำ เรื่องเงินช่วยกันออก ป้ายประจำกลุ่มของเราด้วยครับ...จะเอาโลโก้ ปัจจุบันเป็นที่แน่นอนแล้วใช่ไหม? ครับ
    การจัดครั้งนี้อาจจะเป็น PR กลุ่มเราไปในตัวด้วย คนจะได้รู้จักมากขึ้น สมาชิกรอบๆจะได้เข้ามาร่วมงานครั้งนี้ อยากหาวันที่ทุกคนในกลุ่มแทบจะว่างตรงกัน สู้ๆๆครับ มีไรอ้นพอช่วยได้ก็บอกละกันเน้อ ส่วนวันนี้ต้องไปถ่ายภาพที่ป้อมพระจุล ก่อน 555+ อาจารย์เร่งงานส่ง คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ
  • โดนยาไปหายแล้ว....คึกกัดกันเองเราเอากระดูกไปแขวนซะสูงมันดันเจอหวงกันเองกัดกันเลือดออกแต่ดีกลับมาแผลแห้ง..แทรกเตอร์มันคงคงบอกว่าแผลตูเต็มคอเลยเกามันทุกวัน..แผลแค่นี้จิ๊บๆ........แต่ก็ดีเจ้าแทรกเตอร็เลยดูเบาลงไปไมาแกล้งน้องมันเหมือนเคยไม่งั้นดักหน้าดักหลังตลอด...
    ****พี่วัตรถ้ามาบ้านช่วงนี้ฝนตกน้ำท่วมหมู่บ้าน..เซ็ง.........
    ****น้องอ้นก็บอกอาจารย์รวบยอดงานที่เดียวเลยแบบรวดเดียวเป็นชุดจะได้เสร็จ.......
    ****อ๊อดสงสัยพี่ต้องงดกระดูกท่อนกันมันกัดกัน..และช่วงนี้เชื้อบิดเยอะเดียวขี้แตกอีก
    ****มุกเสกให้เจ้าพาสลี้..มันท้องไวๆหน่อย..คลอดพรุ่งนี้เลยยิ่งดี....จะอุ้มหลาน
    ****คุณยุ่น.........ตับไก่อย่ากินมากนะ...เดียวจุก
    ****น้องต้น..น้องคนนี้พูดยังไงดีหน่อ..เอาเป็นว่างมาเจอกันดีกว่าเอาเจ้าแสบซ่ามาด้วยนะ
    *******ทำงานต่อ*******มีอะไรก็พิมพ์มาเลยอยู่หน้าจอตลอดถึง 6 โมงเย็น****
  • หวัดดีทุกๆท่าน พักไปหลายวันคิดถึงจัง ช่วงนี้ยุ่งๆเรื่องบ้านอยู่ใกล้จะเสร็จแล้วเหลือเก็บงานอีกนิดหน่อย ขึ้นบ้านใหม่เชิญทุกๆท่านครับเดี๋ยวจะแจ้งวันอีกที บ้านเก่าใครสนใจขายให้ไม่แพงครับ หมู่บ้านวรารักษณ์ ซอย10/1 สนใจเข้ามาดูได้เลยของแถมเพียบ ครัว เฟอร์ แอร์ 2 ห้องนอน และอีกเพียบ ย้ายไปไม่ได้เอาอะไรไปเลย เมื่อคืนเป็นไงมุกผลบอลใครชนะ เป้ขอบคุณมากๆ เดี๋ยวกรงพี่ตัดหูเจ้ากะทิแล้วขอขังมันซักอาทิตย์แล้วค่อยคืนให้น่ะ กลัวมันเล่นกันเดี๋ยวหูเน่า อ๊อดช่วงนี้ดูอวบขึ้นน่ะ มีความสุขละสิมีเจ้าตัวเล็กๆเต็มบ้านเลย คุณเอกผมก็ให้เจ้าซูโม่กินดิบแล้วเหมือนกัน แต่ผมให้อกไก่ดิบวันละอก ให้วันเว้นวันครับกลัวว่ามันจะท้องเสียเหมือนกันแต่ไม่มันขี้ปกติครับเลยสบายใจไป อ้นชอบกินปิ้งย่างเหมือนพี่เลย หมูกะทะกันซักยกเป็นไง หรือจะเอาติดแอร์ก็ไดโดม่อน หรือบาบีคิวพาซ่าก็ไม่เลวน้ำจิ้มแมร่งอร่อยโคตรๆ
  • วันนี้หาบไปไหนกันหมดครับพี่น้อง บ้านเราฝนตกหนักจังเลยฟ้าร้อง น่านอนชิบแป๋ง
  • ฮ่าๆพี่รออยู่เลยอยากไปใจจะขาดแล้วพลาดไปหลายงานละเนี่ย

เซงเหมือนกานอยากไปมากๆ
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ...อ๊อดมาเเล้วววว...อิอิ
    ........เรื่องงานมิตติ๊งปทุมครั้งที่ 2 เเบบบ้านๆมีเเน่นอนคับพี่น้อง..
    ................................เเต่ผมอยากให้เพื่อนๆช่วยเเนะนำสถานที่ให้หน่อยคับเดี๋ยวผมไปเซอเวย์เองกับทีมงานเจ้าเก่า
    ............ส่วนเรื่องป้าย-กิจกรรมเเละอาหารการกินเดี๋ยวเรามาจับกลุ่มคุยกันหลังจากเราได้สถานที่เเล้วดีไหมคับ...
    ...........ปล....ช่วยๆกันหาสถานที่หน่อยนะคับ..ฝากทุกคนด้วยนะจ๊ะจะบอกให้...อิอิ
  • มีเพื่อนแล้ว จัดเลยครับ เดี๋ยวช่วยหาสถานที่ให้ครับ เอาแถวไหนดีละต้องตั้งโจทก์มาก่อน เช่น คลองหลวง รังสิต ปทุม ลำลูกกา อะไรอย่างนี้ บีบให้มันแคบๆเดี๋ยวสถานที่มันก็ปิ๊งมาเอง ไม่งั้นมันกว้างคิดไม่ออก จะเอาแบบ open หรือสถานที่ปิดเช่นหอประชุม ร.ร ระบุมาเลย เดี๋ยวช่วยๆกันคิดแป๊บเดียวก็ได้แล้ว ได้สถานที่ก่อน เรื่องป้าย-กิจกรรมเเละอาหารการกินตามมาทีหลัง
  • อยากได้บริเวณที่มีน้ำให้เด็กๆเล่น...เเละที่วิ่งเล่นอยู่ห่างจากถนนที่สำคัญที่สุด...ห้องน้ำคับ....อิอิ
  • ต้องอย่างงั้น แคบเข้ามาแล้วเอาแถวไหนดีละอ๊อด
  • ที่มีน้ำให้เด็กๆเล่น...เเละที่วิ่งเล่นอยู่ห่างจากถนน หาได้สบายมาก แต่ห้องน้ำนี่สิคิดหนักหน่อย เดี๋ยวอิกคิวซังขอใช้หมองนั่งมาธิแป๊บน่ะ สนามฟุตบอลคลอง6เป็นไง หน้า ร.ร ธัญรัตน์ มากันง่ายๆหาเจอก็ง่ายติดถนนใหญ่ใครขับผ่านก็เห็น คนมาดูกันเพียบ พี่ศิษย์เก่าถ้าเอาเดี๋ยวถามให้เราก็เช่าเต้นส์มาลงพร้อมโต๊ะและเก้าอี้เอาเจ้าเดิมก็ได้ สถานที่กว้างโคตรๆ รอบๆเป็นน้ำ ห้องน้ำก็มีเดินไปเข้าในโรงเรียนได้เลย 1ทางเลือกครับเดี๋ยวคิดเพิ่มอีก
  • จัดแม่งไปเลยmajorเสียดาย097
  • 555 พี่ถูกว่ะ ออกทะเบียนรถพี่เก๋ พี่เก๋ก็ถูกด้วย ต่อมันบินเข้าไปอยู่ในรถ ให้โชค 3 งวดติดๆแล้วน่ะ ลานจอดรถ major ดีๆ เอาดิ
  • อยากได้วันอาทิดอ่าครับพี่ๆอยากไปอ่า

ฮือๆ

ธัญรัตน์ก็ดีนะพี่อยู่ใกล้ดีฮ่าๆ

แต่มันจะวุ่นวายหรือป่าวครับมันเด็ก รร ข้างๆอีก

เด็กเล็กอ่า
  • กินเหล้าเพิ่งส่างหูแทบไหม้เลยลูกค้าโทรทั้งวันอยากพาหมาไปว่ายน้ำ
    ใครว่างบ้างบ่อดินที่เดิมครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    437.jpg 84K
    629.jpg 65K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆขาประจำ...ทุกท่าน
    ..........เริ่มสนุกเเล้วนะคับ...สำหรับมิตติ๊งปทุมเเบบบ้านๆครั้งที่2..
    .....ขอบคุณทุกคำเสนอเเนะ..พูดถึงว่าจัดที่โรงรียนเเถวสนามในโรงเรียนก็โอนะ...น้องต้น...เเต่ตรงนั้นเป็นเเหล่งชุมชนกลัวจะไม่สะดวกหรือเปล่า..ไม่เป็นไรเดี๋ยวเสาร์นี้พี่ต้องไปเซอร์เวย์สักหน่อยเเล้ว...
    .....ส่วนเเถวลานจอดเมเจอร์ก็จิ๊ดใหญ่เลย...เเต่พี่ว่ารถตู้จองหมดเเล้วเเน่เลย.
    .........มุกเมื่อคืนโทรมาพี่..โทษทีพี่เปิดสั่นไว้ไม่ได้ยินเสียงรับไม่ทันเลย..พักผ่อนอิ่มหรือยังจ๊ะ..นัดเจอกันหน่อยดีไหม..เสาร์นี้..ว่าไง!
  • กลับมาแล้วเช่นกัน แมร่งโดดแดดจัด ไข้ขึ้นเลย พี่เอก อ้นลองทำแบบพี่บอกแล้ว ว่าจารย์ รวบยอดเลยง่ายดี จารย์ตอบกลับมาแบบง่ายๆเหมือนกัน มึงรอลงเรียนใหม่อีกรอบง่ายดี ทีนี้ใครจะกล้าละพี่

เมื่อวานไปป้อมพระจุลมาแดดจัดมากถ่ายภาพหน้ามืดเลยย อาหารก็เหมือนจะอร่อยน่ะ แต่แพง
    พี่ยุ่นถูกหวยงี้ ไดโดมอนดีกว่าเลี๊ยงเลยฮ่าๆๆ แต่มันขึ้นราคาละนะหัวละ 259ละอ่ะ ไปกับภัทรละเพื่อน รวม สามคน ค่าอาหาร 777 แต่มันก็หร่อยเหมือนเดิม
    ส่วนสถานที่จัดอ้นว่า อย่าให้ไกลจากที่เดิมมากนักดีกว่าถ้าในโรงเรียนได้ก็ดี แต่ลานจอด อย่างที่พี่อ๊อดบอก รถตู้จอดเต็มแล้วละมั้ง
    งานนี้ต้องดีแน่ๆ ฮ่าๆๆ ขอตัวไปกินยาก่อนเดียว โดนภัทรตี
  • เอารูปมาฝาก ที่นี่เอาหมาเข้าได้แต่ห้ามนำขึ้นร้านอาหาร
    ไฟล์แนบ
    630.jpg 108K
    537.jpg 116K
    438.jpg 92K
    357.jpg 118K
    279.jpg 106K
  • บางส่วนๆ
    ไฟล์แนบ
    1224.jpg 94K
    1126.jpg 83K
    1026.jpg 111K
    826.jpg 89K
    735.jpg 88K
  • ไปนอนละเปื่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    1618.jpg 107K
    1515.jpg 87K
    1417.jpg 91K
    1320.jpg 99K
  • รูปสวยมากคับ....
  • มุก+เป้อยู่ไหนคับ...ส่งเสียงหน่อยเร็ว!..อิอิ
    .....พี่อยากถามว่าเเถวเมืองเอกจัดได้เปล่า.....บอกด้วย...นะ:030:
  • วันเสา ราชมงคลมีแข่ง เชีย วิดวะ

ฮ่าๆก็โอนะ ไปละเด๋วค่อยไปดูรุ่นน้องก็ได้

วันอาทิดพี่ไม่ว่างกานหรอครับ
  • วันเสาร์น้องต้นมีเรียนเปล่า...พี่ว่าจะเอาเสื้อไปให้สักหน่อย...ตอบด้วย
  • เมืองเอก ตรงไหนดีหว่า เท่าที่อ้นเห็นก็มีตรงบึงใหญ่ๆ อะพี่อ๊อดตรงสนามก๊อฟ อะแต่อีกฝั่งนึงอ่ะ
    แล้วก็มีตรงที่จอดรถกว้างๆ ตรงข้ามเซเว่น ลองๆดูกันพี่ สู้ๆ
    ขอบคุณที่ชมภาพครับพี่อ๊อด ฮ่าๆ
    จัดที่ไหน ว่ากันๆ อย่าลืมบอกน้องๆนะคร้าบ
  • เมืองเอกวิวสวยงามครับ ข้างสนาม golf ,มีที่ให้ลงเล่นน้ำด้วยเข้าหลังหมู่บ้านได้เลยที่จอดรถเพียบ แต่ไม่มีห้องน้ำครับ ถ้าจะให้ครบเครื่องก็สนามบอล ม.รังสิตครับ แต่คงยากเพราะนักศึกษาเค้าเรียนกันและคงต้องทำเรื่องขอทางมหาลัย พิธีการเยอะครับ ขอย้ำถ้าอะไรที่เกี่ยวกับมหาลัย ต้องขอเค้าก่อนน่ะครับไม่งั้นน่าจะมีปัญหาตามมาแน่ๆครับ
  • ถูกของพี่ยุ่นเลย มันเรื่องมาก อีกอย่างยิ่งถ้าเรื่อง เอาหมาไปต้องทำเรื่องเยอะแน่ อาจจะต้องคุยกันยาวฮ่าๆๆ ตรงที่พี่ยุ่นว่า แถวๆเมืองเอกก็สวยนะ แต่ถ้าเรื่องห้องน้ำคงลำบากเป็นแน่ แล้วถ้าเรามาจัดที่เดิม แต่ทำให้เป็นทางการมากขึ้นล่ะครับพี่ เพราห้องน้ำมีแน่ๆ ประเด็นคือไม่อยากให้ติดถนน อ่ะดิ แต่ถ้ามหาลัยต้องคุยเนินๆเลยครับเดียวจะมีปัญหากับยามอีก แล้วถ้าเป็นโรงเรียนล่ะครับ เสาร์ อาทิตไม่น่ามีปัญหา
  • ฝันดีพี่ๆที่รักทุกท่าน ช่วงนี้ป่วยหนัก ต้องพักๆๆ ไปนอนล่ะครับ
  • ตื่นกันยังครับฝนตกหลับกันสบายเลยดิ
    ไฟล์แนบ
    2100.jpg 110K
  • ตื่นแล้วพี่ หยุดเรียนมา สาม วันแล้วว ป่วยไข้ขึ้น อย่างเซ็งง ตอนนี้นอน บิดไปบิดมาอยู่เบื่อๆเลยมานั่งอ่านเวปเล่นๆ
    เออพี่มุก ในรูปนี้ใช่ จิ๊กกี๋ ป่าวอะ นั้งมองกับภัทรว่าใช่ไม่ไช่
    ไฟล์แนบ
    zzz.jpg 123K
  • ทำไรกันอยู่เงียบเลย เหงาๆๆ ฮ่าๆๆกินข้าวกันยังค้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    1109.jpg 104K
  • ฟันธงครับ ใช่เลย
  • กะทิ ยืดแล้วยาวเป็นใส้กรอกเลย แต่ยังไม่แหลมหัวยังใหญ่อยู่ สงสัยอัดมากไป 31นี้วัคซีนเข็ม2 ตามด้วยตัดหูเลย อ้นเมื่อไหร่ไปว่ายน้ำโทรบอกพี่ด้วยน่ะ ซูโม่มันอยากว่ายน้ำ
  • อ้นก็ว่าใช่ อะพี่ยุ่นเนอะ ภัทรทักคนแรกเลยว่าจิ๊กกี๋นี่หว่า อัดเยอะๆๆพี่ไม่มากไปหรอก ฮ่าๆ
    อ้นก็อัดๆอยู่เหมือนกัน ตามพี่มุกบอกเลย ตอนแรกกะจะไปวันนี้ครับพี่แต่ป่วย ไม่ไหวจริงๆ หมดแรงเลย นี่เดียวต้องรบกวนภัทรขัยรถพาไปคืนของอาจารย์เลยพี่ ฮ่าๆๆ เอาไว้อาทิตหน้าละกันพี่ไว้จะโทรชวนแต่เนินๆครับ

ตอนนี้ก็มีปัญหามีพวกโรคจิตมันโทรมาป่วนๆภัทร แต่อ้นคุ้นๆเบอร์ อยู่ แต่ก็กะจะปล่อยไว้ก่อนคิดว่าไม่น่ามีอะไร
  • เออพี่ยุ่น ว่างๆลงรูปกะทิตอนนี้มั้งดิ อยากเห็นมากมาย ยังไม่มีเวลาเข้าไปนั่งเล่นบ้านพี่เลยหวะ กะจะไปถ่ายเอง ดันมาป่วยซะนี่ รอหายดีก่อน
    เดียวน้องคนนี้มาซ่าใหม่ ฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดีคับทุกคน....จิ๊กกี๊..คอนเฟริม!
  • จัดให้ up new
    ไฟล์แนบ
    IMG_0271.jpg 91K
    IMG_0272.jpg 92K
    IMG_0269.jpg 87K
    IMG_02682.jpg 85K
  • อ๊อดครับ คิดได้ยังสถานที่จัดงานเอาที่ไหนดี เอารูปเจ้าตัวเล็กๆเอามาให้ดูบ้างดิ เอาเจ้า3ตัวที่พี่เคยบอกไว้น่ะ ลายวัวนมชอบบบบบบ วันนี้มุกชวนไปดูหนังไปป่าว พี่เลิก 2 ทุ่ม แต่ไม่ได้เอารถมาวันนี้ รอพี่เก๋มารับยังไม่รู้ว่าจะไปได้ป่าว